Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 4 of 4

Thread: แอบไปขโมยความลับของแฟนพี่ชายมาค่ะ

Warning Points:
    0/5

แอบไปขโมยความลับของแฟนพี่ชายมาค่ะ

พอดีเราไปคอนโดแฟนพี่ชายมา แล้วแอบไปขโมยความลับของนางมาได้อย่างนึง ตอนเราเข้าห้องน้ำเราเห็นเจลล้างหน้า
    ตัวนึงตอนแรกก็ไม่ได้สนใจอะไรหรอก แต่จะเล่าให้ฟังนะคะว่าทำไมถึงสนใจ คือเราเคยเจอแฟนพี่เราครั้งนี้ครั้งที่สองเอง
    ครั้งแรกเจอตอนเค้าคบกับพี่เราใหม่ ๆ หน้าเค้าไม่ใสขนาดนี้อะคือหน้าสิวผดเยอะมาก

แล้วแบบตอนนี้พึ่งผ่านไปสองสามเดือนเองมาเจอรอบนี้ตกใจเลยค่ะว่าทำไมหน้าดีขึ้นเยอะมากสิวผดหายหมดแล้ว
    ตอนแรกเราก็อยากถามนะว่าทำไมหน้าถึงดีขึ้นใช้อะไร อยากใช้บ้าง แต่เราก็ไม่สนิทขนาดนั้นอะไม่กล้าถามอะ!!
    พอเราเข้าไปในห้องน้ำก็พยายามมองหาว่าเค้าใช้อะไรบ้าง ก็เจอเจลล้างหน้าขวดนี้นี่แหละ
    เราเลยอยากรู้ว่ามันดีจริงไหมแล้วมันตัวช่วยเรื่องสิวผดรึเปล่า? เพราะตอนนี้หน้าเราสิวผดขึ้นหน้าผากเยอะมาก!!!
    จะลองซื้อตามมากใช้บ้าง ใครเคยใช้บอกต่อด้วยนะคะ

"

0/5

Re: แอบไปขโมยความลับของแฟนพี่ชายมาค่ะ

ตัวนี้ดีนะคะ เราพึ่งลองใช้มาได้สักพักนึงแล้วเหมือนกันหน้าเราดีขึ้น จากที่เคยแพ้ก็เริ่มโอเคขึ้นค่ะ

0/5

Re: แอบไปขโมยความลับของแฟนพี่ชายมาค่ะ

รูปไม่ขึ้นอ่ะค่ะ t^t

0/5

เราพึ่งลองใช้มาได้สักพักนึงแล้วเหมือนกันหน้าเราดีขึ้น
    สมัคร slotxo

Comments from Facebook