Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: บอกต่อข้อมูลเด็ดทำยังไงให้ผมตรงกับหวีมาดามิจ้า

Warning Points:
    0/5

บอกต่อข้อมูลเด็ดทำยังไงให้ผมตรงกับหวีมาดามิจ้า

ข้อมูลทั่วไป : หวีมาดามิ magical hair brush ช่วยรีดผมตรง ลดปัญหาการชี้ฟู ภายในไม่กี่นาที ของนำเข้าจากญี่ปุ่น

ราคา : แล้วแต่โปรโมชั่น แต่เราซื้อมา 1190 บาท หาซื้อได้ตามร้านขายของความสวยไม่ก็ไอจี เฟสบุค

ใช้ยังไง? : เสียบปลั๊กแล้วตั้งความร้อนมีตั้งแต่ 80-230 องศา ศา ศา ร้อนมากน้อยปรับเองได้เลย มีปุ่ม + -

ให้เรา รอให้ร้อนตาที่ตั้งไว้แล้วก็หวี

แค่นี้เองผมก็ตรงแล้ว แล้วก็ทุกเส้นผม ทุกสภาพผมสามารถใช้ได้ด้วย เส้นผมจะเรียงตัวสวยแบบธรรมชาติ

และอยู่ได้นานตลอดทั้งวันเลย เหมาะกับสาวๆที่ชอบผมตรงธรรมชาติค่ะ

อ้อ ปลายผมทำให้งุ้มได้ด้วยนะ หน้าจะได้ดูไม่บาน อิอิ

Warning Points:
    0/5

Re: บอกต่อข้อมูลเด็ดทำยังไงให้ผมตรงกับหวีมาดามิจ้า

ชอบตรงที่ปลายผมงุ้มเข้าได้ค่ะ ที่หนีบมันทำไม่ได้ ลองทำดูสิ ผมหักแน่นอน ฮ้าๆๆๆๆ

Comments from Facebook

Tags for this Thread