เพื่อนๆคงรู้กันอยู่แล้วว่าขั้นตอนการบำรุงผิวสำคัญมาก โดยเฉพาะกลางคืนเวลาที่เรานอน
ร่างกายจะทำการฟื้้นฟูผิวขณะนอนหลับ เรื่องนี้ยกให้ So Skins Sleeping white mask เลยค่ะ
มาร์กหน้าที่ไม่ต้องล้างออก ทาแล้วนอนไปได้เลย พอตื่นมาก็พบกับผิวที่สดใสเปร่งปรั่ง

แถมช่วยปรับผิวให้กระจ่างใสอีก ปกติเป็นเราคนนอนดึกอยู่แล้ว แต่ตอนนี้ไม่มีปัญหาเลยค่ะ
sleeping mask คอยช่วยฟื้นฟูผิวหน้าเราให้เหมือนกับตอนที่เรานอนหลับเลย
จะอดนอนแค่ไหนหน้าก็ไม่โทรม เลิศมากค่ะ ยกให้เป็นมาร์กหน้าในดวงใจเลยค่ะ