Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 9 of 9 FirstFirst ... 7 8 9
Results 81 to 90 of 90

Thread: Social Group ใด ต้องการเครื่องมือเพิ่มเติมในการใช้งาน หรือ จัดการ Social Group ของตนเอง รบกวนมาลงชื่อด้วยครับ

pepsi5510's Avatar
    pepsi5510 is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5
    Quote Originally Posted by Phicha_pk View Post
    มายกมือให้ห้อง สภาลูกน้อยด้วยคนค่ะ....

แต่เอ๊ะ....น่าจะมีห้องเกียวกับการทำอาหาร เมนูอาหารอะไรพวกนี้บ้างอ่ะค่ะ เพื่อเพื่อนๆคนไหนที่สนใจเรื่องการทำอาหาร ชอบและรักการทำอาหาร+การกิน จะได้แวะมาเอาวิธีการทำและเคล็บลับและขอสูตรอาหารจากเพื่อนๆที่ทราบเมนูนั้นๆไปใช้อ่ะค่ะ

p.s. มีห้องเยอะแยะอย่างงี้มีหวังวันๆคงไม่ได้ไปไหนแน่...นั่งติดsbnงอมแงมอยู่แบบงี้ 5555555

เห็นด้วยครับ...ผมมาร่วมลงชื่อด้วยคน..อิอิ
    เมนูอาหาร อยู่ในสมองเพียบเลย..

แต่กลัวว่าเปิดขึ้นมาแล้ว...เหอๆๆๆ หายหมด เหมือนเวป sbn buddha pra อิอิ ม่ายยยรู้ไปไหนหมด...

สนับสนุนด้วยคนครับ....ขอเป็นเชฟ ใน siambrandname ....
    กาลเวลาเป็นเครื่องชี้ตัวตนแห่งคน.
    ยินดีต้อนรับเพื่อนๆเข้ากลุ่ม Buddha Pra เพื่อเรียนรู้และถามปัญหาต่างๆเกี่ยวกับพระเครื่องที่คุณมี ด้วยความเต็มใจและจริงใจ การแบ่งปันความรู้ เป็นกุศลอันใหญ่หลวง.

http://siambrandname.com/forum/forumdisplay.php?f=72

FiAt-To's Avatar
    FiAt-To is offline Trusted Member
    0/5
    พี่บัน มาก่อนเลยน้า......55+

บ้านของเราครับ SBN Lv lover http://siambrandname.com/forum/forumdisplay.php?f=37

Blog Entries
    9
    0/5
    หาก Social Group ใดครบตามเงื่อนไข เพื่อเปิดพื้นที่พูดคุยเพิ่ม แจ้งได้เลยนะครับ ในกระทู้นี้ ทางเรา จะเปิดพื้นที่ให้ครับ หรือ หากเห็นว่าควรพัฒนาเครื่องมืออะไรเพิ่มเติ่มแจ้งมาได้เลยนะครับ

จะนำไปรวบรวมไว้สำหรับ การพัฒนาออกแบบ ระบบและเครื่องมือ ที่จะสนับสนุน การเกิดวัฒนธรรมที่ดีั ในชุมชนแห่งนี้ต่อไปครับ

ขอบคุณครับ

BirdBizBijoux's Avatar
    BirdBizBijoux is offline Trusted Member
    0/5

Wink อยู่ด้วยคนนะจ้ะ

เข้ามาอยู่แล้ว และก็ขอCheck-in แบบถาวรเลยน้า

...นำ้ใจ...ความรัก...ความดี...
    ...เป็นของดีและฟรี ที่มีอยู่จริงในโลก...
    ...แค่แบ่งปันให้คนรอบข้างคุณทุกวันค่ะ...

yingnat's Avatar
    yingnat is offline Trusted Member
    0/5
    เอิ่มมมม คือ เพิ่งเห็นเนี่ยค่ะ

นานนนนนนนนนนนนนๆๆๆๆ เข้ามาที

kipling club จะได้ด้วยมั้ยน้า

คนรักลิง >>kipling ลิงจั๊กๆ<<
    http://siambrandname.com/forum/image.php?type=sigpic&userid=12772&dateline=1229333786

ไม่ว่าจะจองหรือเสนอขายหรือตามให้โอนกะตังค์ pm หาจะสะดวกที่ซู๊ดดดค่ะ ฝากเบอร์โทรไว้ก็ดีนะคะ จะได้โทรกลับจ้า ^^

โกหกใครก็โกหกได้นะ อย่าโกหกตัวเอง
    ไม่น่าเนาะ คน(เคยคิดว่า) สนิทกันแต่ทำกันได้ มิตรภาพในเนทนี้เปรี้ยวจี๊ดจ๊าดสะจายยยจริงมั้ย STR

9
    0/5
    ถ้าครบตามเงื่อนไขที่ให้ไว้ ก็ได้เลยครับ

9
    0/5
    เนื่องด้วย จากการที่ทางทีมงานได้เปิด Social Group ต่างๆ ขึ้นเพื่อรองรับความต้องการในการพูดคุย
    แลกเปลี่ยนความคิดเห็น ตลอดจนเจตนาที่ดีในการแบ่งปั่นความรู้ ในสิ่งที่เพื่อนสมาชิก สนใจ ชอบ เดียวกัน

เพื่อให้ เจตนาที่ดีในการแบ่งปั่นนี้ยังคงอยู่ต่อไป และเพื่อ ป้องกัน พฤติกรรม ที่ ชุมชนแห่งนี้ ไม่พึงประสงค์ให้เกิดขึ้น ในชุมชนแห่งนี้

และทางเราไม่ยินดี ไม่ยินยอม ไม่สนับสนุน ให้ใช้ ระบบ และ เครื่องมือใดๆ ในชุมชนแห่งนี้
    เพื่อตอบสนองความขัดแย้ง หรือ ชิงชัง ส่วนบุคคลใดๆ อันที่จะก่อให้เกิดผลเสียหาย
    ที่เข้าข่ายความผิดตามกฎหมาย “พระราชบัญญัติว่าด้วยการกระทำความผิดเกี่ยวกับคอมพิวเตอร์ พ.ศ.2550”

ตามที่ได้แจ้ง ไว้แล้ว ในกระทู้ แจ้งพบเห็นกระทู้ใด ที่เข้าข่าย มีความผิด“พระราชบัญญัติว่าด้วยการกระทำความผิดเกี่ยวกับคอมพิวเตอร์ พ.ศ.2550”

ผู้ ที่เกี่ยวข้องกับ ข้อมูล ไม่ว่า จะเป็น "ผู้เสียหาย" "ผู้ต้องสงสัย" "ผู้ต้องหา" หรือ "ผู้ถูกดำเนินคดี" ใดๆ ก็ตาม
    ที่ ได้รับผล กระทบที่ก่อให้เกิดความเสียหาย ที่ผิดต่อ “พระราชบัญญัติว่าด้วยการกระทำความผิดเกี่ยวกับคอมพิวเตอร์ พ.ศ.2550”
    สามารถแจ้งให้เรา แก้ไข ข้อความ ที่ก่อให้เกิดความเสียหาย ได้ที่ กระทู้ แจ้งพบเห็นกระทู้ใด ที่เข้าข่าย มีความผิด“พระราชบัญญัติว่าด้วยการกระทำความผิดเกี่ยวกับคอมพิวเตอร์ พ.ศ.2550”

และ นำหลักฐาน ที่ยืนยัน ตัวตนผู้ที่ได้รับความเสียหายจริง ส่งทางพีเอ็มให้เรารับทราบด้วย
    หลังแจ้งที่กระทู้ดังกล่าวแล้ว และทางเราได้รับทราบหลักฐานดังกล่าว
    ทางเรา จะดำเนินการ แก้ไข ข้อความที่ก่อให้เกิดความเสียหายนั้น

ทั้งนี้เนื่องด้วยทางเราเป็นผู้ให้บริการระบบ ไม่สามารถรับรู้ได้ว่า ข้อมูล ที่มีในระบบ ข้อมูลใด เป็นข้อมูลจริง หรือ เป็นข้อมูลเท็จ ทั้งนี้ ผู้ที่เกี่ยวข้องกับข้อมูลต่างๆ โดยตรง จึงต้องรับผิดชอบข้อมูลด้วยตนเอง

จึงแจ้ง ให้ สมาชิกทุกคนที่อาศัยร่วมกันในชุมชนแห่งนี้รับรู้ทั่วกัน

และขอใช้พื้นที่ กระทู้นี้ เพื่อ พัฒนา ขอตกลง กฎ ระบบ และเครื่องมือ ที่เหมาะสม กับแต่ละ Social Group ของเพื่อนสมาชิกต่อไป

Siambrandname Webmaster

0/5
    Quote Originally Posted by siambrandname View Post
    Update เรียบร้อยแล้วครับ

ขอบคุณครับ
    อัพเดทแล้วทำมั้ยเป็น Meesook แทนที่จะเป็น POMME ละค่ะ WM ขา
    [SIGPIC][/SIGPIC]

Good friends are like stars..... You don't always see them, but you know they are always there.

9
    0/5
    ขอโทษที่เข้ามาดูแลในกระทู้นี้ช้าครับ แก้ไขให้เรียบร้อยแล้วครับ

ขอบคุณที่เข้าใจเห็นใจการทำงานของเราครับ

9
    0/5
    ตอนนี้ทางทีมงาน ที่ดูแล ระบบ และเครื่องมือ กำลังทดลองและำัพัฒนาระบบ Social Group ตัวใหม่ครับเพื่อให้เพื่อนสมาชิกได้สดวกยิ่งขึ้นในสร้างกรุ๊ปใหม่ๆ และการบริหาร จัดการกรุ๊ปของตนเองครับ

ทางทีมงาน จึงได้เปิดกรุ๊ปใหม่ขึ้นด้วยอีกกรุ๊ป ครับ คือกรุ๊ป สุขภาพ และ การออกกำลังกาย ครับ

เหตุผลที่เปิดกรุ๊ปนี้ครับ

เปิดกลุ่มนี้ มาเนื่องจากผลกระทบของงานที่ทำและคิดว่าเพื่อนสมาชิกในนี้หลายคนเช่นกัน น่าจะมีปัญหาเรื่องงานที่ทำส่งผลให้สุขภาพเสื่อมได้ง่าย และ ไม่มีเวลาได้ดูแลสุขภาพกัน กรุ๊ปนี้จึงตั้งขึ้นเพื่อมาแบ่งปัน การดูแลสุขภาพด้วยวิธีต่างๆ ตลอดจน การออกกำลังกายกันครับ

เพื่อนๆ ที่สนใจพูดคุยแลกเปลี่ยนเรื่องสุขภาพขอเชิญชวนที่กรุ๊ปได้เลยครับ แล้วจะมาแนะนำกรุ๊ปในห้อง Off Topic กันอีกทีครับ
    เปิดตัว กรุ๊ป ด้วย คลิปวีดีโอ Super Yoga นะครับ

หรือจะเข้าไปพูดคุยในแนะนำตัว กันใน กระทู้แนะนำตัว ครับ เพื่อนๆ ออกกำลังกายอะไรกันบ้างครับ กันได้เลยนะครับ

Page 9 of 9 FirstFirst ... 7 8 9