พอดีเราไปคอนโดแฟนพี่ชายมา แล้วแอบไปขโมยความลับของนางมาได้อย่างนึง ตอนเราเข้าห้องน้ำเราเห็นเจลล้างหน้า
ตัวนึงตอนแรกก็ไม่ได้สนใจอะไรหรอก แต่จะเล่าให้ฟังนะคะว่าทำไมถึงสนใจ คือเราเคยเจอแฟนพี่เราครั้งนี้ครั้งที่สองเอง
ครั้งแรกเจอตอนเค้าคบกับพี่เราใหม่ ๆ หน้าเค้าไม่ใสขนาดนี้อะคือหน้าสิวผดเยอะมาก

แล้วแบบตอนนี้พึ่งผ่านไปสองสามเดือนเองมาเจอรอบนี้ตกใจเลยค่ะว่าทำไมหน้าดีขึ้นเยอะมากสิวผดหายหมดแล้ว
ตอนแรกเราก็อยากถามนะว่าทำไมหน้าถึงดีขึ้นใช้อะไร อยากใช้บ้าง แต่เราก็ไม่สนิทขนาดนั้นอะไม่กล้าถามอะ!!
พอเราเข้าไปในห้องน้ำก็พยายามมองหาว่าเค้าใช้อะไรบ้าง ก็เจอเจลล้างหน้าขวดนี้นี่แหละ
เราเลยอยากรู้ว่ามันดีจริงไหมแล้วมันตัวช่วยเรื่องสิวผดรึเปล่า? เพราะตอนนี้หน้าเราสิวผดขึ้นหน้าผากเยอะมาก!!!
จะลองซื้อตามมากใช้บ้าง ใครเคยใช้บอกต่อด้วยนะคะ

"