เปิดรับพรีออร์เดอร์ Lipstick จาก Louboutin รับของวันที่ 13 ตุลาคม นี้ค่ะ ปิดรับวันที่ 5 ตุลาคมนี้แล้วค่ะ
** อีกครั้งนะคะ หลังจากที่ Louboutin ได้ออก line เครื่องสำอางค์มาปีที่แล้ว สำหรับน้ำยาทาเล็บ สีแดงแสบสัน พร้อมแพ็คเกจที่แซ่บ เต็มเปี่ยมด้วยคุณภาพ เพราะสีทาเล็บของเค้า
ทาดีเรียบเนียนเลยค่า มารอบนี้ Louboutin ได้ทำ Lipstick ออกมาในรูปแพ็คเกจที่เปรี้ยวเข็ดฟัน รูปทรงแบบ Bullet พร้อมริบบิ้น ไว้ห้อยเป็นเครื่องประดับ ถูกบรรจุในกล่อง Signature ของ Louboutin ค่ะ
คุณสมบัติของลิปสติก เป็นเนี้อ Silky Satin Lip colour ที่ทำให้รู้สึกถึงความหรูหรา เนื้อเนียน ของการทา และมีส่วนผสมของNatural oil และ Seed Butter เพื่อเพิ่มความคงทนของลิปสติกได้นานถึง 4 ชั่วโมง มีสีสันให้เลือกมากมายค่ะ

Christian Louboutin has once again captured the essence of his iconic red sole as he launches his first collection of lip colours.
Housed in a stunning metal bullet case threaded with a black ribbon, the Silky Satin Lip Colour delivers luxurious colour,
sensuous feel and superior wear. A complex of natural oils and seed butters enhance moisturisation for up to four hours.

สามารถเลือกสีได้ในหน้าเพจนี้ค่ะ
www.facebook.com/foreverdelay