Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: ✦✦ ♥♥♥ UPDATE!!! ล่าสุด Lot ใหม่ มาแล้วค่ะ สวยเก๋ ~JK Style นำเข้าทุกชิ้น! Designสวย+คุณภาพดี✦✦ All Imported! ✦♡✦ Chic ✦ Minimal ✦ ไอเทม Grid ✦ Simple Chic ✦ คาร์ดิแกนสวยๆ ✦ Knit Wear สุดเก๋ ✦ Jacket คุณภาพดี ✦ ไอเทมเก๋ เน้นสไตล์และคุณภาพค่ะ ✦✦

Bangkok ~ Tokyo
    Warning Points:
    0/5

✦✦ ♥♥♥ UPDATE!!! ล่าสุด Lot ใหม่ มาแล้วค่ะ สวยเก๋ ~JK Style นำเข้าทุกชิ้น! Designสวย+คุณภาพดี✦✦ All Imported! ✦♡✦ Chic ✦ Minimal ✦ ไอเทม Grid ✦ Simple Chic ✦ คาร์ดิแกนสวยๆ ✦ Knit Wear สุดเก๋ ✦ Jacket คุณภาพดี ✦ ไอเทมเก๋ เน้นสไตล์และคุณภาพค่ะ ✦✦

✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦

✦ โปรดอ่านเงื่อนไขของร้านตรงนี้ก่อนนะคะ ถ้าสนใจถามรายละเอียดมาทาง pm
    หรือ email แม่ค้า janefjapan@gmail.com ลดให้ได้ค่ะ ✦

-ส่งฟรีลงทะเบียนทั่วประเทศไทยทุกชิ้นทุกรายการ
    -ต้องการให้ส่ง EMS เพิ่ม 50 บาท ทั่วประเทศไทยค่ะ
    -สอบถามละเอียดได้ค่ะ แต่ถ้าแน่ใจแล้วว่าจะ CF แล้ว ไม่ CC นะคะ blacklist เท่านั้น! ถ้า CF แล้วหายแจ้ง blacklist เช่นกัน ไม่ขายให้อีกค่ะ
    -ปล่อยของให้กับคนที่แจ้ง CF ก่อนเป็นคนแรก เพื่อความยุติธรรมนะคะ ถ้าแจ้ง CF แล้วต้องแจ้งวันโอนที่แน่นอนด้วยนะคะ
    -CF แล้วโอนภายในกำหนด 2 วันนะคะ เป็นกฏของร้าน หรือไม่ก็แจ้งวันที่สะดวกแน่นอนให้ทราบก่อน
    ถ้าไม่แน่ใจกรุณาอย่า CF นะคะ คนอื่นเสียโอกาสจอง ของก็เสียโอกาสขายค่ะ!!! เจอแบบนี้ blacklist ไม่ขายให้อีกค่ะ
    -CF แล้วต้องแจ้งวันโอนทุกครั้ง มิเช่นนั้นจะถือว่ายังไม่เสร็จสิ้นการ CF ค่ะ ผู้สนใจท่านอื่นจะมีสิทธิ์ CF ได้ทันที
    -เวลาสอบถามรายละเอียดสินค้า ขอให้บอกรหัสสินค้าหรือแนบรูปด้วยนะคะ เพื่อความสะดวก ไม่มีเข้าใจผิดกันคะ
    -โอนเงินวันไหน ส่งของให้ภายในวันรุ่งขึ้น ปกติส่งของทุกวันไม่เว้นเสาร์อาทิตย์ ยกเว้นวันหยุดไปรษณีย์เท่านั้นค่ะ
    -ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืนเด็ดขาดค่ะ กรุณาสอบถามรายละเอียดให้เรียบร้อยก่อนนะคะ
    -NEW!ขออนุญาตยกเลิก!ไม่รับจองทาง pm แล้วนะคะ เพราะลูกค้าจะไม่เข้ามาดู แล้วหายไปเลย แม้จะไม่ได้ตั้งใจแต่เป็นบ่อยมากๆค่ะ เสียโอกาสท่านอื่น รบกวนไลน์ หรือ e-mail เท่านั้นค่ะ

อยากขายผู้ที่อยากได้จริงๆค่ะ ไม่ได้ขายเอาถูกให้ดูขายดีเข้าว่า ราคาตามคุณภาพสินค้า ทุกชิ้นนำเข้าเองจากต่างประเทศ เน้นคัดคุณภาพ,ดีไซน์และสไตล์ไม่ตลาดแน่นอนค่ะ รับรองไม่ผิดหวัง

สนใจตัวไหนถามรายละเอียดเพิ่มเติมและขอส่วนลดมาได้ทาง e-mail: janefjapan@gmail.com
    *** หรือไลน์ก็ได้ค่ะ ตอนนี้ใช้ไลน์ได้ตามปกติแล้วนะคะ ลูกค้าท่านใดสะดวกติดต่อทางไลน์
    แอดตาม QR code ด้านล่างนี้มาได้เลยค่า ตอบเร็วแน่นอน ส่วนทางอีเมลสั่งได้เหมือนเดิมเลยค่า

✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦

♥♥♥ NEW!!! LOT ใหม่ล่าสุด (รหัส KR) มาทะยอยลงแล้วค่ะ วันละนิดวันละหน่อยทะยอยไปนะคะ ส่วน LOT เก่า SALE พิเศษสุดๆๆ โดยเฉพาะเมื่อสั่งซื้อ 2 ชิ้นขึ้นไปได้ราคาพิเศษมากรวมส่งค่ะ *** สามารถสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ค่ะ ท่านใดสะดวกไลน์ แอดมาได้ตาม QR code ด้านบนได้ตามปกติเลยค่า ***)♥♥♥

KR51 Organic Cotton Graphic Flower Printed Cute Top ท็อปลายดอกไม้พิมพ์ลายเก๋ๆ เนื้อผ้าคอตตอนสวยหรู ผ้าดีมากๆ เนื้อนุ่มเหมือนผ้าซาร่าเลยค่ะ ตัวนี้ใส่สบาย ใส่เดี่ยวๆได้ไม่โป๊ ไม่รัดรูปค่ะ ลายน่ารัก สีเข้ากันสุดๆๆๆๆ แขนสั้นปานกลางใส่สบาย มีน้ำหนักเป็นทรงตามภาพค่ะ คัตติ้งเนี้ยบเก๋ กระดุมหลัง ทำให้สวมตัวง่าย น่ารักสุดๆ มีน้ำหนักทิ้งตัวสวย ใส่แล้วเป็นทรง รีดง่าย มี texture ในตัวแต่ไม่ยับค่ะ แนะนำเนื้อผ้าเลยค่า เข้ากับท่อนล่างอะไรก็สวยแน่นอน สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักสุดๆๆ ผ้าดีมากๆเลยค่ะ ลายน่ารัก โดดเด่น เข้ากับทรงค่ะ ผ้าดีมาก
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-39 นิ้ว ทรงใส่สบาย ความยาว 23-24 นิ้ว แขนปานกลาง 13 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ เข้ากับท่อนล่างอะไรก็สวย ขาสั้นขายาวได้หมดค่ะ โชว์ลายน่ารัก ทำจั๊มในเอวสูงได้สวยมากๆเลยค่ะ

KR50 Premium Navy Shirt Collar Light Cute Dress เดรสสีน้ำเงินนาวีเข้ม ผ้าไนลอนผสมคุณภาพดี เนื้อเนียนสวยมีซับในอย่างดีทั้งตัว ตัดแต่งดีไซน์คอปกสีฟ้าลายทางอ่อนเก๋ๆค่ะ แขนสั้นน่ารัก ดีไซน์มาอย่างดีทั้งตัวค่ะ ผ้ามีน้ำหนักทิ้งตัว ไม่รัดรูป แต่ผ้าไม่ยืดค่ะ ใส่พอดีตัวจะสวยที่สุดค่ๆ เรียบเก๋ เข้ากับรองเท้า เครื่องประดับอะไรก็ง่ายแน่นอน สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 บาทค่า Highly Recommended!!
    SIZE: ไหล่ 15 นิ้ว รอบอก 38-40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้เล็กน้อย ความยาว 30-31 นิ้ว แขนสั้น 12 นิ้ว

KR49 Special Milky White Minimal Paper Light Top ท็อปมินิมอลทรงเก๋ เน้นคัตติ้งการตัดต่อทรงสวย โดดเด่น ไม่รัดรูปค่ะ สีขาวนวลสวยผ้าคอตตอนคุณภาพเริ่ดค่ะ ใส่สบาย คัตติ้งด้านหน้าเป็นจีบสวยเก๋ เท่ากันสองข้างและตรงกลาง และด้านหลังค่ะ เข้ากับเนื้อผ้าคอตตอนคุณภาพดี แขนสั้นปานกลางน่ารัก ทรงนี้ใส่แบบปล่อยได้เลยค่ะ ไม่ต้องทำจั๊ม น่ารักพอดีตัว ใส่สบาย พรางหุ่นได้ดี ใส่เข้าได้ง่าย สวยกับทุกรูปล่างค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 650 >>> 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าทรงน่ารัก สวยเก๋สุดๆ ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 40-42 นิ้ว ทรงพริ้วใส่สบาย ไม่รัดรูป ความยาว 25 นิ้ว แขนสั้น 13 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้น่ารักมากๆ สีขาว ทรงเก๋ เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่าย ตัวนี้ไม่ต้องทำจั๊มก็สวยค่ะ เพราะเป็นทรงมาแบบนี้เลยค่ะ

KR48 BW Full Printed Ladies Chic Shirt เชิ๊ตสีขาวลายพิมพ์เก๋ๆสีดำ ปกเชิ๊ตเก๋น่ารัก เข้ากับลำตัว และลายพิมพ์เก๋ๆค่ะ ดูดีเทลได้ที่รูปล่าง ทรงพริ้วสวย แขนสามส่วนน่ารักสุดๆค่ะ ผ้าชีฟองเนื้อนิ่มละเอียดคุณภาพดีสุดๆ หนากว่าชีฟองปกติเล็กน้อยค่ะ ไม่ธรรมดาแน่นอน ใส่เดี่ยวได้เลย ใส่สบาย ไม่ร้อน และไม่โป๊ค่ะ ทรง Loose ไม่รัดรูป มีความยาวทำจั๊มในเอวสูงได้สวยมากๆเลยค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 650 >>> 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋คุณภาพดี ใส่สบายมากๆเลยค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-42 นิ้ว ทรงใส่สบาย ความยาว 25 นิ้ว แขนสามส่วน 15 นิ้ว

ใส่สบายๆ เท่ๆ สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ ลายเก๋ ทรงน่ารัก ดูหรูค่ะ ทรงสวยพอดีตัวสไตล์สาวเท่
    หลวมๆใส่สบายมากๆ แต่ไม่ย้วยและไม่รัดรูป เข้ากับท่อนล่างเรียบๆ ไอเทมเรียบๆได้ง่ายแน่นอนค่า

KR47 Special BW Tiny Striped Kimono V Collar Dress เดรสลายทางสไตล์กิโมโนน่ารัก ช่วงคอวี ทบกันเป็นดีไซน์เก๋ๆ และผ้าทิ้งตัวลงมาเป็นทรงดังภาพค่ะ ตัวนี้มีเชือกผูกเอวแยกแถมให้เป็นเซ็ทค่ะ คล้องช่วงเอวที่เป็นเหมือนรูใส่เข็มขัด แล้วรัดเอวเป็นทรงจั๊มนิดๆได้สวยเป๊ะมากๆค่ะ ทรงและคัตติ้งดีไซน์เก๋ รับกับเนื้อผ้าลายทางเรียบๆ ดูหรูค่ะ ช่วงแขนปานกลาง ไม่รัดใส่สบาย ปลายผูกเชือกได้ ดีไซน์มาอย่างดีทั้งตัวค่ะ เนื้อผ้าไนลอนผสมเนื้อลื่นพริ้ว แต่เป็นทรง มีน้ำหนัก ทิ้งตัว ไม่ยับง่าย รีดแล้วเรียบสนิทค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้ไม่โป๊ทะลุแต่ไม่ร้อนค่ะ รับรองว่าเริ่ดดด ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋ ตัวเดียวอยู่ ไม่เหมือนใครค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 36-38 นิ้ว เอว+สะโพก Free 40+ ทรงหลวมไม่รัดรูป ความยาว 40-41 นิ้ว ทำจั๊มได้ตามต้องการ แขนปานกลาง 15-16 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ผ้าเนื้อทึบไม่โปร่งโป๊ แต่ทรง Loose ใส่สบาย ใส่ตรงลงมาเก๋ๆ หรือทำจั๊มแล้วรัดด้วยริบบิ้นก็สวยดังภาพค่ะ
    สวยหรู น่ารักมีสไตล์มากๆเลยค่ะ ตัวเดียวอยู่ เรียบเก๋ แต่โดดเด่น ไม่เหมือนธรรมดาแน่นอนค่ะ ใส่ได้บ่อยๆค่า

KR46 BW Tiny Graphic Floral Printed Loose Light Top ท็อปผ้าคอตตอนผสมเนื้อนุ่มนิ่มสีขาวครีม พิมพ์ลายดอกไม้กราฟฟิกเล็กๆเป็น Pattern เก๋ๆ สีดำทั้งตัวค่ะ มองไกลๆสวยมาก คล้ายใบไม้ละเอียดๆ ใกล้ๆเหมือนเป็นดอกไม้เล็กๆค่ะ ตัวนี้ทรงเรียบเก๋น่ารัก ใส่สบาย ผ้าทิ้งตัว ไม่ใช่ผ้ายืดค่ะ นิ่มลื่นคล้ายๆผ้าซาร่า คัตติ้งเนี้ยบสวย แนะนำโดยเฉพาะเรื่องผ้าเลยค่ะ นิ่มคุณภาพดีมากๆเลยค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้ไม่บางโป๊ แต่ไม่หนาไปจนร้อนค่ะ ระบายอากาศได้ดีมากๆ แขนสั้นใส่สบาย มีความยาวทำจั๊มในเอวสูงแล้วน่ารักค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆเลยค่ะ ใส่สบาย เนื้อผ้าดีมากค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 38-40 นิ้ว ทรงไม่รัดรูป ใส่สบาย ความยาว 25 นิ้ว แขนปานกลาง 12 นิ้ว

KR45 BW Triangle Graphic Printed Cute Top ท็อปผ้าคอตตอนผสมเนื้อทอละเอียดมี texture สวยเก๋ทั้งตัว พื้นขาวนวลสวยลายสามเหลี่ยมสีดำเก๋ๆ สไตล์ graphic เรียงตัวสวยงามมากๆค่ะ ลงตัวเข้ากับทรงเสื้อน่ารัก ช่วงคอแบบสม็อคยืดหยุ่นได้ดี ไม่ย้วยเป็นทรงน่ารัก ใส่แบบปกติมีคอ หรือใส่แบบ Off Shoulder โชว์ไหล่ ก็หวานสวยค่ะ แขนบานเล็กน้อย คล้าย Fringe แต่ไม่บานโป๊ มีความยาวทำจั๊มในเอวสูงได้สวยมาก ใส่กับท่อนล่างเรียบๆอะไรก็สวยแน่นอนค่ะ โดยเฉพาะยีนส์เลยค่ะ ได้ทั้งสั้นยาว เช่นกางเกงตัวด้านล่าง เข้ากันสุดๆเลยค่ะ สีขาวดำเรียบก๋ Match ง่ายแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 650 >>> 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆ เนื้อผ้าดี ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-42 นิ้ว ทรงไม่รัดรูป ใส่สบาย ความยาว 23 นิ้ว แขนปานกลาง 11-12 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ใส่ได้สองแบบคือ แบบปกติ สวมคอเดี่ยวๆได้ หรือใส่แบบ Off-Shoulder เปิดไหล่ Sexy เล็กๆได้ด้วยค่า

KR44 Black Authentic Denim Chic Jump Waist Pants กางเกงยีนส์สีดำเอวสูงช่วงเอวจั๊มน่ารักมากๆเลยค่ะ ด้านหน้าเป็นกระดุมเรียบเก๋ สีดำเงินสวยเรียบหรู ขาตรง ปลาย Fringe เก๋ๆ ดูดีเทลได้ตามภาพเลยค่ะ เนื้อยีนส์คุณภาพดีมากๆเลยค่ะ texture ยีนส์ชัดสวยเก๋ แต่นิ่ม ไม่แขน ทรงพริ้วใส่สบาย ตรงลงมามีน้ำหนัก อยู่ทรงค่ะ ใส่ได้บ่อยๆแน่นอน ทำจั๊มปกติ กับท็อปอะไรก็สวย แค่เสื้อยืดเรียบๆเก๋ๆก็เอาอยู่แล้วค่ะ เหมาะกับคนที่ชอบไอเทมโมเดิร์น คุณภาพดีที่เนื้อผ้า ดีไซน์เรียบเก๋ ใส่ง่ายค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 >>> 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าผ้ายีนส์คุณภาพดี ทรงเก๋ Minimal Chic ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า
    SIZE: เอวสูง รอบเอวยืดระหว่าง 24-32 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดี ไม่รัดพุง สะโพก 36-38 นิ้ว ความยาว 36 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ เก๋มาๆ คนที่ชอบสไตล์ Minimal Chic เน้น เนื้อผ้าดี ไม่ผิดหวังค่า

KR43 Light Grey Big Line Full Texture Soft Knit Top ท็อปถัก Knit ทั้งตัว ละเอียดเก๋ ลายทางตามขวางเส้นใหญ่สีเทา ขาวครีม น่ารักเข้ากันสุดๆค่ะ ทรงเก๋พอดีตัว ปลายเสื้อ และปลายแขนจั๊มเล็กน้อย เป็นทรงเก๋ ใส่สบาย ตัวนี้จริงๆใส่เดี่ยวได้เลยค่ะ ไม่ทะลุมากค่ะ หรือถ้าใครไม่มั่นใจใส่กับซับใสสายเดี่ยว หรือสปอร์ตบราด้านในก็ได้ค่ะ ใส่สบาย ไม่ร้อน เนื้อถักโปร่ง ไม่หนา แต่คุณภาพดี ไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ แนะนำเนื้อผ้าเลยค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆ ใส่สบาย เรียบเก๋ค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-42 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดี ใส่สบายสุดๆค่ะ ความยาว 24 นิ้ว แขนปานกลาง 14 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ ทรงน่ารัก พอดีตัว แขนทรงตุ๊กตานิดๆ ไม่เหี่ยวค่ะ เป็นทรงสวยตลอดเวลาค่ะ

KR42 Grey Mixed Striped V Cotton Linen Loose Top ท็อปคอวีทรง Loose ลายทางสวยเก๋ ผ้าคอตตอนลินินเนื้อทอ ลายเส้นสีเทา Mix กันเก๋ๆ คัตติ้งเข้ากับทรงตามดีไซน์ คอสามเหลี่ยมเลยค่ะ น่ารักมากๆ ช่วงคอไม่ต่ำ ไม่โป๊ ใส่สบาย ผ้า texture เส้นสวย ระบายอากาศได้ดี ไม่โป๊ค่ะ ใส่เดี่ยวเหมาะเลย มีความยาวทำจั๊มกับเอวสูงได้สวยมากๆ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 650 >>> 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆ เนื้อผ้าดี ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-42 นิ้ว ทรงไม่รัดรูป ความยาว 24-25 นิ้ว แขนปานกลาง 13-15 นิ้ว แล้วแต่ช่วงไหล่ ทรงปรับเข้ากับหุ่นคนใส่ได้ง่ายค่ะ

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ทรงเก๋ เข้ากับลายทาง ดีไซน์ลงตัว ใส่สบาย ทำจั๊มในเอวสูงน่ารักมากๆเลยค่ะ

KR41 Aqua Blue Waist Tie Mini Skirt กระโปรงสั้นสีฟ้าน้ำทะเลสวยเก๋ สดใส โดดเด่น มีลูกเล่นเก๋ๆที่เป็นเอวผูกข้างสวยเก๋ ซิปหลังใส่สบายแบบซ่อน เนื้อผ้าผสม เนื้อยืดหยุ่นได้ดี คล้าย Bodycon แต่ไม่รัดรูปค่ะ เข้ากับรูปทรงคนใส่ได้พอดีมากๆ ใส่เป็นเอวกลางหรือต่ำก็ได้ค่ะ ช่วงเอวเกาะดี ไม่หลุดง่าย เคลื่อนไหวได้กระชับกระเฉงแน่นอนค่ะ ไม่ต้องใส่ซับในด้านใน ไม่โป๊ ไม่ทะลุค่า เข้ากับท็อปสวยๆอะไรก็ง่ายทั้งสีพื้นอ่อนเข้ม ทุกลาย ทุกดีไซนืเลยค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าทรงสวย มีสไตล์มากๆเลยค่ะ ใส่ได้บ่อยๆ Match กับท็อปสวยๆได้แน่นอนค่า
    SIZE: รอบเอวกลาง-ต่ำ 27-28 นิ้ว ผูกกระชับได้ตามต้องการ สะโพก 36-38 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดี ความยาว 14 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ ทรงเอวกลางๆกำลังดี เรียบเก๋แต่มีลูกเล่น สีสวย เข้ากับท็อปเก๋ๆอะไรก็ง่ายแน่นอนค่า

KR40 Special Milky White Hand-drawn Dot Fringe Cute Dress เดรสสีขาวนวลสวย คอกลมเก๋ ลายพริ้นท์ Polka Dot สไตล์ ลายจุดแบบลายเส้นกราฟฟิกเก๋ๆ น่ารักมากๆเลยค่ะ ดู detail ได้ที่รูปล่างค่ะ เนื้อผ้าคอตตอนผสมสีขาวนวลสวย ยืดหยุ่นได้ดีมากๆ เนื้อผ้าเริ่ด ละเอียดมากๆ มี texture ในตัว แนะนำเลยค่ะ ด้านในนิ่ม ใส่สบาย ช่วงแขนปานกลางน่ารักมากๆเลยค่ะ ปลาย Fringe แบบทรง ไม่บานโป๊ ใส่สบายสุดๆค่ะ น่ารักมากๆ ลงตัวสุดๆ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าผ้าดีมากๆ ทรงน่ารัก ลงตัวสุดๆค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 36 นิ้ว ยืดหยุ่นได้เล็กน้อย ความยาว 32 นิ้ว แขนปานกลาง 15 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ยาวกำลังดี ใส่สบาย ทรงพริ้วๆ ไม่รัดรูปค่ะ ลายเก๋น่ารัก ดีไซน์ลงตัวทั้งตัว ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า

KR39 Special Soft Organic Cotton White Maxi Dress Set เซ็ทแม็กซีเดรสสีขาว กับซับในเดรสสายเดี่ยวเข้าเซ็ทกัน สีขาวนวลสวย ผ้าคอตตอนเนื้อทอสวยเก๋มากๆเลยค่ะ มี texture ทั้งตัว ตัวยาว Maxi แต่ไม่ลากพื้นค่ะ ทรง Loose ใส่สบาย เคลื่อนไหวสะดวก สไตล์ญี่ปุ่น เหมาะกับคนที่ชอบผ้ามี texture โชว์เนื้อผ้าคุณภาพดี ทรงพริ้วตรงลงมาใส่สบาย น้ำหนักเบา ดู texture ได้ที่รูปล่างค่ะ แขนสามส่วนน่ารักมากๆ เป็นทรงดังภาพเลยค่ะ คุณภาพดีสุดๆ ไม่ผิดหวังแน่นอน คุ้มสุดๆ เดรสด้านในนำไปใส่ Match กับไอเทมอื่นๆได้อีกมาก หรือใส่เข้าเซ็ทกันแบบนี้ก็เอาอยู่เลยค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 850 >>> 750 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดีสุดๆ เนื้อผ้าเริ่ดสวยเก๋ ทรงสวย มีสไตล์ เข้าเซ็ท คุ้มสุดๆค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38 นิ้ว ความยาว 42-43 นิ้ว แขนปานกลาง 14 นิ้ว ซับใน Freesize ยืดหยุ่นได้ดี

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ Organic Cotton Texture สวยเก๋ สไตล์ญี่ปุ่น เนื้อผ้าดีมากๆค่ะ ทรงใส่สบาย เข้าเซ็ทกับด้านใน
    ได้ลุคคุณหนูๆ แต่เรียบเก๋ มินิมอล ใส่เดี่ยวๆหรือ เข้ากับคาร์ดิแกนก็สวย Match กับรองเท้ากระเป๋าอะไรก็ง่ายค่ะ

KR38 Black Chic Triangle Minimal Ladies Loose Top ท็อปทรง Loose ปลายสามเหลี่ยมสวยเรียบเก๋ เนื้อผ้าไนลอนผสม ลื่นๆคุณภาพดี เนื้อเบา แต่ไม่หนาไม่บางเกินไป กำลังมีน้ำหนักกำลังดีเลยค่ะ แขนปานกลาง ปลายทิ้งตัวสวยเก๋มากๆค่ะ คัตติ้งช่วงกลางลำตัว ซ้ายขวาเท่ากัน คล้ายสามเหลี่ยมค่ะ แต่ผ้ามีน้ำหนักไม่บานโป๊ ตกลงมาเป็นทรงพริ้วๆ เก๋ไฮโซ ตัวนี้มีเชือก ริบบิ้นสำหรับผูกเอวเป็นเซ็ทเข้ากันให้ด้วยค่ะ ผูกเข้ามาแล้วจะได้ทรงดังรูปล่างค่ะ ถ้าปล่อยพริ้วจะเป็นทรง Loose แบบด้านบน ใส่สบาย คอกลมกึ่งๆวีนิดๆ ไม่ลึก กำลัง Minimal เรียบหรูเลยค่ะ Match ใส่กับท่อนล่างได้สวยดูแพงมากๆค่ะ เนื้อผ้าเริ่ดสุดๆ ไม่ผิดหวังแน่นอน สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋ไฮโซ ผ้าดีมากๆ ไม่ผิดหวังค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 40 นิ้ว++ ทรงช่วงตัวกว้างเป็นสามเหลี่ยม ไม่รัดรูป ความยาว 24-26 นิ้ว ผูกเอวได้ตามต้องการ แขนปานกลาง 14-15 นิ้ว มีเชือกรัดเอวแถมให้เป็นเซ็ทเข้ากัน ใส่แบบด้านล่างค่า

KR37 White Bordered Ultra Light Tanktop เสื้อแขนกุดสวยเก๋ ผ้าโพลีเนื้อดี สีขาวเนียนสวย แต่งขอบสีดำทั้งตัว ช่วงหวังไขว้เป็นตัววีสวยๆ แล้วทิ้งตัวเรียบๆเก๋ๆ ไม่โป๊ค่ะ ตัวนี้ต้องใส่กับซับใน อาจจะเป็นสปอร์ตบรา หรือสายเดี่ยว เพราะว่าเนื้อบางเบา แต่ไม่โปร่งใสเท่าชีฟอง ใส่สบายๆ ทำจั๊มในเอวสูงแล้วสวยมากๆค่ะ ใส่ได้บ่อยๆแน่นอน เรียบเก๋แต่มีลูกเล่นที่ขอบ โดดเด่นแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋ ใส่สบายค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38 นิ้ว ความยาว 22 นิ้ว แขนกุด

KR35 Beige Navy Pastel Mixed Striped Delicate Pleated Skirt Pants กางเกงกระโปรงพลีทสีเบจพาสเทล เส้นปนขาวและน่ำเงินนาวี ละเอียดสวยเก๋ เนื้อพลีทคุณภาพดีมากๆเลยค่ะ ละเอียดแน่น เนื้อผ้าผสมใส่เดี่ยวๆได้ไม่โป๊ คล้ายใส่กระโปรงแต่เป็นกางเกงค่ะ เคลื่อนไหวได้สะดวก ไม่รัดรูป เอวปรับสูง-ต่ำได้หมดเลยค่ะ ถ้าใส่สูงหน่อยจะได้อีกทรง ถ้าใส่เอวต่ำจะได้ขายาวหน่อย ปรับได้หลากหลาย ไม่รัดพุงค่ะ แนะนำเลยค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋ มีสไตล์ ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ
    SIZE: รอบเอวยืดระหว่าง 25-34 นิ้ว สะโพก Free พลีทขยายได้มาก ความยาว 33-34 นิ้ว

KR33 Blue & Mustard Mixed Striped Fringe Cute Dress เดรสโทนสีฟ้าตุ่นอมเทาลายเส้นสีขาวเหลืองมัสตาร์ทสวยเก๋ ตัดต่อเป็นเดรสน่ารักมากๆเลยค่ะ ทรงด้านบนเหมือนเสื้อเชิ๊ตคอแมนดารินทรงพอดีตัวไม่รัดรูป กระโปรงทรงพริ้วๆน่ารัก แต่ไม่บานโป๊ ผ้ามีน้ำหนักตกลงมาเป็นทรงดังภาพเลยค่ะ ปลายแต่ง Fringe นิดๆ กำลังดี แขนตุ๊กตาแบบไม่พอง น่ารักมากๆค่ะ ใส่สบายๆตัวเดียวอยู่เลยค่ะ เนื้อผ้าไนลอนผสมนิ่มๆ ใส่สบาย ระบายอากาศได้ดี บางเบาแต่ไม่บางโป๊ ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่า ดูดีเทลได้ที่รูปล่างน่ารักค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ป้ายห้อย ตัดใจส่งต่อเพียง 750 >>> 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักสุดๆๆ ไม่ผิดหวังแน่นอน ตัวเดียวอยู่เลยค่า สีสวยมากกกกกก
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-40 ยาวทั้งหมด 40-41 นิ้ว แขนปานกลาง 13 นิ้ว

ใส่เดี่ยวๆไสไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ พอดีตัว ไม่รัดรูป พริ้วๆนิดๆแต่ไม่โป๊ ใส่เดี่ยวๆตัวเดียวอยู่เลยค่ะ
    match กับรองเท้ากระเป๋าอะไรก็น่ารักสุดๆๆ ใส่สบาย สีสวยสดใส ไม่ผิดหวังค่า

KR32 Black Balloon Organic Cotton Casual Pants กางเกงผ้าคอตตอนเนื้อทอสวยเก็สีดำสนิท ทรงบอลลูนน่ารักมากๆๆ ใส่สบายๆ เอวยืดประได้ตามต้องการค่ะ เชือกด้านหน้าผูกให้พอดีแล้วเก็บได้ เรียบๆสวย เข้ากับท็อปอะไรก็สวยค่ะ ทรงพองแต่ไม่พองมากเวลาใส่ จะดูเป็นทรงแบบภาพด้านล่างค่ะ น่ารักสุดๆๆ สไตล์ญี่ปุ่นฮิตมากๆ เพราะมีเอกลักษณ์ Shape เก๋ สะดุดตา เข้ากับท็อปแบบใดก็สวย โชว์เนื้อผ้าค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 650 >>> 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักสุดๆๆ ไม่ผิดหวังค่า
    SIZE: รอบเอวยืดระหว่าง 24-34 นิ้ว ผูกกระชับได้ตามต้องการ สะโพก Free 40++ ทรงไม่รัดรูป ความยาว 28 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักญี่ปุ่นมาก ทรงพองเล็กน้อย ใส่สบาย ดู Casual เรียบเก๋แบบเป็นธรรมชาติโชว์เนื้อผ้าดีค่ะ
    เหมาะกับคนที่กังวลเรื่องสะโพก ทรงนี้พรางสวยเลยค่ะ ใส่เข้ากับท็อปอะไรก็น่ารักสุดๆค่ะ ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า

KR31 Bamboo Pattern Printed Light Skirt กระโปรงเอวสูง เข้ารูปสีพื้นเหลืองครีมอ่อน ลายพริ้นท์ใบไผ่สีดำเก๋ๆเข้ากันทั้งตัว สวยมากเลยค่ะ เนื้อผ้าคล้ายชีฟองแต่หนากว่าเล็กน้อย ไม่โปร่งโป๊ ลื่นนิ่ม มีซับในช่วงครึ่งบน ช่วงล่างผ่าเป็นตัว V ด้านหน้า โชว์เรียวขาสวยแต่ไม่โป๊ค่ะ น่ารักมากๆ เหมาะใส่ปาร์ตี้หรือออกงานได้สวยมากๆ ทรงเข้ารูปแต่ไม่รัดรูป ใส่พอดีๆไซส์จะกำลังดีค่ะ ซิปหลังแบบซ่อนเนี้ยบใส่สบาย ไม่เห็นรอยตะเข็บค่ะ ความยาวประมาณแข้งกำลังสวย ใส่กับท็อปเรียบๆอะไรก็งามค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าผ้าสวยมากๆเลยค่ะ
    SIZE: รอบเอวสูง 27-28 นิ้ว สะโพก 38-39 นิ้ว ความยาว 34 นิ้ว

KR30 Pastel Pink Mixed Striped Shirt Collar Jumpsuit จั๊มสูทสีชมพูอ่อนลายเส้นทางตรงสวยเก๋ สีน้ำตาลดำสลับกัน แปลกเก๋ไม่เหมือนใคร ผ้าเนื้อผสมบางเบาใส่สบายแต่ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ ช่วงบนเป็นทรงเสื้อปกเชิ๊ตน่ารักมากๆ ช่วงเอวจั๊มยืดคุณภาพดีไม่รัดรูป ยืดเป็นทรงสวยมากๆ ช่วงท่อนล่างเป็นกางเกงขาสั้น ใส่สบาย ไม่รัดรูปทั้งตัวค่ะ แขนสั้นปานกลางน่ารัก ตัวเดียวอยู่เลยค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดดสุดๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 >>> 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าทรงน่ารักสุดๆค่ะ ใส่สบาย ตัวเดียวอยู่เลยค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว เอวยืดระหว่าง 24-32 นิ้ว สะโพก Free 36 ถึง40 นิ้ว ทรงไม่รัดรูป ยาวทั้งหมด 36 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักสดใสมากๆ ใส่เดี่ยวๆได้เลย ไม่ต้อง Match มาก เข้ากับรองเท้ากระเป๋าอะไรก็ง่ายแน่นอนค่า

KR29 Silver Metallic Delicate Pleated Midi Skirt กระโปรงยาวปานกลางสวยเก๋ เอวสูงพลีทละเอียดสีเงิน Metallic มีกลิตเตอร์เล็กๆทั้งตัวค่ะ ใส่สบายมากๆ พลีทขยายได้มาก ละเอียดเนี้ยบสวย ดูได้ที่รูปล่างเลยค่ะ ดีเทลสวยมากๆ ลื่นนิ่ม ใส่สบาย ไม่ต้องใส่ซับในเลยค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้เลย เอวสูงยืดคุณภาพดี ไม่รัดเกินไป ใส่กับท็อปสวยๆอะไรก็ง่ายค่า คุณภาพเริ่ดมากๆเลยค่ะ สภาพเริ่ดสุดๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเก๋ เนื้อพลีทละเอียดคุณภาพดีมากๆเลยค่ะ ใส่ได้บ่อยๆ ไม่ตกยุคแน่นอน
    SIZE: รอบเอวสูงยืดระหว่าง 24-34 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดีมาก สะโพก Free พลีทขยายได้มาก ความยาว 29 นิ้ว

KR28 Baby Pink X Baby Blue Stripe Cute T เสื้อยืดผ้าคอตตอนผสมเนื้อ texture คุณภาพดีสุดๆเลยค่ะ นิ่ม สบาย ระบายอากาศได้ดีมากๆ สีชมพูเส่นฟ้าเข้ากันน่ารักมากๆเลยค่ะ แปลกเก๋ สดใส แต่สีไม่สดแป๋นจนเกินไป พอดีลงตัวมาก ทรงใส่สบาย ไม่รัดรูป พอดีตัว ทำจั๊มในเอวสูงแล้วน่ารักมากๆเลยค่ะ ใส่ได้เก๋ๆหลากโอกาสแล้วแต่ Match กับท่อนล่าง ตัวนี้รับประกันว่าผ้าดีมาก ไม่ผิดหวังค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดค่า มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 450 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักสุดๆ ผ้าดีมากๆเลยค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดีมาก ความยาว 24-25 นิ้ว แขน 8-9 นิ้ว

KR27 Black Chic Ribbon Waist Minimal Dress เดรสสีดำเรียบเก๋ ผ้ายืดคอตตอนเกล็ดปลาเนื้อหนาคุณภาพดี แต่ไม่หนามากจนร้อน ใส่สบาย เหมาะใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ ด้านข้างผ่าสูง มีริบบิ้นผูกที่เอว สวยเก๋ เหมาะกับใส่กับขาสั้นไว้ด้านใน หรือกระโปรง อีกชั้นก็เข้ากันง่ายสุดๆ ใส่สบายค่ะ แขนพับขึ้นได้ตามต้องการ คอกลมปาดนิดๆ สวยเก๋​ มินิมอลแต่มีลูกเล่นในตัวค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดดสุดๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดี เก๋สุดๆค่ะ ใส่ได้บ่อยๆคุ้มค่าแน่นอน
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40-42 นิ้ว ยืดหยุ่นได้มาก ความยาว 35 นิ้ว แขนยาวปานกลาง 18 นิ้ว

KR26 Pastel Pink Mixed Striped Cute Top ท็อปสีขาวชมพูพาสเทลสวยเก๋ เป็นเส้นน่ารัก แถบเส้นหนาทึบไม่เท่ากัน เป็นลายทั้งตัวเก๋ๆ ใส่สบาย เนื้อผ้าคอตตอนผสมเนื้อทอละเอียด มี texture ทอสวยเก๋ในตัว ไม่ธรรมดาแน่นอนค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้เนื้อทึบแสงแต่ไม่ร้อน ใส่สบาย ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ มีความยาวทำจั๊มกับเอวสูงได้สวย ปลดกระดุมหน้าได้ทั้งตัว คอกลมน่ารักใส่สบาย ดีไซน์เข้ากันกับทรงแขนสั้นบานนิดๆ เป็นทรงวอลุ่มน่ารัก พริ้วๆ ดูดีเทลได้ที่รูปล่างเลยค่ะ ผ้าดีมากๆ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดดสุดๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักสุดๆๆ ไม่ผิดหวังค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ทรงไม่รัดรูป ความยาว 25 นิ้ว แขน 7-8 นิ้ว

KR25 Greyish Aqua Blue Textured Cotton Linen Shirtdress เดรสปกเชิ๊ตสีฟ้าน้ำทะเลโทนตุ่นๆ ออกปนเทานิดๆ สวยเก๋ เนื้อผ้าคอตตอนผสมลินินเนื้อทอละเอียด เป็นเส้นๆ สวยเก๋ มี texture เก๋ไฮโซทั้งตัว ทรงหลวมใส่สบาย แต่ไม่ย้วย เนื้อผ้าอยู่ตัวดีมากๆค่ะ สไตล์ญี่ปุ่น มี texture เซอร์ๆนิดๆ ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ ไม่โป๊ ปลดกระดุมทั้งตัวเป็นเสื้อคลุมยาวได้อีก น่ารักมากๆ ใส่ได้บ่อยๆแน่นอน สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดดสุดๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 >>> 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวย ผ้าคุณภาพดีมากๆค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดีมากๆ ความยาว 36 นิ้ว แขนยาวปานกลาง 17 นิ้ว

KR24 Milky White Full Striped Texture Chic Top ท็อปสีขาวสุดเก๋ texture เส้นๆทั้งตัวค่า น่ารักมากๆ เส้นเป็นเส้นนูนๆออกมาเลยค่ะ เนื้อทอสวยเก๋ คุณภาพดีมากๆ ไฮโซสุดๆ เนื้อผ้าไม่ธรรมดาแน่นอนค่ะ แขนปานกลางน่ารัก มีเส้นแขนผ่าขึ้นมาเล็กน้อย เป็นทรงเก๋ๆ มินิมอล แต่ดูมีลูกเล่นค่ะ เวลาถือกระเป๋าคล้องแขนแล้วได้ทรงไฮโซมากๆเลยค่ะ เรียบเก๋ คอติดแต่ไม่เต่า ใส่สบาย เนื้อผ้าผสมไม่ร้อนค่ะ ไม่หนาไม่บางจนเกินไป เหมาะใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่ายแน่นอนค่า ได้ทุกแบบทุกทรงทุกสไตล์ คุ้มสุดๆๆๆ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดดสุดๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋ คุณภาพดีสุดๆ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดีมากๆ ความยาว 25 นิ้ว แขนยาวปานกลาง 15 นิ้ว

KR23 Pastel Beige Navy Striped Loose Cute Playsuit เดรสจั๊มสูทสีเบจออกชมพูพาสเทลสุดเก๋ ลายเส้นขาวน้ำเงินนาวีเข้ม เข้ากันสุดๆ ดีไซน์น่ารัก ทรงหลวมใส่สบาย แต่ไม่โป๊ค่ะ มีซับในทั้งตัว ตัวนี้ใส่เดี่ยวๆก็ได้ หรือใส่เป็นเอี้ยมกระโปรงแบบในภาพก็สวยค่ะ เข้ากับเสื้อด้านในอะไรก็ง่ายโดยเฉพาะสีพื้น เช่นขาวดำ เข้าได้กับทุกทรง ทั้งเชิ๊ตทั้งเสื้อยืดค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดดสุดๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 >>> 550 บาทค่า Highly Recommended!!
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38 นิ้ว ความยาว 38 นิ้ว แขนกุด

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ทรงพริ้วสวย ใส่สบาย เข้ากับท็อปเรียบๆอะไรก็สวย โดยเฉพาะเสื้อยืดขาวค่ะ น่ารักมากๆ ใส่ได้บ่อยแน่นอนค่ะ

KR20 Dark Grey Mixed Delicate Pleated Skirt Pants กางเกงกระโปรงพลีทละเอียด ลายเส้นสวยเก๋ พื้นเทาเส้นขาวส้ม น่ารัก Mixed เข้ากันกับเนื้อผ้าอย่างดี มี texture ในตัว พลีทไม่คลายค่ะ เนื้อผ้าคล้ายชีฟองแต่หนากว่าเล็กน้อย มีซับในทั้งตัว ไม่โป๊ ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ ใส่เป็นเอวปานกลาง-สูงกำลังดี ไม่รัดมากจนเกินไป ใส่สบาย เวลาเคลื่อนไหวคล้ายกระโปรงเลยค่า เข้ากับท็อปสวยๆอะไรก็ง่าย สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดดสุดๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสีเทากลางสวยเก๋ ผ้าพลีทคุณภาพดีละเอียดมากๆเลยค่ะ
    SIZE: รอบเอวยืดระหว่าง 25-34 นิ้ว สะโพก Free พลีทขยายได้มาก ความยาว 35 นิ้ว

KR19 Blue Mix-Striped V Collarless Loose Cute Shirt ท็อปแขนสั้นลายคอวีสวยเก๋ ไม่มีปก ทรงหลวมๆใส่สบาย น่ารัก ลายเส้นสีฟ้าโทนตุ่นนิดๆ สลับสีเบจ น่ารักมากๆเลยค่ะ ดูสดใส เก๋ๆ สไตล์ Summer ชิลๆ ถ่ายรูปสวย ใส่เดี่ยวๆเป็นท็อปได้เลยหรือปลดกระดุมใส่เป็นเสื้อคลุมก็สวยค่ะ แขนสั้นแบบปลายสามเหลี่ยมน่ารักสุดๆๆ ทำจั๊มกับเอวสูงแล้วได้ทรงน่ารักมากๆเลยค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดดสุดๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารัก สีสวย ผ้าดีมากๆเลยค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 ความยาว 25 นิ้ว แขนสั้น 7-8 นิ้ว ทรงสามเหลี่ยมกว้างใส่สบายมากค่ะ

KR17 V Neck Tiny Floral Cute Loose Dress เดรสคอวีสวยเก๋ ทรง Loose แต่ง Fringe ที่ปลายแขนและปลายเดรสพริ้วๆ ใส่สบาย เนื้อผ้าผสมลื่นนิ่ม ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ เนื้อบางแต่ไม่บางโปร่งเหมือนชีฟอง ลื่นแต่ไม่มันค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้เลยไม่โป๊ไม่ร้อน ทรง Loose ไม่รัดรูป ใส่สบายมากๆเลยค่ะ ลายพิมพ์ดอกไม้เล็กๆสีขาวแดงเลือดหมูทั้งตัว แซมฟ้านิดๆน่ารักมากๆค่ะ ตัวนี้รับประกันว่าคุณภาพเริ่ดสุดๆๆๆ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าทั้งดีไซน์และเนื้อผ้าคุณภาพดีมากๆเลยค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ความยาว 34-35 นิ้ว แขน 12-13 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ทรงพริ้วใส่สบาย ความยาวกำลังดี ทรง Loose สวยเก๋​เข้ากับลายพิมพ์เล็กๆ น่ารัก ใส่ได้ 2 ด้านเลยค่ะ

KR15 Special Violet Pastel Floral Printed Dolly Top ท็อปผ้าคอตตอนลินินเนื้อทอสวยเก๋ พิมพ์ลายดอกไม้พื้นสีม่วงโทนพาสเทลทั้งตัว ลายดอกไม้กราฟฟิกสวยๆ แต่ง Fringe ที่ช่วงคอกลม ไม่รัดคอ ช่วงตัวไม่รัดรูป ช่วงแขนทรงตุ๊กตาน่ารักแต่ไม่รัดแขน ไม่อึดอัดค่ะ ใส่พอดีตัว ทำจั๊มกับเอวสูงได้สวยมากๆ ลายเก๋น่ารัก ละเอียดไม่แตก ตัวนี้แนะนำเลยค่ะว่าเนื้อผ้าดีมากๆๆๆๆๆๆ เริ่ด เนื้อทอเนี้ยบสวยไฮโซสุดๆๆ กระดุมบนช่วงหลังคอ แบบสวมตัว ใส่ง่ายใส่สบาย สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดดสุดๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าลายสวย เนื้อผ้าดีมากๆๆๆ แปลกเก๋ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ความยาว 25 นิ้ว แขน 11 นิ้ว

KR11 Neutral Blue Denim Chic Playsuit เอี้ยมยีนส์สีฟ้าเข้มเรียบชิคสุดเก๋ กระเป๋าข้างน่ารัก สายคู่ดูแปลกเก๋ไม่เหมือนใคร เรียบหรู มีความยาวกำลังดี เหมาะใส่เป็นเอี้ยมกับท็อปด้านบนอะไรก็ง่าย ทั้งเรียบลาย โดยเฉพาะสีพื้น ขาวดำค่ะ เข้ามากๆ เนื้อยีนส์แท้คุณภาพดีสุดๆ หนาแบบคุณภาพดีแต่ไม่ร้อน ใส่เดี่ยวๆก็ได้เลยค่ะ ช่วงลำตัวไม่รัดรูป ใส่สบาย แต่ไม่โป๊ คุณภาพสุดๆๆ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดดมากๆๆๆมือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 >>> 650 บาทค่า Highly Recommended!!
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว+ ทรงลำตัวไม่รัดรูป ใส่สบาย ความยาว 33-35 นิ้ว แขนกุดสายเส้นคู่

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ ทรงไม่รัดรูป ใส่สบายๆน่ารัก เป็นเอี้ยมเข้ากับท็อปเรียบๆก็สวย ได้หลากหลายแบบ ทั้งแขนสั้นแขนยาวเลยค่ะ
    ยีนส์ไม่ตกเทรนด์ Match ได้บ่อยๆ เข้ากับรองเท้ากระเป๋า สีอะไรก็ง่าย คุ้มสุดๆๆ แต่งตัวง่ายแน่นอนค่า

KR10 White Pleated Fringe Sleeves Cute Top เสื้อสีขาวทรงเรียบเก๋ เนื้อลื่นๆผ้าหรูเริ่ด คอวีสวยเก๋​คัตติ้งเนี้ยบหรู แขนปลายแต่งพลีทสุดไฮโซเป็นพริ้วๆ ใส่สบายค่ะ เนื้อผ้าผสมเนื้อบางเบาแต่ไม่โป๊ ใส่เดี่ยวได้เลย ตัวนี้มีความยาวกำลังดีทำจั๊มกับเอวสูงแล้วได้ทรงน่ารักมากๆเลยค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดดสุดๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!!
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 36-39 นิ้ว ความยาว 23 นิ้ว แขนพลีท 11 นิ้ว ทำจั๊มได้สวยมากค่ะ

KR7 Full Textured Light Fringe Sleeves Minimal Top ท็อปสีขาวสไตล์ Minimal ทรงพอดีตัว แขนปานกลางปลายแขนเป็นระบายยาวน่ารัก เรียบหรู ดูดี ทรงนี้กำลังฮิตเลยค่ะ เพราะโมเดิร์น เน้นคัตติ้งเนี้ยบหรู โชว์เนื้อผ้าสวย ตัวนี้เนื้อผ้าผสมบางเบา เนื้อมี texture ละเอียดทั้งตัว แต่ไม่หยาบ ใส่เดี่ยวได้ค่ะ ดูดีเทลได้ที่รูปล่าง ใส่สบายมากๆเลยค่ะ เข้ากับท่อนล่างเอวสูงอะไรก็สวยแน่นอน สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดดสุดๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋ ผ้าเริ่ดมากๆไม่ผิดหวังค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 36-39 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดี ความยาว 23 นิ้ว แขนปานกลาง 13-14 นิ้ว

KR6 Baby Blue Swimming Pattern Cute Top ท็อปลายคนว่ายน้ำสุดเก๋ สีฟ้าสดใส พิมพ์ลายทั้งตัว ละเอียดไม่แตก เป็นผ้าผสมเนื้อทึบ ไม่บางโป๊ แต่ไม่หนาจนร้อนค่ะ มี texture ในตัวนิ่มๆคล้ายนีโอพรีนแต่เบาสบายกว่า ดูดีเทลได้ที่รูปล่าง ช่วงกระเป๋าเป็นหนังกลับสีน้ำตาลเก๋ๆ ดีไซน์รับกันกับลายเสื้อ คอปกโปโลน่ารัก ใส่สบายๆไปเที่ยว ถ่ายรูปได้สวยสดใส่มากๆค่ะ ลายเก๋โดดเด่นไม่เหมือนใครแน่นอน สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดดสุดๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 550 บาทค่า Highly Recommended!! น่ารัก เก๋ไก๋ ไม่เหมือนใครแน่นอนค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 40-42 นิ้ว++ ทรงลำตัวกว้างไม่รัดรูป ความยาวด้านหน้า 22-ด้านหลัง 25 นิ้ว แขนปานกลาง 9นิ้ว ทำจั๊มได้สวยค่ะ

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ลายเก๋ สีฟ้าสวยสดใส ทรงใส่สบาย รับรองว่าน่ารักสุดๆค่ะ

KR5 Black Half Pleated Sporty Chic Loose Dress เดรสกระโปรงพลีทครึ่งตัวสีดำสวยเก๋ คอสไตล์ Sporty ช่วงล่างตัดต่อพลีทเรียบๆเก๋เข้ากัน ดีไซน์ลงตัวสุดๆ เนื้อพลีทเส้นเห็นชัดเจนคุณภาพดี ทรง Loose ไม่รัดรูป ผ้ามีน้ำหนัก พริ้วๆแต่ไม่บานโป๊ค่ะ เนื้อผ้าไนลอนผสมละเอียด ลื่นๆ แต่ไม่มัน ใส่สบาย มีน้ำหนัก ไม่ร้อน ดีไซน์เรียบเก๋ ใส่กับรองเท้ากระเป๋าอะไรก็ง่าย น่ารักสุดๆค่ะ แนะนำเลยว่าผ้าดีมากๆๆ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดดสุดๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 >>> 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดี ทรงพริ้วใส่สบายสุดๆค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ช่่วงเอวสะโพกไม่รัดรูป ขยายได้มาก ความยาว 36-37 นิ้ว แขนสั้น 9 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ ทรวพริ้วใส่สบาย ไม่สั้นไม่ยาวจนเกินไป พลีทพริ้วๆ ทรงสวย Match กับอะไรก็ง่าย ใส่เดี่ยวๆตัวเดียวอยู่เลยค่ะ

KR4 Mixed Striped Blue V Neck Collarless Shirt เชิ๊ตคอวีทรงหลวม ไม่มีปก สุดเก๋ เส้นสีฟ้าสลับ เล็กใหญ่ เป็นเส้นๆทอในตัวค่ะ ผ้าดีมากๆ เนื้อไนลอนผสม ลื่นๆ แต่ไม่มัน ใส่สบาย ระบายอากาศได้ดีมากๆค่ะ ปลดกระดุมได้ทั้งตัวใส่เดี่ยว หรือใส่เป็นเสือคลุมก็ง่าย สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดดสุดๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าทรงเก๋น่ารัก ผ้าดีมากๆเลยค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ความยาว 24-25 นิ้ว แขนปานกลาง 16 นิ้ว

KR3 Milky White Bordered Double Collar Full Texture Light Top ท็อปทรงพริ้วสวยเก๋ สีขาวผ้า texture เนื้อทอเนียนสวย บางเบาแต่ไม่บางโป๊ ใส่สบายใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ น่ารักที่ปก 2 ชั้นเป็นทรง สวยเก๋ โดดเด่น ตัดเส้นทั้งตัว ทั้งปกทั้งช่วงแขนด้วยค่ะ กุ๊นขอบเส้นเล็กสีดำสวย มีน้ำหนัก เนื้อผ้าทิ้งตัว ทำจั๊มในเอวสูงแล้วสวยมากๆเลยค่ะ แขนน่ารัก พริ้วๆ บานเล็กน้อย แต่ไม่บานโป๊ค่ะ โดยรวมเรียบเก๋ แต่ไม่ลูกเล่น และเด็ดที่เนื้อผ้า แนะนำเลยค่ะ ไม่ผิดหวังแน่นอน สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดดสุดๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดีมากๆเลยค่ะ ผ้าแปลกสวยเก๋ ไม่เหมือนใคร
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40-42 นิ้ว ทรงพริ้วๆ ผ้าไม่ยืดมากค่ะ ความยาว 24 นิ้ว แขนปานกลาง 12-13 นิ้ว

KR2 Marble Ash Grey Full Soft Pleated Maxi Skirt กระโปรงพลีทยาวสีเทามีลายสวยเก๋ทั้งตัว ในตัวค่ะ ทรงพริ้วสวยเก๋ เนื้อผ้ามีน้ำหนัก ยืดหยุ่นคุณภาพดีสุดๆๆ เอวสูง แบบเรียบๆใส่สบายค่ะ ไม่รัดพุง พลีททิ้งตัวสวย ขยายได้มาก ตัวเนื้อผ้าก็ยืดได้อีกด้วยแต่ไม่ย้วยค่ะ เป็นทรงสวยเวลาเคลื่อนไหว ดังภาพเลยค่ะ เนื้อผ้าเริ่ดมากๆๆ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดดสุดๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าผ้าเริ่ดมากๆเลยค่ะ ทรงพริ้วสวย ไฮโซสุดๆๆ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า
    SIZE: รอบเอวสูงยืดระหว่าง 24-34 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดีไม่รัดพุง สะโพก Free พลีทขยายได้มาก ความยาว 34-35นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ ใส่เดี่ยวๆ Match กับท่อนบนเรียบๆ ก็สวยเก๋เอาอยู่แล้วค่ะ เนื้อพลีทคุณภาพดีมากๆ
    ละเอียดเนียนสวย มีน้ำหนัก เวลาเคลื่อนไหวแล้วพริ้วเก๋ คัตติ้งเนี้ยบหรู Match ง่าย minimal และหรูมากๆค่ะ

OP113 Black Chic Stripe Textured Soft Knit Loose Top ท็อปถักสีดำสวยเก๋มี texture ในตัวหรูสไตล์ Minimal ทรงพริ้ว เนื้อถักบางเบา แต่ไม่โป๊ ไม่ทะลุ ถักเป็น texture ลายทางในตัว ไม่ใช่ลายพิมพ์ค่ะ ดู texture ได้ที่รูปล่างค่ะ เนื้อถักตาแน่น ไหมละเอียด ใส่สบาย ทรง Loose พริ้ว ไม่รัดรูป ปลายแขนบานออกเล็กน้อย คล้ายทรงกิโมโนค่ะ พริ้วๆเก๋ๆ ช่วงตัวไม่สั้นจนเกนิไป ทำจั๊มได้ ใส่กับท่อนล่างอะไรก็ง่าย ได้ทุกผ้า ทุกทรงค่ะ เรียบเก๋ มินิมอลสุดๆๆ คุณภาพดี สภาพเริ่ดดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าใส่ได้บ่อยๆ ใส่สบาย ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40 ขยายได้ถึง 44 นิ้ว ทรงพริ้วถึงปลายไม่รัดรูป ความยาว 23 นิ้ว แขนยาว 20 นิ้ว ทรงปลายบานออกเล็กน้อยดังภาพ

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ทรง Loose สวย แขนกิโมโน พริ้วๆ ใส่สบาย จั๊มเข้าในท่อนล่างเองสูงแล้วสวยมากๆเลยค่ะ

OP112 Baby Pink Premium Delicate Pleated Loose Pants กางเกงกระโปรงพลีทละเอียดสีชมพูหวานสวยเก๋ เอวยางยืด คุณภาพดีสุดๆ พลีทละเอียดมากๆ ค่ะ เนื้อผ้าวาวๆดูไฮโซสุดๆๆ ลื่นๆมันเล็กน้อย แต่ไม่ดู Cheap แน่นอนค่ะ คุณภาพดีสุดๆ ดูเนื้อพลีทรูปล่างได้ค่ะ เป็นเกล็ดอัดแน่น วิ้งๆ พริ้วสวย ตัวนี้จะเป็นทรงขาบานเล็กน้อย แต่ไม่บานโป๊ ผ้ามีน้ำหนักตกลงมา ใส่แล้วจะเป็นกางเกงกระโปรงค่ะ จะเหมือนใส่กระโปรงแม็กซี่อยู่ แต่เคลื่อนไหวสะดวกสุดๆๆ สวยเนี้ยบ มีกระเป๋าข้างเอวทั้งสองข้างค่ะ รับรองว่าหาที่ไหนไม่ได้อีกแน่นอนค่ะ สีสวยมากๆ เวลาโดนแสงแล้วจะเหมือนมีเงาๆ กลิตเตอร์ สวยมากค่ะ แนะนำสุดๆ คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าใส่ง่ายใส่สบาย สีสวย Match กับท็อปเรียบๆทรงอะไรก็สวยไฮโซ ไม่เหมือนใครแน่นอนค่า
    Size: รอบเอวสูงยืดระหว่าง 25-34 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดีมาก ไม่รัดพุง สะโพก Free มากพลีทขยายได้ ความยาว 33 นิ้ว

OP111 Black Tiny Stripe Mandarin Collar Light Top ท็อปแบบสวมทั้งตัวสวยเก๋ สีดำลายเส้นสีขาวเล็ก เส้นเรียงตัวละเอียด เนื้อผ้าเรียบๆหรู เนื้อลื่นๆใส่สบาย คล้ายชีฟอง แต่ไม่โปร่งใส ใส่สบายสุดๆ ใส่เดี่ยวได้เลยค่ะ รีดแล้วเรียบสนิท เนื้อผ้ารีดง่ายมากๆ เป็นทรงตลอดวันไม่ยับ แขนปานกลาง มีช่วงเอวพอดีกับเอวสูง ไม่ครอป ใส่จั๊มในท่อนล่างได้สวย ใส่กับยีนส์ หรือสีขาวได้สวยมากๆค่ะ คอปลดกระดุมออกเก็บเป็ฯคอวีได้ เก๋สุดๆๆ ใส่ได้สองแบบค่า สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended! ว่าน่ารัก ใส่สบาย ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ทรงพริ้ว ยืดหยุ่นได้มากก ความยาว 24 นิ้ว แขนปานกลาง 15-16 นิ้ว

OP110 White Minimal Organic Cotton Linen Blazer เบลเซอร์ผ้าคอตตอนลินินเนื้อทอออแกนิคสีขาวนวลสวยทั้งตัว ซับในแบบ 2 ชั้น มี texture สวยเก๋ ดูดิบๆสไตล์ญี่ปุ่นหน่อยค่ะ แต่คัตติ้งเนี้ยบหรู ใส่ทำงานได้ ไปงานได้ หลากหลายโอกาสแน่นอนค่ะ แขนพอดีสี่ส่วน พับได้ตามต้องการ ช่วงลำตัวซ่อนกระดุมด้านในเรียบเก๋ทั้งตัว สไตล์ Minimal สามารถ Match ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ คุ้มสุดๆๆๆ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended! ว่าเรียบเก๋ สไตล์ Minimal เน้นเนื้อผ้าเริ่ดสุดๆค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอกติดกระดุม 40 นิ้ว ความยาว 27 นิ้ว แขนยาว 19 นิ้ว

OP107 Black Premium Denim V Loose Chic Playsuit เอี้ยมยีนส์สีดำคุณภาพเริ่ด สวยเก๋ ช่วงคอวียาว แต่ไม่เว้าลึกเกินไป เหมาะใส่เป็นเอี้ยมกับท็อปสวยๆได้ในได้ง่ายมากๆค่ะ แขนกุดใส่สบาย ทรงตรง ไม่พริ้วมาก แต่ไม่รัดรูป เนื้อผ้ายีนส์แท้คุณภาพดีมีน้ำหนัก สีดำสนิท ใส่ง่าย ใส่สบาย อากาศปกติก็ใส่ได้ค่ะ ด้านข้างเอวมีกระเป๋าจริงทั้งสองข้างค่ะ ตัวนี้เน้นที่เนื้อผ้าและคัตติ้งสวยเก๋สุดๆค่ะ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 >>> 550 บาทค่า Highly Recommended! ว่าคุณภาพดีมากๆ Match กับท็อปสวยๆอะไรก็ง่าย ทั้งเรียบทั้งลาย ได้หลากหลายลุคเลยค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38 นิ้ว ช่วงเอว-สะโพก 40 ปลายไม่รัดรูป ความยาว 32 นิ้ว แขนกุด

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ ด้านใน Match กับท็อปอะไรก็สวย ทั้งเรียบทั้งลาย ได้ทุกดีไซน์ทุกเนื้อผ้า คุ้มสุดๆเลยค่ะ

OP106 Full Wrinkle Textured Half Transparent Top ท็อปผ้าโปร่งเนื้อ texture ย่นสวยเก๋ เป็นลายริ้วๆในตัว ระยะห่างเท่ากัน สีขาวนวลสวย ตัวนี้บางโปร่ง แต่ไม่ใสแจ๋ว มีซับในด้านในเข้าเซ็ทกันให้ค่ะ ใส่คู่กันจะพอดีสุดๆ ไม่ร้อน ใส่สบาย คอติดปาดนิดๆ ไม่เต่า แขนยาวพับได้ตามต้องการ เนื้อผ้าแปลกเก๋เริ่ดมากๆค่ะ ด้านในเป็นสายเดี่ยวซับในเข้าเซ็ท มีtexture ดีไซน์ลงตัว ยืดหยุ่นได้ดีสุดๆๆ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended! คุ้มสุดๆ ได้2 ชิ้น ไม่แยกขายค่า
    Size: ตัวนอก- ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว+ยืดหยุ่นได้มาก ความยาว 23 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว
    ตัวในสายเดี่ยว ไหล่ Free รอบอก 38-40 ยืดหยุ่น ความยาว 19-20 แขนกุด

OP105 Black Special Mixed Dot Mini Dress มินิเดรสสีดำผ้าลายจุดสีขาว จุดใหญ่เล็กเรียงตัวสวยทั้งผืน แขนปานกลางน่ารัก ประศอก ใส่สบาย พรางต้นแขนและทรงพรางหุ่นได้ดี คอกลมกำลังดี ไม่ปาดกว้างมาก ใส่สบาย ผ้าไนลอนผสมเนื้อเรียบลื่นสุดๆๆ แต่ไม่มัน คุณภาพดีมากๆค่ะ มีซับในอย่างดีทั้งตัว เนื้อนิ่มสัมผัสดีไม่คันค่ะ ทรงพริ้วใส่สบาย แต่ไม่บานโป๊ ผ้า+ซับในมีนำ้หนัก ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ ไม่ร้อน ตัวนี้แนะนำคุณภาพผ้าเลยค่ะ เริ่ดสุดๆๆๆๆๆๆ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 650 >>> 550 บาทค่า Highly Recommended! ว่าคุณภาพดีสุดๆ ตัวเดียวอยู่ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว เอวและสะโพก Free 40+ ไม่รัดรูป ความยาว 31-32 นิ้ว แขนปานกลาง 15 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ใส่เดี่ยว โชว์ลายสวยเก๋ทรงพริ้วๆใส่สบาย แต่ไม่บานโป๊ Match กับรองเท้ากระเป๋า เครื่องประดับอะไรก็ง่ายค่ะ

OP102 Special Milky White V-neck Tiny Collar Cute Shirt เชิ๊ตสีขาวสุดน่ารัก ผ้า texture เนื้อทอสวยเก๋ทั้งตัว แขนปานกลางน่ารัก ช่วงตัวกว้างใส่สบาย แต่ไม่ย้วย เป็นทรงสวยค่ะ ผ้ามีน้ำหนักใส่เดี่ยวๆได้เลยไม่โป๊ ไม่ร้อน กระดุมเล็กเก๋ๆ คอปกคอวีเป็นแถบสวยเก๋ ใส่สบาย คอไม่กว้างจนเกินไปค่ะ ช่วงอกแต่งกระเป๋าจริง ดีไซน์เข้ากันน่ารักสุดๆค่ะ เรียบเก๋ Match กับท่อนล่างอะไรก็ง่ายแน่นอน ได้ทุกทรงทุกสไตล์เลยค่ะ คุ้มสุดๆๆ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ป้ายห้อย ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended! ว่าน่ารัก ใส่ง่ายสุดๆค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40+ ทรงลำตัวกว้าง แขนค้างคาว ไม่รัดรูป ความยาว 22-23 นิ้ว แขน ปานกลาง 15 นิ้ว

OP97 BW Double Striped Chic Set เซ็ทท็อปและกางเกงลายทางสีดำเส้นขาวคู่กันหนาบาง สวยชิค เนื้อผ้านิ่มลื่น คล้ายชีฟองแต่หนากว่าเล็กน้อย เนื้อทึบกว่าไม่โปร่งใสแบบชีฟองค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้เลย ไม่ทะลุ พริ้วๆใส่สบาย ท็อปเรียบชิค Match กับกางเกงเข้าเซ็ทกันได้พอดีค่ะ เอวสูงปิดพอดีไม่โป๊ ช่วงเอวของกางเกงยืดด้านหลังค่ะ สะโพก Free ทรงคล้ายกระโปรงแต่ไม่บานโป๊ ผ้ามีน้ำหนัก ใส่สบายมากๆค่ะ คุ้มสุดๆๆ สามารถแยกท็อปไปใส่กับยีนส์ก็สวย หรือ ?match กางเกงกับท็อปเรียบๆ ทั้งเสื้อยืด ทั้งเชิ๊ตสวยๆก็น่ารักค่ะมือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อทั้งเซ็ท *ไม่แยกขาย 850 >>> 650 FOR SET! บาทค่า Highly Recommended! ว่าคุ้มสุดๆๆๆ ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ
    Size: ท่อนบน ไหล่ Free รอบอก 38 นิ้ว ความยาว 22-23 นิ้ว แขนสั้น 9 นิ้ว
    ท่อนล่าง รอบเอวยืดด้านหลัง ยืดระหว่าง 24-32 นิ้ว สะโพก Free 42 นิ้ว ความยาว 29 นิ้ว

OP96 Light Grey White Pleated Fringe Top ท็อปสีเทาอ่อนออกโทนนู้ดๆสวยเก๋ แต่ง Fringe เป็นพลีทด้านล่างสีขาว เรียงเป็นระเบียบสวย แขนสามส่วนน่ารักมากๆ คัตติ้งช่วงต่อของผ้าระหว่างสีเทาและพลีทสีขาว เป็นทรงโค้งน่ารักมากๆค่ะ รับกับช่วงคอเสื้อ ด้านหลังคอเป็นซิปหลังช่วงบน ใส่ง่ายใส่สบาย ผ้าผสมเนื้อลื่นๆ เนื้อทึบไม่ทะลุค่ะ ไม่โป๊ ใส่เดี่ยวๆได้เลย ไม่ร้อน เหมาะกับอากาศช่วงนี้สุดๆๆ Match กับท่อนล่างอะไรก็สวยง่ายแน่นอน โดดเด่นไม่เหมือนใครค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended! ว่าสวยเก๋​ โดดเด่นไม่เหมือนใครค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ความยาว 25-26 นิ้ว แขนยาว 16-17 นิ้ว

OP95 Light Blue Denim Soft Loose Dress เดรสยีนส์สีฟ้าอ่อนสวยเก๋​เนื้อนิ่มมากๆเลยค่ะ เนื้อยีนส์ละเอียด คุณภาพดี ยิ่งซักยิ่งนิ่ม สีไม่ตก โทนอ่อนใส่ง่าย เข้ากับทรง Loose สวยเก๋ ไม่รัดรูป ใส่สบาย รีดแล้วเรียบสนิทแขนสาม-สี่ส่วนน่ารัก บานเล็กน้อยแต่ไม่บานมากค่ะ ช่วงกระโปรงก็มีน้ำหนัก ผ้าตกลงมาเป็นทรงดังภาพค่ะ คอปาดนิดๆแต่ไม่กว้างมาก ดูทรงได้ที่รูปล่างเลยค่ะ สภาพเริ่ดดด คุณภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ป้ายห้อย ตัดใจส่งต่อเพียง 650 บาทค่า Highly Recommended! ว่าสวยเก๋ ใส่สบาย ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free มาก ทรง Oversized หลวมๆใส่สบาย ไม่รัดรูป ความยาวด้านหน้า 33-34 นิ้ว แขนยาว 18 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ สวยเก๋มากๆ ทรงใส่สบาย หลวมๆ แต่ไม่โคร่ง ใส่เดี่ยวสวยเก๋ หรือ Match กับเลกกิ้งก็สวย Match กับเสือ้คลุมต่างๆก็น่ารักค่ะ

OP93 Black Chic Striped Soft Knit Set เซ็ทท็อปและกางเกงขาสั้นสีดำลายทางเนื้อถักลื่นๆสวยเก๋​คุณภาพดี ยืดหยุ่นได้มาก ลายเส้นขวางช่วงกลางตัว ดีไซน์มาเข้าเซ็ทกันอย่างดีค่ะ แยก Match ใส่เองได้ ทรงไม่รัดรูป ยืดหยุ่นได้มากใส่สบาย เนื้อผ้าถักบางเบา ลื่นๆดึ๋งๆ อากาศปกติแบบนี้ก็ใส่ได้ค่ะ น่ารักมากๆ คุ้มสุดๆ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ รวม 2 ชิ้นไม่ขายแยกค่า ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended! ว่าคุ้มค่าสุดๆ ผ้าดีมากๆเลยค่ะ
    Size: ท่อนบน ไหล่ 15-16 นิ้ว รอบอก Free 38-42 นิ้ว ยืดหยุ่นได้มาก ความยาว 23 นิ้ว แขนปานกลาง 13-14 นิ้ว
    ท่อนล่าง รอบเอวยืดระหว่าง 24-34 นิ้ว สะโพก Free 38-42 ยืดได้มาก ความยาว 16-17 นิ้ว

OP89 Black Full Botanical Printed Playsuit เอี้ยมกระโปรงสีดำลายพันธุ์ไม้สวยเก๋ พิมพ์ลายเนี้ยบสวยละเอียดทั้งตัว ทรงตรง พริ้วๆปลายไม่รัดรูป ใส่สบาย ตัวนี้ใส่เป็นเดรสเดี่ยวๆก็ได้ หรือใส่เป็นเอี้ยมก็สวยเก๋ค่ะ ทรงพริ้วใส่สบาย เนื้อผ้าไนลอนผสม ลื่นพริ้ว มีน้ำหนัก แต่ไม่หนาจนเกินไป ไม่บางโป๊ ใส่สบายมากๆค่ะ เข้ากับท็อปเรียบๆอะไรก็สวย โดยเฉพาะเสื้อยืด สีดำหรือสีขาวค่ะ Match กับจัมเปอร์ก็น่ารัก ลายพิมพ์สวยชัด โดดเด่น สีโทนเขียวต้นไม้ธรรมชาติ ลายละเอียด สภาพเริ่ดดดด มือ 1 ของใหม่ ป้ายห้อย ตัดใจส่งต่อเพียง 650 บาทค่า Highly Recommended! ว่าสวยเนี้ยบมากๆค่ะ ลายเก๋ไม่เหมือนใครแน่นอน
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38 นิ้ว เอว สะโพก Free 42 นิ้ว ความยาว 43 นิ้ว แขนกุด

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ เข้ากับท็อปเรียบๆอะไรก็สวย ทรงพริ้วไม่รัดรูป ใส่สบาย สไตล์คุณหนู
    ใส่ Casual ก็ได้ ใส่ไปงานก็ดี ถ่ายรูปแล้วสวยเก๋​ โชว์ลายพิมพ์เนี้ยบหรู ไม่เหมือนใครแน่นอนค่า

OP87 Grey Stripe Textured V-neck Minimal Chic Tunic เดรสสีเทามีลายเข้มอ่อนในตัว ผ้า texture ละเอียดเป็นลอนๆเส้นๆเก๋ๆ ไม่คันค่ะ เนื้อผ้าผสมคุณภาพดีมากๆ ยืดหยุ่นได้มากทั้งตัว แต่ไม่ย้วย เป็นทรงสวยตลอดเวลา เพราะเนื้อผ้ามีวอลุ่ม ดึ๋งๆค่ะ ใส่สบาย คืนตัวได้ดีมากๆ รักษาง่าย ทรงพริ้วใส่สบาย ไม่บานโป๊ แขนประมาณประศอกกำลังดีค่ะ ทั้งตัวคัตติ้งเนี้ยบเก๋สุดๆๆ ใส่ได้ทั้งเดี่ยวๆไปเลย หรือ Match กับเลกกิ้งก็สวยค่า ตัวนี้ไม่ต้องใส่ซับในค่ะ ไม่หนาไม่บางจนเกินไป กำลังดี ใส่อากาศปกติตอนนี้ได้เลยค่ะ ไม่ร้อน เนื้อลื่นๆนิ่มๆใส่สบาย ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ป้ายห้อย ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended! ว่าเนื้อผ้าเริ่ด แปลกเก๋สุดๆ สำหรับคนที่ชอบเนื้อผ้าเก๋ ทรงมินิมอลเรียบๆ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ทรงไม่รัดรูปใส่สบาย ยืดหยุ่นได้ดี ความยาว 33-34 นิ้ว แขนปานกลาง 15 นิ้ว

OP84 Black Full Diamond Pattern Dolly Cute Shirt เสื้อเชิ๊ตแขนสั้นสีดำลายขาวหลามตัดสีขาวน่ารักสุดๆ กระดุมหน้า ปกเชิ๊ต ปลดได้ทั้งตัว ใส่ได้ทั้งเป็นท็อปและเสื้อคลุมค่ะ ลายน่ารักสุดๆๆ แปลกเก๋ แขนทรงตุ๊กตาแต่ไม่พองมาก เป็นทรงพอดีแบบในภาพค่ะ น่ารักสุดๆ เนื้อผ้าทิ้งตัวใส่สบาย เนื้อผ้าลื่นนิ่ม แต่ไม่บางโป๊ ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ ตัวนี้เด็ดที่คุณภาพผ้าและลายผ้าน่ารักสุดๆๆๆ เข้ากับท่อนล่างเรียบๆอะไรก็ง่าย ได้ทุกสี ทั้งกางเกง ทั้งกระโปรงได้ทุกทรงเลยค่ะ คุ้มค่า Match ใส่เก๋ๆได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ดดดด คุณภาพเริ่ดดสุดๆๆ มือ 1 ของใหม่ ป้ายห้อย ตัดใจส่งต่อเพียง 550 CF บาทค่า Highly Recommended! ว่าสวยเก๋มากๆ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-40 นิ้ว ทรงไม่รัดรูปใส่สบาย ความยาว 23-25 นิ้ว แขน 13 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ น่ารัก แต่เก๋ไก๋สุดๆ ลายน่ารักมากๆ เนื้อผ้าดี อยู่ทรงสวย เข้ากับท่อนล่างเอวสูงเรียบๆได้สวยไฮโซมากๆเลยค่ะ

OP82 Dark Navy Organic Cotton Jump Trousers กางกางขายาวสีน้ำเงินนาวีเข้ม เอวจั๊มยืดมีเชือกรัดด้านหน้าสีครีม ผูกกระชับได้ตามต้องการ เนื้อผ้าคอตตอนผสม เนื้อทอ สไตล์ Organic คุณภาพดีสุดๆค่ะ มี texture ทอเป็นเส้นๆในเนื้อผ้า รีดแล้วเรียบ เนื้อคล้ายผ้าลินินแต่ไม่หยาบ ไม่คันค่ะ เนื้อนิ่มยืดหยุ่นได้เล็กน้อย คุณภาพดีมากๆเลยค่ะ ทรงตรง พับปลายขึ้นได้ตามความต้องการ ไม่รัดรูป ใส่สบาย เข้ากับท็อปสวยๆอะไรก็ง่ายสุดๆ สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 550 บาทค่า Highly Recommended! ว่าผ้าดี สีสวย ใส่สบายสุดๆค่ะ
    Size: รอบเอวยืดระหว่าง 24-32 นิ้ว ผูกกระชับได้ตามต้องการ สะโพก 38-39 นิ้ว ความยาว 33 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ทรงพอดีรูปร่าง ไม่รัดรูป ใส่สบาย Match กับท็อปเอาเข้าเอวสูงได้สวยมากๆ
    มีความยาวกำลังดี ใส่กับรองเท้าอะไรก็สวย โดยเฉพาะผ้าใบ ดู Sporty Chic สุดๆค่ะ

OP79 Grey Stripe Tank-top Layers White Cute Dress เดรสสีขาวตัดต่อด้านหน้าช่วงอกเป็นเลเยอร์สายเดี่ยว ลายทางด้านหน้า ในตัวเดียว (แยกออกไม่ได้ค่ะ ดีไซน์ติดมาเลย) ลงตัวน่ารักมากๆ สีเข้ากัน โทนเทาอ่อนและขาว ทรงพริ้วใส่สบายทั้งตัว ไม่รัดรูป มีความยาวกำลังดี ใส่เดี่ยวได้ไม่โป๊ Match กับยีนส์หรือเลกกิ้งได้สวยมากๆ เนื้อผ้าคอตตอนคุณภาพดีมากๆค่ะ ไม่หนาไม่บางเกินไปใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ เหมาะกับอากาศช่วงนี้มากๆ มือ 1 ของใหม่ ป้ายห้อย ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended! ว่าน่ารักมากๆ ตัวเดียวอยู่ค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ทรงตรง ไม่รัดรูป ความยาว 33 นิ้ว แขนยาว 13-14 นิ้ว

OP78 White Tiny Heart Pattern Fringe Mandarin Collar Shirtdress เดรสคอแมนดารินสีขาว ลายหัวใจคู่เล็กๆน่ารักมากค่ะ ทรงด้านบนคล้ายเชิ๊ตคอแมนดารินค่ะ คอกลมแต่ไม่รัด ใส่สบาย ด้านล่างทรงพริ้ว ปลาย Fringe นิดๆ ไม่บานมาก พริ้วๆใส่สบายค่ะ ความยาวประมาณเข่าพอดีๆเลยค่ะ ทรงกำลังน่ารัก ไม่สั้นไม่ยาวจนเกินไป กระดุมหน้าปลดได้ทั้งตัว ใส่เป็นเดรสเดี่ยวหรือเป็นเสื้อคลุมยาวก็ได้ แขนปานกลางน่ารัก ใส่สบาย เนื้อผ้าผสมมี texture ทั้งตัว ไม่หนาไม่บางเกินไป ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ โดยเฉพาะช่วงบน ถ้าใครไม่มั่นใจ ใส่ขาสั้นช่วงล่างได้ แต่ช่วงบนไม่มีปัญหาค่ะ ตัวนี้แนะนำว่าเนื้อผ้าดีมากๆๆ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 650 บาทค่า Highly Recommended! ว่าน่ารักมากๆ คุณภาพดี โดยเฉพาะเนื้อผ้า แนะนำเลยค่ะ คุ้มค่าสุดๆ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้เล็กน้อย ช่วงเอวสะโพก Free 40-42 นิ้ว ทรงพริ้วๆไม่รัดรูป ความยาว 34-35 นิ้ว แขนปานกลาง 14 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ ทรงพริ้วๆใส่สบาย ทรง Loose สวยเก๋ แต่ไม่เหี่ยว Match กับเลกกิ้งก็น่ารัก ใส่เดี่ยวๆเป็นเดรสเดี่ยวก็สวยค่ะ

OP77 Peach Full High Pleated Loose Pants กางเกงพลีทเอวสูงสีลูกพีช น่ารักมากๆเลยค่ะ แปลกเก๋ ตัวนีโดดเด่นที่เนื้อพลีทละเอียดมากๆ เป็นเกล็ดๆเลยค่ะ ซี่พลีทเท่ากันเรียงตัวสวย เนื้อผ้าผสมมี texture ในตัวไม่เรียบๆ ไม่ธรรมดาค่ะ ยืดหยุ่นได้ดี เนื้อพลีทขยายได้มากแต่ไม่แตก รีดแล้วเรียบสนิทค่ะ ผ้าพริ้วทิ้งตัวไม่บานโป๊ ทรงขาตรง และปลายทิ้งตัวนิดๆ น่ารักเป็นทรงเก๋ๆไฮโซ ทั้งสีและทรงเข้ากันทั้งตัว ใส่กับท็อปเรียบๆอะไรก็ง่าย ทั้งเชิ๊ต ทั้งเสื้อยืด ทั้งเบราส์สวยๆ ขาสาม-สี่ส่วน Match กับรองเท้าอะไรก็สวยค่ะ พรางหุ่นได้ดีมากๆๆ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 550 บาทค่า Highly Recommended! ว่าเนื้อพลีทคุณภาพดีสุดๆค่ะ ไม่ผิดหวังแน่นอน
    Size: รอบเอวยืดระหว่าง 24-36 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดีมาก ไม่รัดพุง สะโพก Free พลีทขยายได้มาก ความยาว 30 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ขาตรง ปลายปล่อยเล็กน้อย เนื้อพลีทละเอียดเก๋ เป็นเส้น texture ชัดเจนดูไฮโซสุดๆ
    ช่วงเอวน่ารัก ใส่สบาย ไม่รัดพุง ยืดหยุ่นเข้ากับรูปร่างได้ดีมาก พรางหุ่นได้ดีสุดๆค่ะ ใส่กับท็อปอะไรก็สวยแน่นอนค่ะ

OP75 Special Full Pattern Printed Cute Dress เดรสยาวสามส่วนสุดเก๋ ลายพิมพ์ใบไม้ละเอียดน่ารัก สีโทนน้ำตาล ส้มอ่อน พาสเทลนิดๆสวยเก๋ เนื้อผ้าคอตตอนผสมเนื้อทออย่างดี มีลายทอเป็นเส้นๆ ในตัว คุณภาพดีมากๆเลยค่ะ เหมาะกับคนที่ชอบผ้า texture สวยๆคุณภาพดี คอวีน่ารัก ทรง Fringe ปลายนิดๆ ใส่แล้วดูผอมสูงยาว แขนสั้นปลาย Fringe พรางต้นแขน คัตติ้งเนี้ยบเก๋ ดีไซน์ลงตัว คุณภาพดีมากๆค่ะ สภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 550 บาทค่า Highly Recommended! ว่าตัวเดียวอยู่แน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 36-37 นิ้ว ช่วงสะโพก Free 40-42 นิ้ว ความยาว 38 นิ้ว แขนสั้น 9 นิ้ว

OP70 Premium Black Grid Chic Tunic เดรสสีดำลาย Grid เส้นสสีขาวสุดเก๋ ตาห่างน่ารักมากๆเลยค่ะ เห็นลายชัดเจนในเนื้อผ้า ตัวเนื้อผ้าผสมเป็นวอลุ่ม คล้ายนีโอพรีนแต่นิ่มกว่า ไม่แข็ง สัมผัสนิ่มและยืดหยุ่นได้ดีมากๆเลยค่ะ เนื้อผ้าไม่หนาไม่บางจนเกินไป ใส่เดี่ยวๆได้พอดีค่ะ ไม่บางโป๊ แต่ไม่หนาจนร้อน ทรงตรง พอดีตัว ใส่สบาย ไม่รัดรูป แขนสั้นปลายบานออกเล็กน้อยน่ารัก ทรงนี้พรางต้นแขน และสีดำพรางหุ่นได้ดีมากค่ะ มีความยาวกำลังดีไม่สั้นจนเกินไป มีกระเป๋าหน้าช่วงเอวทั้งสองข้าง น่ารักมากๆเลยค่ะ ตัวนี้แนะนำเลยค่ะ น่ารักและผ้าดีสุดๆๆๆ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 650 บาทค่า Highly Recommended! ว่าคุณภาพผ้าดีมากๆ น่ารัก สไตล์ Minimal เริ่ดสุดๆ ตัวเดียวอยู่ค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดีมาก ทรงตรง ความยาว 35 นิ้ว แขนสั้น 8-9 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ไม่สั้นเกินไป ใส่เดี่ยวๆได้ ทรงเก๋ชิค Match กับกระเป๋ารองเท้าเรียบๆอะไรก็เก๋ง่ายแน่นอน ลายกริดไม่ตกยุคค่ะ

OP61 White Full Lace Layers Triplex Pants กางเกงกระโปรงสามส่วนสีขาวลูกไม้ เลเยอร์สวยเก๋ คล้าย Tutu Skirt แต่ไม่พอง เนื้อลูกไม้มีน้ำหนักตกลงมาเป็นทรงสวยเก๋ดังภาพค่ะ เนื้อละเอียด คล้ายลายถัก ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ ด้านในมีซับในอย่างดีลื่นๆพริ้วทั้งตัว ไม่โป๊ ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ ใส่สบายสุดๆ เอวสูง-กลาง เข้ากับท็อปเรียบๆอะไรก็ง่าย โดยเฉพาะสีดำค่ะ ใส่เข้ากันแล้วดูหรูไปงานได้เลยค่ะ Match ใส่ได้บ่อยๆแน่นอน เป็นไอเทมเด็ดหายาก เหมาะกับคนที่ชอบลูกไม้เลยค่ะ สภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 550 บาทค่า Highly Recommended! ว่าน่ารักมากๆเลยค่ะ สวยเริ่ดสุดๆๆ
    Size: รอบเอวยืดระหว่าง 24-34 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดีมาก สะโพก Free 42 นิ้ว ทรงกระโปรง พริ้วๆใส่สบาย ความยาว 30 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ เวลาปกติจะเหมือนใส่กระโปรง TuTu ไม่บานมาก ทรงตกพริ้วลงมาเป็น layers สวยิแต่เวลาเคลื่อนไหวจะได้อีกทรงสวยเก๋
    แบบในภาพค่ะ เข้ากับท็อปเรียบๆอะไรก็ง่าย ได้ทุกสีทุกทรง ทั้งเสื้อยืด เชิ๊ตและเบราส์ค่ะ Match ง่ายแน่นอน

OP53 BW Vertical Striped Triplex Pants กางเกงสามส่วนสีดำลายเส้นสีขาว ลายทางตรง พรางหุ่นได้ดีมากค่ะ ผ้ายืดหนานุ่ม เนื้อ texture ทอละเอียดเนียนสวย แต่ใส่สบาย ยืดหยุ่นได้ดี ไม่ร้อน ไม่อึดอีด หนานุ่มแบบคุณภาพดีค่ะ ขายาวทรงขาตรง เอวยืดเอวสูงใส่สบายสุดๆๆด้านข้างมีกระเป๋าจริง น่ารักมากๆ match กับไอเทมเรียบๆ อะไรก็เก๋ง่ายแน่นอนนค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended! เนื้อผ้าหนานุ่ม texture สวยเก๋
    Size: รอบเอวยืดระหว่าง 25-32 นิ้ว สะโพก 37-39 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดี ความยาว 32 นิ้ว

OP52 White Tiny Striped Premium Loose Tunic เดรสสีขาวลายทางเส้นเล็กสีดำ ผ้าลื่นนิ่มคุณภาพดี เนื้อเนียนสวย สีขาวนวลสวยไม่โอโม่ค่ะ ลายเป็น texture เส้นๆในตัว เรียบเก๋ สไตล์ Minimal บางเบาแต่เนื้อทึบ ใส่เดี่ยวๆได้ค่ะ Match กับเลกกิ้งก็สวย ช่วงแขนน่ารักบานออกเล็กน้อย เป็นทรงพรางต้นแขนได้ดี ใส่สบาย เข้ากับไอเทมประดับอะไรก็ง่าย เหมาะเป็นไอเทมติดตู้ไว้ใส่สบายๆได้บ่อยๆค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 550 บาทค่า Highly Recommended! ว่าผ้าดีมากๆเลยค่ะ ใส่สบายสุดๆๆ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดีมาก ความยาว 33-34 นิ้ว แขนสั้น 11 นิ้ว

OP50 Pastel & Grayscale Floral Pattern Cute Dress เดรสลายดอกไม้โทนสีชมพูแซลมอนพาสเทล เข้ากันสวยกับโทนสีขาวเทาดำ ลายกราฟฟิกน่ารักค่ะ ทรงพริ้วใส่สบาย ไม่รัดรูป ช่วงบนคล้้ายท็อปทรงเรียบๆ ด้านล่างแต่กระโปรงจีบนิดๆ ได้ทรงน่ารัก แต่ไม่บานโป๊ค่ะ ผ้าคอตตอนคุณภาพดี หนาเล็กน้อย แต่ไม่ร้อน ใส่สบาย ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ ไม่โป๊ สภาพเริ่ด โดยเฉพาะเนื้อผ้าคุณภาพเริ่ดมากๆเลยค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 550 บาทค่า Highly Recommended!
    [COLOR="#FF0000"]Size: ไหล่ Free รอบอก 36-37 นิ้ว ความยาว 31 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว/COLOR]

ใส่สไตล์นี้ทรงเลยค่ะ น่ารักมากๆ สไตลืญี่ปุ่น โชว์เนื้อผ้าและลายสีโทนพาสเทลอ่อนขาวดำสวยเก๋
    ใส่เดี่ยวๆอยู่เลยค่า ทรงน่ารักสไตล์คุณหนู เข้ากับรองเท้ากระเป๋าอะไรก็ Match ง่ายค่า

OP43 Special White Collarless V-neck Ladies Fringe Top ท็อปสีขาวสวยเก๋ คล้ายเชิ๊ตคอวีแบบไม่มีปกน่ารักสุด แขนสามส่วนน่ารัก ทรงพอดีตัว แต่ไม่รัดรูป แล้วพริ้วๆที่ปลาย ดีไซน์รับกับเนื้อผ้าไนลอนๆลื่นๆค่ะ สีขาวนวลสวย บางเบา แต่ทึบแสงไม่โป๊ ใส่สบาย ลื่นแต่ไม่มัน พริ้วๆ คัตติ้งเนี้ยบเก๋ ตัวนี้เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่าย ทั้งกางเกงกระโปรง ได้ทุกทรงเลยค่ะ แต่แนะนำว่าใส่กับยีนส์แล้วสวยสุดๆ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 550 บาทค่า Highly Recommended!! ทรงเก๋ ไม่เหมือนใครแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 36 นิ้ว ความยาว 25 นิ้ว แขนสามส่วน 18 นิ้ว

OP33 Grey Stripe Delicate Pleated Sleeveless Cute Top ท็อปลายทางเส้นเล็กสีโทนขาวสลับเทา อัดพลีทละเอียดทั้งตัวสวยเก๋ ถึงปลาย ทรงพริ้ว ตั้งแต่ช่วงบนช่วงคอเป็นพลีทละเอียดและค่อยๆคลายลงมาเป็นระยะจนถึงปลายพริ้วๆ แต่พลีทไม่แตกค่ะ คุณภาพดีมากๆ ขยายได้มาก เข้ากับรูปร่างคนใส่ได้เป็นอย่างดี คอปีนน่ารัก ไม่รัด เพราะช่วงคอก็เป็นจีบของพลีทค่ะ ละเอียดน่ารักมากๆ แขนกุดใส่สบาย ช่วงแขนพอดี ไม่กว้างเกินไป ไม่โป๊ เรียบร้อยน่ารัก ใส่ทำงานก็ได้ ใส่ไปเที่ยวก็สวย หรือ Match กับกระโปรงหรูๆ ไปงานก็ยังได้ค่ะ คุ้มค่าสุดๆ เนื้อผ้าคอตตอนผสมมี texture ทั้งตัวในตัว ไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าทรงเก๋ พลีทละเอียดเข้ากับลายเส้นน่ารัก มินิมอลสุดค่ะๆ
    Size: ไหล่ Free รอบอก 36-Free พลีทขยายได้มาก ความยาว 25 นิ้ว แขนกุด

OP23 Special Black Denim Chic Skirt Pants กางเกงกระโปรงยีนส์สีดำเข้มสวยเก๋ เนื้อยีนส์คุณภาพดีพรีเมี่ยมสุดๆค่ะ ด้านในเป็นกางเกง ดูได้ที่รูปดีเทลนะคะ ด้านนอกเป็นผ้าทับอีกที ทำให้เหมือนดูใส่กระโปรงค่ะ แต่จริงๆด้านในเป็นกางเกงไม่ต้องกลัวโป๊ ใส่สบาย เอวยืดด้านหลัง มีสายคล้ายเข็มขัดให้ปรับกระชับได้ พอดี ทรงเก๋ ดีไซน์สวยแปลก เข้ากันกับเนื้อยีนส์คุณภาพดีได้เนียนสุดๆค่ะ ปลายตัดเป็น Fringe นิดๆน่ารัก ให้ดูดิบๆ นอกนั้นกุ๊นขอบอย่างดีเนี้ยบสวยค่ะ สภาพเริ่ดดดด คุณภาพเริ่ดสุดๆๆ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดีมากๆเลยค่ะ พรีเมี่ยมสุดๆ ดีไซน์ก็เก๋มากๆค่ะ ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า
    Size: รอบเอวยืดด้านหลังระหว่าง 26-34 นิ้ว มีสายด้านหน้าปรับกระชับ หลวมหรือแน่นได้ตามต้องการ สะโพก Free 42 นิ้ว+ ทรงขากว้างเหมือนกระโปรง ความยาว 34-35 นิ้ว

Details ด้านในเป็นกางเกงด้านหน้าเป็นผ้ามาทับดูเป็นเลเยอร์จะเห็นเหมือนใส่กระโปรงค่ะ เก๋มากๆ

OP21 Special BW Striped Cute Top ท็อปสุดน่ารักลายทางสีขาวดำผ้านิ่ม แขนจีบ เป็นเซ็ทเข้ากับลายติดคอ ใส่เข้าเซ็ทหรือแยกก็ได้ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบเก๋ ตัวนี้ผ้าลื่นนิ่มแต่ไม่มันค่ะ เป็น Spandex เนื้อยืดหยุ่น คุณภาพดีใส่สบาย ไม่เหี่ยว รีดแล้วเรียบสนิท ไม่ยับง่ายค่ะ เป็นทรงตลอดเวลา เข้ากับรูปร่างคนใส่ได้พอดี ยืดหยุ่นได้มาก ทรงเก๋ ตัวเดียวอยู่ ใส่แบบมีสายคอ หรือไม่มีก็ได้ค่ะ เป็นเซ็ทเข้ากัน ทรงนี้กำลังมาเลยค่ะ สีขาวดำใส่ง่าย ลายทางเก๋ไม่ตกยุค สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดดสุดๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารัก ใส่สบายสุดๆค่ะ เหมาะกับหน้าร้อนสุดๆ Match กับท่อนล่างอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก 34-37 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดีมาก ความยาว 21 นิ้ว แขนยาว 15 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ พอดีตัวน่ารักมากๆ ทรงเก๋ เข้ากันทั้งตัว ท่อนล่างใส่อะไรก็สวยสุดๆค่ะ

OP15 Special White Tiny Striped Wide Collar Ladies Shirt เชิ๊ตสีขาวลายเส้นสีดำเล็กน่ารัก คอปกเก๋ปาดน่ารักสุดๆๆ คอปาดแต่ไม่ลึก คอกว้างแต่ไม่ถึงกับเปิดไหล่ ไม่โป๊แน่นอนค่ะ ทรงพอดีตัว ใส่สบาย ผ้าเชิ๊ตคอตตอนผสมเนื้อทอสวยเก๋ มี texture ในตัว เนื้อผ้าเริ่ดสุดๆเลยค่ะตัวนี้ Premium มากๆ ทรงพริ้วสวยเก๋ ไม่รัดรูป ทำจั๊มกับเอวสูงก็สวย หรือใส่ปล่อยๆก็น่ารัก เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่ายแน่นอน ทั้งกางเกง กระโปรง ได้ทุกทรงเลยค่ะ ใส่สบายมากๆ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดดสุดๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆค่ะ ผ้าคุณภาพดี ใส่สบาย
    Size: ไหล่ Free รอบอก 40 นิ้ว ทรงไม่รัดรูป ความยาว 22 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ คอปกแบบปาดน่ารักมากๆ ไม่เหมือนเชิ๊ตธรรมดา แต่ไม่โป๊ ดูเรียบเก๋ ทรงน่ารักเข้ากับอะไรก็ง่ายสุดๆค่ะ

OP11 Navy Striped Premium Loose Chic Top ท็อปลายทางสีน้ำเงินนาวีสลับขาวนวลสวยเก๋ แขนทรงค้างคาวน่ารัก ช่วงตัวปล่อยปลายพริ้วๆ ผ้าไนลอนยืดหยุ่นทรงพริ้วใส่สบายสุดๆ ตัวนี้ใส่แนะนำว่าผ้าดีมากๆค่ะ ลื่นพริ้วแต่ไม่มัน เนื้อละเอียดพับแขนขึ้นอีกก็น่ารักค่ะ ปลายทำจั๊มกับเอวสูงก็สวย หรือใส่ปล่อยๆก็ Match กับเอวสูงได้พอดี ไม่ครอปมากค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้เลย เนื้อทึบแต่ระบายอากาศได้ดี ลื่นๆเย็นๆค่ะ ใส่สบายกับหน้าร้อนนี้แน่นอนค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดดสุดๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดี ใส่สบายมากๆเลยค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก 42 นิ้ว ทรงไม่รัดรูป ใต้แขนโค้งทรงค้างคาว ความยาว 22 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ลายทางเรียบเก๋ไปถึงช่วงแขนต่อกันเก๋สุดๆๆ ท่อนล่างใส่กับอะไรก็ง่าย
    พอดีกับเอวสูง โดยเฉพาะสีขาวค่ะ ได้ลุค Summer สุดๆค่ะ

OP8 Milky White Special Loose Sleeves Ladies Shirt เสื้อเชิ๊ตขาวนวลสวยปกเชิ๊ต Minimal เรียบเก๋ มีลูกเล่นที่แขนบานพริ้วเป็นทรงรับกับตัวเสื้อเลยค่ะ แขนยาวประศอก พริ้วๆใส่สบาย ทรงไม่รัดรูป ปล่อยๆเลยค่ะ ใส่สบายสุดๆ เด็ดที่แขนพริ้วสวยเก๋ ไม่เหมือนใครแน่นอน แขนกางออกมาได้มาก แต่ไม่บานโป๊ ผ้ามีน้ำหนักตกลงมา พริ้วๆดังภาพค่ะ ทั้งทรงทั้งลาย texture ย่นของผ้าทั้งตัวเข้ากันมากๆ ตัวนี้ผ้าพริ้วแต่มี texture ในตัวค่ะ หรูมากๆ พื้นขาวนวลสวย กระดุมเม็ดเล็กเข้ากันทั้งตัว น่ารักมากๆค่ะ ใส่เข้ากับเอวสูงแล้วสวยสุดๆๆเลยค่ะ โดยเวลาเคลื่อนไหวแล้วแขนพริ้วสวยมากๆ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดดสุดๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักสุดๆค่ะ ใส่ได้บ่อยๆแน่นอน
    Size: ไหล่ Free รอบอก 40 นิ้ว ความยาว 25-27 นิ้ว แขนสามส่วน 16-17 นิ้ว

OP6 Special BW Big Line Chic Set เซ็ทท็อปและกางเกงลายทางเส้นใหญ่สีขาวดำสวยเก๋ เข้าเซ็ทกัน ผ้าคอตตอนผสมยืดหยุ่น มี texture ละเอียดในตัว เก๋มากๆค่ะ ผ้าดีมากๆ ไม่เหมือนผ้ายืดธรรมแน่นอน มีเนื้อผ้าและ น้ำหนักผ้าดีกว่าปกติ คุณภาพพรีเมี่ยมสุดๆค่ะ รับประกันว่าไม่ผิดหวังค่า ทรงท็อป Loose สวยเก๋ ไม่รัดรูป ใส่สบาย Match กับท่อนล่างเอวสูงอะไรก็สวย กางเกงท่อนล่างขาตรงลายสลับเก๋ๆ ทรงพริ้วใส่สบาย ไม่รัดรูป น่ารักมากๆเลยค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดดสุดๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุ้มสุดๆ ใส่เป็นเซ็ทก็สวย ใส่แยกเดี่ยวๆกับไอเทมที่มีอยู่แล้วก็ง่าย คุ้มค่าสุดๆค่ะ
    Size: ท่อนบน-ไหล่ Free รอบอก 40 นิ้ว ทรงไม่รัดรูป ความยาว 18 นิ้ว แขนยาวสามส่วน 17 นิ้ว
    ท่อนล่าง-รอบเอวยืดระหว่าง 24-32 นิ้ว สะโพก Free 38-42 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดีมาก ความยาว 31 นิ้ว

ใส่เข้า set กันสไตล์นี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ทรงพริ้วใส่สบาย ลายทางเก๋ โดดเด่น แยกชิ้นก็สามารถMatchใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ

MC97 Milky White Mermaid Fringe Sleeves Knit V-neck Tunic เดรสถักสีขาวนวลสวยคอวี สไตล์ Sporty ทรงเรียบเก๋ มีลูกเล่นที่แขน Fringe ถักทั้งตังน่ารัก รับกันสุดๆๆ ทรงตรงใส่สบาย ไม่รัดรูป ได้ลุคของไหมพรมดู Cozy แต่ไม่หนาจนเกินไป ใส่อากาศเย็นกำลังสบายๆค่ะ เนื้อไหมพรมถักตาแน่นคุณภาพดี ไม่เป็นขุย ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดดดสุดๆๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยทั้งดีไซน์และคุณภาพค่ะ เริ่ดสุดๆๆ
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-42 นิ้ว ทรงตรง ไม่รัดรูป ความยาว 35-36 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ ได้ลุค Cozy สุดๆๆ น่ารักมากๆ โดยเฉพาะช่วงแขนค่ะ ใส่เดี่ยวๆอยู่เลยค่า เข้ากับเครื่องประดับ รองเท้า กระเป๋าอะไรก็ง่ายแน่นอน

MC80 Black Premium V-neck Soft & Light Wool Top ท็อปสีดำเรียบเก๋คอวีแต่งเส้นคาดน่ารัก เนื้อผ้าวูลเทียมสุดนิ่ม ด้านในเป็นเนื้อผ้าลื่นๆใส่สบายค่ะ ไม่คัน แต่ด้านนอกเนื้อหรูเหมือนวูลแท้ แต่บางเบา ใส่สบายสุดๆค่ะ เรียบเก๋สไตล์ Minimal คัตติ้งเข้ารูปนิดๆเป็นทรงเก๋ ใส่เดี่ยวได้เลยค่ะ เข้ากับท่อนล่างอะไรก็สวยไฮโซแน่นอน ทั้งลายทั้งเรียบ ทั้งกางเกงหรือกระโปรงได้ทุกแบบเลยค่ะ คุ้มสุดๆแน่นอน โดยเฉพาะคุณภาพผ้า เก๋ไม่เหมือนใคร ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ คุณภาพเริ่ดดด สภาพเริ่ดดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดีมากๆ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ความยาว 23 นิ้ว แขนสี่ส่วน 18 นิ้ว

MC78 White Striped Oversized Chic Shirt เชิ๊ตสีขาวนวลสวยลายดำ เส้นตรงทางตั้งสวยเก๋ เส้นดำเป็นลายสกรีนค่ะ เนื้อผ้าเป็นคอตตอนผสม แบบเนื้อผ้าเสื้อเชิ๊ต ไม่หนาไม่บางจนเกินไป เป็นทรงแข็งๆนิดๆ แต่สัมผัสมนิ่ม ไม่แข็งโป๊กค่ะ ทรง Oversized ตัวใหญ่แต่ไม่โคร่ง ได้ทรงเซอร์ๆ Match กับเลกกิ้ง หรือสกินนี่ยีนส์สีเข้มได้สวยสุดๆค่ะ คุ้มค่าสุดๆ ใส่เป็นทั้งเชิ๊ตเดี่ยว หรือปลดกระดุม ใส่เป็นเสื้อคลุมก็ได้ค่ะ สภาพเริ่ดดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเรียบเก๋ คุ้มค่า ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 44 นิ้ว Oversized ความยาว 27 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว พับได้ตามต้องการ

MC75 Light Coffee Half Pleated Bloom Top ท็อปสุดเก๋ เครื่องตัวและแขนเป็นพลีทละเอียดทั้งปลายพริ้วใส่สบาย สีน้ำตาลอ่อนโทนกาแฟอบอุ่น ดูหรูไฮโซ ดีไซน์มาลงตัวอย่างดีทั้งตัวค่ะ ซิปแบบซ่อนด้านหลังใส่สบาย คัตติ้งเนี้ยบเก๋ ตัวพลีทขยายได้มาก จากละเอียดแล้วค่อยคลายตัวเป็นรัศมีค่ะ เก๋เริ่ดด แขนไม่พองมากค่ะ สามส่วนกำลังดี ทรงนี้ดูหรูสุดๆๆ Match กับท่อนล่างได้หลากหลายสุดๆๆ ใส่ปกติก็สวยเก๋ไฮโซ ใส่ไปงานก็ได้ด้วยค่ะ เนื้อผ้าทอเนื้อผสม คุณภาพเริ่ดดด สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเริ่ดสุดๆๆๆ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่าา
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-42 นิ้ว ความยาว 25-26 นิ้ว แขนสามส่วน 17 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ สีอบอุ่นน่ารักมากๆ ดูเรียบๆแต่เก๋ หวานด้วยพลีทและทรงแขน แต่ดู Chic ด้วยคัตติ้งและเนื้อผ้าเริ่ดค่า

MC74 White Full Delicate Pleated Premium Dress เดรสอัดพลีทละเอียดทั้งตัวสีขาวนวลสวยลายจุดเล็กน่ารัก ทรงพริ้วใส่สบาย พลีทขยายได้มาก มีซับในทั้งตัวค่ะ แขนยาวทรงเก๋ ปลายจั๊มเล็กน้อย แต่ไม่บางไม่พองมาก ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ ตรงลำตัวปล่อยพริ้ว ใส่สบายสุดๆๆๆ คอกลมปาดนิดๆ ไม่อึดอัดค่ะ ตัวเดียวอยู่แน่นอน ใส่ได้ทั้งเวลาปกติ ทำงาน หรือ Match เครื่องประดับไปปาร์ตี้ต่อเก๋ๆก็ยังได้ค่ะ คุ้มสุดๆๆ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดดมือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเร่ิด คุณภาพเร่ิดมากกกก ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free พลีทขยายได้มากสุดๆค่ะ ความยาว 33 นิ้ว ทรงพริ้วตรง ผ้ามีน้ำหนัก แขนยาว 22-23 นิ้ว จั๊มขึ้นได้ตามต้องการ

MC71 Double Heart Striped V-neck Collarless Minimal Shirt เชิ๊ตสีขาวนวลสวยผ้าคอตตอนลินินเนื้อทอสุดเก๋ เป็น texture ทอทั้งตัว ตัวลายสีดำเป็นจุดลายหัวใจเล็กๆ เดินลายเป็นเส้น เก๋มากๆค่ะ มองไกลๆจะเห็นเป็นเส้นบางเล็ก มองใกล้ๆเป็นดีเทลลายจุดรูปหัวใจ น่ารักมากๆเลยค่ะ คอวี ทรงมินิมอลสุดๆๆ กระดุมแบบเสื้อเชิ๊ตไม่มีปก ปลดกระดุมเล็กๆได้ทั้งตัว ใส่ได้ทั้งเป็นเชิ๊ตและเสื้อคลุมค่ะ ทรงพอดีตัว น่ารักมากๆ สไตล์ Minimal เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่าย โดยเฉพาะยีนส์เลยค่ะ ทำจั๊มก็สวย ดูดีเทลได้ที่รูปล่าง น่ารักมากๆ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดดมือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเก๋ Minimal สุดๆๆ มีดีเทลทั้งในเนื้อผ้า และทรงเสื้อ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ยาว 26 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

MC62 Navy Browny Tribal Printed Textured Fringe Dress เดรสยาวสี่ส่วนผลาย Fringe พริ้นท์ลายสไตล์ tribal กราฟฟิกเก๋ๆ ลายละเอียดคุณภาพดี เนื้อผ้าผสมบางเบาใส่สบาย ระบายอากาศได้ดี ใส่เดี่ยวๆได้ไม่โป๊ มี texture ในตัว คุณภาพเริ่ดสุดๆๆ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ สีสวยโทนนาวี ขาว น้ำตาลสลับกันน่ารักมากๆค่ะ ทรงตรงพริ้วปลาย มีความยาวกำลังดี กำลังฮิตเลยค่ะ หลังคอมีกระดุมทำให้ใส่ง่ายใส่สบายสุดๆ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเนื้อผ้าสี สีสวยลายเก๋ ตัวเดียวอยู่ค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-41 นิ้ว ผ้ายืดหยุ่นได้อีก ทรงตรง ความยาว 40 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ ใส่ทรงปล่อยพริ้วแบบด้านบน หรือ ใส่กับเข็มขัดหรือเชือกผูกทำจั๊มขึ้นมาก็ดูเก๋ค่ะ ตัวเดียวอยู่แน่นอน

MC42 Premium White Botanical Perforated Lace Cute Tunic เดรสลูกไม้สีขาว สไตล์ฉลุ เป็นtexture เก๋ๆ มีซับในลื่นๆอย่างดีทั้งตัว เวลามองจะดูเป็น 2 เลเยอร์กับซับใน เวลามีเงาจะเห็นเป็นลวดลายลูกไม้และ texture เก๋ๆค่ะ สีขาวนวลสวยเข้ากัน เนื้อผ้าดีมากๆดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ ไม่เหมือนทั่วๆไปแน่นอน ดูฟูนุ่มคุณภาพดี โปร่งใส่สบาย แต่ไม่โป๊ ใส่เดี่ยวได้เลยค่ะ มีความยาวกำลังดี ใส่เดี่ยวๆปกติก็ได้ หรือ Match กับรองเท้า เครื่องประดับสวยๆ ไปงาย ไปปาร์ตี้ได้เลยค่ะ สภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! แรงๆว่าน่ารักมากๆเลยค่ะ เก๋โดดเด่น ใส่สบาย ใส่ได้หลายโอกาสแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดี ทรงตรงถึงปลาย ความยาว 35-36 นิ้ว แขนยาวสามส่วน 14 นิ้ว

MC39 Special Navy Cardigan Collar White Shirt เสื้อเชิ๊ตสีขาวนวลสวยแต่งตัดต่อช่วงบ่าเป็นเส้นลงมา ผูกแล้วน่ารักเป็นทรงคล้ายคาร์ดิแกนพาดไหล่ค่ะ คลายออกได้ ผูกปรับตำแหน่งขึ้งลง แน่นย้วยได้เองค่ะ เส้นสีน้ำเงินนาวีลายประสีแดงขาว เข้ากันสุดๆ สไตล์เท่ๆ สีเก๋ เข้ากันทัง้ตัว ดีไซน์มาแล้วค่ะ เนื้อผ้าไนลอนผสมลื่นๆแต่ไม่มัน มี texture ในตัว สัมผัสนิ่ม รีดแล้วเรียบสนิท Match กับท่อนล่างเก๋ๆอะไรก็ง่ายแน่อนนค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดสุดๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเก๋มากๆเลยค่ะ ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ความยาว 25 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ตัวเดียวโดดเด่นเอาอยู่ ไม่ต้องพาดคาร์ดิแกนเลยค่ะ ใส่ทำงานก็น่ารัก
    ไปเที่ยวก็สวย Match กับท้อนล่างทำจั๊มขึ้นมาได้น่ารักมากๆ ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ

MC33 Black V-neck Pleated Fringe Cute Long Top ท็อปสีดำตัวยาวคอวีแต่ง Fringe พลีทและริบบิ้นด้านหน้าเก๋ๆ ปลายทิ้งตัวลงล่าง มีความยาวระดับหนึ่ง ใส่เป็นท็อปไว้ Match จั๊มขึ้นเป็นทรงคุณหนูกับท่อนล่าง หรือว่าสำหรับบางท่านที่ตัวเล็ก สามารถใส่เป็น Minidress ได้พอดีเลยค่ะ แขนยาวกำลังดี พับขึ้นได้ตามต้องการ พับสามส่วนแล้วน่ารักมากๆค่ะ เนื้อผ้าไนลอนผสมคุณภาพดี ลื่นพริ้ว ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ใส่เดี่ยวได้เลยค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดสุดๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆเลยค่ะ ตัวเดียวอยู่ ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ความยาว 31 นิ้ว ใส่เป็นท็อปหรือมินิเดรสได้ แขนยาว 22 นิ้ว

MC29 Grey Vertical Stripe Textured Hoodie Tunic เดรสสีเทากลางปกฮู้ดเก๋ๆ ผ้า texture เป็นลอนเส้นยาวสวยเก๋ ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ น่ารักมากๆ ผ้ามีวอลุ่มแต่ไม่หนาไม่บางจนเกินไป พองขึ้นเล็กน้อยแบบคุณภาพดี คล้ายนีโอพรีน แต่สัมผัสมนอกเหมือนคอตตอนค่ะ เบาๆใส่สบาย เหมาะใส่เดี่ยวได้เลยค่ะ เนื้อนิ่มมากๆค่ะ คัตติ้งเนี้ยบเก๋ คุณภาพเริ่ด มีความยาวกำลังดี เคลื่อนไหวได้สบาย ไม่โป๊ค่ะ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสภาพเริ่ดมากๆค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 42-44 นิ้ว ทรงตรง ไม่รัดรูป ความยาว 36 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

MC24 Tiny Sew Tucks Polka Dot Black Top ท็อปสีดำลายจุดสีขาว ทรงพริ้ว ตีเกล็ดช่วงคอถึงอกเป็น texture เก๋ๆ คล้ายพลีทละเอียดค่ะ สวยมากๆ ยืดขยายได้มาก ใส่สบายสุดๆ ทรงปล่อยพริ้วถึงชาย แต่ไม่บานโป๊ค่ะ แขนยาวปลายจั๊มน่ารัก จั๊มสามส่วนแล้วน่ารักสุดๆค่ะ ไม่พองมาก ผ้าเนื้อบางพริ้วใส่สบาย แต่ไม่โปร่งใส ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ เหมาะกับอากาศตอนนี้สุดๆๆ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆค่ะ ใส่ได้บ่อยๆหลายโอกาส ไม่ผิดหวังแน่นอน
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40++ พลีทขยายได้มากค่ะ ความยาว 25-26 นิ้ว แขนยาว 24 นิ้ว จั๊มได้ตามต้องการ

MC22 BW Big Line Loose Knit Dress เดรสถักขาวดำลายทางเส้นใหญ่ ถักตาแน่น นิ่มลื่น ดู texture ได้ที่รูปล่างเลยค่ะ คุณภาพดีมาก ดีไซน์ทรงพริ้ว ทรง Loose หลวมๆ ใส่สบาย สไตล์ Minimal ยาว Mid-long แขนกว้างปลายบานเล็กน้อยดังภาพ เป็นแขนหลวมๆไม่รัด น่ารักมากๆค่ะ เข้ากันกับทรงพริ้วๆของตัวเสื้อ รับกันทั้งหมด ดีไซน์มาอย่างดี เนื้อผ้าถักนิ่มลื่น แต่ไม่มัน ใส่สบาย ใส่เดี่ยวๆได้ ไม่โป๊ แต่ไม่ร้อนจนเกินไป อากาศเมืองไทยใส่ได้เลยค่ะ ไปเที่ยวตปท. Match กับโค้ทกับเลกกิ้งหรือคาร์ดิแกนก็สวย สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดสุดๆๆๆ โดยเฉพาะผ้าเนื้อนิ่มมากๆค่ะ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเนื้อผ้าเริ่ดค่ะ ดีไซน์ทรงเก๋ Loose ใส่สบาย ไม่ผิดหวังแน่นอน
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free มาก ทรง Oversized มีพทติดช่องแขน ความยาว 35-36 นิ้ว แขนยาว 18 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้ ทรง Loose น่ารักสุดๆๆๆ ลายขาวดำ มินิมอลสุดๆ เข้ากับไอเทมเสริมเก๋ๆอะไรก็งายแน่นอนค่ะ

MC19 Grey Premium Authentic Wool Triplex Pants กางเกงวูลแท้สีเทาอ่อนสามส่วนทรงเก๋ เอวสูง เอวยืดได้ดีมากๆค่ะ ไม่รัดพุง เนื้อวูลนิ่ม ไม่มีซับในค่ะ ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ใส่เดี่ยวๆได้ ไม่มีซับในก็ไม่คันค่ะ นิ่มละเอียดสุดๆๆๆ ทรงด้านหน้าคัตติ้งเนี้ยบ เก็บขอบหน้าขาเป็นเส้นสวยเก๋ คล้ายสแล็ค แขนปลายบานเล็กน้อยแต่ไม่ บานโป๊ค่ะ ใส่สบายสุดๆๆๆ ตัวนี้รับประกันเนื้อผ้าเลยค่า สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าผ้าดีมากๆเลยค่ะ คุณภาพไฮโซสุดๆ
    SIZE: รอบเอวยืดระหว่าง 24-29 นิ้ว สะโพก 39 นิ้ว ยาว 27 นิ้ว

MC1 Nude Beige Pink Tiny Wink Patter Loose Dress เดรสสีเบจชมพูนู้ดๆสุดน่ารัก คล้ายสีกะปิค่ะแต่โทนอ่อนกว่า สีแปลกเก๋หายาก น่ารักมากๆ พิมพ์ลายเล็กๆน่ารัก เหมือนเป็นประกายทั้งตัว ผ้าคอตตอนเนื้อพรีเมียม นิ่มลื่น ทออย่างดี สัมผัสลื่นผิวมากๆเลยค่ะ ทรง Loose เรียบเก๋ แต่ด้านข้างเอวมีเชือกซ่อนจากด้านในรูดทำจั๊มได้ หรือปล่อยเก๋ๆก็สวย ใส่ได้ 2 แบบ แล้วแต่โอกาส ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ เนื้อผ้าบางเบาแต่ไม่โป๊ ไม่ร้อน เหมาะกับอากาศเมืองไทยสุดๆๆ สภาพเริ่ดดด คุณภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเนื้อผ้าดีมากๆเลยค่ะ นิ่มลื่น คุณภาพเร่ิดสุดๆๆ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ทรงตรง ช่วงสะโพกขยายได้ 43 นิ้ว ทรงไม่รัดรูป ความยาว 36 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

ทำจั๊มขึ้นก็น่ารักดูกระฉับกระเฉงค่ะ หรือใส่ทรง Loose พริ้วๆสวยๆก็เก๋ ตัวเดียวใส่ได้หลายแบบค่า

CL124 Special Chocolate Browny Full Knit Tunic เดรสถักไหมพรมบางเบาสีน้ำตาลช็อคโกแลต เนื้อไหมพรมถักยืดหยุ่น แต่ไม่โป๊ ใส่สบายสุดๆค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้เลยตัวเดียวเอาอยู่แน่นอนค่ะ ไม่ต้องใส่ซับใน ผ้าถักไม่คันค่ะ สัมผัสนุ่มสบาย ใส่ในห้องแอร์ หรือเดินห้างกำลังดีเลยค่ะ จะใส่ปกติก็ได้ ไม่หนามาก ลายถักเป็น texture ในตัวสวยเก๋ แขนสี่ส่วน พับขึ้นได้ตามต้องการ พับประมาณข้อศอกลงมานิดๆ สามส่วนน่ารักมากๆเลยค่ะ โดดเด่นที่ลายถักน่ารัก Full Knit ทั้งตัวไม่มีตัดต่อ ไม่เหมือนใครและไม่มีใครเหมือน ไม่รัดรูป ใส่สบายๆ ผ้ายืดหยุ่นได้มากเข้ากับรูปร่างได้ดี ไม่รัดค่ะ ทรงตรงทรงลงมาทั้งตัวถึงปลาย กุ๊นเก็บขอบอย่างดี ใส่เดี่ยวๆก็น่ารัก หรือ Match กับเลกกิ้งก็เก๋ค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 950 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 750 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารัก คุณภาพดีมากๆเลยค่ะ ไม่ผิดหวังแน่นอน
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 40 นิ้ว ทรงตรง ด้านข้างยืดหยุ่นเข้าออกได้มาก ทรงไม่รัดรูป ความยาว 30 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

CL120 Navy Stripe Long V-neck Mini dress มินิเดรสลายทางสีน้ำเงินนาวี ลายเส้นตัดต่อน่ารัก ดีไซน์มาอย่างดีค่ะ ผ้านิ่มลื่นใส่สบาย แต่ไม่โป๊ ไม่ทะลุ ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ ทรงคอวีเน้นขอบหนาน่ารัก สไตล์ญี่ปุ่น เข้ากับลายขวางน่ารักมากๆเลยค่ะ ตัดต่อผ้าเนี้ยบเก๋ คัตติ้งดีมากๆ ใส่เดี่ยวก็สวย หรือ Match กับเลกกิ้งก็สวยค่ะ สภาพเริ่ดดด คุณภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 950 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 750 บาทค่าHighly Recommended!! ว่าใส่ง่าย สวยเก๋ โดดเด่นไม่เหมือนใคร ตัวเดียวอยู่แน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ความยาว 33 นิ้ว แขนปานกลาง 16 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ เนื้อผ้าลื่นพริ้ว ลายเก๋ ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ Match กับกระโปรงยาวด้านล่างอีกทีก็สวยไฮโซมากๆเลยค่า

CL112 Grey Light & Soft Fluffy Cardigan เสื้อคลุมขนสีเทาอมฟ้าเนื้อนิ่ม ทรงคาร์ดิแกนพริ้วๆไม่มีกระดุม ใส่สบาย เนื้อขน Fluffy นุ่มสุดๆๆๆ เป็นขนเทียม เนื้อเบานุ่มมมม ไม่หนัก ไม่มีกลิ่น ไม่หนาไม่บางเกินไป ตัวซับก็ลื่นนิ่มน้ำหนักเบา ไม่คันค่ะ เหมาะใส่ห้องแอร์ หรือในออฟฟิซเก๋ๆ หรือที่อากาศเย็นไม่มาก กำลังดี ใส่ Winter หนาวมากไม่เหมาะค่ะ ด้านในมีซับในลื่นอย่างดีทั้งตัว แขนยาวน่ารัก จั๊มก็สวย ขอบแต่งเส้นขอบชัดเจนสวยเก๋ ขนไม่หลุดและไม่เละ รักษาง่าย ซักแล้วแขวนให้ผ้าทิ้งตัว ได้ตามปกติ ไม่ต้องรีดค่ะ สภาพเร่ิด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวย นิ่มสุดๆๆ ใส่สบายมากๆค่ะ พกพาง่ายแน่นอน
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาว 25 นิ้ว แขนยาว 24 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่า Match กับไอเทมปกติ ใส่กันหนาวในออฟฟิซ หรือ พกพาไปเที่ยวที่หนาวๆก็น่ารักแน่นอนค่า คุ้มสุดๆๆ

CL111 Special Red-wine Graphic Printed Loose Cute Dress เดรสพิมพ์ลายกราฟฟิกสุดเก๋ สีไวน์แดงสลับขาวและนาวี น่ารักมากๆเลยค่ะ ลวดลายลงตัวไม่เยอะไม่น้อยจนเกินไป ลงตัวสุดๆค่ะ เนื้อผ้าไม่ธรรมดา มี texture ในตัว สวยเก๋ สัมผัสนิ่มใส่สบาย ลื่นพริ้ว แต่ไม่มัน ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ ไม่โป๊ แต่ไม่ร้อน คุณภาพดีสุดๆ ตัวเดียวอยู่แน่นอน มีเชือกรัดเอวแยกให้ค่ะ เก๋ๆ สภาพเร่ิด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเริ่ดมากๆ ไม่ผิดหวังทั้งเนื้อผ้า และดีไซน์ค่ะ น่ารักสุดๆๆ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-40 นิ้ว ความยาว 42 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

ใส่ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ มีเชือกรัดเอว รัดหรือปล่อยก็ได้ ดีไซน์เก๋ลงตัวสุดๆๆ คุณภาพเริ่ดค่ะ

CL104 Milky White Smooth & Soft Fringe Tunic เดรสสีขาวนวลสวยสไตล์ Minimal Chic คอปีนนิดๆ น่ารัก คอไม่เต่ามาก ใส่สบายสุดๆค่ะ ทรงพริ้วไม่รัดรูป เรียบทั้งตัว มีลูกเล่นเก๋ๆที่ปลายเดรสตัดต่อ Fringe ดูมีวอลุ่มเป็นระบายเป็นทรงน่ารัก ไม่โป๊ค่ะ ใส่สบาย เนื้อผ้าสีเทามีลายๆจากลายทอสุดเก๋ โทนเข้มอ่อน เนื้อนิ่ม สัมผัสนุ่มมากๆๆๆๆเลยค่ะ เนื้อผ้าดีสุดๆๆๆๆๆ รีดแล้วเรียบสนิทค่ะ เป็นผ้ายืดคอตตอนผสม ยืดหยุ่นได้มาก คุณภาพดีสุดๆ สภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดี สวยเก๋ตัวเดียวอยู่ค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้มาก ความยาว 36-37 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

CL88 Light Grey Striped Texture Cozy Knit Long Ribbon Collar Pullover เสื้อถักตัวยาวสีเทาอ่อนคอผูก น่ารักมากๆค่ะ เนื้อถักหนานุ่มเหมาะกับใส่ในที่อากาศเย็น ในห้องแอร์ หรือไปต่างประเทศค่ะ ตัวนี้เนื้อผ้าใส่เดี่ยวๆในที่เย็นได้เลย ทรงไม่รัดรูป เหมาะกับ Match กับเลกกิ้ง หรือสกินนี่ยีนส์ได้เข้ากันสุดๆค่ะ บางท่านอาจจะ Match กับกระโปรงก็สวย เรียบเก๋ มีลูกเล่นคือดีไซน์ช่วงคอ และเน้นเนื้อผ้าถักคุณภาพดี ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ แขนเอาลงหรือพับขึ้นได้ดังภาพตามต้องการ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดสุดๆค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆเลยค่ะ อบอุ่นใส่สบาย เข้ากับเลกกิ้งสวยมากๆค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-44 นิ้ว เนื้อถักยืดหยุ่นได้มาก ความยาว 27-28 นิ้ว แขน 20-22 นิ้ว

CL84 Special White Snowflakes Pattern Knit Tunic เดรสสีขาวสวยเก๋ ถักเนื้อนิ่มทั้งตัว สีขาวนวลสวยสลับตัวลายสีเทาอ่อนออกเงินๆ มี Sparkling นิดๆสวยเก๋มากๆค่ะ เนื้อถักคุณภาพเริ่ดสุดๆ ตาแน่น แต่ไม่หนาเกินไป เป็นวอลุ่มสวย เหมาะใส่ไปต่างประเทศ หรือใส่เดินห้างอากาศเย็นๆ ทรงไม่รัดรูป ใส่สบายๆ สามารถ Match เพิ่มเติมได้อีกหลายแบบค่ะ ใส่กับกางเกง หรือเลกกิ้งก็สวย หรือเพิ่มกระโปรงลูกไม้ก็น่ารักไปงานได้เลยค่ะ ตัวนี้แนะนำว่าเริ่ดสุดๆๆๆ ทั้งสภาพเริ่ดและคุณภาพก็เริ่ดสุดๆค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 950 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 750 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าทั้งน่ารักและคุณภาพดี ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ยืดหยุ่น ความยาว 30-32 นิ้ว แขนยาว 20 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ ใส่เดี่ยวๆก็เรียบสวย หรือ Match กับ Shirtdress หรือ กระโปรงลูกไม้ด้านในก็น่ารักมากๆ ได้ลุคสวยไฮโซค่า

CL74 BW Zig-Zag Graphic Printed Pleated Mini Skirt กระโปรงพลีทผ้านิ่มพริ้นลายซิกแซกสีขาวดำ เนื้อลื่นนิ่มสุดเก๋ ด้านในมีซับในนิ่มลื่นทั้งตัวค่ะ มีความยาวกำลังดี ใส่ได้ทั้งเอวสูงกลางต่ำตามต้องการค่ะ Match กับท็อปเรียบๆได้สวยมากๆ ได้ทั้งเสื้อยืด เสื้อเชิ๊ต หรือเบราส์เลยค่ะ ทรงพริ้วใส่สบาย สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดสุดๆค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋ พลีทเนื้อดี พริ้วใส่สบาย เข้ากับท็อปเรียบได้ง่ายมากๆค่ะ
    SIZE: รอบเอวสูง 25-36 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดีมาก ไม่รัดพุง สะโพก Free พลีทขยายได้มาก ความยาว 28 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ เข้ากับท็อปเรียบๆได้หลากหลาย ทุกทรงเลยค่ะ Match ง่ายมากๆ

CL64 Marble Grey Stripe Textured Knit Maxi Dress แม็กซี่เดรสถักสีเทา Marble สุดเก๋ เนื้อผ้านิ่ม texture ถักเป็นลายทางในตัว ใส่สบายมากๆค่ะ ตัวนี้ใส่เดี่ยวๆได้เลย ไม่ร้อน ถักบางๆ แต่ไม่โป๊ มีน้ำหนักแบบคุณภาพดี แขนสี่ส่วนน่ารัก พับขึ้นเป็นสามส่วน หรือครึ่งศอกก็สวยค่ะ ทรงพริ้วเก๋ ตรงลงมาไม่รัดรูป ยืดหยุ่นได้ดีมากๆค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!!
    SIZE: ไหล่ 14-15 นิ้ว รอบอก 38-40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้อีกมาก ความยาว 42 นิ้ว แขนยาว 19 นิ้ว

CL48 Creamy EGG Neoprene Hoodie Chic Volume Tunic เดรสวอลุ่มปกฮู้ดสีไข่ ผ้านีโอพรีนบุนิ่มๆด้านใน เนื้อผ้าให้ลักษณะเหมือนฟองน้ำดึ๋งๆเป็นอวลุ่ม แบบในภาพค่ะ รักษาง่าย ซักและรีดได้ตามปกตื ไม่ยับง่าย คลายตัวเร็ว ทรงเป็นวอลุ่ม ไม่เหี่ยว แต่ไม่แข็งโป๊ก ด้านในซับนิ่ม ใส่สบาย ดูเหมือนหนาแต่จริงๆ บางและเบามากๆค่ะ คัตติ้งเนี้ยบเก๋ ดีไซน์เรียบๆ ปกฮู้ดน่ารัก ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ บางท่านเอามา Match กับกระโปรงพลีทหรือลูกไม้ท่อนล่าง ได้ลุคหวานขึ้นมาอีก แปลกเก๋ ไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ดดด คุณภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าผ้าเริ่ด แปลกเก๋ สวย ดีไซน์ลงตัวค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้มาก ความยาว 36-37 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

CL39 Light Cream Soft Wool Bearsuit เอี้ยมกางเกงวูลสีเบจครีม สีอ่อน สวยเก๋ เรียบหรู เนื้อวูลแท้ นิ่ม คุณภาพดี ไม่คันค่ะ ตัวนี้เหมือนเป็นกางเกงแล้วมีสายเอี้ยมต่อออกมาก เรียบๆ ถ้าไม่ชอบใส่แบบเอี้ยมก็ เก็บสายแล้วใส่เป็นกางเกงก็น่ารักค่ะ ทรงขาตรง เอวยืดคุณภาพดี ไม่รัดรูป ยืดหยุ่นได้มากเลยค่ะ ใส่ได้ทั้งเอวสูงและต่ำ คัตติ้งเนี้ยบเก๋ ทั้งดีไซน์และ เนื้อผ้า สี ทุกอย่างดูหรูมากๆค่ะ ใส่สบาย ท่อนบนใส่เป็นอะไรก็ได้เลยค่ะ ทั้งท็อป ทั้งเสื้อยืด เบราส์ ได้หลากหลายแน่นอนค่า สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงเพียง 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพเริ่ดค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free เอวยืดระหว่าง 25-34 นิ้ว ไม่รัดรูป ใส่สบายมากๆ สะโพก 38-39 นิ้ว ความยาวเฉพาะกางเกง 36 นิ้ว ตัวสายปรับขึ้นลงได้ 2 ระดับ หรือซ่อนได้ค่า

CL19 Nude Grey Half Wool Cute Fringe Jumper ท็อปผ้าวูลผสมสวยเก๋สีเทานู้ดแต่ง Fringe ระบายตั้งแต่ไหล่ลงมาที่ลำตัว เป็นช่อๆ น่ารักมากๆเลยค่ะ เนื้อผ้าช่วง Fringe หนาเล็กน้อยเป็นวอลุ่ม แต่เนื้อผ้าช่วงตัวบางเบาลงนิดๆใส่สบาย ตัวนี้ผ้าเบามากๆค่ะ นุ่มสุดๆ สีเทานู้ดสวยเก๋ทั้งตัว ทรงพอดีตัวไม่รัดรูป ปลายเป็นขอบยืดหลวมๆ ใส่สบาย คุณภาพดี เข้ากับท่อนล่างเรียบๆอะไรก็สวยแน่นอนค่า สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักสุดๆเลยค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ทรงไม่รัดรูป ความยาว 23 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

CL8 Milky White Full Lace High Top ท็อปลูกไม้โปร่ง สวยเก๋ ลายหรู ไม่ธรรมดา ไม่เหมือนลูกไม้ปกติค่ะ ทรงเรียบเก๋ไม่รัดรูป คอปีนนิดๆ ไม่ใช่คอเต่า ไม่รัดค่ะ ด้านหลังเป็นกระดุมคอหลัง ใส่สบาย ไม่อึดอัด ทรงพริ้วลงมา แขนยาวปลายพลีทน่ารักมากๆ เรียบหรู ดูไฮโซสุดๆค่ะ ต้องใส่กับสายเดี่ยว หรือ Sportbra ด้านในค่ะ สวยมากๆ ไม่โป๊ทะลุน่าเกลียดแน่นอน ใส่กับเครื่องประดับอะไรก็ง่าย Match กับท่อนล่างเรียบๆได้สวย หรูมากๆค่ะ เหมาะกับสาวๆที่หาเสื้อไปงาน และยังนำมา Match ใส่ได้บ่อยๆหลายโอกาสด้วยค่ะ คุณภาพเริ่ดดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเริ่ดมากๆเลยค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก 36 นิ้ว ยืดหยุ่นเล็กน้อย ความยาว 25 นิ้ว แขนยาว 24 นิ้ว

AY31 Special Cocoa & Cream Soft Knit Loose Dress เดรสถักสีน้ำตาลโกโก้ (น้ำตาลอมเทานิดๆ) สลับสีครีมสวยเก๋ เข้ากัน สีโทนอบอุ่น Cozy มากๆเลยค่ะ เนื้อถักแต่แน่น แต่ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ดูดีเทลได้ที่รูปล่าง เหมาะใส่เดี่ยวๆค่ะ ไม่โป๊ ไม่ต้องใส่อะไรข้างในก็เอาอยู่ค่ะ แขนจั๊มเป็นวอลุ่ม 3 ส่วนแล้วน่ารักมากๆ เนื้อผ้าถักคุณภาพดี นิ่ม ไม่คันและไม่เป็นขุยง่าย ผ้าทิ้งตัว พริ้วๆ แต่ไม่บานโป๊ ไม่รัดรูป ทรงเก๋ ใส่สบาย คล้ายทรง Oversized แต่ตัวนี้ไม่โคร่งมากค่ะ ทรงนี้ถ้าใส่รัดรูปแล้วจะไม่สวย ใส่หลวมๆสบายๆเดี่ยวๆได้เลย หรือ Match กับเลกกิ้งหรือเสื้อคลุมก็น่ารักค่ะ สภาพเริ่ดด เนื้อผ้าเริ่ดสุดๆๆๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋ เนื้อถักนิ่ม สีสวยแปลกเก๋สุดๆๆๆ โดดเด่นไม่เหมือนใครค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free ลงมาถึงช่วงตัวทรงหลวมพริ้ว ใส่สบาย ความยาว 34-35 นิ้ว แขนยาว 24 นิ้ว พับหรือจั๊มได้ตามต้องการ

AY7 Special Floral Pleated Lace Minimal Dress เดรสลูกไม้สีขาวตัวยาว ทรง Loose สวยเก๋ ใส่สบาย เนื้อลูกไม้อัดพลีทสวยสุดๆค่ะ ดูดีเทลได้ที่รูปล่าง ลายของลูกไม้เป็นดอกไม้เล็กๆละเอียด ไม่หยาบ ด้านในช่วงลำตัวจนถึงปลายล่างมีซับในยาวทั้งตัวค่ะ ลื่นนิ่ม คุณภาพดี ไม่โป๊ ใส่เดี่ยวๆได้แน่นอนค่ะ แขนยาวทรงตรงลงมา จั๊มปลายนิดๆ ไม่รัด ทรงช่วงเอวหลวมแบบปล่อยๆ ไม่จั๊มค่ะ กระโปรงเป็นพลีทลงมาจากช่วงตัว ใส่สบาย พลีทขยายได้มาก แต่ไม่บานโป๊ มีน้ำหนักตกลงมาเป็นทรง จะพริ้วๆเมื่อเคลื่อนไหวค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้ เข้ากับเครื่องประดับ อะไรก็ง่าย ใส่ Casual ก็สวย ไปเที่ยวก็ดี ไปงานก็ได้ค่า สภาพเริ่ดดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 บาทค่า Highly Recommended!!
ว่าสวย เรียบเก๋ แต่ได้ลุคปนหวาน ตัวเดียวอยู่ค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดี ความยาว ซับในด้านใน 39 นิ้ว ลูกไม้ด้านนอก 41 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

ทรงจะประมาณนี้เลยค่ะ เรียบหรู เน้นเนื้อลูกไม้คุณภาพดี ไม่รัดรูป ใส่สบายๆ พริ้วๆ ได้ทั้ง Casual และไปงานเลยค่ะ

VA83 Milky White Grid Textured Chic Pullover จั๊มเปอร์ถักสีขาวครีมสุดเก๋ ถักเนื้อละเอียด เป็น texture สีเหลี่ยมดูมีมิติสวยเก๋ไม่เหมือนใคร เนื้อไหมพรมไม่หนาไม่บางจนเกินไป ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ ใส่เดี่ยวๆกำลังดีไม่โป๊ ไม่รัดรูป ทรงพอดีตัว แขนยาวสำหรับจั๊มแล้วน่ารัก ทรงเสื้อเข้ากับเอวสูงได้สวยพอดีเลยค่ะ ไม่ต้องทำจั๊ม รับกับเอวสูงได้ทุกแบบน่ารัก ใส่กะยีนส์ก็สวย สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดสุดๆๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อสุดๆๆๆเพียง 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวย คุณภาพดีมากๆเลยค่ะ ไม่ผิดหวังแน่นอน
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว+ เนื้อถักยืดหยุ่นได้ดีมาก ความยาว 20-24 นิ้ว ด้านหลังยาวกว่าด้านหน้าเล็กน้อย ปล่อยพริ้วๆได้ หรือจั๊มเก็บเข้าด้านในได้ แขนยาว 22 นิ้ว

AL96 Special Leaves Pattern Spring/Summer Kimono Cardigan คาร์ดิแกนทรงกิโมโนยาวกำลังดี ลายพริ้นใบไม้โทนสีเขียวสลับโทนสวยเก๋ โทนสีและลายซับซ้อนสวยมากๆค่ะ คุณภาพดีสุดๆๆ ผ้าพริ้ว พริ้นลายเนื้อดีสุดๆๆ เป็นคาร์ดิแกน Spring Summer ใส่สบายๆไม่ร้อน ใส่กับ ด้านในเรียบๆอะไรก็สวยค่ะ เหมาะไปเที่ยว ไปทะเล ปาร์ตี้ พกพาไป Complete ลุคได้หลากหลายโอกาสสุดๆๆ ตัวนี้รับประกันว่าหายาก ถ่ายรูปขึ้นสวยมากๆ เหมาะกับคนที่ชอบลาย pattern แปลกเก๋ โดดเด่นไม่เหมือนใคร แต่ก็ยัง Match ใส่ง่าย พกพาสะดวก เนื้อผ้าพริ้นคุณภาพดีสุดๆค่ะ สภาพเร่ิด คุณภาพเริ่ดดดดด ตัดใจส่งต่ออย่างแรงเพียง มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงงเพียง 650 บาทค่า Highly Recommended! ว่าสวยเก๋ โดดเด่นไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาวประมาณ 44 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว ทรงกิโมโน พริ้วๆลู่ลงทั้งตัว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ เป็นเสื้อคลุมยาวกำลังดี ไม่ลากพื้น ใส่สบายโชว์ลายสวยเก๋ เข้ากับด้านในเรียบๆอะไรก็สวย
    เหมาะพกพาไป Complete ลุคได้หลายโอกาสแน่นอนค่ะ ได้ลุค เท่มีสไตล์ แต่สดใส โดดเด่นแน่นอนค่ะ

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++
    Last edited by jane_f; 06-24-2016 at 08:33 PM.

Bangkok ~ Tokyo
    Warning Points:
    0/5

Re: ✦✦ ♥♥♥ UPDATE!!! ล่าสุด Lot ใหม่ มาแล้วค่ะ สวยเก๋ ~JK Style นำเข้าทุกชิ้น! Designสวย+คุณภาพดี✦✦ All Imported! ✦♡✦ Chic ✦ Minimal ✦ ไอเทม Grid ✦ Simple Chic ✦ คาร์ดิแกนสวยๆ ✦ Knit Wear สุดเก๋ ✦ Jacket คุณภาพดี ✦ ไอเทมเก๋ เน้นสไตล์และคุณภาพค่ะ ✦✦

♥ PROMOTION! SALE ZONE ♥ ตัวละ 400 บาท 2 ตัวเพียง 700บาทรวมส่งฟรี

CL53 Light Browny Corduroy Loose Bear-suit เอี้ยมสีน้ำตาลหมีสุดน่ารัก ผ้าลูกฝูกบางเนื้อนิ่ม ทรง Loose ใส่สบาย ไม่รัดรูป ใส่กับเสื้อด้านในได้พอดีเลยค่ะ Match กับอะไรก็ง่ายโดยเฉพาะสีพื้น ได้ทั้งเสื้อยืด เสื้อเชิ๊ต หรือเบราส์สวยๆก็ยังได้ค่ะ ตัวนี้พิเศษมากๆเพราะว่าใส่ได้ทั้งด้านหน้า และด้านหลังค่ะ ด้านหน้าเน้นกระเป๋าเอวหน้ากับกระดุมบน ส่วนอีกด้านเป็นแบบเรียบๆเลยค่ะ แล้วแต่ชอบ สภาพเริ่ดดด คุณภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 650 >>> 400 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆเลยค่ะ ใส่กับท็อปอะไรก็ง่ายแน่นอน
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free ช่วงเอวหลวม 36 นิ้ว สะโพก Free 40 นิ้ว ความยาว 48-50 นิ้ว พับปลายขึ้นได้ตามต้องการ

CL9 Special Orange Printed Daimond Pattern Loose Tunic เดรสลายพริ้นส์สวยเก๋ โทนสีส้มอบอุ่นน่ารัก ลายไดม่อนกราฟฟิกเก๋ๆ พริ้นท์ลายอย่างดีทั้งตัว ผ้านิ่มลื่นใส่สบายมากๆค่ะ รีดแล้วเรียบสนิท ใส่เดี่ยวๆได้ไม่ไป๊ไม่ทะลุค่ะ ทรงพริ้วไม่รัดรูป แขนยาวกำลังดี ปลายพริ้ว มีเชือกรัดเอวแยกให้ด้วยค่ะ สีและผ้าแบบเดียวกัน ผูกหรือปล่อยก็ได้ ทรงเรียบหรูน่ารักมากๆ ไฮโซด้วยลายพริ้นแปลกเก๋ไม่เหมือนใคร โดดเด่นแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ดดดด คุณภาพเริ่ดดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 650 >>> 400 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋ ผ้าคุณภาพดี ทั้งลายทั้งสีสันแปลกเก๋ โดดเด่นไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ
    Size: ไหล่ 15 นิ้ว รอบอก 38-39 นิ้ว ความยาว 37 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว มีเข็มขัดแยกให้ด้วยค่ะ ใส่หรือปล่อยตามภาพก็ได้

ใส่ทรงนี้เลยค่ะ ได้ 2 แบบ คือแบบผูกเอวขึ้นเล็กน้อย กับปล่อยๆเรียบๆเก๋ๆ มีความยาวกำลังดี ไม่สั้นไม่โป๊ เก๋ไฮโซค่า

MC92 Milky White Half Pleated Fringe Shirtdress เดรสปกเชิ๊ตสีขาวนวลสวยดีไซน์เรียบหรู คัตติ้งซ่อนกระดุม ทรงพริ้ว ปลายแต่งพลีทสวยเก๋ ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ ทรงคอปกเล็กสุดชิค แขนยาวน่ารัก สไตล์มินิมอล เนื้อผ้าหรู ไม่ธรรมดา มี texture ในตัว แต่ลื่นพริ้วใส่สบาย หนาเล็กน้อยแบบคุณภาพดี ใส่เดี่ยวๆได้ไม่โป๊ค่ะ คุณภาพเริ่ดดด ***ตัวนี้มีตำหนิเล็กน้อยเป็นรอยช่วงข้างลำตัวด้านซ้ายค่ะ ไม่สังเกตแทบไม่เห็น ไม่มีผลกับโดยรวมค่ะ สภาพยังเริ่ดมากๆ นอกจากตำหนิแล้วเหมือนใหม่สุดๆๆ จึงตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงงเพียง 400 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆเลยค่ะ ทั้งเนื้อผ้าและดีไซน์
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว เอว Free สะโพก Free 42 นิ้ว ทรงพริ้ว ความยาว 37 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักสุดๆ เคลื่อนไหวสะบาย เรียบเก๋ ปลายพลีทน่ารัก ใส่เดี่ยวๆอยู่ หรือ Match กับเลกกิ้งก็น่ารักค่ะ

MC87 Graphic Pattern Printed Mandarin Collar Cute Dress เดรสคอแมนดารินสีขาวลายเส้นกราฟฟิกสีน้ำเงินแดงสวยเก๋ เอวจั๊มน่ารัก ทรงไม่รัดรูป จั๊มได้ตามระดับที่ต้องการค่ะ แขนยาวสวยเก๋ เนื้อผ้าผสมมี texture หรูใส่สบาย เนื้อผ้าพริ้ว คล้ายชีฟองแต่หนากว่า มีน้ำหนักกว่า ใส่เดี่ยวได้เลยค่ะ ไม่โป๊ Match กับเลกกิ้งก็สวย หรือใส่เดี่ยวๆก็น่ารัก ลายเก๋ไม่เหมือนใคร สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 550 >>> 400 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าลายน่ารักสุดๆ เนื้อผ้าดีมากๆเลยค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว เอวยืดระหว่าง 25-40 นิ้ว สะโพก Free ความยาว 38 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

MC70 Light Marble Grey Striped Chic Jumper จัมเปอร์วอลุ่มลายเส้นสีเทาผ้าคอตตอนผสมสุดเก๋ เนื้อนุ่ม ด้านในบุนิ่มๆทั้งตัว ลายทางสีเทามาร์เบิ้ล ทรงจัมเปอร์ทรงไม่รัดรูป ตัดต่อขอบยืดคุณภาพดีเข้ากันสุดๆๆ ทรงวอลุ่มน่ารักสุดๆๆๆ ตัวนี้เหมาะใส่ในที่อากาศเย็นจะกำลังดีค่ะ เช่นเดินห้าง ไปต่างประเทศ ใส่ได้หลากหลายโอกาสแน่นอนค่ะ เข้ากับท่อนล่างอะไรก็สวย สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดดมือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 550 >>> 400 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักสุดๆๆค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ใต้แขนโค้ง ทรงค้างคาว ความยาว 23 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

MC48 White Cotton Lace Porcelain Blue Embroidered Top ท็อปทรงเสื้อคลุมสีขาวนวลสวยลูกไม้คอตตอน ปักขอบสีน้ำเงินเป็นลาย คล้ายขอบ Porcelain สวยมากๆเลยค่ะ เนื้อผ้าใส่สบาย ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ตัวนี้ตั้งแต่ช่วงคอเป็นตัววีใหญ่ลงมาถึงปลายค่ะ ปลายเย็บติดกัน น่ารักมากๆ ไม่ขาดออกจากกันค่ะ ดีไซน์น่ารัก เหมาะกับใส่กับสายเดี่ยวด้านใน คล้ายเป็นเสื้อคลุม เป็นเลเยอร์ แต่ไม่ร้อนแน่นอนค่ะ เนื้อผ้าบางเบาใส่สบายมากๆ ดูลายลูกไม้ฉลุได้ที่รูปล่างค่ะ ดีเทลสวยทั้งตัว ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 550 >>> 400 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักสุดๆค่ะ คุณภาพเริ่ดดด ดีไซน์อย่างดีทั้งตัวค่า ใส่เหมือนเป็นทั้งท็อปและคาร์ดิแกนได้เลยค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว+ ไม่มีกระดุม ความยาว 22 นิ้ว แขน 20 นิ้ว

MC20 Beige Warm Tone Sporty Chic Jumper จั๊มเปอร์สีเบจครีมคอวีสไตล์ Sporty ทรงเก๋ พอดีตัวไม่รัดรูป แขนยาวน่ารัก จั๊มขอบเข้ากันทั้งตัว เนื้อผ้าเป็นผ้าคอตตอนเกล็ดปลาแบบบาง ใส่อากาศปกติได้เลยค่ะ ไม่หนามาก ใส่สบายสุดๆๆ เข้ากับท่อนล่างอะไรก็เก๋แน่นอนค่ะ เนื้อผ้าดีมากๆๆๆ สีสวย สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 550 >>> 400 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆเลยค่ะ ใส่สบายมากๆ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ยืดหยุ่นเข้าออกได้ดี ความยาว 25 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

CL60 Special Premium Soft Wool Midi Skirt กระโปรงวูลสุดนิ่มสีเทากลางเรียบเก๋ ทรงตรง ไม่สอบมาก ใส่สบาย เนื้อวูลบางเบา แต่ไม่โป๊ค่ะ เนื้อดีมากๆ เป็นวูลแท้ ไม่คัน คุณภาพเริ่ดด เอวจั๊มยืดคุณภาพดีไม่รัดพุง คัตติ้งเนี้ยบเก๋เป็นทรง ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ ความยาวพอดี ผ่าหน้าเล็กน้อยให้เคลื่อนไหวง่ายแต่ผ่าไม่สูง ไม่โป๊แน่นอนค่ะ ประมาณ 5 นิ้วจากชาย ใส่เดี่ยวได้เลยค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 550 >>> 400 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าใส่ได้บ่อยๆ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า
    SIZE: รอบเอว 24-34 นิ้ว สะโพก 38-39 นิ้ว ความยาว 27 นิ้ว

CL21 Marble Grey Minimal Chic Basic Top ท็อปสีเทามาร์เบิ้ลทอละเอียด บางเบาเป็นลายในตัว เนื้อผ้าบางเรียบลื่น นุ่มสบาย แต่ไม่คัน ไม่เป็นขุย texture คล้ายผ้าถักแต่บางเบากว่า ไม่ร้อน ใส่เดี่ยวได้ค่ะ อากาศเมืองไทยก็ใส่ได้ คอติดไม่ใช่คอเต่า แขนยาวจั๊มขึ้นได้ตามต้องการ ตัวนี้ทรง Minimal ทันสมัยสุดๆค่ะ ใส่กับท่อนล่างอะไรก็ง่าย เหมาะกับคนที่ชอบแต่งสไตล์ minimal หรือ Normcore ไปเลย เน้นดีไซน์ทรงเรียบหรู เนื้อผ้าดีๆ ใส่ได้บ่อยๆ ไม่ตกเทรนด์แน่นอนค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดสุดๆค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 550 >>> 400 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเนื้อผ้าเริ่ดค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ทรงพอดีตัวไม่รัดรูป ความยาว 24 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ สีเทาอ่อนลายมาร์เบิ้ล ดูมี texture เป็นลายในตัวสวยเก๋ เรียบไฮโซ ทรงแบบแบรนด์เก๋ๆเลยค่ะ เข้ากับท่อนล่างได้ง่าย น่ารักมากๆ

AY36 Grey Stripe Textured Minimal Jump Tunic เดรสสีเทาผ้า texture คล้ายลูกฝูกแต่บางกว่า ใส่สบายสุดๆค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้ไม่โป๊ ไม่ร้อน ไม่รัดรูป เก๋ที่จั๊มตรงปลาย แต่ยืดหยุ่นได้มาก เข้ากับสัดส่วนคนใส่ได้เป็นอย่างดี ทรงพอดีตัว ดูทะมัดทะแมง ไม่รัดรูปค่ะ แขนจั๊มสามส่วนแล้วน่ารักสุดดๆ ใส่เดี่ยวตัวเดียวอยู่เลยค่ะ หรือ Match กับกระโปรงลูกไม้เรียบๆ หรือเลกกิ้งเรียบๆก็สวยหวานขึ้นได้อีกลุค เข้ากับคาร์ดิแกนอะไรก็ง่ายอีกด้วยค่า เนื้อผ้าเริ่ดแปลกเก๋มากๆ สภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 550 >>> 400 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเนื้อผ้าดีมากๆค่ะ ใส่สบาย ทรงเก๋
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ความยาว 33-34 นิ้ว จั๊มปลายไม่รัดรูป ยืดหยุ่นได้มาก ไม่โป๊ แขนยาว 20 นิ้ว

VA69 White & Grey Volume Stripe Soft & Cozy Dress เดรสวอลุ่มผ้านิ่มสีขาวลายขวางสีเทาสลับกัน สไตล์ญี่ปุ่น ผ้าสุดนิ่มมมมมมมเนื้อดีมากๆ รับประกันคุณภาพผ้าค่ะ ด้านในนิ่มใส่สบาย เหมือนเป็นขนอ่อนๆทั้งตัว นิ่มสุดๆค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้ ผ้าหนานุ่มกำลังดี แบบคุณภาพดี ไม่หนามาก แต่ไม่บางแบบคอตตอนธรรมดา ดู texture และเนื้อผ้าได้ที่รูปล่างค่ะ เนื้อนิ่มมากกกก รีดแล้วเรียบสนิท เป็นทรง เป็นวอลุ่มทั้งตัว ไม่เหี่ยว ใส่เดี่ยวๆก็เก๋ ใส่กับเลกกิ้งก็น่ารัก Match กับคาร์ดิแกนก็สวยค่ะ ตัวเดียวอยู่แน่นอน สภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 550 >>> 400 บาทค่า Highly Recommended!! น่ารักสุดๆๆ คุณภาพเริ่ดค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ ความยาว 35 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้วพับได้ตามต้องการ

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ ลายทางสุดเก๋ ไม่ตกยุค ใส่เดี่ยวก็เก๋ Chic Match กับไอเทมอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

FINAL CLEARANCE SALE!!!!!! ตัวละ 200-100 บาทถ้วน รวมส่งลงทะเบียนแล้ว (โซนนี้งดต่อใดๆทั้งสิ้นแล้วนะคะ)

OP64 Special Stripe V Pleated Fringe White Top ท็อปสีขาวแต่งช่วงอกคอ V เป๋นพลีทสวยลายสีน้ำเงินและแดง น่ารักมากๆเลยค่ะ แขนสั้นใส่สบาย ตัวเสื้อช่วงลำตัวยืดหยุ่นได้ดีมากๆ ผ้าคอตตอนคุณภาพดี ใส่สบายไม่ร้อน เหมาะกับอากาศช่วงนี้สุดๆค่ะ สภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 200 บาทค่า Highly Recommended! ว่าน่ารักมากๆเลยค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้มาก ความยาว 25 นิ้ว แขนสั้น 9 นิ้ว

MC67 Warn Tone Coffee Tartan Lady Cute Shirt ท็อปปกเชิ๊ตสีน้ำตาลอ่อนคอฟฟี่สวยเก๋ ทรงพอดีตัวน่ารักมากๆค่ะ ดูทะมัดทะแมงแต่ดูเป็นผู้หญิงด้วยสีน้ำตาลอ่อนโทนอบอุ่นค่ะ แขนยาวกำลังดี พับแล้วอยู่สวย เรียบเก๋ แต่ช่วงคอปก เป็นตัววีแบบพับ คัตติ้งเก๋ๆ เนี้ยบสวย เนื้อผ้าคอตตอนผสม แบบเสื้อเชิ๊ต ระบายอากาศได้ดี แต่มีน้ำหนัก ไม่โป๊ รีดง่าย เรียบสนิทค่ะ เหมาะกับใส่ทำงาน และใส่วันทั่วไปสบายๆ Match กับท่อนล่างได้ง่ายสุดๆค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 200 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าทรงน่ารัก ดีไซน์ปกลูกเล่นเก๋ๆ ใส่สบายสุดๆค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-40 นิ้ว ความยาว 25 นิ้ว แขนยาวสี่ส่วน 21 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ดูเท่ๆด้วยคอปก แต่มีความเป็นผู้หญิงด้วยสีและทรงค่ะ ดูทะมัดทะแมง ใส่กับเอวสูงทำจั๊มแล้วสวยมากๆเลยค่ะ

CL29 Nude Grey Full Pattern Sleeveless Lace InnerDress เดรสลูกไม้แขนกุดสีเทานู้ด เรียบเก๋ ลายไฮโซ มีลูกเล่นทั้งตัวค่ะ ดู texture และลายผ้าได้ที่รูปล่าง ทรงตรง Loose เก๋ ใส่สบาย ด้านบนเป็นลูกไม้โปร่งกุ๊นขอบอย่างดี ท่อนล่างเป็นกระโปรง มีซับในทั้งผืน สวยเก๋ ไม่โป๊ค่ะ ใส่ได้สองแบบ ทั้งใส่เดี่ยวๆ กับ เสื้อกล้ามหรือสายเดี่ยวด้านในก็ได้ หรือใส่ Match กับ Jumper หรือท็อปทับอีกที แบบสไตล์สุดฮิตในต่างประเทศก็สวยค่ะ สภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงเพียง 200 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยสุดๆๆ ใส่สบายได้หลากโอกาสแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 36-40 นิ้ว ยืดหยุ่น เอวหลวมทรงตรงทรงไม่รัดรูป ความยาว 35-36 นิ้ว แขนกุด

OP4 White Polka Dot Cute Ladies Blouse ท็อปสีขาวลายจุด Polka Dot สีดำ ผ้าชีฟองพรีเมี่ยมสวยเก๋ ใส่สบาย บางเบา ตัวนี้ต้องใส่กับด้านในเป็นสายเดี่ยว หรือซับในค่ะ เพราะว่าเนื้อผ้ามีลักษณะโปร่ง แต่ไม่ทะลุใสแจ๋ว ใส่อากาศช่วงนี้ได้ดีมากๆเลยค่ะ ทรงพริ้วใส่สบาย เรียบหรู Match กับเครื่องประดับเก๋ๆแล้วสวยมากๆค่ะ ด้านหลังคอเป็นกระดุมหลังค่ะ ดูดีเทลเนื้อผ้าได้ที่รูปล่าง สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 120 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆค่ะ ใส่สบาย ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก 40 นิ้ว ความยาว 23 นิ้ว แขนยาว 22-23 นิ้ว

MC76 Black V-Baseball Neck Cute Top ท็อปสีดำสนิททรงพริ้ว คอ V กระดุมเดี่ยว ทรงเบสบอล มีขอบเก๋ช่วงคอ เป็นคัตติ้งน่ารักในตัวค่ะ นอกนั้นปล่อยเรียบเก๋ มินิมอลสุดๆๆ เนื้อผ้าลื่นพริ้ว ไม่บางโป๊เหมือนชีฟองแต่บางเบาคล้ายเนื้อซาตินแต่ไม่มันวาวเหมือนซาตินค่ะ ลื่นนิ่มมากๆ เนื้อผ้าดีสุดๆๆ แนะนำเลยค่ะ เหมาะกับคนที่ Match ใส่กับกระโปรงเก๋ๆได้ทั้งเรียบและลาย ทำจั๊มกับเอวสูงได้สวย ใส่กับยีนส์ก็น่ารัก แถม Match กับเสื้อคลุมก็ง่ายแน่นอนค่ะ คุณภาพดีมากๆ แปลกเก๋ มี texture เท่ๆในตัว มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 120 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าทรงน่ารัก เรียบเก๋สุดๆค่ะ ใส่สบายมากๆ
    Size: ไหล่ Free รอบอก 36-40 นิ้ว ความยาว 23 นิ้ว แขนปานกลาง 13 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ทำจั๊มแล้วได้ทรงสวยสุดๆ เข้ากับท่อนล่างเอวสูงอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ

CL38 Special Plumeria Lace White Top ท็อปลูกไม้สีขาว ลายดอก Plumeria สวยเก๋ ลายเล็กใหญ่สลับกันไปมา ใส่ได้ 2 ด้านเลยค่ะ ด้านนึงเป็นคอแมนดาริน ด้านนึงเป็นคอกระดุมเดี่ยว น่ารักมากๆ ใส่สบายสุดๆค่ะ ลูกไม้เป็นแบบโปร่ง แต่ลายไม่ทะลุมาก ไม่โป๊มาก เหมาะใส่กับสายเดี่ยว หรือสปอร์ตบราสีขาวได้สวยพอดีค่ะ ไม่ร้อน เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่าย ทรงปล่อยๆก็สวย หรือทำจั้มกับเอวสูงก็น่ารัก นำมาใส่ได้บ่อยๆ หลากหลายโอกาสแน่นอนค่ะ ไปทำงานก็ได้ ไปเที่ยวก็ดี หรือไปงาน Match กับเครื่องประดับหรูๆก็ยังได้ค่ะ สภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงเพียง 200 บาทค่า Highly Recommended!! รับรองว่าไม่ผิดหวัง ลายลูกไม้เก๋มากๆค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ความยาว 23 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ Match กับท่อนล่างอะไรก็สวยแน่นอนค่ะ เรียบหรู โชว์ลายลูกไม้เก๋ๆ ไม่เหมือนลายทั่วไปแน่นอนค่า

CL44 Grey Premium Half-Wool Mini Skirt มินิสเกิ๊ตสีเทาเอวปานกลาง-ต่ำ ใส่สบาย ทรงเอ ไม่สอบค่ะ ไม่รัดรูป เหมาะใส่พอดีตัว หลวมนิดๆ เผื่อใส่เสื้อเข้าในกางเกงได้พอดี ซิปหลังคุณภาพดี ไม่ย้วยค่ะ เนื้อผ้า Half-Wool แบบผ้าตัดสูทสุดหรู คุณภาพเริ่ด เนื้อนิ้ม ไม่คัน มีซับในทั้งตัว ทรงเรียบเก๋ เข้ากับผ้าเก๋ๆ คุณภาพดี มีดีไซนืกระเป๋าหน้า 2 ข้าง อันใหญ่ น่ารักมากๆ ใส่แล้วเอาเสื้อจั๊มออกมาได้สวยสุดๆค่ะ ตัวนี้ไม่สั้นมาก ไม่โป๊ เอวปานกลาง-ต่ำ สภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 120 บาทค่า
    SIZE: รอบเอวกลาง-ต่ำ 27-28 นิ้ว ซิปหลัง สะโพก 34 นิ้ว ความยาว 16 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ แต่จะไม่สั้นมากและเอวต่ำกว่านี้เล็กน้อย ทรงสวยกำลังดี Match กับท็อปอะไรก็สวย ได้ Look สาวมั่นค่ะ

✦✦✦ ขอบคุณพื้นที่ SBN มากๆเลยค่ะ ✦✦✦

LINK ห้อง Hi-Street UPDATE สินค้า Brands ของแท้สภาพดีทุกตัวค่า
    http://siambrandname.com/forum/showt...9#pt1067913429

Last edited by jane_f; 06-23-2016 at 09:41 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->