Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 4 of 4

Thread: โละ ขาดทุน ใช้หนี้จ้ะ New+Used สวย ถูก ดี ลด/แจก/แถม+ส่งฟรีจ้ะ

Warning Points:
    0/5

โละ ขาดทุน ใช้หนี้จ้ะ New+Used สวย ถูก ดี ลด/แจก/แถม+ส่งฟรีจ้ะ

แจ้งกันก่อนจ้ะ

-ค่าส่งลงทะเบียนตัวละ 20 *บาท*EMS ขอเพิ่มรายการละ 30 บาท
    -รับเหมาขายยด้วยนะคะ (ขอราคาน่ารักนะคะ) เสื้อผ้ามีเยอะมาก สภาพดีทุกตัวจ้ะ เป็นคนชอบซื้อค่ะ ใส่ไม่ค่อยทัน-
    -สินค้ามือ 2 คัดเลือกคุณภาพดี แต่ขอแจ้งนิดนึงว่าไม่ใช่สินค้าใหม่นะคะถ้าสินค้าใหม่จะไม่ใช่ราคานี้จ้ะ

เลขที่บัญชี
    กรุงไทย /SCB / BBL

ติดต่อแม่ค้า :: ส่งรูปสินค้าที่สนใจแจ้งแม่ค้า->โอนเงิน ->แม่ค้าจัดส่งให้->แจ้งเลขที่พัสดุ->รอรับของจ้า
    1) Id line : nuttyalways ตอบตลอดจ้ะ
    2) ทาง Email : positivethink99@hotmail.com

3) โทร 094-792-3335 เบอร์เดียวจ้า

((ไม่สะดวกตอบทาง Pm ))))
    Part# 1 สินค้าใหม่จ้า

N1Colorful floral shirt ตัวนี้ได้มาแพงจากสยาม ทรงอินเทรนด์ใส่แล้วน่ารักมากค่ะ -190--

N2 Black and White Minidress ลายหัวใจ ผ้าสวยกะลังดี งานเกาหลีมาเองFree Size ทรงลุคหวานมากๆ ทรงเรียบหรู พร้อมมีขลิปโบลูกไม้เก๋ ผ้าเกรดเอ ใส่ไปงาน/ ทำงานได้หมด สวยไฮโซมากค่ะ >> sales-- -190-

N3 Brown pastel CHGOCO Crop shirt ตัวนี้ได้มาแพงจากสยาม เก๋ด้วยผ้าซีทรู หวานๆ ทรงอินเทรนด์ใส่แล้วน่ารักมากค่ะ -190--

N4. -hot-->--Black Polka dot Minidress ทรงสวย ปลายกระโปรงเป็นแนวเฉียงๆ อินเทรน พอดีตัว ใส่แล้วหวานมากๆ ค่ะ ผ้าดีงานฮ่องกง ของใหม่ยังไม่ได้ใส่เนื่องจากตัวใหญ่ไปค่ะ ขายถูก > sales-- -190-
    [/FONT][/SIZE]

[FONT=Arial]N5-hot-->--Cherry Red skirt ทรงสวย กระโปรงทรงเอ มี 2 ตัว ใส่แล้วหวานมากๆ ค่ะ ผ้าดีงานฮ่องกง > sales-- -190-

N6-hot-->--Floral green skirt ทรงสวย กระโปรงทรงเอสีหวานๆ ตัว ใส่แล้วหวานมากๆ ค่ะ ผ้าดีงานฮ่องกง > sales-- -sold out ka -[/FONT]

N7 -hot-->--H&M Crop ยอดฮิต เหลือตัวเดียว น่ารักไม่ต้องบรรยายเรย ปล่อยถูกๆ จ้ะ > sales-- -190-

N8-hot-->--Green Floral Minidress ตัว เดียวื ทรงสวย พอดีตัว ใส่แล้วหวานมากๆ ค่ะ ผ้าดีงานฮ่องกง > sales-- -150-

N9 Black and Whith Style ทรงเซเล้บ แสนสวย Freesize กระโปรงทรงพอดีตัวผ้าสวย สวยหวาน ๆ พอดีตัว พร้อมซับใน ตัวเดียวเท่านั้น หวานเลิศสุดๆ sales ของใหม่-- --150- Size อก 34 เอว 28 ยาว 36

N10-hot-->-- Pastel Minidress ตัว เดียวเท่านั้น สีครีมทรงลุคหวานมากๆ ทรงเรียบหรู ผ้าเกรดเอ งานเกาหลีมาเองFree Size ใส่ไปงานสวยมากค่ะ กระโปรงจับจีบสวย ใส่แล้วผิวไบรท์มาก ใส่ไปงานหรือทำงานได้หมดค่ะ >> sales-- -190-

N11-hot--Topshop style Pastel Minidress เก๋ที่ระบายลูกไม้สุดฮิตทั้งตัว งานเกาหลีมาเองFree Size สั้นกะลังดีแอบเซกซี่นิดๆ เดียวเท่านั้น สีครีมทรงลุคหวานมากๆอีกตัวจ้า ใส่ไปงานสวยมากค่ะ > sales-- -150-

N12-hot--GAP Kids T shirt size US L มี 2 ตัวจ้ะ sales-- -120-

N13 -H&M T shirt sales-- -150-

N14 -Emiley T shirt ของใหม่ sales-- -100-

N15 Giordano T shirt ลายน่ารัก ผ้านุ่มดีมากของใหม่ sales-- -150- (Size M)

N16-hot-->=--Sweet Floral Black Minidress แสนสวย Freesize กระโปรงทรงพอดีตัวผ้าสวย แขนสวยหวาน ๆ พอดีตัว ตัว เดียวเท่านั้น หวานเลิศสุดๆ sales-- --150-

N17-hot-->=--Sweet Floral Shirt Cutting อย่างเริ่ด ทรงสวย ผ้าดี งานเกาหลี ใส่กระโปรงพื้นๆเริ่ดมากค่ะ sales-- --150-

N18-hot-->=--Sweet Violet Minidress topshop Style ทรงสวย Freesize กระโปรงทรงทรงเอ พอดีตัวผ้าสวย ด้านหลังเว้าเซกซี่กะลังดี sales-- --150-

N19-hot-->=--Black Minidress แสนสวย Freesize กระโปรงทรงพอดีตัวผ้าสวย แขนลูกไม้ปักฉลุสวยหวาน ๆ พอดีตัว ตัว เดียวเท่านั้น หวานเลิศสุดๆ sales-- --200-

N20 -hot-->=--Mastach Bodycon แสนสวย Size M ตัว เดียวเท่านั้น ลทรงเรียบหรู น่ารักมาก ใส่เสื้อแขนกุดลายๆ เลิศสุดๆ >> sales-- --100-- -เอว30 สะโพก 37 ยาว18

N21-hot-->=--Green Floral Minidress อีกตัวจ้า ทรงหวาน ดีเทล์ที่แขนเว้าน่ารักๆ ทรงเรียบหรู ผ้าเกรดเอ ใส่ไปงานสวยมากค่ะ ตัวเดียวจบ สวยชนะเลิศ สินค้าใหม่ปล่อยถูกสุดๆ >> sales-- ---150-

N22hot--White Minidress Free Size แนวเซเล้บ ทรงสวยมาก ลายลูกไม้ฉลุทั้งตัว สินค้าใหม่ ใส่แล้วลุคไฮโซหวานๆมากๆค่ะ sales---150 --
    (Size : อกกว้างถึง 36 เอวยืด 34 ยาว 33 สะโพกฟรี )

N23 Black Minidress Kloset Style ของใหม่ งานสยาม ใส่แล้วอินเทรนด์สุดๆ ปล่อยไม่แพง 100 จ้า

N24-hot- H&M Jeans Shorts เปรี้ยวเท่!!! size M ตัวลายขาดสวยๆกะลังดี
    ขาย -190-

ขาย -190---

♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥

N 25 เปรี้ยวเท่!!! เหมือน ‘อั้ม’ กับกางเกงทรง ‘Boyfriend Jeans’ size M ตัวนี้ได้จากสยาม ของใหม่ ขาดมาแบบนี้พอเปรี้ยว เท่ห์
    ขาย -sold out -

N 26เปรี้ยวเท่!!! เหมือน ‘อั้ม’ กับกางเกงทรง ‘Boyfriend Jeans’ size M ตัวนี้ได้จากสยาม ของใหม่ ขาด+ ปัก มาแบบนี้พอเปรี้ยว เท่ห์
    ขาย -190-

^^ ★ ★ ขอบคุณลูกค้าทุกท่าน ขอบคุณSBN ที่เอื้อเฟื้อสถานที่ดีๆมา ณ ที่นี้ด้วยจ้า ^^ ★ ★

0/5

Re: โละ ขาดทุน ใช้หนี้จ้ะ New+Used สวย ถูก ดี ลด/แจก/แถม+ส่งฟรีจ้ะ

Part #2 Dress ล้วนๆๆ [SIZE=4][FONT=Comic Sans MS]

D001.1. Topshop Minidress Size M ค่ะ คอปกลายเสือ กระโปรงกางเกงผ้าน้ำเงิน กระโปรงกางเกง ลุคเรียบหรูจ้ะ ได้มาแพง ผ้าเนื้อดีมาก -190-

D01.2--
    น่ารักจิงๆกะตัวนี้=--Millin Style Dress ทรงเซเล้บ ลายหอไอเฟล
    Minidress แสนสวย Freesize กระโปรงทรงพอดีตัวผ้าสวย
    แพร้อมระบายสวยหวาน สวยหวาน ๆ พอดีตัว ตัว เดียวเท่านั้น หวานเลิศสุดๆ sales ของใหม่-- --150- Size อก 32 เอว 29 ยาว 36

D02.-Pastel Floral Minidress ลายสวย ทรงน่ารัก >> sales-- -190-

D03.-Pastel Blue Minidress ลายแมวน่ารัก จากสยามสภาพใหม่มาก ทรงน่ารัก >> sales-- -190-

D04. Violet Minidress ไบร๊ท์สุดๆนะคะตัวนี้ ซับในทั้งตัว สภาพใหม่ ใส่ไม่ทันปล่อยๆถูกๆจ้ะ >> sales-- -100-

D05.-Violet Minidress ทรงเสื้อโคท สภาพใหม่มากค่ะ ทรงน่ารัก >> sales-- -120-

D06.-Floral Minidress ทรงหวานๆ สภาพสวยมาก ทรงน่ารัก size S >> sales-- -120-

D07.-Floral Minidress ทรงหวานๆ สภาพสวยมาก ข้างหลังเก๋ๆ นะคะ ทรงน่ารัก size S-M >> sales-- -150-

D08. Blue Minidress ไ ทรงสวยๆ สภาพใหม่ ใส่ไม่ทันปล่อยๆถูกๆจ้ะ >> sales-- -150-

D08.Pastel Minidressลายลูกไม้ทั้งตัวใส่หวานๆๆ size S-M >> sales-- -150-

D09.Black Floral Minidres size S >> sales-- -100-

D10 . Blue Minidress ไบร๊ท์สุดๆอีกตัวนะคะตัวนี้ ทรงสวยๆ สภาพใหม่ ใส่ไม่ทันปล่อยๆถูกๆจ้ะ >> sales-- -150-

D11 .. Blue Floral Minidress ชุดนี้เก๋ตรงที่เป็นกางเกงกระโปรงนะคะ พร้อมซับใน ทรงสวยๆ สภาพใหม่ ได้มาแพง ใส่ไม่ทันเช่นกันปล่อยๆถูกๆจ้ะ >> sales-- -150-

D12 . Green Floral Minidress เดรสสีเขียวหวาน >> sales-- -100-

D13 . Black and White Minidress ทรงน่ารัก แขนเก๋ๆสวยๆ สภาพใหม่ ถูกๆจ้ะ >> sales-- -120- Sizeอก 37 เอว 32 สพ 36 ยาว 31

D10 . D 14. D10 .D13 .D13 .Black and Brown Minidress งานเกาหลี ได้มาแพง ทรงน่ารัก ขลิบข้างแขนเก๋ๆสวยๆ สภาพใหม่ ถูกๆจ้ะ >> sales-- -100-

D15. Pastel Brown Minidress งานเกาหลี ได้มาแพง ทรงน่ารัก ผ้าลูกไม้ใส่หวานๆ มากๆค่ะ >> sales-- -190-

D16.
    -White Minidress ตัว
    เดียวเท่านั้น สีขาว seeซีทรู หวานมากๆ ทรงเรียบหรู
    ผ้าเกรดเอ ใส่ไปงานสวยมากค่ะ
    สี>>
    sales-- -100-

]

D17.-Black and Red Floral Minidress ตัว เดียว ลุคเรียบหรู ผ้าเนื้อดีทรงสวย พอดีตัว ใส่แล้วหวานมากๆ ค่ะ ผ้าดีงานฮ่องกง sales-- -150-

D18. Blue Sky Minidress ตัว
    เดียวเท่านั้น สีน้ำเงินสุดแจ่ม แขนเป็นลายจุดขาวดำ เก๋ ๆ
    ผ้างานดีทรงน่ารักใส่แล้วรับรองว่าเจิดมากๆๆ ทรงเรียบหรู ผ้าเกรดเอ
    ใส่ไปงานสวยมากค่ะปล่อยถูกสุดๆ >>
    sales-- -150-

D19.--Sweet
    green Minidress แสนสวย Freesize กระโปรงทรงพอดีตัวผ้าสวย
    แขนสวยหวาน ๆ พอดีตัว ตัว เดียวเท่านั้น หวานเลิศสุดๆ sales-- --150-

D20 .ฺฺBorwn and Black Dressสุดฮิต กระโปรงเป็นทรงพลีท ทรงน่ารักมากๆ ของใหม่ สวย ขายถูก only --ขายตัวละ --100--

D21 NEW★★ฺ Floral Dressสุดฮิต กระโปรงเป็นลูกไม้ ของใหม่ สวย ผ้าสวย ทรงน่ารัก ขายถูก

only --ขายตัวละ --90--

D22.
    Pink Dress เดรสยาว ใส่ไปงานแต่งได้สวยมาก ด้านบนเป็นซีทรู
    พร้อมโบหวาน สีสวยหวานมากๆ ผ้านิ่มดีสวยเนื้อดีม้ากๆอีกตัวหนึง
    ได้มาแแพง กระโปรงมีด้ายหลุดเล็กน้อย ปล่อยถูกๆ ซื้อมาเกือบพันจ้า
    ไม่ค่อยได้ใส่สภาพดี ได้ไปคุ้มมาก free size นะคะ -190---

D23.
    *hot--pink heart pastelfreesize
    Minidress Dress มีระบายลูกไม้เก๋ๆ สภาพใหม่มากค่ะ ใส่หวานๆน่ารักมากจ้า
    sales --**190-

D24. *hot--Sweet green Floral freesize Minidress Dress ลายสวย สีเขียวหวาน พร้อมระบายลูกไม้เก๋ๆมากค่ะ sales --**150-

D25. *hot--Pastel Brown freesize Minidress Dress ระบายลายจุดเก๋ๆ ทรงเอน่ารักตัวเดียวจบ ใส่กะสร้อยเก๋ น่ารักๆจ้า sales --**100-

D26. hot-Colorful freesize Minidress Dress ลายขาวส้มสีสันน่ารัก สภาพใหม่มากค่ะ มีเก๋ที่ระบายจีบขาวๆรอบตัวใส่หวานๆค่ะ ได้มาแพง ตัดใจปล่อยไปเร้ย sales --**100-

D27.Blue and orange Minidress Dress ลายดอกทานตะวัน สภาพใหม่มากค่ะ มีเก๋ที่ระบายจีบรอบตัวใส่หวานๆค่ะ ได้มาแพง ตัดใจปล่อยไปเร้ย sales --**120 อก 33 เอว 30 ยาว 29

D29.*hot--Black and White Minidress Dressผ้ายืด ผ้าลายขวางสุดฮิต เป้น 2 ชิ้นติดกัน ตัวเดียวจบจ้า ลายน่ารัก ตั sales --**100

D30.*ฺBlack
    and white Polkadot Minidress Stertis Style แขนเป็นลูกไม้สวยมาก
    สภาพใหม่ใส่ไป 1 ครั้งเอง ทรงๆใส่น่ารักสุด พร้อมซับใน
    งานเกาหลีได้มาแพง ปล่อยไม่แพง
    -100--

D31. Blue Minidress ลายผีเสื้อ Stertis Style สภาพใหม่ ใส่น่ารักสุด ปล่อยไม่แพง -100--

อกกว้างถึง 33 เอวยืด 32 ยาว 21

D32.>>.Recommend !! <เกาหลีอินเทรนด์มากๆ กะ Bue and white Minidress ทรงน่ารัก สีฟ้าแจ่มไบร์ท ลายสวย เนื้อดี .สวย เก๋ สวยๆสภาพใหม่มากเพื่อนฝากขาย สีสวย ใส่แล้วเปรี้ยวเฉี่ยว ะ ได้มาแพงขอปล่อยถูกๆๆจ้า กระดุมบนหลุดไป 1 เม็ด ไม่สังเกตไม่เห็นจ้า -sales --->--120 -

D33. น่า รัก LOOK GOOD pastel Foral Brown Minidress สภาพใหม่มาก ได้มาตัวใหญ่ไปค่ะ กะ ลายสวยๆ ดีค่ะ เป็นผ้าคล้ายๆพลีท สภาพใหม่ค่ะ +น่ารักอีกตัว พร้อมโบเก๋ๆ ได้ไปสุดคุ้มแน่นอน sales---120 size อก 34 เอว 30 ยาว 33สะโพก ฟรี

..

D34>.
    .. น่า รัก LOOK GOOD GReen Minidress สภาพใหม่มาก ได้มาตัวใหญ่ไปค่ะ กะ ลายสวยๆ ดีค่ะ เป็นผ้านิ้มๆ สภาพใหม่ค่ะ +น่ารักอีกตัว ได้ไปสุดคุ้มแน่นอน sales---120 -

D36>>.-> ♥♥FloralPink Minidress สตัวนี้ทรงพอดีตัว ผ้าเนื้อดี ลายสวย ระบายลูกไม้เก๋ สภาพใหม่ ดีอยู่ sales only-sales--50-

D37>>.
    -Hiso โอ้วว้าว เรียบ ๆ ด้วย Minidress สีทองคล้ายผ้าไหม Brand Satin ผ้านิ่มดีมาก สภาพใหม่มากค่ะ บางๆนิ่ม ทรงตรงเก๋ไก๋ เพิ่มความเก๋ด้วยโบสวยๆ ตัวเดียวจบสวยๆง่าย mix ง่ายสุดๆ ใส่ทำงานเก๋มาก เป็นงานเกรดดีนะค่ะ พร้อมซับในConfirm ค่ะ ใส่สวยทุกรายอก size ไม่ค่อยชัด = เอว32 สะโพก 35 ยาว 32 >>- -100 ค่ะ-----

D38>>.Black &red MiniDress หวานๆสภาพใหม่ งานฮ่องกง ผ้าหนากะลังดี ปล่อย ละ 100 บาทจ้า

D39>>. Green MiniDress หวานๆสภาพพใหม่ งานฮ่องกง ผ้าหนากะลังดี นี้ตัวละ 100 บาทจ้า

D 40 Blue MiniDress เป็น เอี๊ยม เท่ห์ ใส่น่ารักๆ ผ้าดีมาก ซื้อ1 ได้ 2 งานฮ่องกงทั้งชุด 150 บาทจ้า

D41 >>. Red MiniDress หวานๆสภาพพใหม่มาก งานฮ่องกง ลายสวยค่ะ 190 บาทจ้า

D42 >>. Red MiniDress หวานๆสภาพพใหม่ งานฮ่องกง 120 บาทจ้า

D43>>. Green Jumpsuit MiniDress หวานๆสภาพพใหม่ งานฮ่องกง 130 บาทจ้า

D44>>. yellow MiniDress หวานๆสภาพพใหม่ งานฮ่องกง 130 บาทจ้า

D45>>black floral MiniDress หวานๆสภาพพใหม่ 100 บาท

D46>>green suit หวานๆ งานฮ่องกง ทั้งชุด สภาพพใหม่ 290 บาท

D47>>violet dress หวานๆ งานฮ่องกง ปล่อย 100 บาท

D48
    >>black and white dress
    หวานๆ งานฮ่องกง ปล่อย 150 บาท

D49>>. Gray MiniDress ผ้ายืด น่ารักปนเซกซี่ หวานๆสภาพพใหม่ แขนเก๋ ใส่กะสร้อยเก๋ๆ น่ารักจ้ะ ตัวนี้งานฮ่องกง 100 บาทจ้า

D0050 black dress ผ้าดี size L สภาพสวย-100-

D0051 orange black dress ผ้าดี size L สภาพสวย-100-

D0052 green brown dress ผ้าดี size s สภาพใหม่ ใส่ลุคเท่หวานๆค่ะ -100-
    ^^ ★ ★ ขอบคุณลูกค้าทุกท่าน ขอบคุณSBN ที่เอื้อเฟื้อสถานที่ดีๆมา ณ ที่นี้ด้วยจ้า ^^ ★ ★

0/5

Re: โละ ขาดทุน ใช้หนี้จ้ะ New+Used สวย ถูก ดี ลด/แจก/แถม+ส่งฟรีจ้ะ

Zone Used Like New
    Part #3 จาก3 เสื้อมีแบรนด์ /ไม่มีแบรนด์/ กางเกง/ กระโปรง/ Crop /เสื้อคลุม Cardigan

S.001 Espada Shirt Size 1 ลายฟ้าขาวๆ สภาพดีค่ะ มีเก๋ที่แขน/กระดุมเท่ห์ ๆ จ้า ซื้อมาไม่ค่อยได้ใส่ขายดีก่าจ้า -150--

S.001.2 Jacket Jeans from JJ size M brand TMX201 ปล่อยถูกๆ สีสวยๆนะคะ -190-

S.002 short jeans ยีนส์ ตัวนี้ได้มาแพงจากสยาม ใส่แล้วน่ารักมากค่ะ -150
    --

S.003 short skirt HASS ยีนส์ ตัวนี้ได้มาแพงจากสยาม ใส่แล้วน่ารักมากค่ะ -190--

S.04 short jeans ยีนส์ H&M ยีนส์ มากค่ะ -190--

S.05
    ตัวบน short jeans ยีนส์ ยีนส์ น่ารักมากค่ะ -190--
    ตัวบน short holliester jeans ยีนส์ ยีนส์ -150-ตัวบน short jeans ยีนส์ ยีนส์ น่ารักมากค่ะ -190--ตัวบน short jeans ยีนส์ ยีนส์ น่ารักมากค่ะ -190--

ตัวล่าง กระโปรงยีนส์ งานฮ่องกง Size M -100-
    ตัวบน short jeans ยีนส์ ยีนส์ น่ารักมากค่ะ -190--

S.04 เสื้อ H&M ผ้านิ้มนิ่มมากค่ะ -120--

S.o5 กระโปรงขาว foever 21 ได้มาแพง ไม่ค่อยได้ใส่เรยปล่อยดีกว่า size S ปล่อยแพงได้มาแพงค่ะ -300-

S.005 UniQlo size L shirt ลายสก๊อต เข้ากะชุดง่าย -150--

S.006 UniQlo red size L shirt ลายสก๊อต เข้ากะชุดง่าย -150--

S.007กั๊กยีนส์ ตัวนี้ได้มาแพงจากสยาม ใส่แล้วน่ารักมากค่ะ -150--

S.008
    white ribbon Crop shirt ตัวนี้ได้มาแพงจากสยาม เก๋ด้วยผ้าซีทรู หวานๆ ทรงอินเทรนด์ใส่แล้วน่ารักมากค่ะ -150--

S.009 Black Crop ผ้ายืด ทรงสวยมาก สภาพใหม่ ซื้อมาแพงไม่ค่อยได้ใส่ขายดีก่าจ้า -150--

S.0010 Prada Crop น่ารักมากใส่กะยีนส์เอวสูงขาสั้น จริงๆ สภาพสวยอันนี้ยับไปนิดนึงจ้ะ ปล่อยถูกๆ -120--
    S.0011Holiester Shirt blue sky size XS ทรงสวยมาก สภาพใหม่ ซื้อมาแพงไม่ค่อยได้ใส่ขายดีก่าจ้า -150--

S.0012Holiester Shirt blue sky size XS ทรงสวยมาก สภาพใหม่ ซื้อมาแพงไม่ค่อยได้ใส่ขายดีก่าจ้า -150--

S.007 Bossini shirt ทรงเทห์ ลายฟ้าชมพูๆ สภาพใหม่ค่ะ ปล่อยที่-90
    -

S.0013กั๊กยีนส์ ผ้าเนื้อดีนิ้มๆมากทรงเท่ห์ จาก JJ ค่ะ ได้ไปสุดคุ้ม ผ้ายีนส์สวย สภาพใหม่ค่ะ ปล่อยที่-150
    -รวมส่ง

S.0014 กั๊กยีนส์ ผ้าเนื้อดีนิ้มๆมากทรงเท่ห์ จาก JJ ค่ะ ทรงหวานๆแขนตุ๊กตา ผ้าบางก่าตัวบน ใส่คลุมเดรสสุดฮิต สภาพใหม่ค่ะ ปล่อยที่-100-

S.0015 Gap Shirt สี pastel ครีม ๆ สภาพใหม่มาก ทรงสวยค่ะซื้อมาไม่ค่อยได้ใส่เช่นกันขายดีก่าจ้า -150-

S.0016
    AIIZ Suit Size M สี pastel ครีม ๆ สภาพสวยมาก ทรงสวยค่ะซื้อมาไม่ค่อยได้ใส่เช่นกันขายดีก่าจ้า ทั้งชุด-299- ถูกมว้าก (รอยเหลืองที่ขอบปกนิดนึงแจ้งไว้ก่อน ไม่สังเกตไม่เห็นค่ะ)

S.0017 Oldnavy dress ใหม่มาก ใส่วันสบายๆ ผ้านิ้มเนื้อดี *100 *

S.0018 Pink Jumpsuit ผ้าสวยนิ่ม ขายาวนะคะ สภาพใหม่มาก แม่ค้าถ่ายมาได้ประมาณนี้ ตัวจริงใส่น่ารักมากค่ะ ได้มาแพง *190 *

S.0019
    บน
    -สูทSize L ผ้าดี งานฮ่องกง -100-
    ล่าง Crop สีขาว พร้อมมุกเก๋ -100- สภาพใหม่ค่ะ

URL=http://www.temppic.com/img.php?29-09-2015:1443497542_0.22999700.jpg]

[/URL]
    S.0020
    -CPS Shirt ผ้ายีนส์บางๆ สีสวยจาก Central เพื่อนฝากขาย ใหม่มาก ใส่วันสบายๆ ผ้านิ้มเนื้อดี *190-

S.0021-Pink Blazer งานเกาหลี สภาพใหม่ ขายถูก เพราะไม่ได้ใส่จ้ะ *120-

S.0022-Bossini Cardigan Pretty RED Size 7 ผ้าสวยนิ่มของแท้ จาก Central เพื่อนฝากขาย ใหม่มาก ใส่วันสบายๆ ผ้านิ้มเนื้อดี *100 *

S.0023 --black and blue skirt ทรงสวยสุดเซกซี่ ซื้อมาไม่ได้ใส่ปล่อยถูกๆ --90--

S.0023 --black and blue skirt ทรงสวยสุดเซกซี่ ซื้อมาไม่ได้ใส่ปล่อยถูกๆ --90--
    บน brown skirt size s ทรงพอดีตัว ผ้าสแปนเนสค่ะ
    ล่าง black skirt ลายลูกไม้ สภาพสวย size s

S.0024 -Green Floral Pleat freesize ทรงเก๋ๆหวานๆสวย ใส่แล้วน่ารัก ซื้อมาไม่ได้ใส่ปล่อยถูกๆ --100--

S.0025black and White Cardigan freesize งานเกาหลี ผ้าหนาหน่อยนะคะ แต่ทรงสวยมากนิ่ม ทำงานกะกระโปรงดำ เริ่ดค่ะ *100

S.0026 Violet Cardigan #Free Siize#งานเกาหลีอีกตัว ใส่งาน มีขุยนิดหน่อย sales --**90**

S.0027 White Skirt ##ทรงน่ารักค่ะ Size ประมาณ M-L sales --**100**

S.0028 Floral Sweet Pink Shirt ผ้าบางๆสวย ลุคหวานๆ สภาพใหม่มาก ตัวนี้ฝากขาย ผ้าดี ##--**130**

S.0029 Color mix AIIz size S สภาพใหม่สวย ใส่วันสบายๆ ลุคหวานๆ สภาพใหม่มาก ตัวนี้ฝากขาย ผ้าดี ##--**150**

S.0030 crop AIIz size m สภาพใหม่สวย150**

S.0031
    Black Crop ลายหน้าคน สภาพใหม่สวย สภาพใหม่มาก ผ้าดี ใส่กะขาสั้นเอวสูง น่ารักมากจ้ะ ##--**150**

S.0032 Black Polkadot Crop สภาพใหม่สวย ลุคหวานๆ ทรงเก๋ๆ มีระบาย สภาพใหม่มาก ผ้าดี ##--**120**

S.0033 "White Crop ด้านบนเป็นผ้าบางๆ ขายตามสภาพค่าเนื้อผ้าก็คุ้มแล้วจ้ะ ลุคหวานๆ ทรงเก๋ๆ มีระบาย สภาพใหม่มาก ผ้าดี ##--**100**

S.00034 Black Polkadot Crop สภาพใหม่สวย ใส่ ผ้าบางๆดี ใส่สบายๆ ##--**120**

S.0035 Violet shirt สภาพใหม่สวย ใส่ ผ้าบางๆดี ใส่สบายๆ ##--**100**

S.0036 Levies T shirt Central ผ้าดีสวยเนื้อดีม้ากๆอีกตัวหนึง ลายน่ารัก สภาพดใหม่ ได้มาแพง ใสเทห์ๆน่ารักเกิดสุดๆ--150---

S.0037 Pena House Shirt พร้อมปก สีม่วงสวยหวานมากๆ ผ้านิ่มดีสวยเนื้อดีม้ากๆอีกตัวหนึง ได้มาแแพง ไม่ค่อยได้ใส่สภาพใหม่มากได้ไปคุ้มมาก -150---

S.0038
    Blue Pleat Skirt สภาพใหม่สวย ใส่ ผ้าบางๆดี ใส่สบายๆ ##--**120** เอว 28 สพ 40 ยาว 15

S.0039Black and whiet ทรงน่ารัก ผ้าสีดำเป็นผ้านิทบาๆง มีเก๋ด้วยปกขาว ใส่น่ารักๆๆค่ะ --**120**

♥S.0040 whiet shrt ใส่เปิดไหล่ ขายถูกๆ หวานๆ ทรงน่ารัก --**120**

♥S.0041yellow shrt ลายๆหวานๆ ทรงน่ารัก --**120**

>♥S.0042-ฺ B Basic shirt สภาพสวย ทรงน่ารัก ขายถูก เพราะไม่ได้ใส่จ้ะ *100 -

>S.0043-ฺ Pastel shirt สภาพใหม่ ลายเก๋ๆ ทรงน่ารัก ขายถูก เพราะไม่ได้ใส่จ้ะ *130 --

S.0044-hot-->กางเกง ทำงาน Espada Size S เอว 26 สะโพก 36 ยาว 36 จากCentral สีเทาดำทรงสวย สีจางเล็กน้อย คัทติ้งเนี้ยบตามแบรนด์ ผ้าเนื้อดี เหมาะกะสาวไซส์เล็ก ลุคเรียบหรูจ้า > ขายขาดทุนตามสภาพจ้ะ>--- 120--

S.0045 ===-- CC OO Dress Size S Minidress เรยนะคะ เหมาะกะสาวSize S จ้า สภาพใหม่มาก ทรงน่ารัก คัทติ้งเนี้ยบ ได้มาแพงสุด Recommend เรยนะคะ >>sales --- **190 **

S.0046===--Floral Pink Hellokitty งานสวยมาก สีขาวจางเล็กน้อย ไม่สังเกตไม่เห็น แถมเสื้อคุลมสีเข้ากะ Dress ให้ด้วย ตัวนี้ซื้อจากห้าง Size ตามรูป ใส่หวานๆ น่ารัก กระโปรงมีระบายลูกไม้เก๋ สุอินเทรนยังไงก็ไม่ เอาท์ค่ะ ได้ไปสุดค้ม ใส่ทำงาน หรือใส่ไปเที่ยว >>sales ถูกสุดๆๆทั้งชุด--- **190 *

S.0047-Black Shirt ผ้ายืดเนื้อดี ทรงสวยสภาพใหม่มากเช่นกันเพื่อนฝากขาย ทรงหวาน มีระบายลูกไม้น่ารักกะลังงามจ้า ปล่อยไม่แพง >> sales-- --100 -

S.0048-Black and white Minidress Free size ผ้าสวยลายดอกไม้ ขาวดำ ปรับสายได้ ทรงน่ารัก พร้อมซับในใส่กะ คาร์ดิแกนดำคลุม ทำงานได้สบายๆ ตัวเดียวจบจ้า ปล่อยไม่แพงค่ะ >> sales-- --100 -

S.0049-กางเกงยีนส์สุดเท่ห์ ขาดกะลังดี กะลังฮิตแนวเซเล้บ ผ้าเนื้อดี สียีนส์ทรงสวย มีขาด2จุด > ได้มาแพงลดแล้วนะคะ>---190--

S.0050Jacket jean จาก JJ สุดเท่ห์ ใ่ส่คลุมเดรส แบบเซเล้บ กะลังฮิตแนวเซเล้บ ผ้าเนื้อดี สียีนส์ทรงสวย มีขาด1จุด เล็กมากๆ ไม่สัเย็บแล้ว> ได้มาแพงลดแล้วนะคะ>---190--

-

S.0051 Pokadot red shirt ทรงน่ารัก ไม่ค่อยได้ใส่เช่นกันจ้า > >--- 100--

S.0052-hot-->red T shirt with hood ผ้าบางๆ ใส่คลุมๆวันสบายๆ > >--- 100--

S.0053 มาเท่าไหร่ขายหมด กั๊กยี่นส์สุดเปรี้ยวจี๊ด จาก JJ สียีนส์สวยมาก ใส่คลุมเดรสหรือเสื้อก็ย่อมได้ สภาพใหม่ ไม่ค่อยได้ใส่เช่นกันจ้า > >--- 190---
    [COLOR=red]

S.0056
    Miniskirt

(1) Yellow Miniskirt ทรงน่ารักสาว Size S เอวยางยืด ผ้าหนากะลังดี สีมัสตาร์ดสุดฮิต อินเทรนด์สุด ๆ เข้ากะชุดง่ายนะคะ ไม่ค่อยได้ใส่เช่นกันจ้า> >--- 100--

(2)Black Polkadot Miniskirt ทรงน่ารัก FreeSize เอวยางยืด อินเทรนด์สุด ๆ เข้ากะชุดง่ายนะคะ > >--- 150--

S.0057
    >ฺBrown Pastel
    Cardigan zara Style ผ้าบางๆ จากสยามทรงน่ารัก สวย สภาพใหม่ ไม่ค่อยได้ใส่อีกเช่นกันจ้า ---sold out -

S.0059
    >
    pastel white shirt สภาพใหม่ Stetris Style สีครีม พร้อมแขนเก๋ๆลายดอก ผ้าเนื้อดี ใส่เข้ากับชุดง่ายๆ > ลดแล้วนะคะ>--- 150
    ---

S.0060
    Pink&Violet ทรงน่ารักจากสยามทรงน่ารัก ลายสก๊อตสีม่วง พร้อมโบเก๋ๆ สภาพใหม่> >--- 120-

-ล่าง- เสื้อผ้าชีฟองสีโอรสหวานๆ ผ้าชีฟอง เหมาะกะหน้าร้อน สภาพใหม่ ไม่ค่อยได้ใส่อีกเช่นกันจ้า > >---sold out [SIZE=5]-

S.0061
    --(ตัวบน) Green T-Shirt สีเขียวขี้ม้าสุด สุดคลาสสิค ตัวนี้เพื่อนฝากมาขาย สภาพใหม่มาก เพิ่มความเก๋ด้วยแขนตุ๊กตา ใส่หวานๆค่ะ น่ารักกกกกกกก ได้ไปรับรองคุ้มมากจ้า - -sold out -

--(ตัวล่าง) Green T shirt ทรงขนมชั้น ผ้าเนื้อดี ดีเทล์เยอะ มาก ตัวนี้ได้ไปสุดคุ้ม ปล่อย -100-

--
    -----sales--->-100

S.0062
    Black and White Minidress เสื้อแขนยาว แขนเว้าทรงปีนก ทรงน่ารักมั่ก ใส่เป็นเดรสสั้น หรือจะใส่กางเกงขาสั้นข้างในย่อมได้น่ารักค่ะ ได้มาแพง ขายไม่แพง -100-

-------------------------------------------------
    S.0063
    - (ตัวบน) white miniskirt ตัวนี้เพื่อนฝากมาขาย สภาพใหม่มาก เพิ่มความเก๋ด้วยลายหัวใจ ใส่หวานๆค่ะ น่ารักกกกกกกก กระโปรงเอวยางยืดจ้า Freesize สภาพใหม่นะคะ ได้ไปรับรองคุ้มมากจ้า - -sold out -

-(ตัวล่าง) White Cardigan เสื้อคลุมผ้าฝ้าย ทรงน่ารัก คอเก๋ๆ ตัวนี้ได้ไปสุดคุ้ม

--
    -----sales--->-100

-------------------------------------------------------

S.0064

=--Colorful Skirt สีสันแสนสวย Freesize ลายขวางผ้าเนื้อดี น่ารักมาก ปล่อยไม่แพงจ้า-100-

S.0065
    กางเกงกระโปรงลายดอก ยี่ห้อ FF Size S ทรงน่ารักมั่ก ได้มาแพง ใส่ไป 1 ครั้ง มีซับในด้วยจ้า ขายไม่แพง ไม่ค่อยได้ใส่ -150-

S.00666
    White and Black Scotch เป็นเอี๊ยมสภาพใหม่ สาวๆตัวเล็ก จ้า ทรงสวยมาก น่ารัก เปรี้ยว ปล่อย ไม่แพง **100 **สะโพก 36 เอว 32 ยาว 22

S.0067
    กระโปรงเข้ารูปสีเขียวทหาร งานแบรนฮ่องกง สำหรับสาว Size S Size เอว 26 สะโพก 38 ยาว 16.5 สีสวยมาก พร้อมซับใน คัทติ้งดี ตัวนี้ได้มาแพง สีจางเล็กน้อย **100 *

S.0068
    Sweet Pink Floral Cardigan Free size ตัวนี้เพื่อนฝากขาย ใส่หวานๆ ทรงน่ารัก สีหวานสวยมาก กระดุมมีประมาณ 6 เม็ด เม็ดๆเล็กๆหลุดไป 2 เม็ด ไม่สังเกตไม่เห็นจ้า ตามรูปนะคะ ปล่อยไม่แพงจ้า **100 เท่านั้น**

S.0069
    Sweet Yellow Polkafdot Shirt สีเหลือง มัสตาร์ดสวยๆ ทรงน่ารัก Free size ตัวนี้เพื่อนฝากขาย ใส่หวานๆ ทรงน่ารัก ปล่อยไม่แพงจ้า **100 เท่านั้น* อก 36 ยาว 21 *

S.0070
    Violet Shirt งานเกาหลี เสือ้สีม่วงระบายลูกไม้สวยๆ ใส่แล้วแจ่มไบรท์สุด ตัวนี้สาวอวบใส่ได้สบายจ้า สภาพใหม่ ตัวใหญ่แม่ค้าเรยขอปล่อยดีก่า **100 **

>

-------------------------------------------------
    S.0071
    กางเกงขาสามส่วน ลายสก๊อตน้ำตาล ตัวใหญ่
    สภาพใหม่ ใส่วันสบายๆ ห้ามพลาด!! กะตัวนี้จากสยามอีกตัวค่ะของใหม่ได้มาแพงจ้า มีสไตล์ ผ้าชีฟองแสนสวย ใส่หวานๆมาก ขอบอกว่าแค่เนื้อผ้ากับคัทติ้งก็คุ้มที่สุดแล้วจ้า >เอว 32 สะ โพก 40 ยาว 26 ปล่อยไม่แพงจ้าที่>---100 --
    --------------------------------------------------------------
    S.0072** Sisley Shirt Size M อกกว้างถึง 40 ยาว 22 สีเจิดมากค่ะ ของแท้จากเซ็นทรัล ผ้านิ่ม ลายสวยดี ง ตัวนี้ได้มาแพง่อีกเช่นกันจ้า แต่ไม่ค่อยได้ใส่ สภาพใหม่มาก ะ >> sales-- 100

>S.0073.-.Black Levie ของแท้ ทรงขากระบอก ตัวนี้สภาพตัวใหม่ สีใหม่มากนะคะ จากCentral เอว 32 สะโพก 45 ยาว 40 ขากว้าง 24 *------sales--**499**--

S.0074..- Blue Levie ของแท้ ทรงขาม้า ป้าย Levie หลุดไปแล้วตัวนี้สีสวยมาก ทรงสวย จาก JJ เอว 34 สะโพก 41 ยาว 43 ขากว้าง 23 *------sales--**499**-

S.0075.Yellow Shirt ผ้าบางๆ จาก สยาม size S สีครีมๆ ผ้าดีมั่กๆ ขายตามสภาพ ไม่มีขาด นะคะ ส่งต่อราคาถูกๆ>อก 37 ยาว 21 --->>sales-50 --

----------------------------------
    S.0076
    30.1 (ตัวบน) Black Tshirt ผ้านิต สภาพใหม่ งานฮ่องกง ผ้าทิ้งๆ ใส่ลุคสวยเฉี่ยวๆเรียบหรู --100--

30.2 ♥(ตัวล่าง) Black and Red เสื้อเชิตีผ้านิ่มลายสก๊อต แดงดำ สภาพใหม่ ไม่ค่อยได้ใส่ ผ้านิ้มๆนิ่ม ปล่อยไม่แพงจ้า --100--

------------------------------------------------------------------
    S.077
    - holliester with Hood ใหม่มาก สีเขียวหวานๆ ใสส่น้อยครั้ง ผ้านิ่มๆเนื้อดีมาก ปล่อยไม่แพงค่ะ -150-

>>
    S.0078Sweety Shirt สภาพสวยสีเขียวสวยหวาน มีรอยเหลืองจางตรงปลายเสื้อ ตามรูป นอกนั้นโอเคหมด ปล่อยถูกๆ *------sales--**70**

S.0079.เสื้อผ้านิต สีเขียวสวยไม่เหมือนใคร สภาพใหม่ Espada size 2จาก Central สวยน่ารักผ้าดี Cutting เนี้ยบ ได้มาแพง+ของ Brand เหมือนกันค่ะ อกยืดถึง 40 ยาว 20 นิ้วนะคะ sales---> ขอขายตัวละ --100 --

0/5

s.0080 UNIQLO สีแดง สวย Size L sale -100-

S.0081 UNIQLO สีดำ สวย Size L sale -sold -

S.0082. Fate สีแดงเลือดหมู ใหม่สวยSize L sale -100-

S.0083 ExCess สีแดงเลือดหมู สวย Size L sale -100-

S.0084. .-hot--> Viloet shirt ผ้าสแปนเนส สวยเนื้อดี พร้อมดีเทล์เป็นผ้าถักๆ ด้านหลัง สภาพใหม่สีสวย จ้า
    sales ถูกสุดๆๆ--- **100--

S.0085
    . EXT T-shirt size M with Hood เสื้อผ้ายืดบางๆ นิ่มมากสีม่วงเท่ห์ๆ สภาพใหม่ค่ะ เพื่อนฝากขาย ตัดเย็บดี ทรงสวย ได้มาแพง สภาพใหม่ค่ะ แค่เนื้อผ้าก็คุ้มแล้วจ้า sales-----150----

S.0086 มัสตาร์ด/1 ชิ้นจากสยามค่ะ ทรงเดียวกันเป็นกระโปรงกางเกง ผ้าสวยเนื้อดีมาก Size M-L สำหรับสาวอวบ ปล่อยไม่แพงได้ไปคุ้ม สภาพใหม่ค่ะsales ตัวละ ---150-

S.0087
    Tracy Floral shirt สภาพใหม่ ตัวใหญ่กะลังดี ลายน่ารัก คอเก๋ๆ นะคะ ไม่ค่อยได้ใส่ จ้า > sales-- 50--

S.0088
    ซ้าย) Floral shirt ทรงเซเล้บ แขนปีนก สีหวานๆ แสนสวย Freesize ระบายรอบตัว พร้อมโบหวานๆ ค่ะ--100-
    ( ขวา)กางเกงขาสั้นลายสวย Size S Brand FF ของใหม่-- --70-

S.0089
    White & pastel Crop shirt ตัวนี้ได้มาแพงจากสยาม ใส่ไปครั้ง ทรงอินเทรนด์ใส่แล้วน่ารักมากค่ะ
    sales -150-

S.0090->=--Polkadot Black and White ผ้าเนื้อดี ทรงน่ารักมาก Cutting ดี มีซับในแระกระเป๋าด้วยจ้า เลิศสุดๆ >> sales-- --150 -

S.0091 Green T-shirt คอเต่า กะลังงาม เรียบ หรู ไฮโซวว ห้ามพลาดนะจ้ะ เสื้อผ้าดี สภาพใหม่มาก ผ้าไม่หนามากนะคะ ไม่ค่อยมีโอกาสได้ใส่ เลยขอส่งต่อแล้วกัน ผ้าดี cutting เนี้ยบ ใส่ทำงานในสูทก็เก๋ๆ คร่า >>Like new !! sales--90- -

S.0092>> . ใส่หวานๆได้อีกตัว จ้า Yello shirt คอระบายอีกตัวจ้า เสื้อเป็นผ้าบางๆ สภาพใหม่มาก สวยตัวนี้ ผ้าเนื้อดี นิ่มๆนะคะ คอมีระบายสวยอีกตัว ได้ไปสุดคุ้มแน่นอน>>sales---100--
    S.0093 Gray Shirt เสื้อผ้าชีฟองสีเทา สภาพใหม่ ระบายลูกไม้เก๋ๆ ค่ะ ผ้านิ่มดีค่ะ พร้อมระบายๆ เนื้อดีเลยน๊า..สวย สภาพใหม่ยังดีอยู่ค่ะ สีใหม่นะคะ ใส่แล้วน่ารักนะคะตัวนี้ ไม่ค่อยได้ใส่ค่ะได้มาแพงอยู่ รับรองได้ไปคุ้มค่ะ sales--100 ---

S.0095 น่า รักๆกะ Jacket ลายสก๊อต เนื้อดีเลยน๊า..สวย เก๋(บอกก่อนว่ามีด้ายรุ่ยเล็กน้อยแต่ไม่มีขาดนะคะ ) ด้านหน้าเป็นซิบ สวยๆ ยังดีอยู่ค่ะ สสียังสวย ใส่แล้วน่ารักนะคะตัวนี้ คลุมเดรส ก็น่ารักค่ะ ปล่อยถูกๆตามสภาพ sales--100--

S.0096
    ทติ้งดีๆมาก ขายทั้งชุด ผ้าหนาหน่อยนะคะตัวนี้ ใส่ห้องแอร์ใส่สบาย ไม่ต้องรีดเรยก็ได้จ้า ขายเนื่องจากไม่ดได้ใส่จ้า ขายถูกๆเป็นชุดนะคะ ทั้งชุด ขายตามสภาพจ้า>>salesทั้งชุด--250--ไปเร้ย

S.0097 .สาวๆ ชอบเสื้อมีHood สีฟ้าหวานๆ สภาพใหม่ ทรงสวยคะ ใส่แล้วน่ารัก confirm by แม่ค้า สภาพใหม่ค่ะ ------sales 100-

S.0098 เสื้อยืดผ้าดียี่ห้อ U2 ladies ค่ะ เนื้อผ้านิ่มใส่สบายดีมาก ด้านหลังป้ายหลุดไปจิ๊ดนึงแต่เย็บให้แล้วไม่เป็นปัญหากับความสวยค่ะ เพื่อนฝากมาขายถูกๆจ้า
    >>sales--150 --

S. 0099 เสื้อผ้าดีงานเกาหลี ลายสวย สภาพใหม่ไม่ค่อยได้ใส่ค่ะ-- 120--

ฝาก Link hi street

New+Used zara / H&M/ Forever 21 /Espada/GAP/UniQlo/Bossini/AIIZ /สูท/Shirt/Old navy /รองเท้า Aerosole US7/Us6 แวะชมก่อน

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=3467784

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->