อยู่ในตัวเมือง ถ.สวนดอก เดินไปนิดเดียวถึงจุดที่ขายของถนนคนเดินที่เรียกว่า กาดกองต้าเลยค่ะ

เจ้าของใจดีไม่เรื่องมาก คุยกันได้ค่ะ

วางมัดจำล่วงหน้า 2 เดือน และจ่ายค่าเช่าล่วงหน้า 1 เดือน ทำสัญญาอยู่ได้เลยค่ะ

1. ตึกมีที่ตั้งอยู่กลางเมืองลำปาง ห่างจากสถานที่ดังนี้ราวๆไม่เกิน 1- 2 กิโลเมตร

ก. ถนนคนเดิน
ข. ตลาดเทศบาลทั้ง 2 แห่ง
ค. ห้างสรพพสินค้าใหญ่ๆ
ง. โรงเรียนประจำจังหวัด
จ. สำนักงานเทศบาลนคร
ฉ. ที่ว่าการอำเภอ

นั่นคือเดินไปได้แบบสบายๆครับ

2. ที่ตั้งเป็นถนนวันเวย์สายสั้นๆราวๆ200เมตร เป็นย่านร้านเสริมสวย โรงแรม ร้านอาหาร เป็นหลัก (ถนนสวนดอก)

3. เป็นอาคาร 2 ชั้น มีชั้นลอย ตามรูป โดยในรูปมีการปรับปรุงซ่อมแซมใหม่เสร็จแล้วพร้อมเข้าอยู่ได้ทันที ทาสีใหม่ ทำห้องน้ำใหม่ (มี 1 ห้อง) เดินสายไฟใหม่ (สาย3เส้น) ทั้งอาคาร ติดตั้งหลอดไฟใหม่ ติดมุ้งลวดใหม่ กั้นห้องชั้นบนเป็นผนังเบา 2 ห้องใหม่เอี่ยม ด้านหลังอาคารมีที่ว่างสำหรับซักล้าง ตากอเนกประสงค์ประมาณ 4 ตารางเมตร

หมายเหตุ:
1) ราคาต่อรอง คุยกันได้นะคะ ตั้งเผื่อไว้เนื่องจากต้องพิจารณาจากวัตถุประสงค์ในการประกอบการว่าจะทำ ธุรกิจอะไรส่งผลต่อความเสียหายของห้องไหม หรือจะอยู่อาศัยอย่างเดียวน่ะค่ะ

2) ห้องจะเริ่มว่างพร้อมเข้าอยู่ได้เลย ตอน ต้นเดือน กุมภาพันธ์ 2555 ค่ะ

รายละเอียดอื่นๆ คุยกันได้ทางอีเมล์หรือเบอร์โทรนะคะ

sdulyakarn@hotmail.com
086-911-5740