Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3

Thread: แนะนำสินค้าของใหม่ ของ Skinfoodค่ะ น่าใช้มากๆ เทสเตอร์แนะนำน้องใหม่ด้วย

Warning Points:
    0/5

แนะนำสินค้าของใหม่ ของ Skinfoodค่ะ น่าใช้มากๆ เทสเตอร์แนะนำน้องใหม่ด้วย

กติกานะคะ

1. สินค้าสามารถนัดเจอ หรือ ส่งสินค้าทางไปรษณีย์นะคะ

2. สนใจตัวไหนสอบถาม หรือ pm มาได้นะคะ (โทรหาแม่ค้า สะดวกกว่านะคะ)

3. ติดต่อแม่ค้าได้ตลอดเลยค่ะ 081-5777737 ปอนด์ค่ะ

4. สินค้าจัดส่ง แบบ ems และลงทะเบียน แล้วแต่สินค้าและตามตกลงค่ะ

เทสเตอร์ ส่ง ลงทะเบียน 20 บาทค่ะ ถ้าเยอะส่งฟรี

Agave

สินค้าตัวนี้ สำหรับผิวแห้ง ถึงผิวธรรมดานะคะ ช่วยปลอบประโลมผิวของทุกๆวัน ทำให้ผิวหน้า ชุ่มชื้น สามารถลบเลือนริ้วรอยจางๆได้ และ ชะลอการเกิดริ้วรอยค่ะ ผิวเนียนนุ่มตั้งแต่ครั้งแรกที่ใช้เลยค่ะ (กลิ่นหอมอ่อนๆ)

มาทั้งเช็ต

1. Agave Cactus toner 690

2. Agave Cactus emulsion 690

3. Agave Cactus Mask 720 <<< สุดยอดของความเรียบเนียน

4. Agave Cactus serum 730

5. Agave Cactus cream 730

เหมายกเช็ต ให้ 3350 บาท

ถ้าท่านใดสนใจอยากลองเรามีตัวเทสเตอร์ แนะนำ ราคาถูกๆ นะคะ

ตัวถัดไปเป็นตัวใหม่เช่นกันค่ะ ตัวนี้เป็น whitening ตัวแรกของ skinfood เลยนะคะ ทำมาเพื่อขาวๆๆๆ อย่างเดียว เห็นผลภายใน 1 week แพ็คเก็ตน่าใช้มากๆ (กลิ่นหอมมากๆเลยค่ะ )

มายกเช็ตเช่นเดิมค่ะ รูปตอนมานะคะ

รูปตอนถอดออกจากถุงค่ะ

1. Omija whitening toner 790

2. Omija whitening emuision 790

3. Omija whitening serum 890

4. Omija whitening cream 890

ซื้อยกเช็ต 3200 บาทค่ะ เพื่อหน้าขาวนวลเนียนโดยไว

สินค้าต่อไปเป็นเทสเตอร์ค่ะ

เทสเตอร์ตัวนี้ คือ Black Raspberry

มีสองตัวให้ทดลองนะคะ (ไม่ต้องบรรยายนะคะว่าดีแค่ไหน สำหรับคนที่ใช้แล้วนะทราบเลยค่ะ ) คนที่ยังไม่เคย แนะนำเลยนะคะ ห้ามพลาด !!! มาด้วยกัน 7 เช็ตค่ะ กล่องละ 49 บาทค่ะ

1. Black raspberry toner

2. Black raspberry Emulsion

เทสเตอร์ตัวต่อไป คือ omija whitening หน้าขาวสไตล์เกาหลีของเรานี่เอง สำหรับคนที่อยากลอง ห้ามพลาดค่ะ แต่ค้าแอบใช้แล้ว ติดใจมากๆ 49 บาทค่ะ

มาทั้งหมด 13 เช็ตนะคะ ด่วนๆเลยค่ะ อยากให้หน้าขาวสไตล์เกาหลีทุกคนเลย

apple vinegar fresh foam โฟมสำหรับ ล้างเซลผิวที่เสื่อมสภาพหรือตายแล้วให้หลุดลอกออกมาเหลือแต่ เซลผิวใหม่ที่ขาวกระจ่างใส มี 12 ซอง ซองละ 15 บาท

ยาสระผม hoop beer อุดมไปด้วยข้าวแท้ เป็นอาหารผมชั้นดี 6 ซอง ซองละ 15 บาท

เทสเตอร์ Agave แบบซองค่ะ ขาย 3 ซอง 20 ค่ะ

มี agave cactus cream (Hydrating)

และ agave cactus cream (Light)

Gold Caviar มี สองตัว ดีมากค่ะ แม่ใช้แล้วดีมาก และยังใช้ต่อด้วย แนะนำเลยค่ะ 3 ซอง 20 เลยค่ะ

มีสองตัว

Gold Caviar cream

และ Gold Caviar serum

ปิดท้ายสุดคุ้ม ซองเดียว ได้ถึง 2 ตัว

ตัวแรก เซรั่มเห็ดแบบเข้มข้น ยกและกระชับผิวหน้า ให้ เด้งๆๆๆ

อีกตัวคือ สารสกัดเข้มข้นจาก อัลเก ช่วยให้ผิวสดใส เปล่งปลั่ง เพิ่มความชุ่มชื่น ค่ะ

ซองละ 13 บาทค่ะ คุ้มมากๆๆๆ

ขอขอบคุณ sBn ค่ะ
    Last edited by Lhei~LheY; 06-29-2010 at 02:03 AM.

0/5
    ดันค่ะ

0/5
    up up up

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->