Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: มีใครเคยแพ้เจลล้างหน้าซิทวอชบ้างปะ ?

Warning Points:
    0/5

มีใครเคยแพ้เจลล้างหน้าซิทวอชบ้างปะ ?

แอบกังวลค่ะ เรากำลังตัดสินใจจะซื้อเจลล้างหน้าอยู่แล้วก็สนใจซิทวอชมากที่สุดเพราะราคาไม่แพงมากแล้วก็เป็นสูตรอ่อนโยน

ด้วยเราน่าจะใช้ไ ด้เลยอยากไปซื้อใช้บ้างแต่อยากรู้ว่าเจลล้างหน้าตัวนี้มันแรงมากไหม ใช้แล้วหน้าจะแพ้กว่าเดิมรึเปล่า

มีใครเคยใช้บ้างไหมคะยกมือโหน่ยยยยยย ^^

Warning Points:
    0/5

Re: มีใครเคยแพ้เจลล้างหน้าซิทวอชบ้างปะ ?

นี่เลย!!!! ใช้อยู่ค่ะไม่แพ้แน่นอน

Comments from Facebook