Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: เจ้าเก่าเก๋าๆมาแบ้วค่าา lucien แท้ มีของเลย ราคาเบาๆ ไม่ต้องพรี รอเปนเดือน ดาราเซเลปใช้ตรึมSWAROVSKI แท้++jot ปากกาสัมผัส หัวเล็ก for ipad,iphone ถูกจ้าาา

Warning Points:
    0/5

เจ้าเก่าเก๋าๆมาแบ้วค่าา lucien แท้ มีของเลย ราคาเบาๆ ไม่ต้องพรี รอเปนเดือน ดาราเซเลปใช้ตรึมSWAROVSKI แท้++jot ปากกาสัมผัส หัวเล็ก for ipad,iphone ถูกจ้าาา

(ช่วยอ่านกติกาด้วยค่า
    โทร 089-920- 1สอง 1 สอง

LINE(USED ID nt.sophisticate ค่ะ)

ทางpm อาจตอบช้านะคะ ถ้าให้เร็วจะเป็นช่องทางด้านบนตามแจ้งเลยจ้า
    2.CF แล้วกรุณาโอนเงินด้วยนะค่ะ ไม่รับ cf ปากเปล่า
    นับการโอนเงินเป็นการcf โอนก่อนได้ก่อนค่ะ
    กสิกร 052-265-8170

โอนเงินแล้วส่ง SMS หรือถ่ายรูปการโอนเงิน และส่งที่อยู่
    ทางLINEได้ที่ 089-920-1 สอง 1 สอง คะ

โอนเงินแล้วแม่ค้าสามารถแจ้งเลขที่ส่ง tracking number ได้เลยคะ
    3.พิจารณาให้ดีก่อนตัดสินใจซื้อนะค่ะ
    4.กรณีมัดจำสินค้าแล้วเกิดเปลี่ยนใจ
    จะCC แม่ค้าขอสงวนสิทธิ์ไม่คืนเงินนะค่ะ cf อย่าcc นะคร๊า
    ในกรณีที่เคสได้มาน้อย ให้สิทธ์คนสวยที่โอนจองเต็มก่อนนะคะ
    ตัดสินใจกันด่วนๆเลย

5.ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยน และคืนสินค้าทุกกรณีค่ะ
    6.ของแท้100%ค่ะ อนุญาติให้เข้าห้องห้องCatch fake(รบกวนเข้าเองค่ะ)
    7.ท่านใดต้องการให้ซื้อประกันกับไปรษณีย์ แจ้งก่อนส่งสินค้านะค๊ะ ค่าใช้จ่ายเป็นของลูกค้าคะ
    ************************************************************************************************************

การส่งของ

ส่งของให้ทุกวันจันทร์-เสาร์หากตรงกับวันหยุดก็ไม่ได้ส่งนะค๊ะ

*******หากโอนเงินก่อน22.00น เลทได้ 23.00 หรือก่อนแม่ค้าเข้านอน จะจัดส่งไปรษณีย์ให้วันถัดไปค่ะ

*******บริการด่วนสุดหัวใจ by มอเตอร์ไซค์ ส่งถึงภายในวันนั้นเลย ค่าจัดส่งเป็นของลูกค้าคะ

*****หากคุณลูกค้ามั่นใจเรื่องของเวลานัดหมาย นัดรับได้นะค๊ะ หากไม่มั่นใจเรื่องการตรงต่อเวลา แม่ค้าขอผ่านคะ ใช้บริการไปรษณีย์ได้นะค๊ะ

นับรับได้ที่ วิลล่า บีทีเอสอารีย์ จันทร์-ศุกร์ 9.00-16.00น. และช่วงเย็นเส้นทาง ถ.รัตนาธิเบศร์ หรือ เซนทรัล รัตนาธิเบศร์ the walk-the circle ราชพฤกษ์ ค่ะ
    **********************************************************************************

<

รับประกันความแท้จากshopค่ะ
    ให้สิทธิ์คนที่พร้อมโอนเงินก่อนและให้ราคาสูงสุดก่อนนะจ๊ะ<++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

++เจ้าเก่าเก๋าๆมาแบ้วค่าา lucien แท้ มีของเลย ราคาเบาๆ ไม่ต้องพรี รอเปนเดือน ดาราเซเลปใช้ตรึมSWAROVSKI แท้++jot ปากกาสัมผัส หัวเล็ก for ipad,iphone ถูกจ้าาา

กำลังทยอยลงรูป และข้อมูลอยู่ค่าาา จ้าาา มีทุกรุ่น

add line nt.sophisticate ทักมาได้เลยค่า

6+
    chrome full6800
    -rose rose
    -argent argent

chrome 5300
    -rose white
    -argent white

heart4100
    -light pink white
    -red white

spectrume

ของมีเลยพร้อมส่งจ้า

----------------------------------------------------------------------------

jot mini capacitive touch stylus gen-s for ipad,iphone tablet
    หรูหรา สวย ของแท้ ใหม่ หัวเล็ก แบบสัมผัส ใช้งานง่ายยย วัสดุโดยรอบของด้ามปากกา Jot Mini ทำจากอลูมิเนียมขัดด้านทำให้จับกระชับมือดีแม้จะมีขนาดเล็ก
    ตัวปากกานั้นมีฝาปิดที่สามารถหมุนเก็บที่ปลายอีกด้านนึงได้ เป็นวัสดุชนิดเดียวกับตัวด้าม ทำให้รู้สึกเข้ากันได้ดีและแข็งแรงมาก

หัวของปากกา Jot Mini ที่สัมผัสกับหน้าจอนั้นจะมีแผนวงกลมใสยึดอย่างหลวมๆ ซึ่งปลายปากกาเป็นเข็มหมุดแบบนี้นั้น ทำให้เรามองเห็นว่าเรากำลังสัมผัสหรืออยู่ในช่วงใดของหน้าจอในจุดที่เล็กที่สุด จึงให้ความแม่นยำมาก •แผ่นรองพลาสติกที่หัวปากกา เพื่อกันรอยขีดข่วนที่จะเกิดกับหน้าจอของคุณ

สำหรับตัวแผ่นวงกลมใสที่หัวนั้นสามารถถอดเปลี่ยน และยังมีอะไหล่สำรองซึ่งต้องซื้อแยกต่างหากขาย จึงมั่นใจได้ว่าถ้าแผ่นวงกลมนี้หายไปก็ไม่ต้องซื้อด้ามใหม่ทั้งหมดแต่อย่างใด เคลมได้ที่ห้างชั้นนำทั่วไปเลยค่า•ขนาดสินค้า (ไม่รวมปลอกปากกา) เส้นผ่าศูนย์กลาง 0.8 ซม. และยาว 10 ซม.

มือ 1สีน้ำเงินturquoise พร้อมส่ง

ราคา 1,290 ลดพิเศษ 890 ems 50 พร้อมส่ง

แม่ค้าไม่หาย รุ่น4 ส่งเคสให้คุณลุกค้าได้สวยมาเปงร้อยๆเคสแล้วคะ ในรูปเป็นรูปบางส่วน ของตอน4s ไม่ได้ถ่ายเก็บไว้ตอนstock เคสเยอะๆ แบบว่ากะขายขำๆอะ สอบถามมาได้เลย-จองก่อน-ได้ก่อน และสวยเฉิดไฉไลก่อนเพื่อน-ก่อนใคร-แน่นอนจ้า

]มีสินค้าเอง stock เอง ลูกค้าเก่า ทราบดี ไม่มีประวัติโกงจ้า เบอรที่ใช้ก็เบอเดิม ไม่ได้เด๋วเปลี่ยนเบอร เด๋วเปลี่ยนเบอร เป็นเบอรจดทะเบียนอีกต่างหาก อะ จะได้สบายใจ แม่ค้าไม่โกง ไม่หาย ไม่หนี ไม่เงียบ ซื้อกับแม่ค้า สบายใจ เงินไม่สูญ จัดเลย

url=http://pic.free.in.th/id/6fbe19c13d664f14eb041c60bd757751][/url]

================================================================
    Last edited by kittykittykitty; 06-17-2015 at 12:43 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->