Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3

Thread: ใช้หวีตามพี่วุ้นเส้น แล้วมันเล่อค่ามาก !!!!!!!!!

Warning Points:
    0/5

ใช้หวีตามพี่วุ้นเส้น แล้วมันเล่อค่ามาก !!!!!!!!!

คือเราเป็นติ่งพี่วุ้นเส้นมาก พอเห็นเค้าโฆษณาไรเราตามไปซื้อหมด อาหารเสริม แป้งเปิ้ง มีหมด จนมาถึงหวี
    เราว่าไอแป้งแม่มดก็ปังแล้วนะ เจอหวีมาดามิ เข้าไปปังว่าชีวิตค้าขายเราสบายมากเลย เราขายของที่แพทตินั่มเปิดร้านแต่10โมง
    แต่ต้องตื่นเช้าเพราะเด๋วรถติด เราใช้หวีนี้เอาไว้ที่ร้านเลย คือดีมากเลยนะ มีวอลลุ่ม(เพราะผมเราหนาด้วย) ใช้ง่ายๆๆ
    ยอมเสียตังเพื่อซื้อความสบายเลย

0/5

Re: ใช้หวีตามพี่วุ้นเส้น แล้วมันเล่อค่ามาก !!!!!!!!!

เราไม่รู้ว่าวุ้นเว้นใช้จริงมั้ย แต่เราลองใช้ของเพื่อนตอนไปค้างที่หอ ก็โอเคเลยนะหวีสนุกดี มันตรงง่ายๆสบายหัวดีด้วยเนาะ

0/5

Re: ใช้หวีตามพี่วุ้นเส้น แล้วมันเล่อค่ามาก !!!!!!!!!

น่าสนใจๆค่ะ

Comments from Facebook

Tags for this Thread