Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: หนังสือนิทานผ้าสำหรับเด็กค่ะ 3 เล่มค่ะ

Nattie is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

หนังสือนิทานผ้าสำหรับเด็กค่ะ 3 เล่มค่ะ

นิทานผ้าสีสดใส น่ารักมากค่ะ เล่มละ 150 ถามเพิ่มเติมได้ค่ะ คุณตาล 086-5330986[

กิจวัตรของหมีน้อย

สอนลูกน้อยแปรงฟัน

สวนสัตว์แสนสนุก

bookerian's Avatar
    bookerian is offline Trusted Member
    Blog Entries
    25
    Warning Points:
    0/5
    หนังสือผ้าน่ารักมากเลยค่ะ ไม่เคยเห็นหนังสือแบบนี้มาก่อนเลยค่ะ
    รู้สึกว่าคนทำคนคิดออกมาตั้งใจให้คุณพ่อคุณแม่เอาให้ลูกอ่าน(คงยังอ่านไม่ได้ ..ให้ดูๆ จับๆ ก่อน)
    ขอให้ขายดีๆนะคะ
    ขอบคุณ SBN ค่ะที่ให้โอกาส.. ทำให้ได้มาอาศัยอยู่ร่วมกัน

"bookerian" ร้านหนังสือดี ในเครือมีหัวใจ ส่งตรงจากสำนักพิมพ์ สั่งออนไลน์ ง่าย สะดวก พร้อมยินดีพูดคุยแนะนำหนังสือน่าอ่านที่เหมาะสำหรับคุณ เราอ่านแล้วจึงรู้สึก อยากให้คุณได้อ่าน

..เพราะ"หนังสือ คือ ตัวกลางที่ช่วยเราสร้างอารยธรรมร่วมกัน"

ชวนเพื่อนใส่ลิ้ง เปิดโลก SBNTown ใน sign เพื่อแนะนำเพื่อนๆ ในการใช้เครื่องมือของชุมชนให้มีทักษะเท่ากัน

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->