ทุกชิ้นเป็นของใหม่จากห้าง ยังไม่ได้แกะค่ะ ซื้อมาเยอะ ลูกเล่นไม่หมดเลยขอส่งต่อราคาถูกมากๆๆค่ะ

Fisher-Price ของเล่นเสริมทักษะ/เพลยิม แบบเดียวกับที่น้องเป่าเปาเล่นค่ะ เป็นดวงอาทิตย์ กระจกสิงโตน่ารักกับแผงคอช้างกับลูกกลิ้ง, ยางกัด นกและกบกับ clackers เปียโนมีเพลงเล่นสั้นๆพร้อมกับระยะการเล่น 15 นาที มีไฟกระพริบบนแป้นเปียโน ของใหม่ซื้อจากเซนทรัล ยังไม่ได้แกะกล่องเลย ราคาเต็ม 2,695 บาท ขายเพียง 1,690 บาทค่ะ

Bright Starts เบาะรองนอน/เพลยิม ของใหม่ซื้อจากเซนทรัล ยังไม่ได้แกะ ราคาเต็ม 2,996 บาท ขายเพียง 1,490 บาทค่ะ
คำอธิบายจากเวบค่ะ

Mothercare เพลแมท พี่หมี เล่นได้ 3 แบบตามพัฒนาการลูกน้อย ของเล่น 5 ชิ้น ของใหม่ ยังไม่ได้แกะ ราคาเต็มเกือบ 4,000 บาท ขายเพียง 1,990 บาทค่ะ

Playgro เพลยิม เล่นได้ 3 แบบตามพัฒนาการลูกน้อย ของใหม่ ยังไม่ได้แกะ ขายเพียง 1,490 บาทค่ะ

ติดต่อทาง email: predahong@gmail.com
ไลน์ superlemonn (n 2 ตัวค่ะ)
ไม่ค่อยได้เช็ค pm ค่ะ