Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: สินค้าราคาพิเศษ เสื้อชีฟอง ใส่ทำงาน สวยๆ เริ่มต้น 200 บาทเท่านั้นจ้าา เข้ามาดูก่อนได้น้า

Warning Points:
    0/5

Thumbs up สินค้าราคาพิเศษ เสื้อชีฟอง ใส่ทำงาน สวยๆ เริ่มต้น 200 บาทเท่านั้นจ้าา เข้ามาดูก่อนได้น้า

***วิธีการสั่งซื้อ***
    1. อินบอคมาที่แฟนเพจ http://www.fb.com/messages/Serena.Serenity.Shop
    2. ทางอีเมล์ serena.order@gmail.com
    3. แอด line : serenaserenity นะคะ

รหัสสินค้า SR3343 เสื้อชีฟอง ตัวเสื้อเป็นแบบป้ายด้านหน้า แขนจั๊มสี่ส่วน เอวจั๊ม ใส่ออกมาแล้วดูเก๋มาก แมทกับกางเกงขาสั้น หรือกระโปรงก็น่ารัก เปลี่ยนได้หลายลุคเลย

SIZE : อกได้ถึง 40 นิ้ว ความยาว 21 นิ้ว แขนยาว 14.5 นิ้ว
    COLOR : เบจ, ดำ

* ค่าส่งแบบลงทะเบียน 1-2 ชิ้น 30 บาท 3 ชิ้นขึ้นไปส่งฟรี
    * ค่าส่งแบบ EMS 50 บาทค่ะ

รหัสสินค้า SR3345 เสื้อชีฟอง แขนยาว ช่วงหน้าอก แต่งดีเทล ดูเซ็กซี่เล็กๆ แขนเสื้อพองนิดๆ มีกระดุมข้อมือ ซับในทั้งตัวค่ะ

SIZE : อกได้ถึง 39 นิ้ว ความยาว 22.5 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว
    COLOR : เหลือง (ของจริงสีเข้มกว่าในรูปนะคะ)

* ค่าส่งแบบลงทะเบียน 1-2 ชิ้น 30 บาท 3 ชิ้นขึ้นไปส่งฟรี

รหัสสินค้า SR3346 เสื้อเชิ้ต เนื้อผ้าซิลล์ชีฟอง ผ้านิ่มลื่น เนื้อผ้าใส่สบายมากๆ ค่ะ คอเสื้อเปลี่ยนจากคอปก เป็นโบว์ผูกเล็กๆ เพิ่มความหวาน

SIZE : อกได้ถึง 40 นิ้ว ความยาว 22 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว
    COLOR : เหลือง, ดำ

รหัสสินค้า SR3362 เสื้อเชิ้ตชีฟอง แขนยาว ด้านหน้าเป็นแบบป้าย ด้านหลังปล่อยชายค่ะ ตัวนี้ใส่ทับในคู่กับสกินนี่เก๋มากๆ จ้า เหมาะกับวันทำงานที่อยากดูเป็นสาวมั่น

SIZE : อกได้ถึง 42 นิ้ว ความยาว 23 นิ้ว
    COLOR : ดำ

รหัสสินค้า SR3366 เสื้อชีฟอง ทูโทน แขนสั้นพองๆ เล็กน้อย แต่งโบว์ที่แขนเสื้อเพิ่มความน่ารัก ใส่ง่าย แมทกับกางเกงหรือกระโปรงก็สวยจ้าา เสื้อมีซับในทั้งตัวนะคะ

SIZE : อกได้ถึง 40 นิ้ว ความยาว 22 นิ้ว
    COLOR : ครีม

รหัสสินค้า SR3371 เสื้อชีฟอง เปิดไหล่ ช่วงไหล่เป็นผ้าซิลล์ซาตินสีสวย แขนเสื้อมียางยืด แต่งระบายพริ้วๆ หวานๆ เสื้อมีซับในทั้งตัว กระดุมคอด้านหลังค่ะ

SIZE : อกได้ถึง 38 นิ้ว ความยาว 22 นิ้ว
    COLOR : แดง

รหัสสินค้า SR3378 เสื้อเชิ้ต คอตั้ง เป็นทรงคอวีนะคะ ผ้าไหมอิตาลี เนื้อผ้านิ่มลื่น ใส่สบายค่ะ เนื้อผ้าไม่บาง แบบสวย ใส่ได้หลายโอกาส แนะนำเลยค่ะตัวนี้

SIZE : อกประมาณ 39 นิ้ว ความยาว 23 นิ้ว
    COLOR : เทา

รหัสสินค้า SR3379 เสื้อแขนยาว ผ้าไหมอิตาลี เนื้อผ้านิ่มลื่นๆ ใส่สบายไม่ร้อน คอวี ตรงคอเสื้อและปลายแขนแต่งขลิบดำ แบบเรียบหรู ดูดีได้ทั้งชุดทำงาน และชุดใส่เล่นเลยค่ะ

SIZE : อกประมาณ 39 นิ้ว ความยาว 23 นิ้ว
    COLOR : แดง, ดำ, ขาว

เสื้อผ้าไหมอิตาลี เนื้อผ้านิ่มลื่นๆ ใส่สบาย แขนเสื้อเป็นผ้าแก้วแขนตุ๊กตาพองๆ น่ารักมาก ใส่ไปงานก็ได้นะคะ

รหัสสินค้า SR3380

เสื้อชีฟอง แขนสี่ส่วน ช่วงไหล่ทั้ง 2 ข้าง แต่งจีบยาวลงมา แขนเสื้อพองนิดๆ แมทได้ทั้งลุดหวาน และลุคสาวออฟฟิสเก๋ๆ เลยค่ะ เสื้อมีซับในทั้งตัว กระดุมคอด้านหลังค่ะ

รหัสสินค้า SR3388

รหัสสินค้า SR3423

เสื้อคอวี ผ้ามอสเคฟ ปั๊มลายดอก หวานๆ น่ารัก ต้อนรับเทศกาลสงกรานต์ที่จะถึงนี้ค่ะ ปลายแขนแต่งระบาย มีกระดุมคอด้านหลังค่ะ

SIZE : รอบอกได้ถึง 39 นิ้ว ความยาว 23 นิ้ว
    COLOR : ขาว, เทา

ราคา 390 บาท ส่งแบบลงทะเบียนฟรี EMS เพิ่ม 30 บาทค่ะ

รหัสสินค้า SR3424

เสื้อ ทรงแขนปีน ผ้าไหมอิตาลี ลายตาราง แบบเรียบๆ ลายน่ารัก ใส่สบายๆ ได้ทุกวันเลยค่ะ

SIZE : รอบอกได้ถึง 39 นิ้ว ความยาว 25 นิ้ว

ราคา 350 บาท ส่งแบบลงทะเบียนฟรี EMS เพิ่ม 30 บาทค่ะ

รหัสสินค้า SR3426

เสื้อชีฟอง แขนสี่ส่วน ทรงปล่อย ใส่สบายสุดๆ พร้อมด้วยดีเทลน่ารักๆ ชายเสื้อด้านหลังยาวกว่าด้านหน้าเล็กน้อย ใส่แบบปล่อยชายดูเก๋สุดๆ พร้อมซับในทั้งตัวค่ะ

SIZE : รอบอกได้ถึง 40 นิ้วค่ะ ชายเสื้อด้านหน้ายาว 23 นิ้ว ชายเสื้อด้านหลังยาว 34 นิ้ว
    COLOR : น้ำเงินกรมท่า, เทา

ราคา 390 บาท ส่งแบบลงทะเบียนฟรี EMS เพิ่ม 30 บาทค่ะ

รหัสสินค้า SR3415

กางเกงขายาว ทรงขากระบอกเล็ก ผ้าฮานาโกะ เนื้อผ้าหนา ทิ้งตัวสวย ยืดหยุ่นเล็กน้อย ช่วงเอวเย็บจับจีบ มีเชือกผูกเอว ทรงน่ารัก ใส่สบายมากๆ ช่วยพรางช่วงสะโพกค่ะ มีซิปซ่อนด้านหลัง

SIZE S -M : เอวได้ถึง 28 นิ้ว สะโพก 38 นิ้ว ความยาว 38 นิ้ว

ราคา 550 บาท ส่งแบบลงทะเบียนฟรี EMS เพิ่ม 30 บาทค่ะ

***วิธีการสั่งซื้อ***
    1. อินบอคมาที่แฟนเพจ http://www.fb.com/messages/Serena.Serenity.Shop
    2. ทางอีเมล์ serena.order@gmail.com
    3. แอด line : serenaserenity นะคะ
    Last edited by ikhem; 10-01-2015 at 02:35 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->