Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: Tm: ขอแนะนำสินค้าใหม่ ของชำร่วย รูปแบบใหม่ สวยงาม มีประโยชน์ ประทับใจผู้รับค่ะ

SweetCandyBee's Avatar
    SweetCandyBee is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

Red face Tm: ขอแนะนำสินค้าใหม่ ของชำร่วย รูปแบบใหม่ สวยงาม มีประโยชน์ ประทับใจผู้รับค่ะ

ขอแนะนำสินค้าใหม่ค่ะ ของชำร่วยงานศพ รูปแบบทันสมัย พร้อมประโยชน์แก่ผู้รับ เพื่อเป็นตัวแทนคำขอบคุณ แด่ผู้ที่รักเราในวันแห่งความทรงจำครั้งสุดท้ายนะคะ ของชำร่วยงานศพ กระเป๋าตัดเย็บด้วยผ้าค๊อตต้อนเนื้อหนานำเข้า ด้านในซับในผ้าลายจุด รูปแบบสวยงามไม่ซำ้ใคร ภายในบรรจุยาหม่อง ยาหม่องน้ำ และยาดม two ways ขนาดพกพายี่ห้อหัวใจทองมาตรฐานส่งออกค่ะ หอมสดชื่น ปลื้มปริ่มทั้งผู้ให้ ชื่นใจทั้งผู้รับแน่นอน ในวันที่จำกัดด้วยเวลา ไม่ต้องแยกหาซื้อของให้วุ่นวาย ให้เราดูแลให้นะคะ

ราคา:
    1-30 ชิ้น ชิ้นละ 230 บาท
    31- 80 ชิ้น ชิ้นละ 220 บาท
    80 ชิ้นขึ้นไป ชิ้นละ 200 บาท

* เนื่องจากผลิตสีและลายละไม่มาก สอบถามก่อนสั่งซื้อนะคะ ราคานี้รวมสติ๊กเกอร์ชื่อผู้วายชนม์ ค่าส่งขึ้นอยู่กับนำ้หนัก และ ระยะทางค่ะ

สำหรับสมาชิกสยามแบร์นเนม แค่แจ้งเราว่าเป็นสมาชิก ทางเราจัดราคาพิเศษให้ จากชิ้นละ 230 บาท เหลือ 200 บาทต่อชิ้น ไม่มีขั้นต่ำในการสั่งค่ะ

สนใจสินค้าสอบถามได้ที่นี่ค่ะ ยินดีให้บริการค่ะ
    Click add line : http://line.me/ti/p/VzDiEa-pz3
    Line id: ripgiveaway
    ☎️ 091-878-6087
    E-mail : ripgiveaway@gmail.com
    Face Book: https://www.facebook.com/ripgiveaway/

Last edited by SweetCandyBee; 07-06-2016 at 12:23 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->