Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: TM: New ของใหม่ เพื่อนๆอยากหาไอเดียเก๋ๆแต่งตัว เข้ามาทางนี้เลยค่า ราคาเริ่มต้นที่ 150 บาทจ้า

Doris is offline Trusted Member
    www.Brandaza.Com
    Warning Points:
    0/5

Lightbulb TM: New ของใหม่ เพื่อนๆอยากหาไอเดียเก๋ๆแต่งตัว เข้ามาทางนี้เลยค่า ราคาเริ่มต้นที่ 150 บาทจ้า

TM: New ของใหม่ เข็มขัดล๊อตใหม่สวยใส ไฉไล กว่าเดิม มีเสื้อยืดน่ารักๆด้วยนะจ๊ะ

แวะเข้ามาโพสขายเพิ่มเติมจ๊ะ
    เดือนนี้เดือนเกิด ขอลดไปเลย ทุกเส้น 170 บาทจ้าาาาา 555555

โปรโมชั่น
    ซื้อ 1 เส้น 170+ค่าส่งลงทะเบียน30=200
    ซื้อ 2ชิ้นขึ้นไปส่งลงทะเบียนฟรี
    ซื้อ 6 ชิ้นลดเหลือ 1000
    ซื้อ 12 ลดเหลือ2000 แถม 1 + ฟรี EMS

ไม่ได้เข้ามาขายเข็มขัดนานแล้ว เริ่มกันเลยนะค่าา

โบมาร์กี้ มีสีดำ น้ำตาล ชมพู สวยวิ้งมาแต่ไกลเลยจ๊ะ

โบวินเทจ ผ้าไหมฮ่องกงประดับด้วยลูกไม้ สวยหวานด้วยเพชรวับๆตรงกลางโบ
    มีสีดำ ครีม แดง น้ำตาล ม่วง

โบหวานใจ วิ้งๆ มีสีแดง ม่วง ครีม หวานใจจิงๆค่ะ

โบเหม่ยลี่ มีสีดำ กับเทาค่ะ

โบเก๋ หัวทอง สวยเท่ๆค่ะ มีสีดำสีเดียวจ๊ะ

โบคุณหนูสีครีมค่ะ

โบลันล้า กลับมาตามคำเรียกร้อง ครีม ดำ ชมพูเข้ม ชมพูนม โกโก้ น้ำเงิน เทา

โบซูซี่ มีสีดำค่ะ

โบเรียงมีสีเทา แดง ครีม

โบหวานขอบทอง คลาสสิคตลอดเวลา มีสีแดง ดำ เทา น้ำตาล

โบซิป หินสี เทา น้ำตาล ดำ

โบกำมะหยี่ ครีม เทา น้ำตาล

โบหยาดทิพย์ น้ำตาล โกโก้

โบริต้า สีดำ

โบแบม สีน้ำตาล

ฮาร์ดร๊อก มีสีดำ กับน้ำตาลค่ะ

เพชรล้อมพลอยจัมโบ้ ครีม ดำ แดง

เฟ ฟางแก้ว สีดำ เขียว

เกี่ยวแปดสีครีม

เหล๊กสานสีดำ

หัวโตสีดำ

ลายงูสีน้ำตาล ดำเงิน

ลิเดีย ครีม น้ำตาล ม่วง เทา

ดอกกุหลาบกำมะหยี่ สีน้ำตาล โกโก้

ฮัตชิสีโกโก้

อินดี้สีดำ

หมุดร๊อก มีสีดำ แดง ครีม น้ำตาล โกโก้

หมุดทองเรียงแถว สีน้ำตาล ครีม

หมุดทองจัมโบ้สีดำ

หมุดเล๊กสีช๊อกโกแล๊ต

หมุดเม แดง

หมุดอั๊ม แดง โกโก้ น้ำตาล ดำ ครีม

หมุดชมพู่ ดำ น้ำตาล โกโก้

แม่ค้ากลับมาแล้วจ้า
    084-297 1010 (10.00-16.00)
    Brandazashop@gmail.com (24hrs)

Doris is offline Trusted Member
    www.Brandaza.Com
    Warning Points:
    0/5

2

โซ่เดี่ยว สีดำ

โซ่คู่สีแดง

หมุดทองเส้นเล๊กสีน้ำตาลเข้ม

หมุดหก สีดำ น้ำตาล

ทัชมาฮาล ดำ แดง ครีม

ผีเสื้อทอง สีเหลือง

นกยูงสีม่วง

ผีเสื้อตัวเล๊กสีแดง

ปีกเพชรสีน้ำตาล

ผีเสื้อ Disney สีดำ

กุหลาบแอนนาซุยสีช๊อกโกแล๊ต

ตาปลาสีดำ

ปะการังสีชมพูเข้ม ชมพูนม

TM: New ของใหม่ เสื้อ เดรส กระโปรง กางเกงขาสั้น สวยๆ ไม่แพงเลยค้า
    ซื้อชิ้นเดียวค่าส่ง 30
    ซื้อ 2 ขึ้นไป ส่งลงทะเบียนฟรีค่ะ

เสื้อสายเดี่ยว สีครีม คุณหนูมากๆๆ สม๊อกเอวนะค่ะ
    อก เอวได้ถึง 33/30
    ขาย 400 SALE 290

เสื้อยืดสีขาว มีสองลายค่ะ ลายดาวหลากสีกับลายดอกซากุระ ผ้านิ่มๆ ใส่แล้วเข้ารูปน่ารักมากๆ ขายตัวละ 250 SALE 150

กางเกงขาสั้นเอวสูง กระดุมทองสามเม็ด เหลือแต่สีครีมจ๊ะ
    ขายตัวละ 400 SALE 270

ขอบคุณ SBN มากมายค่ะ

แม่ค้ากลับมาแล้วจ้า
    084-297 1010 (10.00-16.00)
    Brandazashop@gmail.com (24hrs)

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->