ครีมกันแดดสำคัญมากมายจริงๆ...เพราะไม่ว่าใครก็ไม่อยากที่จะหน้าแก่ก่อนวัย จริงไหมคะ...
ดังนั้นจึงไม่ต้องแปลกใจว่าทำไมเดี๋ยวนี้ครีมทาหน้าที่มีส่วนผสมของสารที่ช่วยลดริ้วรอย
ไม่ว่าจะเป็น ฝ้า จุดด่างดำ ริ้วรอยต่างๆจึงขายดีเป็นเทน้ำเทท่า แต่จริงๆแล้วการที่เรามัวแต่บำรุงผิว
โดยที่ไม่ปกป้องผิวนั้น โดยเฉพาะแสงแดด ผิวเราจึงโดนทำร้ายทำให้ผิวเราแย่ลง...เหี่ยวลง แห้งกร้าน
ไม่มีชีวิตชีวา บำรุงไปเท่าไหร่ก้อไม่เห็นผลว่าดีขึ้น เหมือนเสมอตัว

เห็นแล้วใช่มั้ยคะว่า การปกป้องผิวจากแสงแดดเป็นสิ่งที่สำคัญ
ไม่แพ้การบำรุงผิวพรรณ