Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 3 of 9 FirstFirst 1 2 3 4 5 ... LastLast
Results 21 to 30 of 90

Thread: Social Group ใด ต้องการเครื่องมือเพิ่มเติมในการใช้งาน หรือ จัดการ Social Group ของตนเอง รบกวนมาลงชื่อด้วยครับ

N a m F o n's Avatar
    N a m F o n is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5
    มีหลากหลายกรุ๊ปเพิ่มขึ้นมาแบบนี้
    ต้องสนุกแน่ๆ เลย แต่ละกรุ๊ปน่าสนใจทั้งนั้น
    ♥ชีวิตคือการเรียนรู้..สู้ต่อไป อย่าท้อที่จะทำดี♥
    My Blog:- http://ceciliamalee.bloggang.com

Blog Entries
    9
    0/5
    รายชื่อ ห้อง ที่ส่ง สมาชิก ครบ 3 คนแล้ว

Beauty secret มีตัวแทนผู้ดูแลคือ sirichardson, jannilicious และ nadiatown

"รวมพลคนเมืองเหนือ" มีตัวแทนผู้ดูแลคือ srichardson,nam และ mol199

ทั้ง นี้ ฝากเพื่อนสมาชิกทุกคน ช่วยประสานงาน ให้ได้มาซึ่งตัวแทนห้อง ทุกห้อง
    ให้ครบทั้งสามรายด้วยครับ

เมื่อครบ แล้ว เราจะได้เริ่มปรึกษาหารือ กันเพื่อ ดำเนินการต่อไป

ทั้งนี้ การทำงาน ประสานงาน ปรึกษา หารือ แสดงความคิดเห็น

ระหว่าง ทีมงาน สมาชิก และ สมาชิกตัวแทน แต่ละห้อง
    เราจะใช้ พื้นที่ ในกระทู้ นี้ เป็นหลักในการทำงานร่วมกัน

ขอบคุณ ทุกคนครับ

0/5
    ห้อง LoveLy Blythe เสนอชื่อ

KeRoRo , Srichardson , ni1_1inค้าบบบบบบ
    I LoVe U [SIGPIC][/SIGPIC]

My Precious

Steel Blue Electrique Marine Emerald Electrique Turquois
    Cafe
    NoiRBouton D' OrAmetyse
    Truffle
    Buff noirEvergreen
    GGH SS o7 runway purse Vert Fonce
    SaHara
    MoganoBordeauxAutummeOriganSapphire

0/5
    Home Entertainment ... @ลาสเวกัส@/ KAN/ RrabbitZ ขอบคุณค่ะ

authentic_only's Avatar
    authentic_only is offline Trusted Member
    0/5

Talking

คุณ WM คะ อีก ๒ ห้อง เดี๋ยวไปรวบรวมรายชื่อก่อนนะคะ
    ผู้ก่อตั้งห้องการเมืองฯ​ ไม่อยู่ค่ะ คือเรารับหน้าที่มาเปิดเฉยๆ ค่ะ

ขอบคุณคุณ WM มากค่ะ

Quote Originally Posted by @ลาสเวกัส@ View Post
    Home Entertainment ... @ลาสเวกัส@/ KAN/ RrabbitZ ขอบคุณค่ะ
    ขอบคุณมากนะต๊ะเอง

edit: เพิ่มชื่อค่ะ

กลุ่ม การเมืองเพื่อส่วนรวม (มิใช่เพื่อส่วนตน)

มี authentic_only (รอคุณเมจิกลับมาอาจจะสลับหน้าที่กันนะคะ), คุณ matty, คุณ Lookyeeja ค่ะ

และกลุ่ม SBN Academy - Karaoke Contest

มี authentic_only และ คุณ Lookyeeja ค่ะ

ขอบคุณคุณ​ WM มากๆ ค่ะ

รักในหลวง และ ครอบครัว...

0/5
    ห้อง "สภาลูกน้อย" ตัวแทนผู้ดูแลคือ nam, teerasak, oohio ค่าน้อง WM
    [SIGPIC][/SIGPIC]

Good friends are like stars..... You don't always see them, but you know they are always there.

Blog Entries
    9
    0/5
    อัพเดท ข้อมูล ของกรุ๊ป ต่างๆ ที่เข้าเงื่อนไข ได้รับพื้นที่และเครื่องมือเพิ่ม
    ราย งาน กรุ๊ป ที่ ส่ง ชื่อตัวแทนครบ 3 คนแล้ว

สำหรับ กรุ๊ป ที่ยังไม่ส่ง สามารถ ส่งชื่อได้ครับ

ส่วน กรุ๊ป ที่ส่งแล้ว ให้ ปรึกษา หารือ กันกับสมาชิกในกรุ๊ป
    เพื่อกำหนดขอบเขต การพูดคุยของห้องตน สามารถเปลี่้ยนแปลงแก้ไข ให้ชัดเจน ยิ่งขี้นได้
    ส่วนกรุ๊ปไหนเห็นว่า ดีแล้วไม่เปลี่ยนแปลงก็ได้ครับ

-------------------

ประกาศรายชื่อ Social Group ที่เข้าเงื่อนไข
    จะได้รับพื้นที่เพิ่มและ เครื่องมือเพิ่มเพื่อการบริหารจัดการ การพูดคุยของกรุ๊ป ดังนี้

1. คนรักหลุยส์
    Group Created by bandalee
    ตัวแทนที่มาลงชื่อห้อง bandalee

ขอบเขตการพูดคุยของห้อง สังคมคนรัก Louis Vuitton

ยินดีต้อนรับเพื่อน ๆ สมาชิกทุกท่านค่ะ ............ใครซื้อรุ่นไหนมาใหม่ มารีวิว บอกข้อดี ข้อเสียกันด้วยนะค่ะ แล้วหลุยส์รุ่นใหม่ ๆ มีไรน่าสน ก็มาบอกกล่าวกันด้วยนะค่ะ มาม๊ะ มาร่วม ทอร์ค กันนะค่ะ

2.Beauty Secret

Group Created by srichardson
    ตัวแทนที่มาลงชื่อห้อง nadiatown

ตัวแทนผู้ดูแลคือ sirichardson, jannilicious และ nadiatown

ขอบเขตการพูดคุยของห้อง สำหรับ ใครที่อยากคุย อยากถาม อยากบอกเล่า เกี่ยวกับเครื่องสำอางค์ ตัวไหนใช้ดีไม่ดียังงัย เข้ามาเมาส์กันเลยนะจ้ะตัวเอง "เป็นผู้หญิงอย่าหยุดสวย" นะค่ะ

3. Ba้lenciaga
    Group Created by DenMark
    ตัวแทนที่มาลงชื่อห้อง DenMark

ขอบเขตการพูดคุยของห้อง เอ้า... เร๊วววววววว สาวกบาลองเซียก้ารายงานตัวกันค๊าบบบบ

อยากพูด อยากบ่นอะไร เกี่ยวกับบาลองๆๆๆๆๆ โพสต์โลดดดดดดดดดดด

4. *LoVeLy BLyThE*
    Group Created by Jannilicious
    ตัวแทนที่มาลงชื่อห้อง srichardson , KeRoRo

ตัวแทนผู้ดูแลคือ KeRoRo , Srichardson , ni1_1in

ขอบเขตการพูดคุยของห้อง ใครมีน้อง Blythe เข้ามาเม้าท์ในห้องนี้กัน
    เข้ามาเห่อ มาโชว์ตัวลูกรัก ได้เลยจ้า...

5. สยามบ้านนา SBNa
    ตัวแทนที่มาลงชื่อห้อง

ขอบเขตการพูดคุยของห้อง วัตถุประสงค์ = เม้าท์แตก

6. กรอบแกงค์

ขอบเขตการพูดคุยของห้อง ใครซื้อไรมา สอยไรมา โพสต์โลดดดดด กะปิน้ำปลา กระเป๋า รองเท้า สมุดดินสอ อู๊ยยย โพสต์ไปเต๊อะ มันส์... (มีรูปหรือไม่มีก็ได้คับ)

7. รวมพลคนเมือง(เหนือ)ค่า
    Group Created by srichardson

ตัวแทนผู้ดูแลคือ srichardson,nam และ mol199

ขอบเขตการพูดคุยของห้อง อยากรู้ว่ามีใครที่เล่นเวบนี้แล้วเป็นคนเมือง(เหนือ)มั่งเจ๊า เราเป็นคน "แพร่" ค่า หรือใครที่เคยเรียนหรือเคยอยู่หรือชอบอะไรที่เป็นภาคเหนือก็มาจอยได้นะค่ะ หรือมีแฟนเป็นคนเหนือก็ได้

8. การเมืองเพื่อส่วนรวม (มิใช่เพื่อส่วนตน)
    Group Created by authentic_only

ขอบเขตการพูดคุยของห้อง เพื่อแลกเปลี่ยนทรรศนะทางด้านการเมืองของประเทศไทย
    ภายใต้ระบอบประชาธิปไตยอันมีพระมหากษัตริย์ทรงเป็นประมุข

9. Chanel Club
    Group Created by May22

ขอบเขตการพูดคุยของห้อง There are L club and B club..How about C Club?Let's chat and share your Chanel story...

10. Home Entertainment
    Group Created by authentic_only
    ตัวแทนที่มาลงชื่อห้อง authentic_only

ตัวแทนผู้ดูแลคือ ลาสเวกัส@/ KAN/ RrabbitZ

ขอบเขตการพูดคุยของห้อง ทุกสิ่งดีดี ที่คุณเลือกสรร เรื่องบนโต๊ะ หรือบนเตียงได้หมด วิทยุ mp3 walkman ได้หมด -- อย่าคิดลึกจ้ะ

11. สภาลูกน้อย
    Group Created by oaklandth

ตัวแทนผู้ดูแลคือ nam, teerasak, oohio

ขอบเขตการพูดคุยของห้อง ชวนคุณแม่ คุณพ่อ มาเมาท์เรื่องของลูกๆกัน
    พร้อมแบ่งปันความคิด ประสบการณ์เกี่ยวกับการเลี้ยงลูกจ้าาาาา

12. °彡★ ~*•°°ஐ TatTOo...Art...oF...SoUL ஐ *~ .•°°∴☆ °彡 ♡
    Group Created by pieinlove

ขอบเขตการพูดคุยของห้อง ใครมีใจรัก ชื่นชอบ ในศิลปะบนผิวหนัง ไม่ว่าจะเป็น Fashion Tattoo หรือการสักยันต์ เข้ามาคุยและเปลี่ยนประสบการณ์กันนะคะ

รวบแหล่งข้อมูล, สถานที่, ข้อดี-ข้อเสีย, รูปภาพมากมายจ้า^^

13. SBN Academy - Karaoke Contest
    ตัวแทนที่มาลงชื่อห้อง authentic_only

ขอบเขตการพูดคุยของห้อง กราบเรียนเชิญสมาชิกทุกท่านโชว์ความสามารถ (หรือความกล้า) ในการร้องเพลง หรือ เล่นดนตรีจ้า

14. สัพเพเหระ คุยหายเครียดกันน่ะทำงานมาเหนื่อยๆ
    Group Created by jiji_ch

ขอบเขตการพูดคุยของห้อง

--------------------------------------

สมาชิกทุกคนสามารถ แสดงความคิดเห็น และติดตาม รายละเอียดต่างๆ ไ้ด้ในกระทู้ นี้เช่นเดิมครับ

ขอบคุณครับ

0/5
    สมาชิกหรือตัวแทนห้องที่เหลือมารักษาสิทธิ์ด้วยนะครับ
    ทางทีมงาน จะได้ประสานงานเพื่อเตรียมงาน ทางระบบ และ เทคนิค เพื่อเปิดพื้นที่ใหม่ต่อไปครับ

ทางเราอยากให้ ทุกห้อง ที่พูดคุย ได้เครื่องมือ และพื้นที่เพิ่มอย่างเท่าเทียมครับ
    ฝากสมาชิก ทุกคนที่เกี่ยวข้อง ประสานงานด้วยครับ

ขอบคุณครับ
    ขอเชิญเพื่อนๆ ชาว SBN ร่วมแชร์ความรู้ เขียนคู่มือการใช้งาน SBN ในปัจจุบัน ได้ที่

http://siambrandname.com/forum/forum...

DenMark's Avatar
    DenMark is offline Trusted Member
    0/5
    เด๋วไปล่ารายชื่อก่อนครับ อิอิ

DenMark's Avatar
    DenMark is offline Trusted Member
    0/5
    ห้อง Ba้lenciaga

DenMark, KeRoRo แล้วก็พี่ pomme ครับ

Page 3 of 9 FirstFirst 1 2 3 4 5 ... LastLast