กฏกติกา
1) ส่งฟรี แบบ EMS เท่านั้นครับ
2) สินค้าซื้อแล้วไม่รับคืนคับ เว้นแต่ว่าเช็คแล้วว่าเป็นของปลอม
3) เข้าห้อง Catch Fake ได้เลย
4) ไม่สะดวกตอบ PM นะคับ ขอบคุณมากคับ โทรมานะครับ
5) ไม่รับจองปากเปล่า สะดวกขายให้กับคนที่พร้อมโอนก่อนครับ
6)ซื้อแล้วไม่รับคืน ก่อนดูของกรุณาตัดสินใจดีๆนะคับต้องการลูกค้าที่สนใจจริงๆ ต่อเล่นๆไม่เอานะครับ
7)คืนเงินกรณีเดียวคืนของปลอม
ไม่รวยแต่ไม่เคยใช้ของปลอม ไม่เคยมีปัญหาเรื่องเงิน
เป็น Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname ครับ
(หมายถึงขายมานาน ไม่มีโอนแล้วหายครับ ดูประวัติการโพสได้เลย)

pls add id line : tled นะครับ
เฉพาะคนที่จะชื้อจิงๆไม่รับแลก
คุย หรือจะนำเสนอขายของ หรืออื่นๆ ขอความกรุณาอย่าแอดมา
ขอเฉพาะคนที่สนใจและจะซื้อเท่านั้นนะครับ กระทู้ที่เก่าแสดงว่าขายแล้วนะครับ

ถ้าผิดกฎกรุณาPMแจ้งนะครับจะได้มาแก้ไข ขอบคุณครับ

jo malone vanilla & anise 100ml ของใหม่ ซื้อมา5000 ไม่เคยใช้ มีกล่องถุง ริ้บบิ้นเหมือนซื้อออกจากช้อป ขาย3500บาท งดต่อรอง
เป็นของที่เพิ่งซื้อมาเดือนที่แล้วครับ ไปซื้อในเคาทเตอร์ไม่ได้ลดสักบาท ขายเพราะซื้อมาแต่งบ้านแล้วกลิ่นมันซ้ำที่มีอยู่

jo malone wood sage and sea salt 100ml ของใหม่ ซื้อมา5000 ไม่เคยใช้ มีกล่องถุง ริ้บบิ้นเหมือนซื้อออกจากช้อป ขาย3500บาท งดต่อ
เป็นของที่เพิ่งซื้อมาเดือนที่แล้วครับ ไปซื้อในเคาทเตอร์ไม่ได้ลดสักบาท ขายเพราะซื้อมาแต่งบ้านแล้วกลิ่นมันซ้ำที่มีอยู่

jo malone red roses 100ml ของใหม่ ซื้อมา5000 ไม่เคยใช้ มีกล่องถุง ริ้บบิ้น เหมือนซื้อออกจากช้อป ขาย3500บาท งดต่อ

montblanc starwalker ของใหม่ซีล พอดีซื้อมาให้ลูกค้าเกินจำนวนเลยขาย ของใหม่ไม่เคยแกะซื้อมา 2พันกลางๆ ขาย 1850บาทครับ

bvlgari aqva pour homme 100ml ใหม่ซีล ซื้อมาเกือบ3000กว่า ของใหม่ ขาย 1900บาท พอดีซื้อมาให้ลูกค้าในช่วงเทศกาลสงกานตแล้วซื้อมาเยอะเกินจำนวนเหลือ1

bvlgari aqva marine 100ml ใหม่ซีล ซื้อมาเกือบ3000กว่า ของใหม่ ขาย 1900บาท พอดีซื้อมาให้ลูกค้าในช่วงเทศกาลสงกานตแล้วซื้อมาเยอะเกินจำนวนเหลือ1

chanel allure homme sport 100ml ของใหม่ไม่เคยใช้ ซื้อมาซ้ำเยอะมาก ขาย 2450บาทงดต่อนะครับ ซื้อม่สต้อกไว้เยอะใช้ไม่ทัน

chanel allure homme sport 150ml ขาย 2700ครับ

chanel bleu มี3ขวด 3ไชค์ 50mlขาย 1600บาท 100mlขาย2600บาท 150mlขาย3100บาท

ck eternity for mem , foe womenและมีmomentสีชมพู100ml ขาย 1450บาท ใหม่ซีล เดี้ยวมาแก้ไขลืมวางป้าย
ที่ขายเพราะวื้อมาแจกช่วงปีใหม่และซื้อมาเกินจำนวน

และ
davidoff cool water 125 ผู้หญิงของใหม่ 1390