Belly Belt Combo Kit เป็นเข็มขัดที่ช่วยขยายกางเกงของคุณแม่ตั้งครรภ์ที่หน้าท้องขยายขึ้น จึงทำให้สามารถใส่กางเกงตัวเดิมได้ มีทั้งแบบตะขอและแบบกระดุม และผ้าซับด้านในมี 3 สี (ดำ ขาว น้ำเงินเข้ม) ใช้ได้ตั้งแต่เริ่มท้องอ่อนๆ หน้าท้องเริ่มขยายจนถึงท้องแก่เลยค่ะ ซื้อจากร้าน Mothercare พันกว่าบาท เคยใช้แต่ผ้าสีดำไม่กี่ครั้ง ส่วนผ้าสีขาวกับน้ำเงินยังไม่เคยใช้ ขอส่งต่อทั้งชุดแค่ 650 บาทส่งฟรี
ใช้ได้ทั้งแม่ตั้งครรภ์และคนที่อ้วนขึ้นแต่ยังอยากใส่กางเกงตัวเดิมค่ะ

ติดต่อทาง email: predahong@gmail.com
ไลน์ superlemonn (n 2 ตัวค่ะ)
ไม่ค่อยได้เช็ค pm ค่ะ