Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ของใหม่ถูกๆใช้ดี **SHISEIDO acne care *ESTEE LAUDERมาสคาร่า*ชุดเซ็ท CLINIQUE อายครีม ลิปติก มาสคาร่า*BOBBI BROWNยกเซ็ต*มาส์กคอลลาเจนKURON*กันแดดNATURE REPUBLIC*โฟมทำสีผม

Warning Points:
    0/5

Thumbs up ของใหม่ถูกๆใช้ดี **SHISEIDO acne care *ESTEE LAUDERมาสคาร่า*ชุดเซ็ท CLINIQUE อายครีม ลิปติก มาสคาร่า*BOBBI BROWNยกเซ็ต*มาส์กคอลลาเจนKURON*กันแดดNATURE REPUBLIC*โฟมทำสีผม

• สินค้าเป็นของแท้เท่านั้นค่ะ แม่ค้าไม่นิยมของปลอมค่ะ
    • ชิ้นที่ลงว่า NEW คือใหม่แน่นอน เพิ่งซื้อและยังไม่ได้แกะใช้ค่ะ ถ้าอันไหนลองใช้แล้วจะแจ้งไว้ชัดเจนค่ะ
    • ทุกชิ้นแม่ค้าซื้อมาเองค่ะ อันไหนเปลี่ยนใจไม่ใช้ก็เลยขอปล่อยต่อ ราคาเลยถูกมากค่ะ

เจลล้างมือ BATH & BODY WORKS พร้อมยางห้อยกระเป๋า ของใหม่ยังไม่ได้แกะ อันละ 150บาทส่งฟรี

NEW SHISEIDO D PROGRAM acne care อีมัลชั่น 150บาทส่งฟรี ถูกกว่ายารักษาสิวของไทยอีกค่ะ (โลชั่นขายแล้วค่ะ เหลือแต่ตัวอีมัลชั่น) ของใหม่แท้จากญี่ปุ่น พิเศษ!!! แถม Deep cleansing oil ใช้ล้างเครื่องสำอางได้สะอาดหมดจด ไม่ทำให้ผิวแห้งตึง
    รุ่นรักษาสิวยอดนิยมของชิเซโด้จากญี่ปุ่น ทาตอนเช้าและก่อนนอน ช่วยป้องกันและรักษาสิว แต่ไม่ทำให้ผิวแห้งระคายเคือง

NEW ESTEE LAUDER มาสคาร่ารุ่น Sumptuous เพิ่มวอลุ่มให้ขนตาดูหนา สีดำ 150 บาทส่งฟรี Perfectly clean foam cleanser/purifying mask ขายแล้วค่ะ, และลิปกลอส ขายแล้วค่ะ

NEW ชุดเซ็ท CLINIQUE ประกอบด้วย กระเป๋าใหญ่+เล็กลายใหม่ล่าสุด สีสวยน่ารัก SALE 190 บาท, ลิปสติกสีแดงเข้ม (a different grape) SALE 150 บาท และมาสคาร่าเพิ่มวอลุ่มสีดำ 150 บาท ของใหม่ยังไม่ได้ใช้ ส่งฟรี อายครีม all about eyes ขายแล้วค่ะ,

NEW KURON Collagen mask มาส์กหน้ากากคอลลาเจน ทำให้หน้าเด้ง ป้องกันรอยเหี่ยวย่น ของใหม่ แผ่นละ 120 บาท ส่งฟรี

NEW ครีมกันแดด NATURE REPUBLIC ของแท้จากเกาหลี SPF 50 PA+++ กันได้ทั้ง UVA &UVB ขนาด 50ml ทาได้ทั้งหน้าและตัว ไม่เหนียวเหนอะหนะ ไม่ได้ใช้เลยขายต่อถูกๆ 350>> 150 บาทส่งฟรี แถมสบู่ก้อนหอมๆให้ด้วยค่ะ

NEW โฟมทำสีผม ชวาสคอฟฟ์ สีน้ำตาลดำ 2-0 รุ่นนี้ใช้ง่ายมากค่ะ แค่สระๆเหมือนแชมพู ของใหม่ ยังไม่ได้แกะซีล 290>>190 บาทส่งฟรี คุ้มกว่าไปซื้อห้างค่ะ

ติดต่อทาง email: predahong@gmail.com สะดวกกว่าค่ะ ตอบได้ทั้งวัน
    ไลน์ superlemonn (n 2 ตัวค่ะ) สะดวกตอบไลน์ตอนเย็นนะคะ
    Last edited by superlemon; 09-24-2015 at 09:43 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->