รบกวนถามทีมงานหน่อยค่ะ และให้คำแนะนำด้วยค่ะ

1. สามารถเปลี่ยน ชื่อ user และ password ได้มั้ยค่ะ เนื่องจากตั้งชื่อซ้ำกับ sbn.com

พอเข้าไปเปิดเช็คข้อมูลของ sbn เรียบร้อย ก็จะเข้า user ของ sbntown.com ก็เช็กเรียบร้อย
แล้วพอจะกลับไปดูข้อมูลของทาง sbn มันก็ต้องพิมพ์เข้า user ใหม่ ( ซึ่งมันเสียเวลาเล็กน้อย )

ไม่ทราบว่าเป็นเพราะชื่อเหมือนกันหรือไม่ จึงอยากเปลี่ยนเพื่อไม่ให้มันซ้ำกันแล้วค่ะ

2. หรือสามารถสมัครใหม่ ของ sbntown.com แล้วเลิกเปิดชื่อที่ซ้ำกับ sbn.com หรือไม่อย่างไรดีค่ะ

ขอบคุณค่ะ