Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: TM: CK be Parfume 200 ml ค่ะ

Keeki's Avatar
    Keeki is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

Red face TM: CK be Parfume 200 ml ค่ะ

รบกวนไม่ตอบคนต่อราคานะคะ มาสอบถามเยอะๆแล้วมาต่อราคาทีหลังไม่เอานะคะ เจอแบบนี้เยอะมาก เสียเวลาทั้งคู่ค่ะ ตั้งราคาที่อยากขายเอาไว้แล้วค่ะ ขอคนที่อยากได้พร้อมซื้อค่ะ ขอคนที่พร้อมโอนตามราคาหน้ากระทู้ค่ะ ถ้าซื้อหลายชิ้นก็มาคุยราคากันลดได้นิดหน่อยค่ะ (ไม่รวมสินค้า Clearance Section) 1000 บาทขึ้นไปส่งฟรี EMS ให้ค่ะ

ขอความกรุณาคิดก่อนจะซื้อนะคะ ถ้า CF แล้วรบกวนช่วยโอนภายใน 24 ชม. ค่ะ ถ้าติดขัดจริงๆบอกได้ค่ะ ไม่โอนภายในวันถัดไปถือว่ายกเลิกอัติโนมัติค่ะ

สินค้าทุกชิ้นเป็นของแท้แน่นอนค่ะ แม่ค้าขายมานานแล้วค่ะ ไม่เคยใช้ของปลอม

สะดวกส่งทางไปรษณีย์เท่านั้นนะคะ ส่ง EMS ฟรีทุกชิ้นถ้าสินค้ารวมกันแล้วเกิน 1000 บาทนะคะ ถ้าไม่ถึงขอเก็บ 50 บาทค่ะ สะดวกส่งของได้วันเสาร์เท่านั้นนะคะ แต่ถ้าส่งเร็วกว่าได้จะแจ้งนะคะ

สินค้าไม่รับเปลี่ยนหรือคืนนะคะทุกกรณี ให้แน่ใจก่อนว่าสนใจจะซื้อจริงๆค่ะ สอบถามขนาด สภาพและขอรูปเพิ่มได้ค่ะ แม่ค้ายินดีตอบทุกคำถามค่ะ

ให้สิทธิ์กับคนที่ตกลงโอนเงินก่อนนะคะ ไม่รับจองค่ะ จ่ายก่อนได้สินค้าก่อนค่ะ

ราคาทุกชิ้นที่ตั้งไว้งดต่อแล้วนะคะ ถามมาก็ไม่ลดแล้วค่ะ รบกวนขอไม่ตอบต่อราคานะคะ จะได้ไม่เสียเวลาด้วยกันทั้งสองฝ่ายค่ะ

รบกวนถ้าตกลงซื้อสินค้าแล้วโอนภายใน 24 ชม.นะคะ ไม่งั้นขออนุญาติแคนเซิลขายคนอื่นค่ะ

line: mypinkymelody

สินค้าที่ขายไปแล้วจะขึ้นว่า SOLD หรือขออนุญาติลบภาพทิ้งนะคะ

ขอบคุณค่ะ

CKbe 200 ML ขวดใหญ่นะคะ ราคา Retail 3,650 บาท ขอส่งต่อ 2000 บาทถ้วน รวมส่งแล้วนะคะ แกะกล่องออกมาดูแล้วค่ะ อาจมีรอยมือบ้าง แต่ยังไม่เคยหมุนเปิดฝา หรือเอาตัวหัวฉีดใส่เปลี่ยนค่ะ ของแท้แน่นอนค่ะ ขอรูปเพิ่มได้ค่ะ

ขอบคุณพื้นที่ดีๆ ของ SBN ค่ะ
    Last edited by Keeki; 10-16-2015 at 01:47 PM.
    " P u r s e A d d i c t i o n "

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->