Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ตุ๊กตาสาวน้อย และ ตุ๊กตาสาวสวย งานนอก ของแท้ ส่งตรงจากอังกฤษจ้า ***** สนใจสอบถามได้ค่ะ

Warning Points:
    5/5

Red face ตุ๊กตาสาวน้อย และ ตุ๊กตาสาวสวย งานนอก ของแท้ ส่งตรงจากอังกฤษจ้า ***** สนใจสอบถามได้ค่ะ

สนใจสอบถามได้ค่ะ ต่อรองราคาได้ >>> ถ้าขายได้ ขายจ้าาาาา <<<

ติดต่อแม่ค้า Line : ladyinter64 , E-mail : tukressinger@hotmail.com

โทร.084-0401222 (เบอร์น้องชายของแม่ค้าที่ไทยค่ะ)

- สินค้าที่มีลูกค้า CF แล้ว สามารถ CF ต่อได้อีกค่ะ ชำระค่าสินค้าโดยโอนเงินเข้าบัญชีธนาคารกรุงเทพที่ไทยปกติค่ะ
    - ขอดูรูปเพิ่มเติมได้ทั้งทางไลน์และเมล จนกว่าจะพอใจ พิจารณาสินค้าก่อนซื้อ ไม่รับเปลี่ยนหรือคืนค่ะ
    - แม่ค้าขายสินค้าอยู่ในห้องแบรนด์ Hi-end และ Hi-street ด้วยจ้า ส่งพัสดุไปไทยทุกอาทิตย์ค่ะ
    - แม่ค้าอยู่อังกฤษ จัดส่งสินค้าทาง Royal mail uk International Signed (เช็คแทรคได้-ของไม่หาย) และ International Standard (Airmail ปกติ) ระยะเวลา 5-10 วัน
    ราคารวมส่งแล้วจ้า (โอนเงินวันไหน ส่งของวันนั้น ยกเว้นไปรษณีย์ปิด)

££££££££££££££££££££££££££££££££££££££££££££££££££££££££££££££££££££££££££££

ตุ๊กตาสาวน้อย
    ของแท้ มือสอง งานนอก จากอังกฤษ
    สภาพสวย สมบูรณ์ค่ะ ความสูง 12 นิ้ว ผมลอนยาว สีน้ำตาล สวมชุดสไตล์อังกฤษ น่ารักมาก ๆ
    มาพร้อมขาตั้งสแตนเลส ถอดออกได้-ปรับความยาวได้

ขอขายที่ 1500 บาท

ตุ๊กตาสาวสวย
    ของแท้ มือสอง งานนอก จากอังกฤษ
    สภาพสวย สมบูรณ์ค่ะ ความสูง 15 นิ้ว ผมลอนยาว สีบรอนซ์ทอง สวมชุดสไตล์อังกฤษ น่ารักมาก ๆ
    มาพร้อมขาตั้งสแตนเลส ถอดออกได้-ปรับความยาวได้

ขอขายที่ 1800 บาท

ตุ๊กตาสาวนักดนตรี
    สภาพสวย สมบูรณ์ค่ะ ความสูง 16 นิ้ว ผมตรงยาว สีน้ำตาลเข้ม
    สวมชุดสไตล์อังกฤษ ถือไวโอลิน หมวกถอดได้ น่ารักมาก ๆ

ขอขายที่ 1900 บาท

Zone สินค้าที่ขายแล้วค่ะ

ขอขอบคุณพื้นที่ดี ๆ ของ sbn แห่งนี้ด้วยค่ะ
    Last edited by tuinter; 05-02-2015 at 12:13 AM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->