สวัสดีค่าวันนี้จขกทคนสวยมาพร้อมกับหวีไฟฟ้ามาดามิ ม่ากี้จั่วหัวไปว่ามันสุดไฮเทค อ่ะๆๆ
อยากรู้กันแล้วล่ะสิใช่ม้าย ว่ามันไฮเทคยังไง? บอกก่อนเลยมันคือหวีไฟฟ้านำเข้าจากญี่ปุ่น

ในเฟสมาดามิเคลมไว้แบบนี้น้า ขออนุญาตเอามาลงจ้า “หวีมาดามิ เป็นไอเทมสำหรับสาวๆ
ที่ต้องการทำผมตรงแต่ไม่ค่อยมีเวลาหนีบผม หรือใช้เครื่องหนีบผมไม่เป็น เหมาะสำหรับทุกช่วงเวลาเร่งรีบ
ใช้งานง่าย ไม่หนักมือ ปรับความร้อนได้ 80-230 แสดงผลแม่นยำด้วยระบบดิจิตอล
เหมาะกับมือใหม่ ทำผมไม่ค่อยเป็น ไม่ต้องกลัวโดนลวก เหมือนใช้เครื่องหนีบ
ให้ผมดูเงาตรงมีวอลลุ่มทันทีหลังใช้” นี่เลยค่า

คือจขกท ก็สนใจมาก เพราะทั้งตัวจขกท กับ พี่สาวจขกท เอง ต่างก็มีผมที่ชี้ฟูกับหยักศกนิดๆ
เลยหารเงินซื้อมา555+ ผลลัพธ์คือใช้แล้วฟินสุดๆแบบรูปเลย