Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: ✦✦ ♥♥♥ UP!!! Lot ใหม่ล่าสุด เริ่ด! Lot เก่า SALE ค่า ~JK Style นำเข้าทุกชิ้น! Designสวย+คุณภาพดี✦✦ All Imported! ✦♡✦ Chic ✦ Minimal ✦ ไอเทม Grid ✦ Simple Chic ✦ คาร์ดิแกนสวยๆ ✦ Knit Wear สุดเก๋ ✦ Jacket คุณภาพดี ✦ ไอเทมเก๋ เน้นสไตล์และคุณภาพค่ะ ✦✦

Bangkok ~ Tokyo
    Warning Points:
    0/5

✦✦ ♥♥♥ UP!!! Lot ใหม่ล่าสุด เริ่ด! Lot เก่า SALE ค่า ~JK Style นำเข้าทุกชิ้น! Designสวย+คุณภาพดี✦✦ All Imported! ✦♡✦ Chic ✦ Minimal ✦ ไอเทม Grid ✦ Simple Chic ✦ คาร์ดิแกนสวยๆ ✦ Knit Wear สุดเก๋ ✦ Jacket คุณภาพดี ✦ ไอเทมเก๋ เน้นสไตล์และคุณภาพค่ะ ✦✦

✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦

✦ โปรดอ่านเงื่อนไขของร้านตรงนี้ก่อนนะคะ ถ้าสนใจถามรายละเอียดมาทาง pm
    หรือ email แม่ค้า janefjapan@gmail.com ลดให้ได้ค่ะ ✦

-ส่งฟรีลงทะเบียนทั่วประเทศไทยทุกชิ้นทุกรายการ
    -ต้องการให้ส่ง EMS เพิ่ม 50 บาท ทั่วประเทศไทยค่ะ
    -สอบถามละเอียดได้ค่ะ แต่ถ้าแน่ใจแล้วว่าจะ CF แล้ว ไม่ CC นะคะ blacklist เท่านั้น! ถ้า CF แล้วหายแจ้ง blacklist เช่นกัน ไม่ขายให้อีกค่ะ
    -ปล่อยของให้กับคนที่แจ้ง CF ก่อนเป็นคนแรก เพื่อความยุติธรรมนะคะ ถ้าแจ้ง CF แล้วต้องแจ้งวันโอนที่แน่นอนด้วยนะคะ
    -CF แล้วโอนภายในกำหนด 2 วันนะคะ เป็นกฏของร้าน หรือไม่ก็แจ้งวันที่สะดวกแน่นอนให้ทราบก่อน
    ถ้าไม่แน่ใจกรุณาอย่า CF นะคะ คนอื่นเสียโอกาสจอง ของก็เสียโอกาสขายค่ะ!!! เจอแบบนี้ blacklist ไม่ขายให้อีกค่ะ
    -CF แล้วต้องแจ้งวันโอนทุกครั้ง มิเช่นนั้นจะถือว่ายังไม่เสร็จสิ้นการ CF ค่ะ ผู้สนใจท่านอื่นจะมีสิทธิ์ CF ได้ทันที
    -เวลาสอบถามรายละเอียดสินค้า ขอให้บอกรหัสสินค้าหรือแนบรูปด้วยนะคะ เพื่อความสะดวก ไม่มีเข้าใจผิดกันคะ
    -โอนเงินวันไหน ส่งของให้ภายในวันรุ่งขึ้น ปกติส่งของทุกวันไม่เว้นเสาร์อาทิตย์ ยกเว้นวันหยุดไปรษณีย์เท่านั้นค่ะ
    -ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืนเด็ดขาดค่ะ กรุณาสอบถามรายละเอียดให้เรียบร้อยก่อนนะคะ
    -NEW!ขออนุญาตยกเลิก!ไม่รับจองทาง pm แล้วนะคะ เพราะลูกค้าจะไม่เข้ามาดู แล้วหายไปเลย แม้จะไม่ได้ตั้งใจแต่เป็นบ่อยมากๆค่ะ เสียโอกาสท่านอื่น รบกวนไลน์ หรือ e-mail เท่านั้นค่ะ

อยากขายผู้ที่อยากได้จริงๆค่ะ ไม่ได้ขายเอาถูกให้ดูขายดีเข้าว่า ราคาตามคุณภาพสินค้า ทุกชิ้นนำเข้าเองจากต่างประเทศ เน้นคัดคุณภาพ,ดีไซน์และสไตล์ไม่ตลาดแน่นอนค่ะ รับรองไม่ผิดหวัง

สนใจตัวไหนถามรายละเอียดเพิ่มเติมและขอส่วนลดมาได้ทาง e-mail: janefjapan@gmail.com
    *** หรือไลน์ก็ได้ค่ะ ตอนนี้ใช้ไลน์ได้ตามปกติแล้วนะคะ ลูกค้าท่านใดสะดวกติดต่อทางไลน์
    แอดตาม QR code ด้านล่างนี้มาได้เลยค่า ตอบเร็วแน่นอน ส่วนทางอีเมลสั่งได้เหมือนเดิมเลยค่า

✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦

ประกาศ!! ช่วงหยุดวันแม่แม่ค้ามี trip ไปตปท.นะคะ อาจจะตอบช้า+บางครั้งไลน์จะใช้ไม่ค่อยได้ชั่วคราว รบกวนอีเมลมาจะแน่นอนที่สุดนะคะ ยังสั่งของได้และพร้อมส่งทุกวันเช้าตามปกตินะคะ ♥♥♥ NEW!!! LOT ใหม่ล่าสุด (รหัส AN) มาทะยอยลงแล้วค่ะ ส่วน LOT เก่า SALE พิเศษสุดๆๆ โดยเฉพาะเมื่อสั่งซื้อ 2 ชิ้นขึ้นไปได้ราคาพิเศษมากรวมส่งค่ะ *** สามารถสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ค่ะ ท่านใดสะดวกไลน์ แอดมาได้ตาม QR code ด้านบนได้ตามปกติเลยค่า ***)♥♥♥

AN57 White Wave Collar Loose Ladies Shirt เชิ๊ตปกโค้งหยักสวยเก๋ ทรงพริ้วใส่สบาย สีขาว ผ้าพริ้วมี texture เป็นเส้นๆในตัว ดูที่รูปล่างได้ค่ะ ด้านหน้ามีกระดุมเล็กทั้งแถว ปลดได้ทั้งตัว ใส่เดี่ยวๆหรือ ใส่เป็นเสื้อคลุมก็ง่ายค่ะ น่ารักมากๆ แขนสั้นปานกลางใส่สบาย มีความยาวทำจั๊มกับเอวสูงได้พอดีเลยค่ะ เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่าย ได้ทุกสีทุกผ้า ทั้งกระโปรง ทั้งกางเกงเลยค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommend! ว่าน่ารักมากๆ ปกเก๋ เรียบสวย Minimal สุดๆค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 40-42 นิ้ว ทรงพริ้วไม่รัดรูป ความยาว 21 นิ้ว แขนสั้น 13 นิ้ว

AN56 Special Fringe Short Sleeves Light Knit Top (BLACK & WHITE) ท็อปถักเนื้อลื่นๆ บางเบาแต่ไม่โป๊ ใส่สบาย เนื้อดึ๋งๆ มีน้ำหนัก เอวจั๊มเล็กน้อย เป็นถักทั้งตัว ไม่ตัดต่อค่ะ แขน Fringe แบบสั้น สวยเก๋ ดูทรงได้ในรูปตัวอย่างนะคะ ตัวนี้แนะนำสำหรับคนที่ชอบผ้าเนื้อหรู ถักละเอียด แต่ไม่ร้อน ใส่ทรงพิดีตัว ไม่ย้วย เข้ากับเอวสูงได้พอดีค่า มี 2 สี พื้นขาวกับดำนะคะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 550 บาท มีอย่างละสี พื้นขาวกับพื้นดำค่า บาทค่า Highly Recommend! ว่าใส่สบาย เนื้อผ้าดีมากๆค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-42 นิ้ว+ ยืดหยุ่นได้ดี ความยาว 20-21 นิ้ว แขนสั้น

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ มี 2 สี เนื้อผ้าลื่นนิ่ม ใส่สบาย ทรงน่ารัก จั๊มพอดีกับเอวสูงเลยค่ะ ใส่กับยีนส์แล้วน่ารักมากๆ

AN55 BW Striped Off-Shoulder Chic Loose Top ท็อปทรง Off-Shoulder ลายทางสีขาวดำ สวยเก๋ ผ้าคอตตอนลินินเนื้อทอคุณภาพดีสุดๆๆ แขนและลำตัวพริ้วใส่สบาย ตัดต่อลายครึ่งบนกับครึ่งลางได้ลงตัวมากๆค่ะ ตัวนี้ใส่แบบคอปกติก็ได้ค่ะ น่ารักไปอีกแบบ เนื้อผ้าดีมากๆ ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ ทรงไม่รัดรูป แขนสามส่วนน่ารัก ทรงตามรูปเลยค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 >>> 550 บาทค่า Highly Recommend! ว่าน่ารักสุดๆ ใส่สบาย ผ้าดีมากๆค่า
    Size: ไหล่ Free ยืดหยุ่นได้มาก รอบอก free 40 นิ้ว ความยาว 21 นิ้ว แขนปานกลาง 16 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ โดยเฉพาะใส่แบบ Off Shoulder แล้วสวยไฮโซสุดๆ หรือใส่แบบคอปกติก็เก๋ไปอีกแบบค่า

AN54 Special Mixed Pattern Midi Skirt กระโปรง Midi ทรงสามเหลี่ยมพริ้วสวย เอวสูง เอวยืดด้านใน ยืดหยุ่นได้ดีมากๆเลยค่ะ ด้านนอกเรียบๆ ขยายได้เข้ากับรูปช่วงเอวของทุกรูปร่างค่ะ สะโพก Free ใส่สบาย แต่ผ้ามีน้ำหนัก ไม่บานโป๊ ทรงตกลงมาเป็นพริ้วๆแบบในภาพเลยค่ะ เนื้อผ้าพิมพ์ลาย ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ ไม่โป๊ เนื้อผ้าผสมเนื้อสวยเก๋ Match กับลายพิมพ์คุณภาพดีมากๆ สีสวยโทนน้ำเงิน และน้ำตาลอ่อน มองไกลๆ เหมือน texture ปะลายค่ะสวยมากๆๆๆ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 650 >>> 550 บาทค่า Highly Recommend! ว่าน่ารักผ้าดีมากๆค่ะ ใส่สบาย ไม่ผิดหวังค่า
    Size: รอบเอวยืดระหว่าง 24-32 นิ้ว สะโพก Free ทรงสามเหลี่ยมค่า ความยาว 26 นิ้ว

AN53 Dark Blue Denim Full Fringe Border Top ท็อปยีนส์สีเข้มเนื้อดี แต่ง ขอบแขนและปลายเสื้อเป็น Fringe เส้นๆน่ารัก ไม่สั้นไม่ยาวไปค่ะ พอดีกับเอวสูง ไม่โป๊ ช่วง Fringe มี texture เข้ากับช่วงลำตัวได้เหมาะมากเลยค่า ตัวนี้เป็นซิปหลัง ปลดได้ถึงข้างล่าง และล็อคได้ค่ะ ไม่โป๊ ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ ทรงสวยมากๆ พอดีตัวไม่รัดรูป เนื้อยีนส์แท้ ไม่หนาไม่บางจนเกืนไป ใส่สบาย ใส่เดี่ยวๆเหมาะเลยค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 >>> 650 บาทค่า Highly Recommend! ว่าสวยแปลกเก๋ modern โดดเด่นไม่เหมือนใครค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 40 นิ้ว ความยาว 23-24 นิ้ว แขนปานกลาง 11-12 นิ้ว

AN52 Black Fringe Sleeves Basic Chiffon Dress เดรสสีดำเรียบเก๋ ผ้าชีฟองโปร่งสวย ตัวนี้บางเบา มีซับในเฉพาะท่อนบนแยกเป็นเซ้ทให้ค่ะ ตัวซับในไม่ยาวเป็นเดรสนะคะ ยาวประมาณครึงตัว แขนทรง Fringe พริ้วๆน่ารัก เข้ากับเนื้อผ้า กุ๊นขอบอย่างดี กระดุมคอหลัง ใส่สบาย ไม่ร้อน ไม่อึดอัดค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommend! ว่าเรียบเก๋ ทรงสวยสุดๆค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38 นิ้ว ความยาว 32 นิ้ว แขนปานกลาง 16 นิ้ว

AN51 White Diamond Knit Lace Butterfly Top ท็อปลูกไม้สีขาว ทรงผีเสื้อสวยเก๋ ลายลูกไม้ถักละเอียดแปลกเก๋มากๆเลยค่ะ เนื้อโปร่งแต่ไม่โป๊มาก สามารถใส่เดี่ยวๆได้ หรือใครไม่มั่นใจก็ Match กับสปอร์ตบราหรือสายเดี่ยวได้ ไม่ร้อนค่ะ ใส่สบาย ทรงสวย แขนปานกลาง เอวจั๊มนิดๆ ทรงดีไซน์เสื้อ สมมาตรกันจากตรงกลาง ใส่สบายเข้าได้กับทุกรูปร่างค่ะ คอวีน่ารัก เว้าพอดี ไม่ลึกเกินไป ไหล่ปรับได้ ลายลูกไม้ ลายสวยแปลกเก๋ ไม่เหมือนใคร เข้ากันทรงเสื้อสุดๆค่ะ ใส่กับท่อนล่างอะไรก็ง่าย กับยีนส์ก็สวย ได้ทั้งกระโปรง หรือกางเกงขาสั้นขายาวค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 650 >>> 550 บาทค่า Highly Recommend! ว่าสวยมากๆ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว+ ทรงแขนผีเสื้อ ไม่รัดรูป ความยาว 22-24 นิ้ว แล้วแต่ช่วงไหล่ จั๊มขึ้นได้ตามต้องการ แขนสั้นประมาณ 11-12 นิ้ว

AN50 Marble Grey Volume Cable knit Sleeveless Tunic เดรสแขนกุดสีเทา marble เนื้อถักไหมพรมละเอียดเป็นวอลุ่ม ลายสวยเก๋ ตัวยาว คล้ายกับเป็นเดรสนอกไว้ใส่กับด้านในเป็นเชิ๊ตหรือเสื้อยืดเรียบๆก็น่ารักค่ะ ตัวนี้หนานุ่ม ไม่คัน เหมาะใส่ในห้องแอร์ เป็นไหมพรมถักเดี่ยวๆทั้งตัว ไม่มีตัดต่อค่า ลาย cable ด้านหน้าละเอียดสวยเก๋ ดีไซน์สวยลงตัวมากๆค่ะ สีเทาอ่อนมีลายจุดในตัวเนื้อด้าย น่ารักสุดๆค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommend! ว่าเนื้อถักคุณภาพดีมากๆค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ความยาว 34 นิ้ว แขนกุด

AN49 Silver Mixed Pleated Sleeveless High Top ท็อปพลีทสีเงินแขนกุดคอปีนน่ารัก ใส่สบาย สีเงินเลื่อมๆนิดๆ แต่ไม่มันมาก น่ารักสุดๆค่ะ เนื้อละเอียดทอแล้วอัดพลีท เป็น texture สวยเก๋ ทรงคอปีนน่ารัก ไม่ติดไม่อึดอัดค่ะ เอวจั๊มนิดๆน่ารัก แขนกุดแต่ไม่เว้าลึก ใส่สบาย ทรงเก๋ชิค พอดีตัว ไม่รัดรูป เนื้อพลีทยืดหยุ่นได้ดี ไม่ย้วยค่ะ รีดแล้วพลีทไม่คลายตัว ซักแล้วแทบไม่ต้องรีดมากเลยค่ะ เป็นทรงสวย กระดุมคอหลัง ใส่สบาย ไม่รัด สีเงินเรียบเก๋ เข้ากับอะไรก็ง่าย ใส่ไปเที่ยว ไปปาร์ตี้ Match กับเครื่องประดับไปงานก็ได้เลยค่ะ สวยมากๆ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommend! ว่าน่ารักมากๆเลยค่ะ สวยไฮโซสุดๆๆ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free พลีทยืดหยุ่นระหว่าง 36-42 นิ้ว ทรงพอดีตัว ความยาว 23 นิ้ว แขนกุด

AN48 Special Navy & White Half Stripe Cute Dress เดรสสีน้ำเงินนาวีเข้มสวยเก๋ ขอบช่วงบนไหล่-อก เป็นเส้นสีขาว ตัดต่อกัน น่ารักมากๆ แล้วทิ้งช่วงอกลงมาถึงปลายเป็นสีน้ำเงินเข้ม เก๋ๆ โทนนี้ชิคมากๆค่ะ เรียบหรู เพิ่มความน่ารักด้วยแขน Fringe นิดๆค่ะ ตัวนี้ช่วงข้างไหล่เป็นยืดค่ะ สามารถใส่เป็นทรงโชว์ไหล่ได้ หรือใส่เดี่ยวๆแบบคอปาดได้ ไม่เว้าลึกค่ะ กระดุมด้านหน้าปลดได้ทั้งตัว ใส่เป็นเดรสแบบนี้ หรือเสื้อคลุมยาวก็น่ารักค่ะ ตัวเดียวอยู่เลยแน่นอน Match กับรองเท้ากระเป๋าอะไรก็ง่าย สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 850 >>> 650 บาทค่า Highly Recommend! ว่าน่ารัก ผ้านิ่มมากๆเลยค่ะ ใส่สบายสุดๆๆ ทรงเก๋ โดดเด่นมากๆค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-40 นิ้ว ทรงพริ้ว ไม่รัดรูป ความยาว 35 นิ้ว แขน 12 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ เนื้อผ้าคอตตอนนิ่มพริ้ว ใส่สบาย ทรง Loose สวยแต่ไม่ย้วย แขนน่ารัก
    ไหล่ใส่ได้ 2 แบบคือแบบปกติ หรือ Off Shoulder แบบในภาพได้เลยค่ะ ไม่โป๊มาก สไตล์เก๋โดดเด่นค่า

AN47 White Cotton X Navy Lace Dress เดรสตัดต่อน่ารักสวยเก๋ เป็นเดรสตัวเดียวค่ะ แต่ดีไซน์เหมือนมี 2 layers ทับกัน ด้านในเป็นผ้าคอตตอนสีขาว เรียบเก๋ ด้านนอกคล้ายเป็น Playsuit ลุกไม้ลายริ้วๆน่ารักไม่เหมือนใครค่า ทรงแขนน่ารักมากๆ บานเล็กน้อยแต่ไม่โป๊ ความยาวลงตัวค่ะ ใส่สบาย ไม่โป๊ ตัวเดียวอยู่แน่นอนค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 650 >>> 550 บาทค่า Highly Recommend!
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-39 นิ้ว ทรงตรง ความยาว 35 นิ้ว แขนปานกลาง 12-13 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ เป็นเดรสใส่สบายๆ ตัวเดียวอยู่ ลงตัวน่ารักค่ะ แขนพอดี ทรงไม่รัดรูปค่า

AN46 BW Barcode Pleated Loose Pants กางเกงกระโปรงพลีทลายทางสีขาวดำสวยเก๋ ไฮโซ พลีทละเอียดคุณภาพดีมากๆเลยค่ะ ผ้ามี texture ในตัว อัดพลีทเส้นเล็กละเอียดทั้งตัว ทรงพริ้วสวย ลายทางตรง พรางหุ่นได้ดีมากๆ ไม่อ้วนแน่นอนค่ะ เอวยืดคุณภาพดี ยืดหยุ่นได้มาก ตัวนี้ผ้าเยอะมากๆค่ะ ทรงพริ้วใส่สบาย ความยาวกระมาณ 3 ส่วนกำลังดีเหมือนใส่กระโปรง เรียบร้อย ไม่โป๊ ดูเรียบหรูค่ะ Match กับท็อปเรียบๆเก๋ๆได้สวยมากๆ ใส่ปกติก็ได้ ไปงานก็ดีเลยค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommend! ว่าสวยเก๋สุดๆๆ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า
    Size: รอบเอวยืดระหว่าง 24-34 นิ้ว สะโพก Free ความยาว 32 นิ้ว

AN45 Special Lemon Sleeveless Loose Dress เดรสแขนกุดลายมะนาวสีโทนเหลืองสดใส สวยเก๋ แต่ไม่สีแสบมากค่ะ ใบเขียวเข้ากัน ลายเก๋ทั้งผืนทั้งตัวค่ะ แขนกุดใส่สบาย ไม่กว้าง กำลังดี ไม่โป๊ ใส่เดี่ยวๆได้ค่ะ ถ้าใครไม่มั่นใจท่อนล่างใส่ กับขาสั้นก็เอาอยู่ค่า Match กับรองเท้ากระเป๋าอะไรก็ง่าย สไตล์ Summer เดรส ใส่เดินห้าง ใส่ไปเที่ยว หรือ Match เสื้อคลุม หรือเบลเซอร์เก๋ๆ ก็ไปทำงานได้เลยค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended! ว่าน่ารัก เก๋ไก๋ สดใสมากๆค่ะ ใส่สบาย ผ้าเริ่ดค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 36-38 นิ้ว ช่วงสะโพก 36-42 นิ้ว ไม่รัดรูป ใส่สบาย ความยาว 34-35 นิ้ว แขนกุด

AN43 Special White Ginkgo Leaf Lace Top ท็อปลูกไม้แขนกุดสีขาว ลายลูกไม้ถักน่ารักมากๆค่ะ ลายใบ Ginkgo คล้ายๆหัวใจ น่ารักมากๆ ดู Autume สุดๆ ตัวนี้เป็นลูกไม้ถักโปร่ง ต้องใส่กับซับในนะคะ อาจจะเป็นสายเดี่ยวสีขาว หรือสปอร์ตบราก็ได้ค่ะ เข้าง่ายแน่นอน ใส่สบาย ไม่โปร่งมากจนโปี ลายใบไม้ใหญ่กำลังดีค่ะ ใส่ กับเสื้อคุลมก็น่ารัก Match กับเอวสูงได้พอดีเลยค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 550 บาทค่า Highly Recommended! ว่าลายลูกไม้เก๋น่ารักมากๆค่ะ ไม่เหมือนใครแน่นอน
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40+ ยืดหยุ่นได้ดีมาก ความยาว 23 นิ้ว แขนกุด

AN42 Milky White Cotton Lace High Top ท็อปลูกไม้คอตตอนสีขาวนวลสวย ลายลูกไม้น่ารักสุดๆค่ะ โค้งสวย เป็นลูกไม้ปักและฉลุลาย เก๋ๆค่ะ เนื้อผ้าคอตตอนเนื้อทอละเอียด ไม่โปร่ง ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ ช่วงรูฉลุไม่ใหญ่มาก ไม่เห็นข้างในชัดเจนค่ะ สามารถใส่เดี่ยวๆได้ Match กับท่อนล่างอะไรก็น่ารักค่ะ แขน Fringe นิดๆใส่สบาย คอกลมไม่กว้างมาก กำลังดี กระดุมหลังใส่สบายค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended! ว่าเนื้อผ้าดีมากๆ ทรงเก๋ ลายลูกไม้น่ารัก ใส่สบายค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว+ ทรงพริ้วใส่สบาย ไม่รัดรูป ความยาว 24 นิ้ว แขน 12 นิ้ว

AN40 Blue Floral Smocking Shoulder Cute Top ท็อปทรงพริ้วน่ารัก สีขาวลายปักดอกไม้สีน้ำเงินสวยเก๋ กระดุมหน้า ใส่สบาย ทรงพริ้วไม่รัดรูป ช่วงคอ+ไหล่ Smock ยืด ใส่ได้ 2 แบบคือแบบคอปกติ ดูเรียบร้อยน่ารัก กับแบบ Off Shoulder โชว์ไหล่เก๋ๆ ดูหวานขึ้นค่ะ แขนทรงตุ๊กตาแต่ไม่พองมากค่ะ น่ารักสุดๆ ใส่ Matchกับท่อนล่างได้หลากหลายสไตล์ค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 550 บาทค่า Highly Recommended! ว่าน่ารักมากๆเลยค่ะ ใส่ได้ 2 แบบ Match ได้หลากหลายลุค ตัวเดียวอยู่ค่า
    Size: ไหล่ Free ยืดหยุ่น ใส่แบบ Off Shoulder หรือปกติก็ได้ รอบอก Free 36-40 นิ้ว ความยาว 22 นิ้ว แขน 10-11 นิ้ว

AN39 BW Full Delicate Lace Layers Set เซ็ทเดรสลูกไม้ 2 ชิ้น สีโทนขาวแกมลายดำ เป็น layers สวยเก็ เข้ากันทั้งตัว ลายลูกไม้ละเอียดหรู ไม่ธรรมดาค่ะ ไม่บางโป๊ มีซับในทั้งท่อนล่างและท่อนบน ใส่เข้ากันเป็นเซ็ทได้เลยค่ะ หรือจะ Match แยกกันตามโอกาส หรือไอเทมที่มีอยู่แล้วก็ไม่ยากค่ะ ท็อปท่อนบนทรงพริ้วสวย กระดุมหลังบน ใส่สบาย แขนสั้นกำลังดี น่ารัก กระโปรงท่อนล่างเอวสูงยางยืดคุณภาพดี สะโพกไม่แคบ มีความยาวกำลังดีค่ะ (วางถ่ายรูปอาจจะดูสั้น แต่จริงๆยาวแบบพอดีๆเลยค่ะ ไม่สั้น ไม่โป๊) ใส่เข้ากันพอดีมากๆ ทั้ง 2 ชิ้น มีซับในในตัวค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อทั้งเซ็ท *ไม่แยกขาย เพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended! ว่าสวยเก๋ ใส่สบาย Match แยกกับไอเทมที่มีอยู่แล้วได้ง่าย หรือใส่เข้าเซ็ทกันก็สวยค่า
    Size: เสื้อท่อนบน- ไหล่ Free รอบอก Free 38-40 นิ้ว ความยาว 21 นิ้ว แขนปานกลาง 15 นิ้ว
    กระโปรงท่อนล่าง- รอบเอวสูงยืดระหว่าง 24-34 นิ้ว สะโพก Free 40 นิ้ว ความยาว 22 นิ้ว

AN37 BW Delicate Pattern Maxi Kimono Cardigan เสื้อคลุมทรงกิโมโนยาว สวยเก๋ ใส่สบาย ไม่มีกระดุมหน้าค่ะ พื้นสีดำ ผ้าโปร่ง คล้ายขีฟองแต่หนากว่าเล็กน้อย pattern ละเอียดคล้ายขนนก ทั้งตัวค่ะ น่ารักมากๆ เรียบเก๋ สไตลืญี่ปุ่น ตัวยาว ใส่เข้ากับด้านในอะไรก็ง่าย แขนทรงกิโมโน ปลายบานเล็กน้อย ช่วงขอบหน้าของเสื้อคลุม แต่งลูกไม้เส้นสีดำ เข้ากันทั้งตัว เนื้อผ้า premium สุดๆค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended! ทรงสวย เนื้อผ้าหรู Match ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาว 39-40 นิ้ว แขนสามส่วน 16-17 นิ้ว

AN36 Milky White Heart Pattern Cotton Lace Top ท็อปคอวีผ้าลูกไม้คอตตอนสีขาวนวลสวย ลายลูกไม้น่ารักมากๆค่ะ เป็นลายหัวใจ สลับลายจุดละเอียด ใส่เดี่ยวๆได้ ไม่โป๊ค่ะ เนื้อผ้าดีมากๆ เป็นคอตตอนลูกไม้ปักมี texture ทั้งตัว สัมผัสนิ่ม ไม่คัน ใส่สบาย ไม่โป๊ค่ะ ระบายอากาศได้ดี เหมาะกับอากาศเมืองไทย ทรงปลายตรง ทำจั๊มเข้ากับเอวสูงได้สวยมากๆ โดยเฉพาะเวลา Match กับยีนส์ค่ะ น่ารักสุดๆๆ คอวี ดูผอมเพรียว แขนตุ๊กตาแต่ไม่พองมาก ดูหวานๆ แต่เรียบเก๋ ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 550 บาทค่า Highly Recommended! ว่าใส่สบาย เนื้อผ้าลูกไม้คอตตอนเนื้อดีมากๆค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ทรงตรง ไม่รัดรูป ความยาว 23-24 นิ้ว แขนปานกลาง 13-14 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ สีขาวนวลสวย ลูกไม้คอตตอน เข้ากับยีนส์ได้ดีมากๆค่ะ ทำจั๊มน่ารัก ลายลูกไม้และ texture ดูดีสุดๆๆค่ะ

AN35 Premium Caramel Big Polka Dots Fringe Dress เดรสลายจุดสีน้ำตาลคาราเมลสวยเก๋ จุดใหญ่น่ารัก เนื้อผ้าคอตตอนแบบพรีเมียมนิ่มลื่นสุดๆๆ ใส่สบาย มี texture เนื้อทอละเอียด เป็นเส้นๆน่ารัก เหมาะกับคนที่ชอบเนื้อผ้านิ่มๆคุณภาพดีค่ะ ปลายแขนและปลายเดรสเป็น fringe นิดๆ ไม่บานโป๊ ใส่สบาย ดู Feminine แต่เก๋ด้วยลายจุด สีแปลกโดดเด่น ไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้ ไม่โป๊ ทรงพริ้วๆค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 >>> 650 บาทค่า Highly Recommended! ว่าผ้าดีมากๆ ลายจุด สีแปลกเก๋น่ารัก ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ทรงตรงพริ้วไม่รัดรูป ความยาว 33-34 นิ้ว แขนปานกลาง 12-13 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ เนื้อผ้าไม่โป๊ ใส่สบาย แขนและปลาย Fringe นิดๆน่ารัก ไม่บานโป๊ เป็นทรงสวย มี texture ผ้าดีมากค่ะ

AN33 Floral Printed Chiffon Cute Top ท็อปลายพริ้นดอกไม้น่ารัก สีสันสดใส แต่ไม่แสบมาก เนื้อผ้าชีฟองลื่นพริ้วสวยเก๋ ช่วงคอน่ารัก ไม่กว้างมาก แต่ไม่ติดจนเกินไป ซิปหลัง มีสไตล์ ทรงเรียบหรู แขนปลายตุ๊กตานิดๆแต่ไม่พอง พริ้วๆใส่สบาย ใส่เดี่ยวๆได้ ไม่โป๊ทะลุ ใส่สบายค่ะ ทำจั๊มหรือปล่อยๆก็สวย เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่าย ตัวลายโดดเด่น ไม่เหมือนใคร ลายมีดีเทลดูไม่ซ้ำซากเลยค่ะ น่ารักมากๆ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended! ว่าสวยมากๆ ทรงน่ารัก ลายเก๋โดดเด่นค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว+ ทรงพริ้วไม่รัดรูป ความยาว 24-25 นิ้ว แขนปานกลาง 13-14 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ทรงปล่อยๆพริ้วก็สวย หรือทำจั๊มในเอวสูงก็เก๋พอดี ลายโดดเด่น ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า

AN32 White Tiny Stripe Cotton Loose Sleeves Cute Top ท็อปสีขาวทางลายเส้นเล็กน่ารัก ผ้าคอตตอนนิ่มคุณภาพดี เนื้อทอสวยเก๋ ลายเส้นเป็นลายทอในตัว ทรงพริ้วไม่รัดรูปค่ะ คอวีใส่สบาย ตัวนี้เรียบ Minimal แต่มีลูกเล่นเก๋ๆ ตรงช่วงแขนผ่าด้านบน ทำให้ดูพริ้วๆ ไม่ธรรมดาค่ะ ดูทรงตามรูปตัวอย่างเวลาใส่ได้ค่ะ น่ารักสุดๆๆๆ สีขาวใส่กับท่อนล่างอะไรก็ง่าย Match ง่าย ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 550 บาทค่า Highly Recommended! ว่าเนื้อผ้าเริ่ดค่ะ ทรงเก๋ โดยเฉพาะแขนน่ารักสุดๆค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว+ ทรงพริ้วไม่รัดรูป ความยาว 23-24 นิ้ว แขนปานกลาง 14-15 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ เก๋ที่ช่วงแขน ทำจั๊มเข้ากับเอวสูงอะไรก็สวยแน่นอนค่า

AN31 Light Brown V Collar Fringe Dress เดรสยาวสีน้ำตาลอ่อน คอปาดปก V น่ารักสุดๆๆ ปลาย Fringe เป็นระบายพริ้วๆสวยเก๋ ทรงตรง พริ้วไม่รัดรูปค่ะ มีความยาวประแข้งกำลังดี ใส่สบาย เคลื่อนไหวสะดวก ผ้าไนลอนสวยเก๋ แขนสั้นใส่สบาย ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ ทรงพริ้วๆ ไม่โป๊ทะลุ เหมาะกับอากาศเมืองไทยค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended! ว่าดีไซน์ลงตัว ผ้าดีมากๆค่ะ ใส่สบาย
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ทรงไม่รัดรูป ความยาว 35-36 นิ้ว แขนสั้น 9 นิ้ว

AN30 Black X Blue Striped Dress Set เซ็ทเดรสสีดำ ด้านนอกเป็น tank top สีฟ้าขาวลายทาง ใส่เป็นเซ็ทกันแบบภาพน่ารักมากๆเลยค่ะ สามารถถอดแยกได้ นำเดรสไปใส่กับเสื้อคลุมอย่างอื่นก็ได้ หรือนำ Tanktop ไปใส่กับเอวสูง ก็น่ารัก มีสไตล์สุดๆค่ะ ด้านในเป็นคอตตอนยืดหยุ่นคุณภาพดี ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ด้านนอก tanktop เป็นคอตตอนแบบเชิ๊ต ผ้าไม่ยืด ใส่สบาย ระบายอากาศได้ดี เนื้อทึบแต่ไม่โป๊ค่ะ ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 650 >>> 550 FOR SET! บาทค่า Highly Recommended! ว่าคุ้มสุดๆ ใส่สบาย แยกชิ้นถอดได้ตามต้องการค่า
    Size: เดรสดำ ไหล่ Free รอบอก 40 นิ้ว+ ยืดหยุ่นได้ดีมาก ทรงตรง ความยาว 31-32 นิ้ว แขนสั้น 10 นิ้ว
    tanktop สีฟ้าลายทาง ไหล่ Free รอบอก Free ความยาว 18 นิ้ว แขนกุด

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ดูมีลูกเล่น แต่เรียบเก๋ ใส่เดี่ยวๆก็สวย Mix กับเลกกิ้ง หรือคาร์ดิแกนก็น่ารักค่ะ

AN29 Mixed Striped Oversized Shirtdress เชิ๊ตเดรสทรง Oversized หลวมพริ้ว ใส่สบาย ช่วงตัวค่อนข้างกว้างค่ะ เหมาะกับคนที่ชอบใส่เดรสทรงสบายๆ คอปกสุดชิค มีสไตล์ ลายทางเก๋ไก๋ เส้นสีน้ำเงินเข้ม ผ้า texture เข้ากันทั้งตัว แขนสามส่วน ดีไซน์รับกับปก น่ารักมากๆค่ะ ตัวเดียวอยู่ไม่ต้องใส่ซับใน สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended! ว่าน่ารักมากๆเลยค่ะ Match กับเลกกิ้งก็สวยค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 44 นิ้ว+ ทรง Oversized ความยาว 32 นิ้ว แขนสามส่วน 17-18 นิ้ว

AN28 Colourful Graphic Pattern Light Pants กางเกงขายาวลายกราฟฟิกสีสันสดใส ผ้าคอตตอนผสมเนื้อนิ่ม พิมพ์ลายละเอียด หรูมากๆ เนื้อนิ่มสุดๆๆ คล้ายผ้าซาร่าเลยค่ะ เนื้อดีมากๆ ไม่ผิดหวังแน่นอน เอวจั๊มริบบิ้นสีดำน่ารัก เข้ากับลาย ทำจั๊มกระชับได้ตามต้องการ ขาตร ไม่รัดรูป ทรงพริ้ว ผ้าตกลงมาดังภาพ แต่ขาไม่บานมาก ใส่สบายค่ะ ลายกราฟฟิกน่ารัก ใส่กับท็อปสีพื้นเรียบสวย ก็เอาอยู่แน่นอนค่ะ โดดเด่น ไม่เหมือนใคร รับรองว่าผ้าดีมากๆ ไม่ผิดหวังค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 850 >>> 750 บาทค่า Highly Recommended! ว่าน่ารักมากๆเลยค่ะ ผ้าดี ลายเก๋เริ่ดดดค่า
    Size: รอบเอวสูงยืดระหว่าง 26-32 นิ้ว ผูกกระชับได้ตามต้องการ สะโพก Free 40+ ไม่รัดรูป ยาว 39-40 นิ้ว

AN27 Mixed Pattern X Lace Fringe Sleeves Loose Ladies Top ท็อปลายเก๋ โทนสีขาวดำ pattern เก๋ ตัดต่อ Mixed กันลงตัวมากๆค่ะ ช่วงคัตติ้งแขนมีตัดต่อกับลูกไม้คอตตอนเนื้อเก๋ เข้ากันทั้งตัวค่ะ ใส่สบาย เนื้อผ้าหรู มี texture เส้นทอในตัว ไม่มากไม่น้อยเกินไปค่ะ ดีไซน์พอดีทั้งลายทั้งทรงเลยค่ะ แขน Fringe น่ารัก แต่ไม่บานเกินไป พริ้วๆ ดูเป็นผู้ใหญ่ มีทั้งความเท่และหวานในตัวค่ะ ใส่จั๊มกับเข้าเอวสูงแล้วสวยเริ่ดค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 650 >>> 550 บาทค่า Highly Recommended! ว่าสวยเก๋ ทรงน่ารัก ผ้าดีสุดๆค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว+ ทรงพริ้วไม่รัดรูป ความยาว 24 นิ้ว แขนสามส่วน 18 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ทรงพริ้วสวยใส่สบาย ทำจั๊มในเอวสูงแล้วน่ารัก เข้าง่ายกับทั้งกางเกง หรือ
    กระโปรงทุกทรงค่ะ เนื้อผ้าหรู คัตติ้งตัดต่อกับลูกไม้ เข้ากับลายทั้งตัว น่ารักมากๆเลยค่ะ

AN26 Milky White Full Textured Cute Top ท็อปสีขาวนวลสวย เนื้อผ้า texture เป็นลอนๆ เส้นๆ เนื้อหรูมากๆค่ะ ด้านในมีซับใน ใส่เดี่ยวๆได้ไม่โป๊ เนื้อเบาคล้ายชีฟอง แต่ไม่บางโปร่งแบบชีฟองค่ะ ไม่โป๊แน่นอน ใส่สบาย มีความยาวประเอวสูงพอดี แบบไม่ต้องทำจั๊มก็เข้าทรงเป๊ะค่ะ แขนสั้นน่ารัก ตัวนี้สามารถใส่เป็นทรง Off Shoulder โชว์ไหล่เก๋ๆก็ได้ค่ะ แต่ไม่โป๊ Match เข้ากับท่อนล่างอะไรก็เอาอยู่แน่นอนคะ่ ได้ทุกผ้า ทุกทรง ทั้งเรียบทั้งลายแน่นอนค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended! ว่าน่ารักมากๆเลยค่ะ เนื้อผ้าหรู Match กับท่อนล่างอะไรก็ง่ายแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดีผ้าขยายคล้ายพลีท ความยาว 19-20 นิ้ว แขนสั้น 8-9 นิ้ว

AN25 Special Light Grey Maxidress Lace Set เซ็ทเดรส 2 ชิ้น ด้านในเป็นมินิเดรสผ้ายืด texture สีเทาอ่อน เรียบเก๋ ด้านนอกเป็นเดรสลูกไม้โปร่ง ลายปักสวยเก๋ ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ ช่วงใต้อกยืดหยุ่นได้มาก ใส่สบาย สามารถแยก Match ใส่ได้เองตามต้องการค่ะ ใส่ Casual ก็สวย หรือ Match กับเครื่องประดับหรูๆ ก็ไปงานได้เลยค่ะ รับรองว่าไม่ผิดหวังค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อทั้งเซ็ทเพียง SOLD OUT! Highly Recommended! ว่าคุ้มสุด แยกใส่ได้เองค่า
    Size: เดรสตัวใน ไหล่ 15 นิ้ว รอบอก 38-40 นิ้ว ความยาว 30 นิ้ว แขนสั้น 9-10 นิ้ว
    เดรสลูกไม้ตัวนอก ไหล่ Free รอบอก 40-42 ความยาว 40 นิ้ว แขนกุด

AN22 Premium Blue Cotton Linen Miminal Loose Dress เดรสสไตล์ญี่ปุ่นทรง loose เรียบเก๋ สีน้ำเงินเข้ม คอกลมน่ารัก ด้านหลังคอแบบผูก ผูกกระชับได้ตามต้องการ ไม่เว้าลึก ผ้าเป็นผ้าคอตตอนลินินเนื้อทอละเอียด เนื้อดีมากๆค่ะ นิ่ม มีลายทอในตัว สไตล์ผ้าออแกนิค สีน้ำเงินเข้มแต่งขอบกระเป๋าช่วงอก และขอบแขนด้วย ด้านปักฝ้ายสีขาว น่ารักมากๆค่ะ ทรงพริ้วเก๋ทั้งตัว เรียบ minimal ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ ตัวเดียวอยู่ ใส่สบาย ไม่ร้อน แต่ไม่ทะลุโป๊ ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ แขนสั้นกำลังดี ช่วงเอวไม่รัด แต่ไม่ย้วย รีดเรียบเป็นทรงสวย ใส่สบายมากๆเลยค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 >>> 650 บาทค่า Highly Recommended! ว่าทรงพริ้วสวย ผ้าคอตตอนลินินเนื้อดีสไตล์ญี่ปุ่น ตัวเดียวอยู่เลยค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free นิ้ว ความยาว 36 นิ้ว แขนสั้น 9 นิ้ว

ใส่ทรงนี้เลยค่ะ สวยหรูมากๆ เนื้อผ้าคอตตอนลินิน เรียบหรู ทรงพริ้วใส่สบาย ปักขอบเรียบเก๋อย่างดี ตัวเดียวอยู่เลยค่ะ ไม่ผิดหวังแน่นอน

AN21 Creamy Striped Organic Linen Fringe Sleeves Cute Top ท็อปผ้าลินินสีครีม สไตล์ออแกนิก เนื้อทอ Premium สวยเก๋ มีเส้นลายทางเก๋ๆในตัว ทรงช่วงคอยืดหยุ่นได้ดี ใส่แบบคอปกติแบบภาพก็ได้ หรือใส่แบบโชว์ไหล่ ไปปาร์ตี้ ก็น่ารักค่ะ ปรับได้หลายลุคมากๆ แขนทรงเก๋พริ้ว ไม่รัดรูป แต่งปลายFringe สวยเก๋เข้ากันทั้งตัว ตัวนี้รับประกันว่าผ้าดีมากๆค่ะ ทรงสวย ทำจั๊มในเอวสูงก็สวย หรือใส่ปล่อยๆปกติก็น่ารัก มีลูกเล่นช่วงอก กลัดเข็มกลัดมุกเก๋ๆ เป็นเซ็ทเข้ากันทั้งตัว ไม่ผิดหวังค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 650 >>> 550 บาทค่า Highly Recommended! ว่าน่ารักมากๆค่ะ ใส่ปกติได้ลุคน่ารัก หรือใส่แบบโชว์ไหล่ไปปาร์ตี้ก็ได้ หลากหลายโอกาสแน่นอนค่า
    Freesize: ไหล่ Free ใส่แบบปกติ หรือ Off-shoulder ก็ได้ รอบอก Free 38-40 นิ้ว ความยาว 23 นิ้ว แขน 12-15นิ้ว แล้วแต่ใส่ไหล่แบบใด

ใส่ทรงนี้สไตล์นีีเลยค่ะ ใส่คอปกติก็น่ารัก เรียบร้อย ดูภูมิฐาน หรือปรับเป็นทรง Off Shoulder โชว์ไหล่ไปปาร์ตี้ก็สวยหรูค่ะ

AN20 Special Pink Tropical Sleeveless Dress เดรสพิมพ์ลายพื้นชมพู น่ารัก ลายใบกล้วยสไตล์ Tropical สวยเก๋ ลายพิมพ์ละเอียดทั้งตัว แขนกุดน่ารัก เหมือนใส่ Tanktop ทรงตรงถึงปลาย ไม่รัดรูป ใส่สบายค่ะ ช่วงลายคล้องปรับสั้นยาวได้ตามต้องการ คุณภาพดีมากๆค่ะ เนื้อผ้าทึบไม่โปร่งแสง เป็นผ้าผสมเนื้อ texture ใส่เดี่ยวๆได้ค่ะ ไม่ต้องใส่ซับใน ไม่ร้อนใส่สบาย ช่วงเอวและสะโพกไม่รัดค่ะ มีความยาวกำลังดี ปรับสายขึ้นลงจะได้ความยาวตามต้องการ ไม่สั้นไม่ยาวเกินไปค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 >>> 650 บาทค่า Highly Recommended! แปลกเก๋ โดดเด่นไม่เหมือนใคร ลายสวย ผ้าเริ่ดค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 36-38 นิ้ว ไม่รัดรูป เอวสะโพก 36-40 นิ้ว ไม่รัดรูป พอดีตัว ความยาว 36-37นิ้ว สายปรับขึ้นลงได้ตามต้องการ แขนกุด

AN19 Blue Hawaii Floral Printed Loose Cute T เสื้อยืดพิมพ์ลายสวยเก๋ พื้นสีฟ้า babyblue ลายดอกไม้สไตล์ฮาวาย พิมพ์ลายสวยเก๋ ทรง Loose น่ารักมากๆค่ะ แขนปานกลางน่ารัก ทำจั๊มขึ้นในเอวสูงแล้วสวยมากๆค่ะ ตัวนี้ผ้านิ่มลื่นคุณภาพดี เนื้อทอละเอียด เป็นคอตตอนผสม เนื้อนิ่มมากๆ ใส่ปกติ หรือ Match ไปเที่ยวทะเล เที่ยวถ่ายรูปเก๋ๆได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ สีสวย ลายน่ารัก Match กับท่อนล่างเรียบๆ ตัวเดียวอยู่ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 550 บาทค่า Highly Recommended! ว่าน่ารักมากๆเลยค่ะ ผ้าดี ตัวเดียวอยู่ค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว++ ความยาว 23-24 นิ้ว แขนสั้น 7-8 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ลายน่ารัก ผ้านิ่ม คุณภาพดี ลายพิมพ์ละเอียดไม่แตก ใส่จั๊มกับเอวสูงแล้วน่ารักมากๆ

AN18 Premium Knit Graphic Cape Cardigan (Grey & Navy) คาร์ดิแกนถักสุดเก๋ ลายกราฟฟิก ทรงเคป กึ่งๆพอนโช แบบสวมแขนค่ะ น่ารักมากๆ ทรงพริ้วใส่สบาย ลาย Knit กราฟฟิกโดดเด่น แต่ไม่เว่อร์เกินไป ดีไซน์ลงตัว คุณภาพเริ่ด เนื้อไหมพรมถักละเอียด ไม่หนาไม่บางจนเกินไป เนื้อนิ่ม ไม่คัน เหมาะใส่เป็นเสื้อคลุมเข้ากับด้านในเรียบๆอะไรก็สวยค่ะ หรือพับครึ่งทำเป็นผ้าพันคอวอลุ่มก็น่ารัก พกพาง่าย ***มี 2 สีให้เลือกค่ะ สีพื้นและลายเหมือนกัน ต่างกันที่เส้นลายเป็นสีเทา กับสีนาวีเข้มค่ะ ดังภาพล่าง เนื้อผ้าสวยหรูมากๆ คุณภาพดี ไม่ขึ้นขุยง่าย เนื้อผ้าไหมพรมนิ่มลื่น ไม่หนาไม่บางจนเกินไป เหมาะกับพกพาไปเดินห้าง ไปออฟฟิซ ใส่เดินชิวๆหน้าหนาวก็ได้เลยค่า คุ้มสุดๆแน่นอน ลายสวยเก๋โดดเด่น สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 950 >>> 850 มีเส้น 2 สีให้เลือก GREY CF! เหลือ Navy ค่า บาทค่า Highly Recommended ว่าคุณภาพดีมากๆ เก๋ โดดเด่น ใส่ได้หลากหลาย คุ้มค่าสุดๆ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า
    Freesize: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระุดม ความยาว 27-30 นิ้ว แล้วแต่ช่วงไหล่ แขน Free แบบมีช่องสอดแขน ไม่รัดรูป

ลายแบบเดียวกัน สีพื้นเหมือนกัน ต่างกันที่ลายมีเส้น 2 สี สีเทากลาง กับเส้นสีน้ำเงินนาวีเข้มค่ะ น่ารัก เนื้อผ้าหรู ไฮโซสุดๆค่ะ

AN17 Creamy Volume Lace High Top ท็อปลูกไม้ถักสีขาวครีมนวลสวย น่ารักมากๆเลยค่ะ เนื้อถักลูกไม้หรู ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ ตัวนี้ไม่โปร่งมาก ใส่กับสายเดี่ยวก็ สปอร์ทบราก็น่ารัก ไม่โป๊ค่า แขนสามส่วนน่ารัก ความยาวลำตัวกำลังดี ประเอวสูง ไม่ครอปมากค่ะ ใส่สบาย เหมาะกับอากาศเมืองไทยมากๆ เนื้อถักลายเก๋ ละเอียด ดูหรู คัตติ้งเนี้ยบสวย สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 550 บาทค่า Highly Recommended ว่าน่ารักมากๆค่ะ เนื้อผ้าเริ่ดค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอกยืดหยุ่นระหว่าง 36-38 นิ้ว ทรงพอดีตัว ความยาว 20 นิ้ว แขนสามส่วน 15-17 นิ้ว

AN16 White Half Striped Sleeveless Light Knit Dress เดรสถักเนื้อนิ่มบางเบา ใส่สบาย สีขาวนวลสวย ด้านบนมีลายคาดดำเก๋ๆ ครึ่งตัว เป็น texture ลอนสวย ด้านล่างเป็นถักทิ้งตัวเรียบๆ ความยาวประเข่า หรือใต้เข่านิดๆกำลังดีกับความสูงแต่ละคนค่ะ เรียบหรู ตัวนี้เนื้อถักบางเบาแต่ไม่โปร่งโป๊ ใส่เดี่ยวๆได้เลย ถ้าใครไม่มั่นใจอาจจะใส่ซับในท่อนล่าง หรือขาสั้นได้ค่ะ ส่วนช่วงบนไม่มีปัญหาแน่นนอค่ะ แขนกุดน่ารัก ไม่กว้าง ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended ว่าน่ารัก ผ้าดีมากๆค่ะ ไม่ผิดหวังค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 36-38 นิ้ว ความยาว 36 นิ้ว แขนกุด

AN15 Milky White Textured Sleeveless Ladies Tie Top ท็อปแขนกุด คอกลมน่ารัก ด้านหน้าปลดกระดุมได้ทั้งตัวค่า ช่วงคอแต่งริบบิ้นสวยเก๋ ผูกแบบในภาพสวยมาก หรือผูกริบบิ้นหรือซ่อนเก็บก็ได้ ตัวเดียวใส่ได้หลากหลายแบบแล้วแต่ Match แล้วแต่โอกาสเลยค่ะ ผ้าtexture คอตตอนผสมเนื้อทอ คุณภาพดี ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ใส่สบายมากๆเลยค่ะ แขนกุดน่ารัก ใส่สบาย ไม่โป๊ ทรงไม่รัดรูป มีความยาวทำจั๊มกับเอวสูงได้ง่ายมากๆเลยค่ะ ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่า ตัวนี้รับประกันเลยว่าผ้าดีมากๆ เนื้อหรู สไตล์ Brand เลยค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 650 >>> 550 บาทค่า Highly Recommended ว่าเรียบสวย Minimal ใส่ได้บ่อยๆ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ไม่รัดรูป ความยาว 25 นิ้ว แขนกุด

ใส่ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ เรียบเก๋ แต่มีลูกเล่น ริบบิ้นสวยๆเรียบๆในตัวค่ะ เก็บได้ หรือผูกแบบใดตามใจชอบได้เลยค่ะ
    ทำจั๊มในเอวสูงแล้วสวยมากๆเลยค่ะ match ใส่กับสีอะไรก็ง่าย ใส่ได้หลากหลายโอกาสแน่นอนค่า

AN13 Beige Mixed Navy Striped Loose Mandarin Collar Top ท็อปคอแมนดารินแบบหลวมใส่สบาย ทรง Loose สวยเก๋ สีโทนเบจนูน้ดอ่อนๆ ลายน้ำเงินนาวี และขาว เข้ากันสุดๆๆ ด้านหน้าตีเกล็ดคล้ายพลีทสวยเก๋ ทรงผ้าทิ้งตัวพริ้วๆ ผ้ามี texture ใส่เดี่ยวได้เลยค่ะ ไม่โป๊ ไม่ทะลุ มีความยาวทำจั๊มเข้ากับเอวสูงได้สวยสุดๆค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 550 บาทค่า Highly Recommended! ว่าน่ารัก ผ้าดี ใส่สบายมากๆเลยค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-40 นิ้ว ทรงไม่รัดรูป ความยาว 24 นิ้ว แขนยาว 13-14 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ ทรงจั๊มในเอวสูงแล้ว สวยมากๆ ได้ทรงน่ารัก ลายเส้นเก๋ Match ง่ายแน่นอนค่า

AN12 Light Grey Wave Knit Premium Cardigan คาร์ดิแกนถัก Premium สีเทาอ่อนสวยเก๋​ คอกลม เป็นเนื้อถักทั้งตัวค่ะ ไหมพรมตาเล็กน่ารัก แต่ไม่รัดแน่น มี texture สวยเก๋​ ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ เรียบสวยแต่มีลูกเล่นในตัวคือลายถักคลื่น เป็นเลเยอร์น่ารักสุดๆๆ กระดุมทั้งตัว ปลดได้หมด ใส่แบบติดกระดุมก็น่ารัก หรือปลดกระดุมใส่เป็นเสื้อคลุมก็เก๋ เข้ากับอะไรก็ง่ายค่ะ แขนพับได้ตามต้องการ ทรงพอดีตัว ไม่แน่น และไม่หลวมเกินไป สีสุภาพใส่ได้หลากหลายโอกาส โดดเด่นไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended! ว่าสวยเก๋ ทรงน่ารัก ใส่กับด้านในได้หลากหลายมากค่ะ พกพาไป Match โอกาสใดก็ง่ายแน่นอน
    Size: ไหล่ Free รอบอกติดกระดุม 40-42 นิ้ว ทรงเสื้อคลุม ไม่รัดรูปยืดหยุ่นได้ดี ความยาว 23 นิ้ว แขนยาว 17-18 นิ้ว

AN11 Mixed Striped Premium Triangle Loose Sleeves Top ท็อปทรงพริ้ว ลายทางสวยเก๋ ลายทางขวางเส้น Mix กันสวยมาก สีโทนขาวดำเบจสลับกัน ทรงพริ้วไม่รัดรูป แขนกว้าง ใส่แล้วเป็นทรงลู่ สามเหลี่ยมเก๋ๆ ปลายพริ้วน่ารัก คอปาด ไม่กว้าง ใส่สบายสุดๆ เนื้อผ้าผสมเนียนลื่น Silky สุดๆ ผ้าคุณภาพดีมากๆเลยค่ะ เนื้อผสม ใส่สบาย มี texture ทอในตัว ใส่เดี่ยวๆได้ ไม่โป๊ ไม่ร้อน ใส่สบายมาก เข้ากับท่อนล่างเรียบๆอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ ทรงและผ้าและลาย ไฮโซสุดๆ ไม่ผิดหวังค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 650 บาทค่า Highly Recommended! ว่าสวยไฮโซมากๆค่ะ ผ้าเริ่ดดดดค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 ++ ช่วงแขนติดกับพท.มีช่องกว้างใส่สบายค่ะ ความยาวด้านหน้า 22 นิ้ว ด้านหลัง 24 นิ้ว แขนสั้น 11 นิ้ว ทรงดังภาพ

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ ทรงพริ้ว ลายเก๋ พริ้วโดยเฉพาะช่วงแขนสามเหลี่ยม น่ารักมากๆเลยค่ะ ใส่สบาย ดูหรู เนื้อผ้าพรีเมี่ยมค่ะ

AN10 Premium Light Grey Soft Mixed Pleated Top ท็อปพลีทสุดนุ่มสีเทาอ่อน เนื้อพลีทเส้นลายเก๋ไม่เท่ากัน เนื้อผ้าคอตตอนฟูนุ่มแต่ไม่ร้อน คุณภาพดีสุดๆค่ะ ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ใส่เดี่ยวได้เลยค่ะ ไม่รัดรูป ทรงพอดีตัว เข้ากับรูปร่างได้ง่ายค่ะ แขนสั้นน่ารัก เข้ากับท่อนล่างเอวสูงอะไรก็ง่าย ทำจั๊มก็สวย Match กับคาร์ดิแกนก็น่ารัก เรียบแต่เก๋ด้วยเนื้อพลีทค่ะ ไม่เหมือนผ้าอัดพลีทธรรมดาทั่วไปแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 550 บาทค่า Highly Recommended! ว่าเนื้อผ้าเริ่ด ไม่เหมือนพลีทธรรมดาแน่นอนค่ะ ใส่สบาย เนื้อไฮโซสุดๆค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free พลีทยืดหยุ่นได้ดีมาก ไม่รัดรูป ความยาว 25 นิ้ว แขนยาว 9 นิ้ว

AN9 BW Mixed Striped Collarless Ladies Shirt เชิ๊ตคอวีไร้ปกใส่สบาย ทรงพริ้วใส่สบาย โทนสีขาวดำ ลายทาง Mixed กันเก๋ๆ เข้ากับทรงเสื้อ แขนยาวปานกลางน่ารัก ใส่สบาย เนื้อผ้าคอตตอนผสมเนื้อทอละเอียด คอวีปรับได้ตามกระดุมที่ติดค่ะ ติดกระดุมถึงบนแล้วจะคอไม่กว้างมาก หรือใครจะปลดกระดุมเป็นเสื้อคลุมก็สวยเก๋ โดดเด่นที่ดีไซน์ลงตัว กับลาย กับเนื้อผ้า เข้ากับเอวสูงแล้วสวยมากๆเลยค่ะ ใส่พอดีตัวไม่รัดรูป ไม่เหี่ยวค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended! ว่าเก๋ Minimal โดดเด่นแน่นอนค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 38-40 นิ้ว+ ความยาว 25 นิ้ว แขนปานกลาง 11-13 นิ้ว แล้วแต่ช่วงไหล่ค่ะ ปรับได้

AN8 Special BW Embroidered Dot Texture Light Top ท็อปสีขาวลายจุดสีดำ จุดสีดำเป็นปักเก๋ๆทั้งตัวค่ะ มี texture นูนขึ้นมา แต่ไม่คัน ใส่สบาย ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ ทรงเรียบหรู มีลูกเล่นที่เอวจั๊มสวยเก๋ มีสไตล์ ใส่ติดกระดุมเป็นท็อปเดี่ยวๆหรือ ปลดกระดุมใส่เป็นเสื้อคลุมทรงแจ็คเกต ไม่มีปกก็น่ารักค่ะ คอกลมน่ารักใส่สบาย ไม่ติด ไม่กว้างจนเกินไป ใส่พอดีตัว พริ้วๆค่ะ น่ารักที่เอวจั๊มล่าง ทำให้ไม่ต้องทำจั๊มในกางเกงเลยค่ะ เป็นทรงสวยตลอดเวลา ใส่สบาย สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended! ว่าน่ารักสุดๆค่ะ ใส่สบาย ได้ทั้งท้อปและแจ็คเกตค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free มาก ช่วงแขนค้างคาว ไม่รัดรูป ความยาว 21-23 นิ้ว ทำจั๊มได้ตามต้องการ ความยาว 23 นิ้ว

AN7 BW Striped Cotton Linen Loose Pants กางเกงสีขาวดำลายทางสวยเก๋ เอวสูงยืดหยุ่นได้ดี ไม่รัดพุง ทรงน่ารักมากๆ ขาตรง ปลายบานเล็กน้อย ใส่แล้วผ้าตกลงมามีน้ำหนักแบบในรูปภาพตัวอย่างค่ะ เคลื่อนไหวสะดวกมากๆ ใส่สบาย ใส่เดี่ยวๆได้ไม่โป๊ ไม่ทะลุ ไม่ต้องใส่ซับค่ะ เนื้อผ้าคอตตอนลินิน เนื้อทอ สวยเก๋ ละเอียดเนี้ยบ ตัวนี้แนะนำเลยค่ะ ว่าผ้าดีมากๆ เหมือนแบรนด์เลยค่ะ texture นิ่ม พริ้ว มีน้ำหนัก ไม่ลื่นบางแบบชีฟอง แต่ไม่หนาจนร้อนค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended! ว่าผ้าดีมากๆ ทรงสวยเก๋ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า
    SIZE: รอบเอวสูง ยืดหยุ่นระหว่าง 24-34 นิ้ว สะโพก Free 44 นิ้ว ไม่รัดรูป ความยาว 32 นิ้ว

AN6 White Double Ribbon Line Cute Top ท็อปคอวีสีขาวแต่งเส้นขอบคอ เป็นคล้ายๆเส้นเชือก สีดำสวยเก๋ รอคอ ช่วงปลายคอวี สามารถผูกเป็นริบบิ้น หรือปลดได้ตามต้องการเลยค่ะ น่ารักมากๆ ดีไซน์ลงตัวเข้ากันสุดๆๆ ผ้าคอตตอนลินินผสมเนื้อทอละเอียดสวยเก๋ สีขาวนวลสวย ทรงไม่รัดรูป ใต้ท้องแขนเป็นทรงค้างคาว แต่ไม่หลวมเกินไป พอดีตัว ใส่สบาย มีความยาวทำจั๊มกับเอวสูงได้สวยมากๆเลยค่ะ แขนสั้นกำลังดี บานออกเล็กน้อย พรางต้นแขนได้ดีมากๆเลยค่ะ ทรงพริ้้ว ไม่รัดรูป ตัวนี้ผ้าเริ่ดสุดๆค่า ดูดีเทลได้ที่รูปล่างเลยค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended! ว่าผ้าดี พรีเมี่ยมมากๆ ไม่ธรรมดาแน่นอนค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40+ ทรงใต้แขนโค้ง คล้ายทรงค้างคาว ไม่รัดรูปใส่สบาย ความยาวด้านหน้า 24- ด้านหลัง 26 นิ้ว แขนปานกลาง 11-13 นิ้ว

AN5 Embroidered Border Premium White Top ท็อปสีขาวนวลสวย แต่งขอบปักเก๋ๆ สีดำลายเส้นใบไม้สวยเก๋ เป็นลายปักทั้งตัว ไม่ใช่ลายพิมพ์ค่ะ น่ารักมากๆ ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ ตัวนี้ผ้ายืดคุณภาพ Premium สุดๆๆๆๆ ไม่ธรรมดาแน่นอนค่ะ ตัวนี้เด็ดที่เนื้อผ้าเลยค่ะ เนื้อคอตตอนยืดหยุ่น ทอละเอียด นิ่มมากๆ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ เหมาะกับคนที่ชอบผ้าดี คัตติ้งเนี้ยบค่า ทรงพริ้วใส่สบาย ประเอวสูงกำลังดี ไม่ครอปมาก ไม่โป๊ค่ะ ใส่สบาย ดีไซน์ลงตัวสุดๆๆ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 550 บาทค่า Highly Recommended! ว่าน่ารักสุดๆ ใส่สบาย ดีไซน์เก๋โดดเด่นค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-40 เมื่อยังไม่ยืด ยืดได้อีกมาก 40++ ใส่สบาย ความยาว 18-19 นิ้ว ประเอวพอดี แขน Free 11 นิ้ว

AN4 Dark Blue Denim Midi Fringe Skirt กระโปรงทรง Midi ยีนส์สวยเก๋ สีฟ้าเข้ม ทรงพริ้วใส่สบาย เอวสูง ผ้าทิ้งตัวเป็นทรงเก๋ๆ ปลาย Fringe นิดๆน่ารักมากๆเลยค่ะ ใส่เข้ากับท็อปอะไรก็ง่าย ทั้งเรียบทั้งลาย ได้ทุกผ้าเลยค่ะ คุ้มสุดๆแน่นอน เอวยืดคุณภาพดี เป็นขอบขึ้นมาชัดเจน ไม่เหี่ยวค่ะ เอวทั้งสองข้างมีกระเป๋าจริงทั้งสองข้าง น่ารักมากๆค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended! ว่าคุณภาพดี ทรงสวย ใส่ Match กับท็อปสวยๆได้บ่อยๆแน่นอนค่า
    Size: รอบเอวสูง ยืดหยุ่นระหว่าง 26-34 นิ้ว สะโพก Free ความยาว 26-27 นิ้ว

AN3 Special Olive Green Kimono Loose Top Set เซ็ทท็อปทรงกิโมโนสุดเก๋ มาพร้อมซับในเรียบหรูสีดำเข้าเซ็ทกัน ด้านนอกเป็น Top หลวมทรงกิโมโนสีโทนเขียวมะกอก ลายดอกไม้ ดีไซน์สวยเก๋ พอดีตัวค่ะ ไม่โคร่งค่ะ ไม่หลวมจนใส่แล้วหลุด เป็นทรงตลอดเวลา เอวจั๊มนิดๆน่ารัก ไม่รัดรูป ช่วงแขนกว้างใส่สบายมากๆ เป็นทรงคล้ายกิโมโน แต่ออกแบบให้ดู casual น่ารักมากๆค่ะ ใส่สบาย ไม่ร้อน ผ้าไนลอนผสมเนื้อทอ พิมพ์ลายคุณภาพดี โทนญี่ปุ่นแท้ๆค่ะ ลายดอกไม้ละเอียดเล็กๆน่ารักมากๆ สีสันเข้ากันทั้งตัว โทนสีไฮโซมากๆค่ะ ด้านในเป็นเกาะอกสีดำ ผ้าคอตตอนใส่สบาย Freesize เข้าเซ็ทกันค่ะ *ไม่แยกขาย สามารถแยกใส่ หรือ Match กับไอเทมที่มีอยู่แล้วเองได้ คุ้มสุดๆค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 >>> 650 FOR SET บาทค่า Highly Recommended! ว่าคุ้มสุดๆ ใส่สบาย ลายโดดเด่น ทรงสวยเก๋ ไม่เหมือนใครค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free ทรงไม่รัดรูป แขนกิโมโน ใส่สบาย ความยาว 22-25 นิ้ว แขนยาวสามส่วนทรงกิโมโน ไม่รัดรูป 17 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ เข้ากับท่อนล่างเอวสูงได้สวยมากๆ โดยเฉพาะยีนส์ค่ะ ทรงจั๊มอยู่แล้ว ไม่ต้องเอาเข้าในกางเกง ก็พอดี ไม่สั้นไม่ยาวเกินไปค่ะ

AN2 Grey & White Special Lace MiniDress Set เซ็ทมินิเดรส 2 ชิ้น ด้านในเป็นเดรสสั้นสีเทาอ่อนเรียบๆ ผ้าคอตตอนเนื้อหนานุ่ม ใส่เดี่ยวๆได้ไม่โป๊ค่ะ ด้านนอกเป็นลูกไม้โปร่งเข้าเซ็ทกันดังภาพ แยกไป Match เองได้ง่าย ดีไซน์ลายลูกไม้สวยเริ่ด ช่วงสายลายถักน่ารัก เป็นลายลูกไม้ถักละเอียดๆ เป็นเส้นเก๋ๆ ช่วงตัวพริ้ว พอดีตัวไม่รัดรูป ใส่เข้าเซ็ทกันแบบในภาพน่ารักมากๆค่ะ หรือ Match ใส่แยกกับไอเทมที่มีอยู่แล้วก็ง่ายแน่นอน คุ้มสุดๆๆๆ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended! ว่าคุ้มสุดๆ ดีไซน์โดดเด่น ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า
    SIZE: เดรสตัวในสีดำ-ไหล่ Free รอบอก 40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดี ความยาว 31 นิ้ว แขนสั้น 8-9นิ้ว
    เดรสตัวนอกลูกไม้ ไหล่ Free อก 42 นิ้ว ความยาว 34 นิ้ว แขนกุด

AN1 Tiny Triangle Mandarin Collar White Loose Top ท็อปสีขาวลายสามเหลี่ยมเล็กๆกระจายทั่วตัว น่ารักสุดๆ คอแมนดารินแบบหลวมสุดเก๋ ปลดกระดุมช่วงบนได้ ไม่อึดอัดค่ะ ทรงพริ้วใส่สบายมากๆ แขนปานกลางบานเล็กน้อย ไม่รัดรูป ผ้าผสมเนื้อบางเบา เรียบลื่น เก๋ๆ แต่ไม่โป๊ ใส่เดี่ยวๆได้ Match กับเอวสูงแล้วน่ารักมากๆ หรือใส่พริ้วๆก็สวย ไม่ครอปค่ะ มีความยาวกำลังดี เรียบเก๋ ลายสามเหลี่ยมสวยน่ารักทั้งตัวเลยค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 550 บาทค่า Highly Recommended! ว่าน่ารักมากๆ ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ทรงพริ้วไม่รัดรูป ความยาว 24-25 นิ้ว แขนปานกลาง 12 นิ้ว ทรงบานออกเล็กน้อย

KR108 Special Blue Striped Balloon Sleeves Bloom Top ท็อปสีน้ำเงินฟ้าผ้าคอตตอนสวยเก๋ มีลายสีขาวในตัว เนื้อทอละเอียด ทรงพริ้วใส่สบาย พอดีตัวไม่โคร่งเกินไปค่ะ แขนทรงบอลลูนนิดๆน่ารักมากๆ ช่วงคอสม็อคย่นปลาย แต่ไม่รัดรูปค่ะ มีเชือกสีดำ ปลายพู่เข้ากันเก๋ๆ ทรงสวยทั้งตัว ตัวนี้ใส่แบบปกติ เป็นคอปกติ หรือใส่ทรง Off-Shoulder ก็ได้ค่ะ สวยมากๆ ปรับได้หลายลุคเลยค่ะ เนื้อผ้าดี ดีไซน์เก๋ลงตัว ไม่ผิดหวังค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended! ว่าน่ารักสุดๆๆ โดดเด่นเรียบเก๋ค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free มากมีพท ติดช่วงแขนบอลลูนค่ะ ความยาว 25 นิ้ว แขน 14 นิ้ว

KR107 BW X Red Striped Light Knit Tunic เดรสถักสวยเก๋ ลื่นพริ้ว สีโทนขาวดำแดง เนื้อถักลื่นพริ้ว ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ใส่เดี่ยวๆได้ค่ะ ดูดีเทลเนื้อผ้าได้ที่รูปล่างค่ะ สวยเก๋มากๆ เป็นถักลื่นๆ ยืดหยุ่นได้ดี ใส่สบายค่ะ แขนปานกลางน่ารัก ตัวนี้ยืดหยุ่นเข้ากับรูปร่างได้ดีมากๆค่ะ ทรงเรียบเก๋ ดีไซน์ลงตัว ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 >>> 550 บาทค่า Highly Recommended! ว่าผ้าดีมากๆเลยค่ะ ไม่ผิดหวังแน่นอน
    Size: ไหล่ Free รอบอกยืดระหว่าง 34-42 นิ้ว ยืดหยุ่นได้มาก ความยาว 30 นิ้ว แขน 11 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักสุดๆๆ ตัวเดียวอยู่ ทรงพอดีตัว คล้าย Bodycon แต่ไม่รัดรูปค่ะ เนื้อผ้าลื่นเนี้ยบใส่สบาย คุณภาพดีสุดๆค่ะ

KR104 White Delicate Pleated Mixed Striped Midi Skirt กระโปรง Midi พลีทละเอียดทั้งตัว สีขาวลายเส้นสีดำสวยเก๋ ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ ไฮโซมากๆ คุณภาพดี มีซับในอย่างดีทั้งตัว ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ เอวสูง ทรง Midi กำลังดีประเข่า ทำจั๊มกับท็อปอะไรก็สวยมากๆเลยค่ะ โดยเฉพาะสีพื้นเรียบๆได้ทุกสีทุกทรง ผ้ามีน้ำหนัก ไม่บานโป๊ เวลาเคลื่อนไหวพริ้วๆ แต่ไม่บาน ไม่เหี่ยวค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended! ว่าสวยไฮโซ คุณภาพดีสุดๆค่ะ
    Size: รอบเอวสูง 26 นิ้ว เอวซิป ไม่ยืดค่ะ สะโพก Free พลีมขยายได้มาก ซับในทั้งตัว ความยาว 27 นิ้ว

KR103 BW Tiny Tartan Mandarin Collar Cute Dress เดรสคอแมนดาริน กระดุมช่วงบน สุดเก๋ สีขาวดำ ผ้าคอตตอนเนื้อทอละเอียดเก๋สุดๆๆ คุณภาพดีมากๆค่ะ เรียบ ไม่คัน พริ้วๆ เนื้อละเอียดคุณภาพดี ใส่สบาย บางเบาแต่เนื้อทึบแสง ไม่โป๊ ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ แขนทรงตุ๊กตานิดๆ แต่ไม่พองมาก น่ารักสุดๆๆ สั้นกำลังดี ช่วงคอแมนดารินสวยเก๋ เข้ากับดีไซน์เรียบสวย ความยาวกำลังดี ไม่โป๊ค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 550 บาทค่า Highly Recommended! ว่าน่ารักสุดๆๆ ตัวเดียวอยู่ค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-42 นิ้ว ทรงตรง ไม่รัดรูป ความยาวด้านหน้า 32-ด้านหลัง34 นิ้ว แขนปานกลาง 13 นิ้ว

KR101 Diamond Embroidered Border Paper White Top ท็อปสีขาวแขนบานสุดเก๋ แต่งขอบไหล่ลงมาช่วงอกและปลายแขน เป็นลายปักลายไดม่อนสวยเก๋ (ไม่ใช่ลายพิมพ์) คุณภาพดีสุดๆ เข้ากับสีขาวนวลของพื้นผ้า ทรงพริ้วใส่สบาย แขนบานน่ารักมากๆ ทรงไม่รัดรูป เหมาะกับทำจั๊มเอวสูง หรือปล่อยๆก็สวยค่ะ เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่ายแน่นอน ผ้าคุณภาพดี รับประกันเลยค่ะ ดีไซน์ก็น่ารักมากกกกกกก สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 550 บาทค่า Highly Recommended! ว่าคุณภาพดีสุดๆๆ น่ารักทั้งเนื้อผ้าและดีไซน์เลยค่ะ รับรองไม่ผิดหวังแน่นอน!
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ไม่รัดรูป ยาว 24 นิ้ว แขนปานกลางทรงน่ารัก 13 นิ้ว

KR100 BW Zig-zag Full Pleated Midi Skirt กระโปรงพลีททั้งตัวทรง Midi พริ้วใส่สบาย สีขาวดำลาย zig-zag น่ารักมากๆเลยค่ะ ทรงพริ้วสวยเก๋ ผ้านิ่มใส่สบาย มีซับในทั้งตัว ไม่โป๊ค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้เลย Match กับท่อนบนอะไรก็สวย ทั้งเสื้อเชิ๊ต เสื้อยืด ได้ทุกแบบเลยค่ะ โดยเฉพาะสีพื้น หรือขาวดำ เริ่ดสุดๆๆ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 650 >>> 550 บาทค่า Highly Recommended! ว่าสวยไฮโซมากๆค่ะ
    Size: รอบเอวยืดระหว่าง 24-34 นิ้ว สะโพก Free ความยาว 26 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ ทรงสวยมากๆ เข้ากับ ท่อนบนเรียบๆอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ โดยเฉพาสีขาวดำด้วยกัน ดูหรู ไฮโซมากๆค่ะ

KR95 Special Full Vertical Mixed Stripe Cute Jumpsuit จั๊มสูทลายทางสวยเก๋ สีสวยเริ่ด โทนครีม น้ำเงินนาวี แดงเข้ม และดำ สลับกันสวยมากเลยค่ะ แปลกเก๋ไม่เหมือนใคร ทรง Loose ใส่สบาย ไม่รัดรูป แขนระบายน่ารัก เอวจั๊มยืด มีริบบิ้นผูกกระชับหรือปลดซ่อนได้ตามต้องการ ช่วงล่างทรงกางเกงขายาว ใส่สบาย หลวมๆ เคลื่อนไหวได้สะดวกมากๆ ผ้าชีฟองซับในท่อนล่างทั้งตัว ไม่โป๊ ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 850 >>> 650 บาทค่า Highly Recommended! ว่าน่ารักมากๆค่ะ ตัวเดียวอยู่แน่นอน ไม่ผิดหวังค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 36-37 นิ้ว ความยาวทั้งตัว 46 นิ้ว แขน Free สั้น 4 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ดีไซน์ลงตัว ทั้งทรงและสี ใส่สบายไม่รัดรูป เคลื่อนไหวได้สะดวก ได้ลุคสดใส กระฉับกระเฉง ตัวเดียวอยู่เลยค่า

KR90 Black & White Special Lace Dress Set เซ็ทเดรสยาว 2 ชิ้น ด้านในเป็นเดรสสั้นสีดำเรียบๆ ผ้าคอตตอนเนื้อหนานุ่ม ใส่เดี่ยวๆได้ไม่โป๊ค่ะ ด้านนอกเป็นลูกไม้โปร่งเข้าเซ็ทกันดังภาพ แยกไป Match เองได้ง่าย ดีไซน์ลายลูกไม้สวยเริ่ด ช่วงสายน่ารัก เป็นลายลูกไม้ถักกลมๆ ช่วงตัวพริ้ว พอดีตัวไม่รัดรูป ใส่เข้าเซ็ทกันแบบในภาพน่ารักมากๆค่ะ หรือ Match ใส่แยกกับไอเทมที่มีอยู่แล้วก็ง่ายแน่นอน คุ้มสุดๆๆๆ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended! ว่าคุ้มสุดๆ ดีไซน์โดดเด่น ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า
    SIZE: เดรสตัวในสีดำ-ไหล่ Free รอบอก 40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดี ความยาว 31 นิ้ว แขนสั้น 8-9นิ้ว
    เดรสลูกไม้ตัวนอก-ไหล่ Free รอบอก 38-42 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดี ความยาว 36 นิ้ว แขนกุด

KR88 Light Grey Mixed Striped Premium Tunic มินิเดรสสีเทาลายเส้นสุดเก๋ ผ้าคอตตอนผสมเนื้อยืดหยุ่นคุณภาพดี ไม่หนาไม่บางจนเกินไป หนากว่าปกติเล็กน้อย แต่ไม่ร้อน ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ เนื้อผ้าแปลกเก๋ เป็น texture นิดๆ ไม่คัน ไม่เป็นขุย ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ สีสวย ลายน่ารัก แนะนำว่าเนื้อผ้าเริ่ดสุดๆค่ะ ทรงตรงไม่รัดรูป ใส่สบาย พอดีตัว คนตัวเล็กใส่เป็นเดรสได้พอดีเป๊ะเลยค่ะ ใส่เป็นท็อปกับกระโปรงพลีทก็สวย ใส่เป็นท็อปตัวยาว Match กับเลกกิ้งก็เก๋น่ารักสุดๆๆ แขนสั้นใส่สบาย สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 650 >>> 550 บาทค่า Highly Recommended! ว่าสวยเก๋ ผ้าดีมากๆ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-42 นิ้ว ทรง ยืดหยุ่นได้ดี ไม่รัดรูป ความยาว 31 นิ้ว แขนสั้น 9 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ เป็นมินิเดรสเดี่ยวๆก็ได้ ทรงน่ารัก พอดีตัว ไม่รัดรูป หรือใส่เป็น Top ตัวยาวกับท่อนล่างเก๋ๆ สไตล์ญี่ปุ่น โชว์เนื้อผ้า น่ารักมากๆค่ะ

KR86 Mixed Stripe Premium Cotton Linen Chic Pants กางเกงเอวสูง สวยเก๋ผ้าคอตตอนลินิน เนื้อทอคุณภาพดีมากๆ ลายทางพื้นขาวนวลสวยลายสีโทนนาวีปนเหลืองเป็นจุดๆสี ยาวเป็นเส้นทางตรง พรางหุ่นได้ดีมากๆเลยค่ะ ใส่แล้วดู ผอมเพรียวสูง ขายาวรับกับ ส้นสูงได้สวยมากๆเลยค่ะ ทรงตรง ใส่สบาย ไม่รัดรูป เอวสูงแบบยืดด้านหลัง ทำให้ใส่ได้พอดีทุกรูปร่าง ช่วงสะโพกหลวมๆใส่สบาย ไม่รัดรูป มีกระเป๋าจริงทั้งสองข้างค่ะ ตัวนี้รับประกันว่าผ้าคุณภาพดีมากๆค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 >>> 650 บาทค่า Highly Recommended! ว่าสวยเก๋ค่ะ ผ้าดีมากๆ ไม่ผิดหวังค่า
    SIZE: รอบเอวสูงยืดด้านหลัง ระหว่าง 26-34 นิ้ว สะโพก Free 40-42 นิ้ว ความยาว 33 นิ้ว

KR85 Black Swirl Ribbon Lace Fluffy Chic Top ท็อปสีดำลูกไม้ริบบิ้นขด texture ฟูๆเก๋ๆ แต่ไม่พอง สวยเก๋มากค่ะ เนื้อผ้านิ่มสวย ไม่คัน ใส่เดี่ยวๆได้ ค่อนข้างทึบ ไม่โปร่งทะลุมาก ใส่สบาย ไม่ร้อน สำหรับคนที่ไม่มั่นใจ สามารถ ใส่กับสปอร์ตบรา หรือ สายเดี่ยวได้ค่ะ ทรงเรียบเก๋ สไตล์ jumper เอาใส่ในท่อนล่างแล้วจั๊มขึ้นได้ทรงสวยมากๆค่ะ ใส่ได้ทั้ง Casual และ Formal ไปออกงาน ไปปาร์ตี้ Match กับเครื่องประดับก็สวยค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 550 บาทค่า Highly Recommended! ว่าเก๋สุดๆค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดี ความยาว 25 นิ้ว แขนสามส่วน17 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ สวยเก๋ โดดเด่นมากๆ สามารถใส่เดี่ยวๆได้ ไม่ทะลุมาก หรือ Match กับเดรสก็น่ารักค่ะ ทรงใส่สบาย Chic ด้วย texture ค่ะ

KR82 White Double Grey Stripe Loose Cute Top ท็อปสุดน่ารักสีขาวสวยเก๋ ลายทางเส้น Double สีเทาอ่อน ผ้าน่ารักมากๆเลยค่ะ มี texture ทอในตัว เนื้อผ้าลื่นนิ่ม ไม่เป็นขุย ใส่สบาย ระบายอากาศได้ดี แต่ไม่โป๊ ไม่ร้อนค่า ใส่เดี่ยวๆได้เลย ทรงพริ้วใส่สบาย ตัวนี้มีความยาวทำจั๊มได้สวยสุดๆเลยค่ะ แขนสั้นน่ารัก ทรงผีเสื้อ ปลายข้างบานเล็กน้อย น่ารัก ไม่เหี่ยวค่ะ เนื้อผ้ามีน้ำหนัก คุณภาพดีมากๆค่า ดีไซน์น่ารักลงตัว สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 550 บาทค่า Highly Recommended! ว่าทรงน่ารัก โดดเด่นมากๆค่ะ ใส่กับท่อนล่างเรียบๆแล้วน่ารักมากค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว++ ช่วงแขนทรงผีเสื้อ ไม่รัดรูปใส่สบาย ความยาว 25 นิ้ว แขนสั้น 10 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ ทรง Top สวมทั้งตัว ทรงน่ารัก ไม่รัดรูป มีความยาวทำจั๊มในเอวสูงได้พอดีเลยค่ะ
    น่ารักมากๆ ลายทางสวยเก๋ Mix กันดีไซน์ลงตัวค่ะ น่ารักมากๆ ใส่ได้หลากหลายโอกาสแน่นอนค่า

KR81 Special Milky White Premium Cotton Loose Tunic (with Tartan Scarf Set) เดรสสีขาวนวลสวย (พร้อมผ้าพันคอลาย tartan สีขาวดำเป็น Set แยกให้) ตัวผ้าพันคอสามารถถอดเข้าออก หรือเปลี่ยนได้ตามต้องการ Match ได้หลากหลายค่ะ ตัวเดรสเป็นผ้าคอตตอนผสมเนื้อ texture ทั้งตัวสวยเก๋ เนื้อทอละเอียด เป็นลาย diamond ในตัวเลยค่ะ แปลกเก๋มากๆ ช่วงคอ mandarin แบบหลวมๆ ใส่สบาย มีห่วงคล้องผ้าพันคอช่วงปลายคอ แนะนำว่าตัวนี้ผ้าคุณภาพเริ่ดมากๆค่ะ ใส่สบาย ใส่เดี่ยวๆได้ ไม่หนาไม่บางจนเกินไป match กับเลกกิ้งก็สวย มีความยาวกำลังดี ไม่สั้นไม่ยาวจนเกินไปค่ะ น่ารักมากๆ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended! ว่าน่ารักมากๆเลยค่ะ คุ้มสุดๆ Match ใส่ได้หลากหลายสไตล์ค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ทรงตรง ใส่สบาย ความยาว 34-36 นิ้ว แขนสั้น 11 นิ้ว

KR78 Pastel Pink Double Striped Collarless Ladies Shirt เชิ๊ตสีขาวนวลสวยลายทาง2เส้นดับเบิ้ลสีชมพูอ่อนพาสเทลหวานๆ ผ้าคอตตอนลินินเนื้อทอสุดเก๋ เป็น texture ทอทั้งตัว คอวี ทรงเชิ๊ตไม่มีปกติมินิมอลสุดๆๆ กระดุมแบบเสื้อเชิ๊ตเลยค่ะ ทรงนี้ trend กำลังมาเลยค่ะ ปลดกระดุมเล็กๆได้ทั้งตัว ใส่ได้ทั้งเป็นเชิ๊ตและเสื้อคลุมค่ะ น่ารักมากๆ สไตล์ Minimal เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่าย ทำจั๊มในเอวสูงได้สวย โดยเฉพาะยีนส์เลยค่ะ ดูดีเทลได้ที่รูปล่าง น่ารักมากๆ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 650 >>> 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆ ใส่สบาย ใส่ได้ทั้งท็อปและเสื้อคลุมค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40+ มีพท. ติดช่วงแขน ใส่สบาย ความยาว 24-25 นิ้ว แขนยาว 20-21 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ทำจั๊มกับเอวสูงแล้วได้ทรงหรูสวยเก๋ ปล่อยออกนอกกางเกงจะได้ลุคเท่ๆเซอร์ๆ ดูมั่นใจ
    แต่เพิ่มความหวานทั้งลุคด้วยสีชมพูอ่อน น่ารักมากๆค่า ใส่กับอะไรก็ง่ายแน่นอน

KR74 Special Dash-Line Pattern V-neck Collarless Top ท็อป texture ผ้าพิมพ์ลายสวยเก๋ เป็นลายเส้นปนจุดเก๋ๆ ละเอียดทั้งตัว ตัวนี้ปลดกระดุมทั้งตัวได้เหมือนเสื้อเชิ๊ต แต่ไม่มีปกค่ะ คอวีน่ารักมากๆ เรียบเก๋ ทรงพริ้วใส่สบาย แต่ไม่โคร่ง ทรงพอดีตัว มีความยาวทำจั๊มได้น่ารัก ลายละเอียดเก๋ๆ เนื้อผ้าดีมากๆเลยค่ะ ตัวนี้ใส่เป็น Top ก็ได้ หรือปลดกระดุมเป็นเสื้อคลุมก็น่ารัก ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ ผ้าบางพริ้วเก๋ แต่ไม่โป๊ทะลุ ไม่ร้อน น่ารักมากๆ แนะนำเลยค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักสุดๆ ใส่สบาย ผ้าดีมากๆ ไม่ผิดหวังค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ทรงพริ้วใส่สบาย ความยาว 25 นิ้ว แขนปานกลาง 14 นิ้ว

KR71 Light Grey Chiffon Mixed Texture Jump Pants กางเกงเอวและขาจั๊มสีเทาอ่อน ผ้าชีฟองอัด texture สวยเก๋ รีดแล้วลาย texture ของผ้าไม่แตกแน่นอนค่ะ บางเบาใส่สบาย ด้านในมีซับในอย่างดีสีเทาเข้ากันทั้งตัว ไม่ทะลุโป๊ค่ะ ทรงพริ้วๆ จั๊มขาน่ารัก แต่ไม่รัดขา ใส่สบายมากๆ เคลื่อนไหวสะดวก ช่วงสะโพกค่อนข้างกว้าง ยืดหยุ่นได้ดีแต่ไม่พองค่ะ เอวสูงยืดหยุ่นได้มาก ไม่รัดพุง ไม่ย้วย ใส่เป็นทรงตลอดเวลา Match กับท็อปสวยๆใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋มากๆ คุณภาพเริ่ดค่า
    SIZE: รอบเอวยืดระหว่าง 26-34 นิ้ว สะโพก Free 40-42 นิ้ว ความยาว 33 นิ้ว ปลายจั๊มได้ตามต้องการ

KR70 Special White Full Textured Grid Set เซ็ทท็อปแขนกุดและกางเกงขาสั้นสีสวยสวยเก๋​ ผ้าโปร่งลายกริด ท่อนบนเป็นเสื้อแขนกุดทรงเรียบเก๋ ใส่สบายค่ะ ตัวนี้จริงๆใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ ไม่ทะลุมาก สำหรับใครที่ไม่มั่นใจ จะใส่กับซับสายเดี่ยว หรือ สปอร์ตบราได้ค่ะ ท่อนล่างเป็นกางเกงขาสั้นเอวจั๊มน่ารัก ทรงคล้ายมินิสเกิ๊ตแต่ไม่บานมาก ท่อนล่างมีซับในทั้งตัวค่ะ ทั้งเซ็ทออกแบบมาเข้ากัน เหมาะกับ ใส่ด้วยกันเข้าเซ็ทได้เป็นอย่างดีเลยค่ะ ใส่สบาย ไม่รัดรูป ทรงน่ารัก เซ็ทเดียวอยู่ค่ะ หรือสามารถ Match ใส่กับไอเทมที่มีอยู๋แล้วเองได้ไม่ยากเลยค่ะ เช่น Match ท็อปกับยีนส์ ก็สวย หรือ Match กางเกงกับเบราส์สวยๆได้ทั้งลายและสีพื้น กับเชิ๊ตก็ใส่สวยค่ะ สีขาว Match ง่ายแน่นอน ผ้าผสมเก๋ๆลายกริด เป็น texture หายากทั้งตัว เซ็ทเดียวอยู่เลยค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 850 >>> 650 FOR SET บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋ เอาอยู่ คุ้มสุดค่า
    SIZE: เสื้อ- ไหล่ Free รอบอก 36-38 นิ้ว ความยาว 24 นิ้ว แขนกุด
    กางเกง- เอวสูงยืดหยุ่นระหว่าง 24-34 นิ้ว สะโพก Free 38-42 นิ้ว ทรงคล้ายกระโปรง ไม่รัดรูป ความยาว 20 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ เรียบเก๋ เข้ากันเป็นเซ็ท แยก Match ใส่กับไอเทมที่มีอยู่แล้วก็ง่ายค่ะ ทรงเก๋ minimal คุ้มค่าสุดๆๆค่า

KR66 BW Tiny Double Grid Fringe Sleeveless V-neck Top ท็อปคอวีสุดเก๋แขนระบายสวยเก๋ ลายเส้นขาวดำตารางกริดเล็กๆ สวยเก๋มากๆเลยค่ะ ดูดีเทลละเอียดได้ที่รูปล่างเลยค่ะ ช่วงต้นคอมีดีไซน์ห่วงคล้องสวยเก๋ แต่ไม่รัดคอค่ะ ใส่สบาย ด้านหลังเป็นซิปใส่สบาย ปลดง่าย ไม่รัดรูปค่ะ ช่วงตัวพริ้วๆ เข้ากบัทรงผ้า คอตตอนเนื้อทอสวยคุณภาพดี ระบายอากาศได้ดี ใส่สบาย ไม่ทะลุโป๊ค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้เลย ตัวนี้ Recommend ว่าน่ารักมากๆ ทำจั๊มกับเอวสูงแล้วสวยมากๆเลยค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าทรงสวยเก๋ เนื้อผ้าดีมากๆเลยค่ะ ไม่ผิดหวังค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ทรงพริ้วใส่สบาย ความยาว 25 นิ้ว ปานกลาง 16 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ ทำจั๊มกับเอวสูงแล้วน่ารักมากๆ เข้ากับไอเทมเรียบๆอะไรก็สวย ทรงพริ้วใส่สบาย ลาย Plaid เส้นเล็กๆ อินเทรนด์ตลอดแน่นอนค่ะ

KR64 Baby Blue Striped Texture Dolly Top ท็อปทรงพริ้วแขนจั้มตุ๊กตาริบบิ้นปลายสุดน่ารัก สีฟ้าอ่อนสวยเก๋ลายทางสลับขาว ผ้า texture ทั้งตังคะ่ ดูดีเทลได้ที่รูปล่าง เนื้อผ้าคอตตอนเหมือนผ้าเชิ๊ต ใส่เดี่ยวๆได้ ไม่ร้อนและไม่โป๊ค่ะ ทรงสวยน่ารัก เข้ากับไอเทมเรียบๆอะไรก็ง่าย ทรงพริ้วใส่สบาย ทำจั๊มในเอวสูงแล้วสวยมากๆเลยค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าผ้าดีมากๆเลยค่ะ ทรงน่ารัก แขนเก๋ไม่เหมือนใครแน่นอนค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 42 นิ้ว ทรงไม่รัดรูป ความยาว 23 นิ้ว ปานกลาง 9 นิ้ว

KR63 Special White Snowy Lace High Dress เดรสสีลูกไม้สีขาว ลูกไม้ texture ฟูๆนิ่มๆ แต่ไม่คันและไม่หนาจนเกินไป สีขาวสวยเก๋ เหมือนปุยหิมะทั้งตัวค่ะ ใส่เดี่ยวได้เพราะช่วงลำตัวมีซับในทั้งตัวไม่ต้องกลัวโป๊เลยค่ะ เป็นซับในลื่นๆใส่สบายอย่างดีเย็บติดในตัว สีขาวเข้ากัน ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ไม่ร้อน ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ โขว์ลายลูกไม้เก๋ๆ มีความยาวกำลังดีไม่โป๊ ไม่สั้นไป ไม่ยาวไป ภาพรวมเรียบเก๋ไฮโซ Match กับไอเทมเสริมได้หลากหลาย ใส่ได้ทั้ง Casual และ Formal ค่ะ แล้วแต่จะ Match กับเครื่องประดับอะไรได้หมด เน้นเนื้อผ้าลูกไม้คุณภาพดีเลยค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 850 >>> พิเศษสุดๆๆ 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าทรงสวย ผ้าแปลกเก๋ ไม่เหมือนใคร ตัวเดียวอยู่แน่นอนค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดีมาก ความยาว 32 นิ้ว ปานกลาง 15 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ สวยหรูมากๆ ใส่ปกติก็ได้ หรือใส่ไปงานปาร์ตี้ งาน Formal หน่อยก็ได้ แล้วแต่จะ
    match กับเครื่องประดับรองเท้ากระเป๋าสไตล์ไหนก็ได้หมด ใส่ได้หลากหลายโอกาศจริงๆค่ะ ผ้าเริ่ด ตัวเดียวอยู่ คุ้มมากๆค่ะ

KR59 Milky White Texture Cute Fringe Top ท็อปสีขาวนวลสวยผ้าคอตตอนผสมเนื้อ texture ทอละเอียดสุดเก๋ คัตติ้งเนี้ยบสวย ทรงน่ารักมากๆค่ะ แต่ง Fringe ที่คอ และต้นแขนเก๋ๆ ดีไซน์ลงตัว คอปาดนิดๆแต่ไม่เปิดไหล่ ไม่โป๊ค่ะ พอดีตัว ใส่สบาย ตัวนี้ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ ไม่โปร่งโป๊ แขนปานกลางน่ารักมากๆเลยค่ะ ทรงพริ้วใส่สบาย ทำจั๊มแล้วสวยมากๆเลยค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆเลยค่ะ ทรงสวยเก๋ แขนน่ารัก ใส่สบายสุดๆค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-42 นิ้ว ความยาว 23-24 นิ้ว แขนปานกลาง 13-14 นิ้ว

KR52 Black Basic Chic Polo Shirtdress เดรสโปโลตัวยาวสุดเก๋ สีดำสนิทเรียบสวย ผ้าคอตตอนคุณภาพเริ่ดค่ะ ทรงพริ้ว เน้นคัตติ้งและคุณภาพผ้าเป็นหลัก สไตล์ Minimal เรียบเก๋ ใส่สบาย แขนยาวประศอก ปานกลาง พรางหุ่นได้ดีมากๆเลยค่ะ ใส่เดี่ยวๆก็อยู่ ผ้าคอตตอนนิ่มลื่น ไม่ร้อน ใส่สบาย ทิ้งตัวมีน้ำหนัก ไม่บานโป๊ค่ะ ไม่ขึ้นขุย Match กับรองเท้า เครื่องประดับ หมวกชิคๆ อะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 >>> 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่า สวยผ้านิ่ม คุณภาพดีสุดๆ รับประกันคุณภาพผ้าเลยค่ะ ไม่ผิดหวังแน่นอน
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดี ความยาว 35-36 นิ้ว แขนปานกลาง 15 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ สวยเก๋​มินิมอลสุดๆ เรียบเก๋ ไม่รัดรูป ใส่สบาย เข้ากับไอเทมเสริม รองเท้ากระเป๋าอะไรก็ง่ายสุดๆค่ะ

KR51 Organic Cotton Graphic Flower Printed Cute Top ท็อปลายดอกไม้พิมพ์ลายเก๋ๆ เนื้อผ้าคอตตอนสวยหรู ผ้าดีมากๆ เนื้อนุ่มเหมือนผ้าซาร่าเลยค่ะ ตัวนี้ใส่สบาย ใส่เดี่ยวๆได้ไม่โป๊ ไม่รัดรูปค่ะ ลายน่ารัก สีเข้ากันสุดๆๆๆๆ แขนสั้นปานกลางใส่สบาย มีน้ำหนักเป็นทรงตามภาพค่ะ คัตติ้งเนี้ยบเก๋ กระดุมหลัง ทำให้สวมตัวง่าย น่ารักสุดๆ มีน้ำหนักทิ้งตัวสวย ใส่แล้วเป็นทรง รีดง่าย มี texture ในตัวแต่ไม่ยับค่ะ แนะนำเนื้อผ้าเลยค่า เข้ากับท่อนล่างอะไรก็สวยแน่นอน สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักสุดๆๆ ผ้าดีมากๆเลยค่ะ ลายน่ารัก โดดเด่น เข้ากับทรงค่ะ ผ้าดีมาก
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-39 นิ้ว ทรงใส่สบาย ความยาว 23-24 นิ้ว แขนปานกลาง 13 นิ้ว

KR43 Light Grey Big Line Full Texture Soft Knit Top ท็อปถัก Knit ทั้งตัว ละเอียดเก๋ ลายทางตามขวางเส้นใหญ่สีเทา ขาวครีม น่ารักเข้ากันสุดๆค่ะ ทรงเก๋พอดีตัว ปลายเสื้อ และปลายแขนจั๊มเล็กน้อย เป็นทรงเก๋ ใส่สบาย ตัวนี้จริงๆใส่เดี่ยวได้เลยค่ะ ไม่ทะลุมากค่ะ หรือถ้าใครไม่มั่นใจใส่กับซับใสสายเดี่ยว หรือสปอร์ตบราด้านในก็ได้ค่ะ ใส่สบาย ไม่ร้อน เนื้อถักโปร่ง ไม่หนา แต่คุณภาพดี ไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ แนะนำเนื้อผ้าเลยค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆ ใส่สบาย เรียบเก๋ค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-42 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดี ใส่สบายสุดๆค่ะ ความยาว 24 นิ้ว แขนปานกลาง 14 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ ทรงน่ารัก พอดีตัว แขนทรงตุ๊กตานิดๆ ไม่เหี่ยวค่ะ เป็นทรงสวยตลอดเวลาค่ะ

KR40 Special Milky White Hand-drawn Dot Fringe Cute Dress เดรสสีขาวนวลสวย คอกลมเก๋ ลายพริ้นท์ Polka Dot สไตล์ ลายจุดแบบลายเส้นกราฟฟิกเก๋ๆ น่ารักมากๆเลยค่ะ ดู detail ได้ที่รูปล่างค่ะ เนื้อผ้าคอตตอนผสมสีขาวนวลสวย ยืดหยุ่นได้ดีมากๆ เนื้อผ้าเริ่ด ละเอียดมากๆ มี texture ในตัว แนะนำเลยค่ะ ด้านในนิ่ม ใส่สบาย ช่วงแขนปานกลางน่ารักมากๆเลยค่ะ ปลาย Fringe แบบทรง ไม่บานโป๊ ใส่สบายสุดๆค่ะ น่ารักมากๆ ลงตัวสุดๆ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าผ้าดีมากๆ ทรงน่ารัก ลงตัวสุดๆค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 36 นิ้ว ยืดหยุ่นได้เล็กน้อย ความยาว 32 นิ้ว แขนปานกลาง 15 นิ้ว

KR39 Special Soft Organic Cotton White Maxi Dress Set เซ็ทแม็กซีเดรสสีขาว กับซับในเดรสสายเดี่ยวเข้าเซ็ทกัน สีขาวนวลสวย ผ้าคอตตอนเนื้อทอสวยเก๋มากๆเลยค่ะ มี texture ทั้งตัว ตัวยาว Maxi แต่ไม่ลากพื้นค่ะ ทรง Loose ใส่สบาย เคลื่อนไหวสะดวก สไตล์ญี่ปุ่น เหมาะกับคนที่ชอบผ้ามี texture โชว์เนื้อผ้าคุณภาพดี ทรงพริ้วตรงลงมาใส่สบาย น้ำหนักเบา ดู texture ได้ที่รูปล่างค่ะ แขนสามส่วนน่ารักมากๆ เป็นทรงดังภาพเลยค่ะ คุณภาพดีสุดๆ ไม่ผิดหวังแน่นอน คุ้มสุดๆ เดรสด้านในนำไปใส่ Match กับไอเทมอื่นๆได้อีกมาก หรือใส่เข้าเซ็ทกันแบบนี้ก็เอาอยู่เลยค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 850 >>> 750 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดีสุดๆ เนื้อผ้าเริ่ดสวยเก๋ ทรงสวย มีสไตล์ เข้าเซ็ท คุ้มสุดๆค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38 นิ้ว ความยาว 42-43 นิ้ว แขนปานกลาง 14 นิ้ว ซับใน Freesize ยืดหยุ่นได้ดี

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ Organic Cotton Texture สวยเก๋ สไตล์ญี่ปุ่น เนื้อผ้าดีมากๆค่ะ ทรงใส่สบาย เข้าเซ็ทกับด้านใน
    ได้ลุคคุณหนูๆ แต่เรียบเก๋ มินิมอล ใส่เดี่ยวๆหรือ เข้ากับคาร์ดิแกนก็สวย Match กับรองเท้ากระเป๋าอะไรก็ง่ายค่ะ

KR30 Pastel Pink Mixed Striped Shirt Collar Jumpsuit จั๊มสูทสีชมพูอ่อนลายเส้นทางตรงสวยเก๋ สีน้ำตาลดำสลับกัน แปลกเก๋ไม่เหมือนใคร ผ้าเนื้อผสมบางเบาใส่สบายแต่ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ ช่วงบนเป็นทรงเสื้อปกเชิ๊ตน่ารักมากๆ ช่วงเอวจั๊มยืดคุณภาพดีไม่รัดรูป ยืดเป็นทรงสวยมากๆ ช่วงท่อนล่างเป็นกางเกงขาสั้น ใส่สบาย ไม่รัดรูปทั้งตัวค่ะ แขนสั้นปานกลางน่ารัก ตัวเดียวอยู่เลยค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดดสุดๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 >>> 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าทรงน่ารักสุดๆค่ะ ใส่สบาย ตัวเดียวอยู่เลยค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว เอวยืดระหว่าง 24-32 นิ้ว สะโพก Free 36 ถึง40 นิ้ว ทรงไม่รัดรูป ยาวทั้งหมด 36 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักสดใสมากๆ ใส่เดี่ยวๆได้เลย ไม่ต้อง Match มาก เข้ากับรองเท้ากระเป๋าอะไรก็ง่ายแน่นอนค่า

KR29 Silver Metallic Delicate Pleated Midi Skirt กระโปรงยาวปานกลางสวยเก๋ เอวสูงพลีทละเอียดสีเงิน Metallic มีกลิตเตอร์เล็กๆทั้งตัวค่ะ ใส่สบายมากๆ พลีทขยายได้มาก ละเอียดเนี้ยบสวย ดูได้ที่รูปล่างเลยค่ะ ดีเทลสวยมากๆ ลื่นนิ่ม ใส่สบาย ไม่ต้องใส่ซับในเลยค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้เลย เอวสูงยืดคุณภาพดี ไม่รัดเกินไป ใส่กับท็อปสวยๆอะไรก็ง่ายค่า คุณภาพเริ่ดมากๆเลยค่ะ สภาพเริ่ดสุดๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเก๋ เนื้อพลีทละเอียดคุณภาพดีมากๆเลยค่ะ ใส่ได้บ่อยๆ ไม่ตกยุคแน่นอน
    SIZE: รอบเอวสูงยืดระหว่าง 24-34 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดีมาก สะโพก Free พลีทขยายได้มาก ความยาว 29 นิ้ว

KR25 Greyish Aqua Blue Textured Cotton Linen Shirtdress เดรสปกเชิ๊ตสีฟ้าน้ำทะเลโทนตุ่นๆ ออกปนเทานิดๆ สวยเก๋ เนื้อผ้าคอตตอนผสมลินินเนื้อทอละเอียด เป็นเส้นๆ สวยเก๋ มี texture เก๋ไฮโซทั้งตัว ทรงหลวมใส่สบาย แต่ไม่ย้วย เนื้อผ้าอยู่ตัวดีมากๆค่ะ สไตล์ญี่ปุ่น มี texture เซอร์ๆนิดๆ ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ ไม่โป๊ ปลดกระดุมทั้งตัวเป็นเสื้อคลุมยาวได้อีก น่ารักมากๆ ใส่ได้บ่อยๆแน่นอน สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดดสุดๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 >>> 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวย ผ้าคุณภาพดีมากๆค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดีมากๆ ความยาว 36 นิ้ว แขนยาวปานกลาง 17 นิ้ว

KR15 Special Violet Pastel Floral Printed Dolly Top ท็อปผ้าคอตตอนลินินเนื้อทอสวยเก๋ พิมพ์ลายดอกไม้พื้นสีม่วงโทนพาสเทลทั้งตัว ลายดอกไม้กราฟฟิกสวยๆ แต่ง Fringe ที่ช่วงคอกลม ไม่รัดคอ ช่วงตัวไม่รัดรูป ช่วงแขนทรงตุ๊กตาน่ารักแต่ไม่รัดแขน ไม่อึดอัดค่ะ ใส่พอดีตัว ทำจั๊มกับเอวสูงได้สวยมากๆ ลายเก๋น่ารัก ละเอียดไม่แตก ตัวนี้แนะนำเลยค่ะว่าเนื้อผ้าดีมากๆๆๆๆๆๆ เริ่ด เนื้อทอเนี้ยบสวยไฮโซสุดๆๆ กระดุมบนช่วงหลังคอ แบบสวมตัว ใส่ง่ายใส่สบาย สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดดสุดๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าลายสวย เนื้อผ้าดีมากๆๆๆ แปลกเก๋ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ความยาว 25 นิ้ว แขน 11 นิ้ว

KR11 Neutral Blue Denim Chic Playsuit เอี้ยมยีนส์สีฟ้าเข้มเรียบชิคสุดเก๋ กระเป๋าข้างน่ารัก สายคู่ดูแปลกเก๋ไม่เหมือนใคร เรียบหรู มีความยาวกำลังดี เหมาะใส่เป็นเอี้ยมกับท็อปด้านบนอะไรก็ง่าย ทั้งเรียบลาย โดยเฉพาะสีพื้น ขาวดำค่ะ เข้ามากๆ เนื้อยีนส์แท้คุณภาพดีสุดๆ หนาแบบคุณภาพดีแต่ไม่ร้อน ใส่เดี่ยวๆก็ได้เลยค่ะ ช่วงลำตัวไม่รัดรูป ใส่สบาย แต่ไม่โป๊ คุณภาพสุดๆๆ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดดมากๆๆๆมือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 >>> 650 บาทค่า Highly Recommended!!
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว+ ทรงลำตัวไม่รัดรูป ใส่สบาย ความยาว 33-35 นิ้ว แขนกุดสายเส้นคู่

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ ทรงไม่รัดรูป ใส่สบายๆน่ารัก เป็นเอี้ยมเข้ากับท็อปเรียบๆก็สวย ได้หลากหลายแบบ ทั้งแขนสั้นแขนยาวเลยค่ะ
    ยีนส์ไม่ตกเทรนด์ Match ได้บ่อยๆ เข้ากับรองเท้ากระเป๋า สีอะไรก็ง่าย คุ้มสุดๆๆ แต่งตัวง่ายแน่นอนค่า

OP113 Black Chic Stripe Textured Soft Knit Loose Top ท็อปถักสีดำสวยเก๋มี texture ในตัวหรูสไตล์ Minimal ทรงพริ้ว เนื้อถักบางเบา แต่ไม่โป๊ ไม่ทะลุ ถักเป็น texture ลายทางในตัว ไม่ใช่ลายพิมพ์ค่ะ ดู texture ได้ที่รูปล่างค่ะ เนื้อถักตาแน่น ไหมละเอียด ใส่สบาย ทรง Loose พริ้ว ไม่รัดรูป ปลายแขนบานออกเล็กน้อย คล้ายทรงกิโมโนค่ะ พริ้วๆเก๋ๆ ช่วงตัวไม่สั้นจนเกนิไป ทำจั๊มได้ ใส่กับท่อนล่างอะไรก็ง่าย ได้ทุกผ้า ทุกทรงค่ะ เรียบเก๋ มินิมอลสุดๆๆ คุณภาพดี สภาพเริ่ดดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าใส่ได้บ่อยๆ ใส่สบาย ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40 ขยายได้ถึง 44 นิ้ว ทรงพริ้วถึงปลายไม่รัดรูป ความยาว 23 นิ้ว แขนยาว 20 นิ้ว ทรงปลายบานออกเล็กน้อยดังภาพ

OP95 Light Blue Denim Soft Loose Dress เดรสยีนส์สีฟ้าอ่อนสวยเก๋​เนื้อนิ่มมากๆเลยค่ะ เนื้อยีนส์ละเอียด คุณภาพดี ยิ่งซักยิ่งนิ่ม สีไม่ตก โทนอ่อนใส่ง่าย เข้ากับทรง Loose สวยเก๋ ไม่รัดรูป ใส่สบาย รีดแล้วเรียบสนิทแขนสาม-สี่ส่วนน่ารัก บานเล็กน้อยแต่ไม่บานมากค่ะ ช่วงกระโปรงก็มีน้ำหนัก ผ้าตกลงมาเป็นทรงดังภาพค่ะ คอปาดนิดๆแต่ไม่กว้างมาก ดูทรงได้ที่รูปล่างเลยค่ะ สภาพเริ่ดดด คุณภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ป้ายห้อย ตัดใจส่งต่อเพียง 650 บาทค่า Highly Recommended! ว่าสวยเก๋ ใส่สบาย ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free มาก ทรง Oversized หลวมๆใส่สบาย ไม่รัดรูป ความยาวด้านหน้า 33-34 นิ้ว แขนยาว 18 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ สวยเก๋มากๆ ทรงใส่สบาย หลวมๆ แต่ไม่โคร่ง ใส่เดี่ยวสวยเก๋ หรือ Match กับเลกกิ้งก็สวย Match กับเสือ้คลุมต่างๆก็น่ารักค่ะ

OP89 Black Full Botanical Printed Playsuit เอี้ยมกระโปรงสีดำลายพันธุ์ไม้สวยเก๋ พิมพ์ลายเนี้ยบสวยละเอียดทั้งตัว ทรงตรง พริ้วๆปลายไม่รัดรูป ใส่สบาย ตัวนี้ใส่เป็นเดรสเดี่ยวๆก็ได้ หรือใส่เป็นเอี้ยมก็สวยเก๋ค่ะ ทรงพริ้วใส่สบาย เนื้อผ้าไนลอนผสม ลื่นพริ้ว มีน้ำหนัก แต่ไม่หนาจนเกินไป ไม่บางโป๊ ใส่สบายมากๆค่ะ เข้ากับท็อปเรียบๆอะไรก็สวย โดยเฉพาะเสื้อยืด สีดำหรือสีขาวค่ะ Match กับจัมเปอร์ก็น่ารัก ลายพิมพ์สวยชัด โดดเด่น สีโทนเขียวต้นไม้ธรรมชาติ ลายละเอียด สภาพเริ่ดดดด มือ 1 ของใหม่ ป้ายห้อย ตัดใจส่งต่อเพียง 650 บาทค่า Highly Recommended! ว่าสวยเนี้ยบมากๆค่ะ ลายเก๋ไม่เหมือนใครแน่นอน
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38 นิ้ว เอว สะโพก Free 42 นิ้ว ความยาว 43 นิ้ว แขนกุด
    [IMG][/IMG]
    ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ เข้ากับท็อปเรียบๆอะไรก็สวย ทรงพริ้วไม่รัดรูป ใส่สบาย สไตล์คุณหนู
    ใส่ Casual ก็ได้ ใส่ไปงานก็ดี ถ่ายรูปแล้วสวยเก๋​ โชว์ลายพิมพ์เนี้ยบหรู ไม่เหมือนใครแน่นอนค่า

OP84 Black Full Diamond Pattern Dolly Cute Shirt เสื้อเชิ๊ตแขนสั้นสีดำลายขาวหลามตัดสีขาวน่ารักสุดๆ กระดุมหน้า ปกเชิ๊ต ปลดได้ทั้งตัว ใส่ได้ทั้งเป็นท็อปและเสื้อคลุมค่ะ ลายน่ารักสุดๆๆ แปลกเก๋ แขนทรงตุ๊กตาแต่ไม่พองมาก เป็นทรงพอดีแบบในภาพค่ะ น่ารักสุดๆ เนื้อผ้าทิ้งตัวใส่สบาย เนื้อผ้าลื่นนิ่ม แต่ไม่บางโป๊ ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ ตัวนี้เด็ดที่คุณภาพผ้าและลายผ้าน่ารักสุดๆๆๆ เข้ากับท่อนล่างเรียบๆอะไรก็ง่าย ได้ทุกสี ทั้งกางเกง ทั้งกระโปรงได้ทุกทรงเลยค่ะ คุ้มค่า Match ใส่เก๋ๆได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ดดดด คุณภาพเริ่ดดสุดๆๆ มือ 1 ของใหม่ ป้ายห้อย ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended! ว่าสวยเก๋มากๆ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-40 นิ้ว ทรงไม่รัดรูปใส่สบาย ความยาว 23-25 นิ้ว แขน 13 นิ้ว

OP79 Grey Stripe Tank-top Layers White Cute Dress เดรสสีขาวตัดต่อด้านหน้าช่วงอกเป็นเลเยอร์สายเดี่ยว ลายทางด้านหน้า ในตัวเดียว (แยกออกไม่ได้ค่ะ ดีไซน์ติดมาเลย) ลงตัวน่ารักมากๆ สีเข้ากัน โทนเทาอ่อนและขาว ทรงพริ้วใส่สบายทั้งตัว ไม่รัดรูป มีความยาวกำลังดี ใส่เดี่ยวได้ไม่โป๊ Match กับยีนส์หรือเลกกิ้งได้สวยมากๆ เนื้อผ้าคอตตอนคุณภาพดีมากๆค่ะ ไม่หนาไม่บางเกินไปใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ เหมาะกับอากาศช่วงนี้มากๆ มือ 1 ของใหม่ ป้ายห้อย ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended! ว่าน่ารักมากๆ ตัวเดียวอยู่ค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ทรงตรง ไม่รัดรูป ความยาว 33 นิ้ว แขนยาว 13-14 นิ้ว

OP78 White Tiny Heart Pattern Fringe Mandarin Collar Shirtdress เดรสคอแมนดารินสีขาว ลายหัวใจคู่เล็กๆน่ารักมากค่ะ ทรงด้านบนคล้ายเชิ๊ตคอแมนดารินค่ะ คอกลมแต่ไม่รัด ใส่สบาย ด้านล่างทรงพริ้ว ปลาย Fringe นิดๆ ไม่บานมาก พริ้วๆใส่สบายค่ะ ความยาวประมาณเข่าพอดีๆเลยค่ะ ทรงกำลังน่ารัก ไม่สั้นไม่ยาวจนเกินไป กระดุมหน้าปลดได้ทั้งตัว ใส่เป็นเดรสเดี่ยวหรือเป็นเสื้อคลุมยาวก็ได้ แขนปานกลางน่ารัก ใส่สบาย เนื้อผ้าผสมมี texture ทั้งตัว ไม่หนาไม่บางเกินไป ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ โดยเฉพาะช่วงบน ถ้าใครไม่มั่นใจ ใส่ขาสั้นช่วงล่างได้ แต่ช่วงบนไม่มีปัญหาค่ะ ตัวนี้แนะนำว่าเนื้อผ้าดีมากๆๆ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 650 บาทค่า Highly Recommended! ว่าน่ารักมากๆ คุณภาพดี โดยเฉพาะเนื้อผ้า แนะนำเลยค่ะ คุ้มค่าสุดๆ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้เล็กน้อย ช่วงเอวสะโพก Free 40-42 นิ้ว ทรงพริ้วๆไม่รัดรูป ความยาว 34-35 นิ้ว แขนปานกลาง 14 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ ทรงพริ้วๆใส่สบาย ทรง Loose สวยเก๋ แต่ไม่เหี่ยว Match กับเลกกิ้งก็น่ารัก ใส่เดี่ยวๆเป็นเดรสเดี่ยวก็สวยค่ะ

OP77 Peach Full High Pleated Loose Pants กางเกงพลีทเอวสูงสีลูกพีช น่ารักมากๆเลยค่ะ แปลกเก๋ ตัวนีโดดเด่นที่เนื้อพลีทละเอียดมากๆ เป็นเกล็ดๆเลยค่ะ ซี่พลีทเท่ากันเรียงตัวสวย เนื้อผ้าผสมมี texture ในตัวไม่เรียบๆ ไม่ธรรมดาค่ะ ยืดหยุ่นได้ดี เนื้อพลีทขยายได้มากแต่ไม่แตก รีดแล้วเรียบสนิทค่ะ ผ้าพริ้วทิ้งตัวไม่บานโป๊ ทรงขาตรง และปลายทิ้งตัวนิดๆ น่ารักเป็นทรงเก๋ๆไฮโซ ทั้งสีและทรงเข้ากันทั้งตัว ใส่กับท็อปเรียบๆอะไรก็ง่าย ทั้งเชิ๊ต ทั้งเสื้อยืด ทั้งเบราส์สวยๆ ขาสาม-สี่ส่วน Match กับรองเท้าอะไรก็สวยค่ะ พรางหุ่นได้ดีมากๆๆ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 550 บาทค่า Highly Recommended! ว่าเนื้อพลีทคุณภาพดีสุดๆค่ะ ไม่ผิดหวังแน่นอน
    Size: รอบเอวยืดระหว่าง 24-36 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดีมาก ไม่รัดพุง สะโพก Free พลีทขยายได้มาก ความยาว 30 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ขาตรง ปลายปล่อยเล็กน้อย เนื้อพลีทละเอียดเก๋ เป็นเส้น texture ชัดเจนดูไฮโซสุดๆ
    ช่วงเอวน่ารัก ใส่สบาย ไม่รัดพุง ยืดหยุ่นเข้ากับรูปร่างได้ดีมาก พรางหุ่นได้ดีสุดๆค่ะ ใส่กับท็อปอะไรก็สวยแน่นอนค่ะ

OP75 Special Full Pattern Printed Cute Dress เดรสยาวสามส่วนสุดเก๋ ลายพิมพ์ใบไม้ละเอียดน่ารัก สีโทนน้ำตาล ส้มอ่อน พาสเทลนิดๆสวยเก๋ เนื้อผ้าคอตตอนผสมเนื้อทออย่างดี มีลายทอเป็นเส้นๆ ในตัว คุณภาพดีมากๆเลยค่ะ เหมาะกับคนที่ชอบผ้า texture สวยๆคุณภาพดี คอวีน่ารัก ทรง Fringe ปลายนิดๆ ใส่แล้วดูผอมสูงยาว แขนสั้นปลาย Fringe พรางต้นแขน คัตติ้งเนี้ยบเก๋ ดีไซน์ลงตัว คุณภาพดีมากๆค่ะ สภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 550 บาทค่า Highly Recommended! ว่าตัวเดียวอยู่แน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 36-37 นิ้ว ช่วงสะโพก Free 40-42 นิ้ว ความยาว 38 นิ้ว แขนสั้น 9 นิ้ว

OP70 Premium Black Grid Chic Tunic เดรสสีดำลาย Grid เส้นสสีขาวสุดเก๋ ตาห่างน่ารักมากๆเลยค่ะ เห็นลายชัดเจนในเนื้อผ้า ตัวเนื้อผ้าผสมเป็นวอลุ่ม คล้ายนีโอพรีนแต่นิ่มกว่า ไม่แข็ง สัมผัสนิ่มและยืดหยุ่นได้ดีมากๆเลยค่ะ เนื้อผ้าไม่หนาไม่บางจนเกินไป ใส่เดี่ยวๆได้พอดีค่ะ ไม่บางโป๊ แต่ไม่หนาจนร้อน ทรงตรง พอดีตัว ใส่สบาย ไม่รัดรูป แขนสั้นปลายบานออกเล็กน้อยน่ารัก ทรงนี้พรางต้นแขน และสีดำพรางหุ่นได้ดีมากค่ะ มีความยาวกำลังดีไม่สั้นจนเกินไป มีกระเป๋าหน้าช่วงเอวทั้งสองข้าง น่ารักมากๆเลยค่ะ ตัวนี้แนะนำเลยค่ะ น่ารักและผ้าดีสุดๆๆๆ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 650 บาทค่า Highly Recommended! ว่าคุณภาพผ้าดีมากๆ น่ารัก สไตล์ Minimal เริ่ดสุดๆ ตัวเดียวอยู่ค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดีมาก ทรงตรง ความยาว 35 นิ้ว แขนสั้น 8-9 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ไม่สั้นเกินไป ใส่เดี่ยวๆได้ ทรงเก๋ชิค Match กับกระเป๋ารองเท้าเรียบๆอะไรก็เก๋ง่ายแน่นอน ลายกริดไม่ตกยุคค่ะ

OP43 Special White Collarless V-neck Ladies Fringe Top ท็อปสีขาวสวยเก๋ คล้ายเชิ๊ตคอวีแบบไม่มีปกน่ารักสุด แขนสามส่วนน่ารัก ทรงพอดีตัว แต่ไม่รัดรูป แล้วพริ้วๆที่ปลาย ดีไซน์รับกับเนื้อผ้าไนลอนๆลื่นๆค่ะ สีขาวนวลสวย บางเบา แต่ทึบแสงไม่โป๊ ใส่สบาย ลื่นแต่ไม่มัน พริ้วๆ คัตติ้งเนี้ยบเก๋ ตัวนี้เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่าย ทั้งกางเกงกระโปรง ได้ทุกทรงเลยค่ะ แต่แนะนำว่าใส่กับยีนส์แล้วสวยสุดๆ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 550 บาทค่า Highly Recommended!! ทรงเก๋ ไม่เหมือนใครแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 36 นิ้ว ความยาว 25 นิ้ว แขนสามส่วน 18 นิ้ว

OP23 Special Black Denim Chic Skirt Pants กางเกงกระโปรงยีนส์สีดำเข้มสวยเก๋ เนื้อยีนส์คุณภาพดีพรีเมี่ยมสุดๆค่ะ ด้านในเป็นกางเกง ดูได้ที่รูปดีเทลนะคะ ด้านนอกเป็นผ้าทับอีกที ทำให้เหมือนดูใส่กระโปรงค่ะ แต่จริงๆด้านในเป็นกางเกงไม่ต้องกลัวโป๊ ใส่สบาย เอวยืดด้านหลัง มีสายคล้ายเข็มขัดให้ปรับกระชับได้ พอดี ทรงเก๋ ดีไซน์สวยแปลก เข้ากันกับเนื้อยีนส์คุณภาพดีได้เนียนสุดๆค่ะ ปลายตัดเป็น Fringe นิดๆน่ารัก ให้ดูดิบๆ นอกนั้นกุ๊นขอบอย่างดีเนี้ยบสวยค่ะ สภาพเริ่ดดดด คุณภาพเริ่ดสุดๆๆ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดีมากๆเลยค่ะ พรีเมี่ยมสุดๆ ดีไซน์ก็เก๋มากๆค่ะ ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า
    Size: รอบเอวยืดด้านหลังระหว่าง 26-34 นิ้ว มีสายด้านหน้าปรับกระชับ หลวมหรือแน่นได้ตามต้องการ สะโพก Free 42 นิ้ว+ ทรงขากว้างเหมือนกระโปรง ความยาว 34-35 นิ้ว

Details ด้านในเป็นกางเกงด้านหน้าเป็นผ้ามาทับดูเป็นเลเยอร์จะเห็นเหมือนใส่กระโปรงค่ะ เก๋มากๆ

MC78 White Striped Oversized Chic Shirt เชิ๊ตสีขาวนวลสวยลายดำ เส้นตรงทางตั้งสวยเก๋ เส้นดำเป็นลายสกรีนค่ะ เนื้อผ้าเป็นคอตตอนผสม แบบเนื้อผ้าเสื้อเชิ๊ต ไม่หนาไม่บางจนเกินไป เป็นทรงแข็งๆนิดๆ แต่สัมผัสมนิ่ม ไม่แข็งโป๊กค่ะ ทรง Oversized ตัวใหญ่แต่ไม่โคร่ง ได้ทรงเซอร์ๆ Match กับเลกกิ้ง หรือสกินนี่ยีนส์สีเข้มได้สวยสุดๆค่ะ คุ้มค่าสุดๆ ใส่เป็นทั้งเชิ๊ตเดี่ยว หรือปลดกระดุม ใส่เป็นเสื้อคลุมก็ได้ค่ะ สภาพเริ่ดดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเรียบเก๋ คุ้มค่า ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 44 นิ้ว Oversized ความยาว 27 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว พับได้ตามต้องการ

MC75 Light Coffee Half Pleated Bloom Top ท็อปสุดเก๋ เครื่องตัวและแขนเป็นพลีทละเอียดทั้งปลายพริ้วใส่สบาย สีน้ำตาลอ่อนโทนกาแฟอบอุ่น ดูหรูไฮโซ ดีไซน์มาลงตัวอย่างดีทั้งตัวค่ะ ซิปแบบซ่อนด้านหลังใส่สบาย คัตติ้งเนี้ยบเก๋ ตัวพลีทขยายได้มาก จากละเอียดแล้วค่อยคลายตัวเป็นรัศมีค่ะ เก๋เริ่ดด แขนไม่พองมากค่ะ สามส่วนกำลังดี ทรงนี้ดูหรูสุดๆๆ Match กับท่อนล่างได้หลากหลายสุดๆๆ ใส่ปกติก็สวยเก๋ไฮโซ ใส่ไปงานก็ได้ด้วยค่ะ เนื้อผ้าทอเนื้อผสม คุณภาพเริ่ดดด สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเริ่ดสุดๆๆๆ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่าา
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-42 นิ้ว ความยาว 25-26 นิ้ว แขนสามส่วน 17 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ สีอบอุ่นน่ารักมากๆ ดูเรียบๆแต่เก๋ หวานด้วยพลีทและทรงแขน แต่ดู Chic ด้วยคัตติ้งและเนื้อผ้าเริ่ดค่า

MC62 Navy Browny Tribal Printed Textured Fringe Dress เดรสยาวสี่ส่วนผลาย Fringe พริ้นท์ลายสไตล์ tribal กราฟฟิกเก๋ๆ ลายละเอียดคุณภาพดี เนื้อผ้าผสมบางเบาใส่สบาย ระบายอากาศได้ดี ใส่เดี่ยวๆได้ไม่โป๊ มี texture ในตัว คุณภาพเริ่ดสุดๆๆ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ สีสวยโทนนาวี ขาว น้ำตาลสลับกันน่ารักมากๆค่ะ ทรงตรงพริ้วปลาย มีความยาวกำลังดี กำลังฮิตเลยค่ะ หลังคอมีกระดุมทำให้ใส่ง่ายใส่สบายสุดๆ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเนื้อผ้าสี สีสวยลายเก๋ ตัวเดียวอยู่ค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-41 นิ้ว ผ้ายืดหยุ่นได้อีก ทรงตรง ความยาว 40 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ ใส่ทรงปล่อยพริ้วแบบด้านบน หรือ ใส่กับเข็มขัดหรือเชือกผูกทำจั๊มขึ้นมาก็ดูเก๋ค่ะ ตัวเดียวอยู่แน่นอน

MC29 Grey Vertical Stripe Textured Hoodie Tunic เดรสสีเทากลางปกฮู้ดเก๋ๆ ผ้า texture เป็นลอนเส้นยาวสวยเก๋ ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ น่ารักมากๆ ผ้ามีวอลุ่มแต่ไม่หนาไม่บางจนเกินไป พองขึ้นเล็กน้อยแบบคุณภาพดี คล้ายนีโอพรีน แต่สัมผัสมนอกเหมือนคอตตอนค่ะ เบาๆใส่สบาย เหมาะใส่เดี่ยวได้เลยค่ะ เนื้อนิ่มมากๆค่ะ คัตติ้งเนี้ยบเก๋ คุณภาพเริ่ด มีความยาวกำลังดี เคลื่อนไหวได้สบาย ไม่โป๊ค่ะ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสภาพเริ่ดมากๆค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 42-44 นิ้ว ทรงตรง ไม่รัดรูป ความยาว 36 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

MC22 BW Big Line Loose Knit Dress เดรสถักขาวดำลายทางเส้นใหญ่ ถักตาแน่น นิ่มลื่น ดู texture ได้ที่รูปล่างเลยค่ะ คุณภาพดีมาก ดีไซน์ทรงพริ้ว ทรง Loose หลวมๆ ใส่สบาย สไตล์ Minimal ยาว Mid-long แขนกว้างปลายบานเล็กน้อยดังภาพ เป็นแขนหลวมๆไม่รัด น่ารักมากๆค่ะ เข้ากันกับทรงพริ้วๆของตัวเสื้อ รับกันทั้งหมด ดีไซน์มาอย่างดี เนื้อผ้าถักนิ่มลื่น แต่ไม่มัน ใส่สบาย ใส่เดี่ยวๆได้ ไม่โป๊ แต่ไม่ร้อนจนเกินไป อากาศเมืองไทยใส่ได้เลยค่ะ ไปเที่ยวตปท. Match กับโค้ทกับเลกกิ้งหรือคาร์ดิแกนก็สวย สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดสุดๆๆๆ โดยเฉพาะผ้าเนื้อนิ่มมากๆค่ะ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเนื้อผ้าเริ่ดค่ะ ดีไซน์ทรงเก๋ Loose ใส่สบาย ไม่ผิดหวังแน่นอน
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free มาก ทรง Oversized มีพทติดช่องแขน ความยาว 35-36 นิ้ว แขนยาว 18 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้ ทรง Loose น่ารักสุดๆๆๆ ลายขาวดำ มินิมอลสุดๆ เข้ากับไอเทมเสริมเก๋ๆอะไรก็งายแน่นอนค่ะ

CL124 Special Chocolate Browny Full Knit Tunic เดรสถักไหมพรมบางเบาสีน้ำตาลช็อคโกแลต เนื้อไหมพรมถักยืดหยุ่น แต่ไม่โป๊ ใส่สบายสุดๆค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้เลยตัวเดียวเอาอยู่แน่นอนค่ะ ไม่ต้องใส่ซับใน ผ้าถักไม่คันค่ะ สัมผัสนุ่มสบาย ใส่ในห้องแอร์ หรือเดินห้างกำลังดีเลยค่ะ จะใส่ปกติก็ได้ ไม่หนามาก ลายถักเป็น texture ในตัวสวยเก๋ แขนสี่ส่วน พับขึ้นได้ตามต้องการ พับประมาณข้อศอกลงมานิดๆ สามส่วนน่ารักมากๆเลยค่ะ โดดเด่นที่ลายถักน่ารัก Full Knit ทั้งตัวไม่มีตัดต่อ ไม่เหมือนใครและไม่มีใครเหมือน ไม่รัดรูป ใส่สบายๆ ผ้ายืดหยุ่นได้มากเข้ากับรูปร่างได้ดี ไม่รัดค่ะ ทรงตรงทรงลงมาทั้งตัวถึงปลาย กุ๊นเก็บขอบอย่างดี ใส่เดี่ยวๆก็น่ารัก หรือ Match กับเลกกิ้งก็เก๋ค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 950 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 750 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารัก คุณภาพดีมากๆเลยค่ะ ไม่ผิดหวังแน่นอน
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 40 นิ้ว ทรงตรง ด้านข้างยืดหยุ่นเข้าออกได้มาก ทรงไม่รัดรูป ความยาว 30 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

CL120 Navy Stripe Long V-neck Mini dress มินิเดรสลายทางสีน้ำเงินนาวี ลายเส้นตัดต่อน่ารัก ดีไซน์มาอย่างดีค่ะ ผ้านิ่มลื่นใส่สบาย แต่ไม่โป๊ ไม่ทะลุ ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ ทรงคอวีเน้นขอบหนาน่ารัก สไตล์ญี่ปุ่น เข้ากับลายขวางน่ารักมากๆเลยค่ะ ตัดต่อผ้าเนี้ยบเก๋ คัตติ้งดีมากๆ ใส่เดี่ยวก็สวย หรือ Match กับเลกกิ้งก็สวยค่ะ สภาพเริ่ดดด คุณภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 950 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 750 บาทค่าHighly Recommended!! ว่าใส่ง่าย สวยเก๋ โดดเด่นไม่เหมือนใคร ตัวเดียวอยู่แน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ความยาว 33 นิ้ว แขนปานกลาง 16 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ เนื้อผ้าลื่นพริ้ว ลายเก๋ ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ Match กับกระโปรงยาวด้านล่างอีกทีก็สวยไฮโซมากๆเลยค่า

CL112 Grey Light & Soft Fluffy Cardigan เสื้อคลุมขนสีเทาอมฟ้าเนื้อนิ่ม ทรงคาร์ดิแกนพริ้วๆไม่มีกระดุม ใส่สบาย เนื้อขน Fluffy นุ่มสุดๆๆๆ เป็นขนเทียม เนื้อเบานุ่มมมม ไม่หนัก ไม่มีกลิ่น ไม่หนาไม่บางเกินไป ตัวซับก็ลื่นนิ่มน้ำหนักเบา ไม่คันค่ะ เหมาะใส่ห้องแอร์ หรือในออฟฟิซเก๋ๆ หรือที่อากาศเย็นไม่มาก กำลังดี ใส่ Winter หนาวมากไม่เหมาะค่ะ ด้านในมีซับในลื่นอย่างดีทั้งตัว แขนยาวน่ารัก จั๊มก็สวย ขอบแต่งเส้นขอบชัดเจนสวยเก๋ ขนไม่หลุดและไม่เละ รักษาง่าย ซักแล้วแขวนให้ผ้าทิ้งตัว ได้ตามปกติ ไม่ต้องรีดค่ะ สภาพเร่ิด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวย นิ่มสุดๆๆ ใส่สบายมากๆค่ะ พกพาง่ายแน่นอน
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาว 25 นิ้ว แขนยาว 24 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่า Match กับไอเทมปกติ ใส่กันหนาวในออฟฟิซ หรือ พกพาไปเที่ยวที่หนาวๆก็น่ารักแน่นอนค่า คุ้มสุดๆๆ

CL111 Special Red-wine Graphic Printed Loose Cute Dress เดรสพิมพ์ลายกราฟฟิกสุดเก๋ สีไวน์แดงสลับขาวและนาวี น่ารักมากๆเลยค่ะ ลวดลายลงตัวไม่เยอะไม่น้อยจนเกินไป ลงตัวสุดๆค่ะ เนื้อผ้าไม่ธรรมดา มี texture ในตัว สวยเก๋ สัมผัสนิ่มใส่สบาย ลื่นพริ้ว แต่ไม่มัน ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ ไม่โป๊ แต่ไม่ร้อน คุณภาพดีสุดๆ ตัวเดียวอยู่แน่นอน มีเชือกรัดเอวแยกให้ค่ะ เก๋ๆ สภาพเร่ิด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเริ่ดมากๆ ไม่ผิดหวังทั้งเนื้อผ้า และดีไซน์ค่ะ น่ารักสุดๆๆ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-40 นิ้ว ความยาว 42 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

ใส่ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ มีเชือกรัดเอว รัดหรือปล่อยก็ได้ ดีไซน์เก๋ลงตัวสุดๆๆ คุณภาพเริ่ดค่ะ

CL88 Light Grey Striped Texture Cozy Knit Long Ribbon Collar Pullover เสื้อถักตัวยาวสีเทาอ่อนคอผูก น่ารักมากๆค่ะ เนื้อถักหนานุ่มเหมาะกับใส่ในที่อากาศเย็น ในห้องแอร์ หรือไปต่างประเทศค่ะ ตัวนี้เนื้อผ้าใส่เดี่ยวๆในที่เย็นได้เลย ทรงไม่รัดรูป เหมาะกับ Match กับเลกกิ้ง หรือสกินนี่ยีนส์ได้เข้ากันสุดๆค่ะ บางท่านอาจจะ Match กับกระโปรงก็สวย เรียบเก๋ มีลูกเล่นคือดีไซน์ช่วงคอ และเน้นเนื้อผ้าถักคุณภาพดี ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ แขนเอาลงหรือพับขึ้นได้ดังภาพตามต้องการ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดสุดๆค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆเลยค่ะ อบอุ่นใส่สบาย เข้ากับเลกกิ้งสวยมากๆค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-44 นิ้ว เนื้อถักยืดหยุ่นได้มาก ความยาว 27-28 นิ้ว แขน 20-22 นิ้ว

CL84 Special White Snowflakes Pattern Knit Tunic เดรสสีขาวสวยเก๋ ถักเนื้อนิ่มทั้งตัว สีขาวนวลสวยสลับตัวลายสีเทาอ่อนออกเงินๆ มี Sparkling นิดๆสวยเก๋มากๆค่ะ เนื้อถักคุณภาพเริ่ดสุดๆ ตาแน่น แต่ไม่หนาเกินไป เป็นวอลุ่มสวย เหมาะใส่ไปต่างประเทศ หรือใส่เดินห้างอากาศเย็นๆ ทรงไม่รัดรูป ใส่สบายๆ สามารถ Match เพิ่มเติมได้อีกหลายแบบค่ะ ใส่กับกางเกง หรือเลกกิ้งก็สวย หรือเพิ่มกระโปรงลูกไม้ก็น่ารักไปงานได้เลยค่ะ ตัวนี้แนะนำว่าเริ่ดสุดๆๆๆ ทั้งสภาพเริ่ดและคุณภาพก็เริ่ดสุดๆค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 950 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 750 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าทั้งน่ารักและคุณภาพดี ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ยืดหยุ่น ความยาว 30-32 นิ้ว แขนยาว 20 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ ใส่เดี่ยวๆก็เรียบสวย หรือ Match กับ Shirtdress หรือ กระโปรงลูกไม้ด้านในก็น่ารักมากๆ ได้ลุคสวยไฮโซค่า

CL74 BW Zig-Zag Graphic Printed Pleated Mini Skirt กระโปรงพลีทผ้านิ่มพริ้นลายซิกแซกสีขาวดำ เนื้อลื่นนิ่มสุดเก๋ ด้านในมีซับในนิ่มลื่นทั้งตัวค่ะ มีความยาวกำลังดี ใส่ได้ทั้งเอวสูงกลางต่ำตามต้องการค่ะ Match กับท็อปเรียบๆได้สวยมากๆ ได้ทั้งเสื้อยืด เสื้อเชิ๊ต หรือเบราส์เลยค่ะ ทรงพริ้วใส่สบาย สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดสุดๆค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋ พลีทเนื้อดี พริ้วใส่สบาย เข้ากับท็อปเรียบได้ง่ายมากๆค่ะ
    SIZE: รอบเอวสูง 25-36 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดีมาก ไม่รัดพุง สะโพก Free พลีทขยายได้มาก ความยาว 28 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ เข้ากับท็อปเรียบๆได้หลากหลาย ทุกทรงเลยค่ะ Match ง่ายมากๆ

CL64 Marble Grey Stripe Textured Knit Maxi Dress แม็กซี่เดรสถักสีเทา Marble สุดเก๋ เนื้อผ้านิ่ม texture ถักเป็นลายทางในตัว ใส่สบายมากๆค่ะ ตัวนี้ใส่เดี่ยวๆได้เลย ไม่ร้อน ถักบางๆ แต่ไม่โป๊ มีน้ำหนักแบบคุณภาพดี แขนสี่ส่วนน่ารัก พับขึ้นเป็นสามส่วน หรือครึ่งศอกก็สวยค่ะ ทรงพริ้วเก๋ ตรงลงมาไม่รัดรูป ยืดหยุ่นได้ดีมากๆค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!!
    SIZE: ไหล่ 14-15 นิ้ว รอบอก 38-40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้อีกมาก ความยาว 42 นิ้ว แขนยาว 19 นิ้ว

CL48 Creamy EGG Neoprene Hoodie Chic Volume Tunic เดรสวอลุ่มปกฮู้ดสีไข่ ผ้านีโอพรีนบุนิ่มๆด้านใน เนื้อผ้าให้ลักษณะเหมือนฟองน้ำดึ๋งๆเป็นอวลุ่ม แบบในภาพค่ะ รักษาง่าย ซักและรีดได้ตามปกตื ไม่ยับง่าย คลายตัวเร็ว ทรงเป็นวอลุ่ม ไม่เหี่ยว แต่ไม่แข็งโป๊ก ด้านในซับนิ่ม ใส่สบาย ดูเหมือนหนาแต่จริงๆ บางและเบามากๆค่ะ คัตติ้งเนี้ยบเก๋ ดีไซน์เรียบๆ ปกฮู้ดน่ารัก ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ บางท่านเอามา Match กับกระโปรงพลีทหรือลูกไม้ท่อนล่าง ได้ลุคหวานขึ้นมาอีก แปลกเก๋ ไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ดดด คุณภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าผ้าเริ่ด แปลกเก๋ สวย ดีไซน์ลงตัวค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้มาก ความยาว 36-37 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

CL39 Light Cream Soft Wool Bearsuit เอี้ยมกางเกงวูลสีเบจครีม สีอ่อน สวยเก๋ เรียบหรู เนื้อวูลแท้ นิ่ม คุณภาพดี ไม่คันค่ะ ตัวนี้เหมือนเป็นกางเกงแล้วมีสายเอี้ยมต่อออกมาก เรียบๆ ถ้าไม่ชอบใส่แบบเอี้ยมก็ เก็บสายแล้วใส่เป็นกางเกงก็น่ารักค่ะ ทรงขาตรง เอวยืดคุณภาพดี ไม่รัดรูป ยืดหยุ่นได้มากเลยค่ะ ใส่ได้ทั้งเอวสูงและต่ำ คัตติ้งเนี้ยบเก๋ ทั้งดีไซน์และ เนื้อผ้า สี ทุกอย่างดูหรูมากๆค่ะ ใส่สบาย ท่อนบนใส่เป็นอะไรก็ได้เลยค่ะ ทั้งท็อป ทั้งเสื้อยืด เบราส์ ได้หลากหลายแน่นอนค่า สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงเพียง 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพเริ่ดค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free เอวยืดระหว่าง 25-34 นิ้ว ไม่รัดรูป ใส่สบายมากๆ สะโพก 38-39 นิ้ว ความยาวเฉพาะกางเกง 36 นิ้ว ตัวสายปรับขึ้นลงได้ 2 ระดับ หรือซ่อนได้ค่า

CL19 Nude Grey Half Wool Cute Fringe Jumper ท็อปผ้าวูลผสมสวยเก๋สีเทานู้ดแต่ง Fringe ระบายตั้งแต่ไหล่ลงมาที่ลำตัว เป็นช่อๆ น่ารักมากๆเลยค่ะ เนื้อผ้าช่วง Fringe หนาเล็กน้อยเป็นวอลุ่ม แต่เนื้อผ้าช่วงตัวบางเบาลงนิดๆใส่สบาย ตัวนี้ผ้าเบามากๆค่ะ นุ่มสุดๆ สีเทานู้ดสวยเก๋ทั้งตัว ทรงพอดีตัวไม่รัดรูป ปลายเป็นขอบยืดหลวมๆ ใส่สบาย คุณภาพดี เข้ากับท่อนล่างเรียบๆอะไรก็สวยแน่นอนค่า สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักสุดๆเลยค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ทรงไม่รัดรูป ความยาว 23 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

CL8 Milky White Full Lace High Top ท็อปลูกไม้โปร่ง สวยเก๋ ลายหรู ไม่ธรรมดา ไม่เหมือนลูกไม้ปกติค่ะ ทรงเรียบเก๋ไม่รัดรูป คอปีนนิดๆ ไม่ใช่คอเต่า ไม่รัดค่ะ ด้านหลังเป็นกระดุมคอหลัง ใส่สบาย ไม่อึดอัด ทรงพริ้วลงมา แขนยาวปลายพลีทน่ารักมากๆ เรียบหรู ดูไฮโซสุดๆค่ะ ต้องใส่กับสายเดี่ยว หรือ Sportbra ด้านในค่ะ สวยมากๆ ไม่โป๊ทะลุน่าเกลียดแน่นอน ใส่กับเครื่องประดับอะไรก็ง่าย Match กับท่อนล่างเรียบๆได้สวย หรูมากๆค่ะ เหมาะกับสาวๆที่หาเสื้อไปงาน และยังนำมา Match ใส่ได้บ่อยๆหลายโอกาสด้วยค่ะ คุณภาพเริ่ดดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเริ่ดมากๆเลยค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก 36 นิ้ว ยืดหยุ่นเล็กน้อย ความยาว 25 นิ้ว แขนยาว 24 นิ้ว

AY7 Special Floral Pleated Lace Minimal Dress เดรสลูกไม้สีขาวตัวยาว ทรง Loose สวยเก๋ ใส่สบาย เนื้อลูกไม้อัดพลีทสวยสุดๆค่ะ ดูดีเทลได้ที่รูปล่าง ลายของลูกไม้เป็นดอกไม้เล็กๆละเอียด ไม่หยาบ ด้านในช่วงลำตัวจนถึงปลายล่างมีซับในยาวทั้งตัวค่ะ ลื่นนิ่ม คุณภาพดี ไม่โป๊ ใส่เดี่ยวๆได้แน่นอนค่ะ แขนยาวทรงตรงลงมา จั๊มปลายนิดๆ ไม่รัด ทรงช่วงเอวหลวมแบบปล่อยๆ ไม่จั๊มค่ะ กระโปรงเป็นพลีทลงมาจากช่วงตัว ใส่สบาย พลีทขยายได้มาก แต่ไม่บานโป๊ มีน้ำหนักตกลงมาเป็นทรง จะพริ้วๆเมื่อเคลื่อนไหวค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้ เข้ากับเครื่องประดับ อะไรก็ง่าย ใส่ Casual ก็สวย ไปเที่ยวก็ดี ไปงานก็ได้ค่า สภาพเริ่ดดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 บาทค่า Highly Recommended!!
ว่าสวย เรียบเก๋ แต่ได้ลุคปนหวาน ตัวเดียวอยู่ค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดี ความยาว ซับในด้านใน 39 นิ้ว ลูกไม้ด้านนอก 41 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

ทรงจะประมาณนี้เลยค่ะ เรียบหรู เน้นเนื้อลูกไม้คุณภาพดี ไม่รัดรูป ใส่สบายๆ พริ้วๆ ได้ทั้ง Casual และไปงานเลยค่ะ

VA83 Milky White Grid Textured Chic Pullover จั๊มเปอร์ถักสีขาวครีมสุดเก๋ ถักเนื้อละเอียด เป็น texture สีเหลี่ยมดูมีมิติสวยเก๋ไม่เหมือนใคร เนื้อไหมพรมไม่หนาไม่บางจนเกินไป ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ ใส่เดี่ยวๆกำลังดีไม่โป๊ ไม่รัดรูป ทรงพอดีตัว แขนยาวสำหรับจั๊มแล้วน่ารัก ทรงเสื้อเข้ากับเอวสูงได้สวยพอดีเลยค่ะ ไม่ต้องทำจั๊ม รับกับเอวสูงได้ทุกแบบน่ารัก ใส่กะยีนส์ก็สวย สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดสุดๆๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อสุดๆๆๆเพียง 650 >>> 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวย คุณภาพดีมากๆเลยค่ะ ไม่ผิดหวังแน่นอน
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว+ เนื้อถักยืดหยุ่นได้ดีมาก ความยาว 20-24 นิ้ว ด้านหลังยาวกว่าด้านหน้าเล็กน้อย ปล่อยพริ้วๆได้ หรือจั๊มเก็บเข้าด้านในได้ แขนยาว 22 นิ้ว

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++
    Last edited by jane_f; 08-12-2016 at 05:24 PM.

Bangkok ~ Tokyo
    Warning Points:
    0/5

Re: ✦✦ ♥♥♥ UP!!! Lot ใหม่ล่าสุด เริ่ด! Lot เก่า SALE ค่า ~JK Style นำเข้าทุกชิ้น! Designสวย+คุณภาพดี✦✦ All Imported! ✦♡✦ Chic ✦ Minimal ✦ ไอเทม Grid ✦ Simple Chic ✦ คาร์ดิแกนสวยๆ ✦ Knit Wear สุดเก๋ ✦ Jacket คุณภาพดี ✦ ไอเทมเก๋ เน้นสไตล์และคุณภาพค่ะ ✦

♥ PROMOTION! SALE ZONE ♥ ตัวละ 400 บาท 2 ตัวเพียง 700บาทรวมส่งฟรี

AN44 Mixed Striped Chiffon Kimono Cardigan คาร์ดิแกนลายทางสีขาวเส้นดำ น้ำเงินเข้ม ตัดขอบเก๋ๆ ผ้าชีฟองพริ้วใส่สบาย ทรงสวย ไม่ร้อน บางเบา แต่ไม่ใสแจ๋ว สีขาวนวลสวย ลายทางเก๋ๆ สลับกันไปมาเข้ากันค่ะ ทรงพริ้วไม่มีกระดุม สวมคลุมใส่ได้สบาย หรือผูกเอวก็น่ารักคล้ายท็อป แขนยาวสาม-สี่สวย ทรงกิโมโน ใส่สบาย พกพาไป complete ลุคได้ง่ายมากค่ๆะ คุ้มสุดๆ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 550 >>> 400 บาทค่า Highly Recommended! ว่าใส่สบาย พกพาไป Complete ลุคได้ง่ายแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ไม่รัดรูป ความยาว 23-24 นิ้ว แขนพริ้วๆประมาณ 20-22 นิ้ว แล้วแต่ช่วงไหล่

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ จะใส่แบบผูกเอวก็น่ารัก หรือใส่พริ้วๆแบบเป็นเสื้อคลุม Casual ก็สวยค่า เข้ากับด้านในอะไรก็ง่ายค่า

KR98 Special Bluish Purple Striped Soft Cotton Cute Shirt ท็อปปกเชิ๊ตสวยเก๋ ทรงพริ้ว คอวีปกหลวม กระดุมเดี่ยว ลายทางสีม่วงอมฟ้าเก๋ๆ เนื้อผ้าคอตตอนนิ่มสุดๆๆ ใส่สบายมากๆค่ะ ระบายอากาศได้ดี แต่ทึบแสง ไม่โป๊ ไม่ทะลุ ใส่สบายสุดๆ ดูเนื้อผ้าได้ที่รูปล่างค่ะ แนะนำสำหรับคนที่ชอบเชิ๊ตผ้าดีๆค่ะ ทรงเรียบเก๋ ใส่กับอะไรก็ง่าย ตัวนี้มีความยาวทำจั๊มกับเอวสูงได้สวยมากๆ โดดเด่นสุดคือสีเลยค่ะ แปลกเก๋ หายาก ไม่เหมือนใครค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ป้ายห้อย ตัดใจส่งต่อเพียง 550 >>> 400 บาทค่า Highly Recommended! ว่าเนื้อผ้าดีมากๆ เลยค่ะ เนื้อนิ่ม หรู ไม่ธรรมดาแน่นอนค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ทรงพริ้วไม่รัดรูป ความยาว 26-27 นิ้ว แขนปานกลาง 14 นิ้ว

ใส่ทรงนี่สไตล์นี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ใส่สบาย เนื้อผ้าดีสุดๆๆ ทำจั๊มกับเอวสูงแล้วน่ารัก โดยเฉพาะยีนส์ค่ะ Match ง่ายแน่นอน

KR69 Special White & Grey Mix Striped V-neck Light Top ท็อปแขนสั้นสีเทาขาวลายเส้นลายทาง Mix กันเก๋ๆ เล็กใหญ่ตามภาพ คอวีแต่งขอบปกใส่สบาย รับกับดีไซน์ทั้งตัว คอไม่ลึก เนื้อผ้าผสมเนื้อละเอียดสวยเก๋ ดู texture ได้ที่รูปล่างค่ะ น่ารักมากๆ ไม่เป็นขุย สีเรียบเก๋ ใส่กับอะไรก็ง่าย ทำจั๊มกับท่อนล่างเอวสูงได้สวยมากๆ โดยเฉพาะยีนส์ค่ะ แขนสั้นน่ารักใส่สบาย ใส่ได้ทั้งไปเที่ยว ทำงาน Match กับเบลเซอร์ก็สวยเท่ค่ะ ผ้าดีมากๆ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 550 >>> 400 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าผ้าดีมากๆค่ะ ทรงเก๋ ช่วงคอน่ารัก ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ไม่รัดรูป ความยาว 24-25 นิ้ว ปานกลาง 9-10 นิ้ว

KR41 Aqua Blue Waist Tie Mini Skirt กระโปรงสั้นสีฟ้าน้ำทะเลสวยเก๋ สดใส โดดเด่น มีลูกเล่นเก๋ๆที่เป็นเอวผูกข้างสวยเก๋ ซิปหลังใส่สบายแบบซ่อน เนื้อผ้าผสม เนื้อยืดหยุ่นได้ดี คล้าย Bodycon แต่ไม่รัดรูปค่ะ เข้ากับรูปทรงคนใส่ได้พอดีมากๆ ใส่เป็นเอวกลางหรือต่ำก็ได้ค่ะ ช่วงเอวเกาะดี ไม่หลุดง่าย เคลื่อนไหวได้กระชับกระเฉงแน่นอนค่ะ ไม่ต้องใส่ซับในด้านใน ไม่โป๊ ไม่ทะลุค่า เข้ากับท็อปสวยๆอะไรก็ง่ายทั้งสีพื้นอ่อนเข้ม ทุกลาย ทุกดีไซนืเลยค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 550 >>> 400 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าทรงสวย มีสไตล์มากๆเลยค่ะ ใส่ได้บ่อยๆ Match กับท็อปสวยๆได้แน่นอนค่า
    SIZE: รอบเอวกลาง-ต่ำ 27-28 นิ้ว ผูกกระชับได้ตามต้องการ สะโพก 36-38 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดี ความยาว 14 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ ทรงเอวกลางๆกำลังดี เรียบเก๋แต่มีลูกเล่น สีสวย เข้ากับท็อปเก๋ๆอะไรก็ง่ายแน่นอนค่า

KR32 Black Balloon Organic Cotton Casual Pants กางเกงผ้าคอตตอนเนื้อทอสวยเก็สีดำสนิท ทรงบอลลูนน่ารักมากๆๆ ใส่สบายๆ เอวยืดประได้ตามต้องการค่ะ เชือกด้านหน้าผูกให้พอดีแล้วเก็บได้ เรียบๆสวย เข้ากับท็อปอะไรก็สวยค่ะ ทรงพองแต่ไม่พองมากเวลาใส่ จะดูเป็นทรงแบบภาพด้านล่างค่ะ น่ารักสุดๆๆ สไตล์ญี่ปุ่นฮิตมากๆ เพราะมีเอกลักษณ์ Shape เก๋ สะดุดตา เข้ากับท็อปแบบใดก็สวย โชว์เนื้อผ้าค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 650 >>> 400 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักสุดๆๆ ไม่ผิดหวังค่า
    SIZE: รอบเอวยืดระหว่าง 24-34 นิ้ว ผูกกระชับได้ตามต้องการ สะโพก Free 40++ ทรงไม่รัดรูป ความยาว 28 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักญี่ปุ่นมาก ทรงพองเล็กน้อย ใส่สบาย ดู Casual เรียบเก๋แบบเป็นธรรมชาติโชว์เนื้อผ้าดีค่ะ
    เหมาะกับคนที่กังวลเรื่องสะโพก ทรงนี้พรางสวยเลยค่ะ ใส่เข้ากับท็อปอะไรก็น่ารักสุดๆค่ะ ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า

OP21 Special BW Striped Cute Top ท็อปสุดน่ารักลายทางสีขาวดำผ้านิ่ม แขนจีบ เป็นเซ็ทเข้ากับลายติดคอ ใส่เข้าเซ็ทหรือแยกก็ได้ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบเก๋ ตัวนี้ผ้าลื่นนิ่มแต่ไม่มันค่ะ เป็น Spandex เนื้อยืดหยุ่น คุณภาพดีใส่สบาย ไม่เหี่ยว รีดแล้วเรียบสนิท ไม่ยับง่ายค่ะ เป็นทรงตลอดเวลา เข้ากับรูปร่างคนใส่ได้พอดี ยืดหยุ่นได้มาก ทรงเก๋ ตัวเดียวอยู่ ใส่แบบมีสายคอ หรือไม่มีก็ได้ค่ะ เป็นเซ็ทเข้ากัน ทรงนี้กำลังมาเลยค่ะ สีขาวดำใส่ง่าย ลายทางเก๋ไม่ตกยุค สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดดสุดๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 550 >>> 400 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารัก ใส่สบายสุดๆค่ะ เหมาะกับหน้าร้อนสุดๆ Match กับท่อนล่างอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก 34-37 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดีมาก ความยาว 21 นิ้ว แขนยาว 15 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ พอดีตัวน่ารักมากๆ ทรงเก๋ เข้ากันทั้งตัว ท่อนล่างใส่อะไรก็สวยสุดๆค่ะ

MC39 Special Navy Cardigan Collar White Shirt เสื้อเชิ๊ตสีขาวนวลสวยแต่งตัดต่อช่วงบ่าเป็นเส้นลงมา ผูกแล้วน่ารักเป็นทรงคล้ายคาร์ดิแกนพาดไหล่ค่ะ คลายออกได้ ผูกปรับตำแหน่งขึ้งลง แน่นย้วยได้เองค่ะ เส้นสีน้ำเงินนาวีลายประสีแดงขาว เข้ากันสุดๆ สไตล์เท่ๆ สีเก๋ เข้ากันทัง้ตัว ดีไซน์มาแล้วค่ะ เนื้อผ้าไนลอนผสมลื่นๆแต่ไม่มัน มี texture ในตัว สัมผัสนิ่ม รีดแล้วเรียบสนิท Match กับท่อนล่างเก๋ๆอะไรก็ง่ายแน่อนนค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดสุดๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 650 >>> 400 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเก๋มากๆเลยค่ะ ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ความยาว 25 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ตัวเดียวโดดเด่นเอาอยู่ ไม่ต้องพาดคาร์ดิแกนเลยค่ะ ใส่ทำงานก็น่ารัก
    ไปเที่ยวก็สวย Match กับท้อนล่างทำจั๊มขึ้นมาได้น่ารักมากๆ ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ

MC1 Nude Beige Pink Tiny Wink Patter Loose Dress เดรสสีเบจชมพูนู้ดๆสุดน่ารัก คล้ายสีกะปิค่ะแต่โทนอ่อนกว่า สีแปลกเก๋หายาก น่ารักมากๆ พิมพ์ลายเล็กๆน่ารัก เหมือนเป็นประกายทั้งตัว ผ้าคอตตอนเนื้อพรีเมียม นิ่มลื่น ทออย่างดี สัมผัสลื่นผิวมากๆเลยค่ะ ทรง Loose เรียบเก๋ แต่ด้านข้างเอวมีเชือกซ่อนจากด้านในรูดทำจั๊มได้ หรือปล่อยเก๋ๆก็สวย ใส่ได้ 2 แบบ แล้วแต่โอกาส ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ เนื้อผ้าบางเบาแต่ไม่โป๊ ไม่ร้อน เหมาะกับอากาศเมืองไทยสุดๆๆ สภาพเริ่ดดด คุณภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 550 >>> 400 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเนื้อผ้าดีมากๆเลยค่ะ นิ่มลื่น คุณภาพเร่ิดสุดๆๆ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ทรงตรง ช่วงสะโพกขยายได้ 43 นิ้ว ทรงไม่รัดรูป ความยาว 36 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

ทำจั๊มขึ้นก็น่ารักดูกระฉับกระเฉงค่ะ หรือใส่ทรง Loose พริ้วๆสวยๆก็เก๋ ตัวเดียวใส่ได้หลายแบบค่า

CL104 Milky White Smooth & Soft Fringe Tunic เดรสสีขาวนวลสวยสไตล์ Minimal Chic คอปีนนิดๆ น่ารัก คอไม่เต่ามาก ใส่สบายสุดๆค่ะ ทรงพริ้วไม่รัดรูป เรียบทั้งตัว มีลูกเล่นเก๋ๆที่ปลายเดรสตัดต่อ Fringe ดูมีวอลุ่มเป็นระบายเป็นทรงน่ารัก ไม่โป๊ค่ะ ใส่สบาย เนื้อผ้าสีเทามีลายๆจากลายทอสุดเก๋ โทนเข้มอ่อน เนื้อนิ่ม สัมผัสนุ่มมากๆๆๆๆเลยค่ะ เนื้อผ้าดีสุดๆๆๆๆๆ รีดแล้วเรียบสนิทค่ะ เป็นผ้ายืดคอตตอนผสม ยืดหยุ่นได้มาก คุณภาพดีสุดๆ สภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 550 >>> 400 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดี สวยเก๋ตัวเดียวอยู่ค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้มาก ความยาว 36-37 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

MC87 Graphic Pattern Printed Mandarin Collar Cute Dress เดรสคอแมนดารินสีขาวลายเส้นกราฟฟิกสีน้ำเงินแดงสวยเก๋ เอวจั๊มน่ารัก ทรงไม่รัดรูป จั๊มได้ตามระดับที่ต้องการค่ะ แขนยาวสวยเก๋ เนื้อผ้าผสมมี texture หรูใส่สบาย เนื้อผ้าพริ้ว คล้ายชีฟองแต่หนากว่า มีน้ำหนักกว่า ใส่เดี่ยวได้เลยค่ะ ไม่โป๊ Match กับเลกกิ้งก็สวย หรือใส่เดี่ยวๆก็น่ารัก ลายเก๋ไม่เหมือนใคร สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 550 >>> 400 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าลายน่ารักสุดๆ เนื้อผ้าดีมากๆเลยค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว เอวยืดระหว่าง 25-40 นิ้ว สะโพก Free ความยาว 38 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

MC70 Light Marble Grey Striped Chic Jumper จัมเปอร์วอลุ่มลายเส้นสีเทาผ้าคอตตอนผสมสุดเก๋ เนื้อนุ่ม ด้านในบุนิ่มๆทั้งตัว ลายทางสีเทามาร์เบิ้ล ทรงจัมเปอร์ทรงไม่รัดรูป ตัดต่อขอบยืดคุณภาพดีเข้ากันสุดๆๆ ทรงวอลุ่มน่ารักสุดๆๆๆ ตัวนี้เหมาะใส่ในที่อากาศเย็นจะกำลังดีค่ะ เช่นเดินห้าง ไปต่างประเทศ ใส่ได้หลากหลายโอกาสแน่นอนค่ะ เข้ากับท่อนล่างอะไรก็สวย สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดดมือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 550 >>> 400 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักสุดๆๆค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ใต้แขนโค้ง ทรงค้างคาว ความยาว 23 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

MC20 Beige Warm Tone Sporty Chic Jumper จั๊มเปอร์สีเบจครีมคอวีสไตล์ Sporty ทรงเก๋ พอดีตัวไม่รัดรูป แขนยาวน่ารัก จั๊มขอบเข้ากันทั้งตัว เนื้อผ้าเป็นผ้าคอตตอนเกล็ดปลาแบบบาง ใส่อากาศปกติได้เลยค่ะ ไม่หนามาก ใส่สบายสุดๆๆ เข้ากับท่อนล่างอะไรก็เก๋แน่นอนค่ะ เนื้อผ้าดีมากๆๆๆ สีสวย สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 550 >>> 400 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆเลยค่ะ ใส่สบายมากๆ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ยืดหยุ่นเข้าออกได้ดี ความยาว 25 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

CL60 Special Premium Soft Wool Midi Skirt กระโปรงวูลสุดนิ่มสีเทากลางเรียบเก๋ ทรงตรง ไม่สอบมาก ใส่สบาย เนื้อวูลบางเบา แต่ไม่โป๊ค่ะ เนื้อดีมากๆ เป็นวูลแท้ ไม่คัน คุณภาพเริ่ดด เอวจั๊มยืดคุณภาพดีไม่รัดพุง คัตติ้งเนี้ยบเก๋เป็นทรง ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ ความยาวพอดี ผ่าหน้าเล็กน้อยให้เคลื่อนไหวง่ายแต่ผ่าไม่สูง ไม่โป๊แน่นอนค่ะ ประมาณ 5 นิ้วจากชาย ใส่เดี่ยวได้เลยค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 550 >>> 400 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าใส่ได้บ่อยๆ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า
    SIZE: รอบเอว 24-34 นิ้ว สะโพก 38-39 นิ้ว ความยาว 27 นิ้ว

AY36 Grey Stripe Textured Minimal Jump Tunic เดรสสีเทาผ้า texture คล้ายลูกฝูกแต่บางกว่า ใส่สบายสุดๆค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้ไม่โป๊ ไม่ร้อน ไม่รัดรูป เก๋ที่จั๊มตรงปลาย แต่ยืดหยุ่นได้มาก เข้ากับสัดส่วนคนใส่ได้เป็นอย่างดี ทรงพอดีตัว ดูทะมัดทะแมง ไม่รัดรูปค่ะ แขนจั๊มสามส่วนแล้วน่ารักสุดดๆ ใส่เดี่ยวตัวเดียวอยู่เลยค่ะ หรือ Match กับกระโปรงลูกไม้เรียบๆ หรือเลกกิ้งเรียบๆก็สวยหวานขึ้นได้อีกลุค เข้ากับคาร์ดิแกนอะไรก็ง่ายอีกด้วยค่า เนื้อผ้าเริ่ดแปลกเก๋มากๆ สภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 550 >>> 400 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเนื้อผ้าดีมากๆค่ะ ใส่สบาย ทรงเก๋
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ความยาว 33-34 นิ้ว จั๊มปลายไม่รัดรูป ยืดหยุ่นได้มาก ไม่โป๊ แขนยาว 20 นิ้ว

VA69 White & Grey Volume Stripe Soft & Cozy Dress เดรสวอลุ่มผ้านิ่มสีขาวลายขวางสีเทาสลับกัน สไตล์ญี่ปุ่น ผ้าสุดนิ่มมมมมมมเนื้อดีมากๆ รับประกันคุณภาพผ้าค่ะ ด้านในนิ่มใส่สบาย เหมือนเป็นขนอ่อนๆทั้งตัว นิ่มสุดๆค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้ ผ้าหนานุ่มกำลังดี แบบคุณภาพดี ไม่หนามาก แต่ไม่บางแบบคอตตอนธรรมดา ดู texture และเนื้อผ้าได้ที่รูปล่างค่ะ เนื้อนิ่มมากกกก รีดแล้วเรียบสนิท เป็นทรง เป็นวอลุ่มทั้งตัว ไม่เหี่ยว ใส่เดี่ยวๆก็เก๋ ใส่กับเลกกิ้งก็น่ารัก Match กับคาร์ดิแกนก็สวยค่ะ ตัวเดียวอยู่แน่นอน สภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 550 >>> 400 บาทค่า Highly Recommended!! น่ารักสุดๆๆ คุณภาพเริ่ดค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ ความยาว 35 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้วพับได้ตามต้องการ

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ ลายทางสุดเก๋ ไม่ตกยุค ใส่เดี่ยวก็เก๋ Chic Match กับไอเทมอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

FINAL CLEARANCE SALE!!!!!! ตัวละ 200-100 บาทถ้วน รวมส่งลงทะเบียนแล้ว (โซนนี้งดต่อใดๆทั้งสิ้นแล้วนะคะ)

OP52 White Tiny Striped Premium Loose Tunic เดรสสีขาวลายทางเส้นเล็กสีดำ ผ้าลื่นนิ่มคุณภาพดี เนื้อเนียนสวย สีขาวนวลสวยไม่โอโม่ค่ะ ลายเป็น texture เส้นๆในตัว เรียบเก๋ สไตล์ Minimal บางเบาแต่เนื้อทึบ ใส่เดี่ยวๆได้ค่ะ Match กับเลกกิ้งก็สวย ช่วงแขนน่ารักบานออกเล็กน้อย เป็นทรงพรางต้นแขนได้ดี ใส่สบาย เข้ากับไอเทมประดับอะไรก็ง่าย เหมาะเป็นไอเทมติดตู้ไว้ใส่สบายๆได้บ่อยๆค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 200 บาทค่า Highly Recommended! ว่าผ้าดีมากๆเลยค่ะ ใส่สบายสุดๆๆ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดีมาก ความยาว 33-34 นิ้ว แขนสั้น 11 นิ้ว

OP64 Special Stripe V Pleated Fringe White Top ท็อปสีขาวแต่งช่วงอกคอ V เป๋นพลีทสวยลายสีน้ำเงินและแดง น่ารักมากๆเลยค่ะ แขนสั้นใส่สบาย ตัวเสื้อช่วงลำตัวยืดหยุ่นได้ดีมากๆ ผ้าคอตตอนคุณภาพดี ใส่สบายไม่ร้อน เหมาะกับอากาศช่วงนี้สุดๆค่ะ สภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 200 บาทค่า Highly Recommended! ว่าน่ารักมากๆเลยค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้มาก ความยาว 25 นิ้ว แขนสั้น 9 นิ้ว

MC67 Warn Tone Coffee Tartan Lady Cute Shirt ท็อปปกเชิ๊ตสีน้ำตาลอ่อนคอฟฟี่สวยเก๋ ทรงพอดีตัวน่ารักมากๆค่ะ ดูทะมัดทะแมงแต่ดูเป็นผู้หญิงด้วยสีน้ำตาลอ่อนโทนอบอุ่นค่ะ แขนยาวกำลังดี พับแล้วอยู่สวย เรียบเก๋ แต่ช่วงคอปก เป็นตัววีแบบพับ คัตติ้งเก๋ๆ เนี้ยบสวย เนื้อผ้าคอตตอนผสม แบบเสื้อเชิ๊ต ระบายอากาศได้ดี แต่มีน้ำหนัก ไม่โป๊ รีดง่าย เรียบสนิทค่ะ เหมาะกับใส่ทำงาน และใส่วันทั่วไปสบายๆ Match กับท่อนล่างได้ง่ายสุดๆค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 150 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าทรงน่ารัก ดีไซน์ปกลูกเล่นเก๋ๆ ใส่สบายสุดๆค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-40 นิ้ว ความยาว 25 นิ้ว แขนยาวสี่ส่วน 21 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ดูเท่ๆด้วยคอปก แต่มีความเป็นผู้หญิงด้วยสีและทรงค่ะ ดูทะมัดทะแมง ใส่กับเอวสูงทำจั๊มแล้วสวยมากๆเลยค่ะ

CL44 Grey Premium Half-Wool Mini Skirt มินิสเกิ๊ตสีเทาเอวปานกลาง-ต่ำ ใส่สบาย ทรงเอ ไม่สอบค่ะ ไม่รัดรูป เหมาะใส่พอดีตัว หลวมนิดๆ เผื่อใส่เสื้อเข้าในกางเกงได้พอดี ซิปหลังคุณภาพดี ไม่ย้วยค่ะ เนื้อผ้า Half-Wool แบบผ้าตัดสูทสุดหรู คุณภาพเริ่ด เนื้อนิ้ม ไม่คัน มีซับในทั้งตัว ทรงเรียบเก๋ เข้ากับผ้าเก๋ๆ คุณภาพดี มีดีไซนืกระเป๋าหน้า 2 ข้าง อันใหญ่ น่ารักมากๆ ใส่แล้วเอาเสื้อจั๊มออกมาได้สวยสุดๆค่ะ ตัวนี้ไม่สั้นมาก ไม่โป๊ เอวปานกลาง-ต่ำ สภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 120 บาทค่า
    SIZE: รอบเอวกลาง-ต่ำ 27-28 นิ้ว ซิปหลัง สะโพก 34 นิ้ว ความยาว 16 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ แต่จะไม่สั้นมากและเอวต่ำกว่านี้เล็กน้อย ทรงสวยกำลังดี Match กับท็อปอะไรก็สวย ได้ Look สาวมั่นค่ะ

✦✦✦ ขอบคุณพื้นที่ SBN มากๆเลยค่ะ ✦✦✦

LINK ห้อง Hi-Street UPDATE สินค้า Brands ของแท้สภาพดีทุกตัวค่า
    http://siambrandname.com/forum/showt...2#pt1067936762

Last edited by jane_f; 08-12-2016 at 05:24 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->