Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ของใหม่ถูกๆใช้ดี *ETTUSAIS BB Mineral powder*SHISEIDO acne care*ลิปEOS*ESTEE LAUDERคลีนเซอร์ ลิป มาสคาร่า*ชุดเซ็ท CLINIQUE อายครีม ลิปติก มาสคาร่า*ETUDEแป้งฝุ่น*มาส์กคอลลาเจนKURON*กันแดดNATURE REPUBLIC*โฟมทำสีผม

Warning Points:
    0/5

Thumbs up ของใหม่ถูกๆใช้ดี *ETTUSAIS BB Mineral powder*SHISEIDO acne care*ลิปEOS*ESTEE LAUDERคลีนเซอร์ ลิป มาสคาร่า*ชุดเซ็ท CLINIQUE อายครีม ลิปติก มาสคาร่า*ETUDEแป้งฝุ่น*มาส์กคอลลาเจนKURON*กันแดดNATURE REPUBLIC*โฟมทำสีผม

• สินค้าเป็นของแท้เท่านั้นค่ะ แม่ค้าไม่นิยมของปลอมค่ะ
    • ชิ้นที่ลงว่า NEW คือใหม่แน่นอน เพิ่งซื้อและยังไม่ได้แกะใช้ค่ะ ถ้าอันไหนลองใช้แล้วจะแจ้งไว้ชัดเจนค่ะ
    • ทุกชิ้นแม่ค้าซื้อมาเองค่ะ อันไหนเปลี่ยนใจไม่ใช้ก็เลยขอปล่อยต่อ ราคาเลยถูกมากค่ะ

NEW ETTUSAIS BB Mineral powder แป้งฝุ่นผสมแร่ธาตุ เนื้อบางเบา ไม่อุดตัน แต่ปกปิดได้ดี มีกันแดด spf 16 เหมาะกับคนเป็นสิว สี Natural beige ของใหม่จากญี่ปุ่น ยังไม่ได้แกะ 550>> 490 บาทส่งฟรี คุ้มมากค่ะ ถ้าซื้อเคาน์เตอร์เป็นพันค่ะ

NEW SHISEIDO D PROGRAM acne care set ชุดเซ็ทรักษาสิวยอดนิยมของชิเซโด้จากญี่ปุ่น ประกอบด้วยโลชั่นใสๆ และอิมัลชั่น ทาตอนเช้าและก่อนนอน ช่วยป้องกันและรักษาสิว แต่ไม่ทำให้ผิวแห้งระคายเคือง แถม Deep cleansing oil ใช้ล้างเครื่องสำอางได้สะอาดหมดจด ไม่ทำให้ผิวแห้งตึง ของใหม่ ทั้งชุดเพียง 390 บาทส่งฟรี

NEW ลิปมัน EOS ยอดนิยม มีสองสี สองกลิ่น ของใหม่ อันละ 170บาทส่งฟรี

NEW ESTEE LAUDER Perfectly clean foam cleanser/purifying mask คลีนเซอร์เนื้อนุ่มเนียนละเอียด ล้างได้สะอาดหมดจด 190 บาทส่งฟรี, มาสคาร่ารุ่น Sumptuous เพิ่มวอลุ่มให้ขนตาดูหนา สีดำ 150 บาทส่งฟรี และลิปกลอส สีชมพูนู้ดๆ เบอร์ 33 orchid passion shimmer 150 บาทส่งฟรี

NEW ชุดเซ็ท CLINIQUE ประกอบด้วย กระเป๋าใหญ่+เล็กลายใหม่ล่าสุด สีสวยน่ารัก 290 บาท, อายครีม all about eyes ช่วยเรื่องใต้ตาบวมดำคล้ำตีนกา 190 บาท, ลิปสติกสีแดงเข้ม (a different grape) 190 บาท และมาสคาร่าเพิ่มวอลุ่มสีดำ 150 บาท ของใหม่ยังไม่ได้ใช้ แต่ถ้าซื้อทั้งเซ็ท ขายแค่ 790 บาทส่งฟรี คุ้มมากค่ะ

NEW KURON Collagen mask มาส์กหน้ากากคอลลาเจน ทำให้หน้าเด้ง ป้องกันรอยเหี่ยวย่น ของใหม่ แผ่นละ 150 บาท ถ้าซื้อสองอันลดให้เหลือ 250 บาทส่งฟรี

NEW ครีมกันแดด NATURE REPUBLIC ของแท้จากเกาหลี SPF 50 PA+++ กันได้ทั้ง UVA &UVB ขนาด 50ml ทาได้ทั้งหน้าและตัว ไม่เหนียวเหนอะหนะ ไม่ได้ใช้เลยขายต่อถูกๆ 350>> 290 บาทส่งฟรี แถมสบู่ก้อนหอมๆให้ด้วยค่ะ

NEW โฟมทำสีผม ชวาสคอฟฟ์ สีน้ำตาลดำ 2-0 รุ่นนี้ใช้ง่ายมากค่ะ แค่สระๆเหมือนแชมพู ของใหม่ ยังไม่ได้แกะซีล 290>>250 บาทส่งฟรี คุ้มกว่าไปซื้อห้างค่ะ

NEW ETUDE แป้งฝุ่น Baby sweet sugar powder SPF15 PA++ แป้งฝุ่นเนื้อเนียนละเอียด ใช้แล้วหน้าเด้ง ไม่อุดตัน ของใหม่ยังไม่ได้ใช้ แค่แกะพลาสติกปิดฝาออก 250บาทส่งฟรี

ซื้อตอนนี้ แถม tester จากเกาหลีค่ะ

ขอฝากลิ้งค์
    ขายถูกๆ La Prairie แป้งผสมรองพื้น & Lepoze ครีมร้อนกระชับรูขุมขนช่วยลดสิวเสี้ยน ใช้ดีมากค่ะ
    http://sbntown.com/forum/threads/355...B9%88%E0%B8%B0

ติดต่อทาง email: predahong@gmail.com สะดวกกว่าค่ะ ตอบได้ทั้งวัน
    ไลน์ superlemonn (n 2 ตัวค่ะ) สะดวกตอบไลน์ตอนเย็นนะคะ
    Last edited by superlemon; 06-21-2015 at 01:47 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->