ที่นอนเด็กอนุบาลหลายรุ่นหลายลายพร้อมส่งค่ะ
Big Size ที่นอนเด็กอนุบาลผ้า Cotton sizeพิเศษ ---มาใหม่มีไม่เยอะค่ะ
ผ้า Cotton 100% เนื้อดีพิมพ์ลายน่ารักๆ
ผ้าเนื้อเดียวกับพวกอองฟองประมาณนั้น บอกเลยว่าผ้าแพงมากกก
ลักษณะทำเป็นที่นอนเด็กอนุบาลไว้นอนกลางวันที่โรงเรียนนะคะ
มีสายสะพาย สามารถพับเก็บมีสายเก็บแบบฉีกแปะตัวที่นอนหนาพอสมควร นอนแล้วไม่เจ็บตัวหนาราวๆ 2-3 cm
มีปลอกหมอนเย็บติดกับตัวที่นอน ลูกหมอนถอดออกมาได้ ซักได้ทั้งหมด
น้ำหนักประมาณ 1 กิโลค่ะ
ขนาด 40x55 (+-1-2 นิ้ว) หรือ 100x140 cm. ค่ะ
ราคาผืนละ 900 บาทรวมแบบ EMS
มีลายเดียว 3 สีค่ะ
(อาจจะมีตำหนิลายผ้าเคลื่อนบ้างค่ะ)
-ครีม/-ฟ้า/-ชมพู

---------------------------------------------------------------------------------------------------------
Big Size ที่นอนเด็กอนุบาลผ้าCotton sizeพิเศษ 40x55 นิ้ว(ใย 350g)มาใหม่
---------------------------------------------------------------------------------------------------------
ผ้า Cotton 100% เนื้อดีพิมพ์ลายน่ารักๆ
ผ้าเนื้อเดียวกับพวกอองฟองประมาณนั้น บอกเลยว่าผ้าแพงมากกก
ลักษณะทำเป็นที่นอนเด็กอนุบาลไว้นอนกลางวันที่โรงเรียนนะคะ
มีสายสะพาย สามารถพับเก็บมีสายเก็บแบบฉีกแปะตัวที่นอนหนาพอสมควร นอนแล้วไม่เจ็บตัวหนาราวๆ 2-3 cm
มีปลอกหมอนเย็บติดกับตัวที่นอน ลูกหมอนถอดออกมาได้ ซักได้ทั้งหมด
น้ำหนักประมาณ 1 กิโลค่ะ
ขนาด 40x55 (+-1-2 นิ้ว) หรือ 100x140 cm. ค่ะ

ราคาผืนละ 850 บาทรวมแบบ EMS
ตอนนี้มี
-สีชมพูสก๊อต

-สีส้มดอกไม้

-สีเขียวดอกไม้

รับประกันเนื้อผ้าค่ะ ^^
ที่นอนเด็กอนุบาลผ้าTc size 33x47 นิ้ว(ใย 350g)
Tc พิเศษ เนื้อผ้าเป็นผ้า TC (โทเร หรือ Poly65%Cotton35%) เนื้อดีทอ 180 เส้น(ผ้าเหมือนผ้าชุดนอน/เสื้อนักเรียนประมาณนั้น)ไม่เป็นขนค่ะ
ขนาด 30x47 นิ้ว หรือประมาณ 3 ฟุตx4ฟุต (80x120 cm)มีสายสะพายไม่มีป้ายชื่อนะคะไม่เหมือนใครอยู่แล้ว
ลักษณะทำเป็นที่นอนเด็กอนุบาลไว้นอนกลางวันที่โรงเรียนค่ะมีสายสะพาย ตัวที่นอนหนาพอสมควรนอนแล้วไม่เจ็บตัว
หนาราวๆ 2-3 cm ค่ะ
ราคาผืนละ 450 บาทรวมแบบ EMS

สีชมพู 3 ชิ้น

Big Size ที่นอนเด็กอนุบาลผ้า TC sizeพิเศษ 34x50 นิ้ว(ใย 350g)ลายวัวและหมีรถเข็นสีชมพู
ที่นอนเด็กอนุบาลผ้า TC
เป็นที่นอนไว้สำหรับนอนกลางวันที่โรงเรียน มีป้ายชื่อ
เป็นแบบปลอกหมอนติดกับตัวที่นอน สามารถถอดหมอนออกได้
ตัวหมอนลายเดียวกับที่นอน
มีสายสะพายและที่เก็บแบบฉีกแปะ เด็กๆสามารถพับเก็บและสะพายไปโรงเรียนได้
อายุการใช้งานประมาณ 1-2 ปีค่ะ (กรณีซักทุกอาทิตย์)สามารถปั่นเครื่องได้ทั้งผืน รวมทั้งหมอนด้วย ใช้ใยคุณภาพดีในการทำหมอนและที่นอน ไม่ใช่เศษผ้าเศษใยแต่อย่างใด ทำให้เด็กๆเหมือนทำให้ลูกตัวเองใช้ค่ะ
เนื้อผ้าเป็นผ้า TC (โทเร หรือ Poly65%Cotton35%) เนื้อดีทอ 180 เส้น(ผ้าเหมือนผ้าชุดนอน/เสื้อนักเรียนประมาณนั้น)ไม่เป็นขนค่ะ
ขนาดโดยประมาณ 34x50นิ้วใยหนา 350 กรัม
(สินค้ามีน้ำหนักประมาณ 800-900 กรัม)
ราคาปลีกชิ้นละ 500 บาทรวมค่าจัดส่งแบบ EMS

นายแบบสูง 140 ซม. หนัก 37 กก.อยู่ป.1 ค่ะ

หมีรถเข็นสีชมพู

สวนสัตว์แฟนซีสีเขียว

Hot***ที่นอนเด็กอนุบาลผ้าTC ลายน่ารัก size 30x42'' (ใย350g) (มาตราฐาน)***
เป็นที่นอนไว้สำหรับนอนกลางวันที่โรงเรียน มีป้ายชื่อและเป็นแบบปลอกหมอนติดกับตัวที่นอน สามารถถอดหมอนออกได้
มีสายสะพายและที่เก็บแบบฉีกแปะ เด็กๆสามารถพับเก็บและสะพายไปโรงเรียนได้
อายุ การใช้งานประมาณ 1-2 ปีค่ะ (กรณีซักทุกอาทิตย์)สามารถปั่นเครื่องได้ทั้งผืน รวมทั้งหมอนด้วย ใช้ใยคุณภาพดีในการทำหมอนและที่นอน ไม่ใช่เศษผ้าเศษใยแต่อย่างใด ทำให้เด็กๆเหมือนทำให้ลูกตัวเองใช้ค่ะ

เนื้อผ้าเป็นผ้า TC (โทเร หรือ Poly65%Cotton35%) เนื้อดีทอ 180 เส้น(ผ้าเหมือนผ้าชุดนอน/เสื้อนักเรียนประมาณนั้น)ไม่เป็นขนค่ะ
ขนาดโดยประมาณ 30x42 นิ้ว (+-1-2 นิ้ว)ใยหนา 350 กรัม
(สินค้ามีน้ำหนักประมาณ 700-800 กรัม)

ราคาปลีกชิ้นละ 250 บาท
ค่าส่งธรรมดา 1 ชิ้น 20 บาท ( 270.-)
ส่งแบบ EMS 1 ชิ้น 77 บาท (327.-)

ราคาส่ง
(10-20 ชิ้น 250+ค่าส่ง)
(30-50 ชิ้น 250 รวมค่าส่ง)
(60-90 ชิ้น 245 รวมค่าส่ง)
(100 -140 ชิ้น 240 รวมส่ง)
(150 -190 ชิ้น 230 รวมส่ง)
(200 ชิ้นขึ้นไป 220 รวมส่ง)

****ยกเว้น 3 จังหวัดชายแดนใต้มีความจำเป็นต้องคิดค่าขนส่งเพิ่มนะคะ****

***กรณีรับเองหน้าร้านลดไปชิ้นละ 5 บาทค่ะ
นางแบบและนายแบบอายุ 9 และ 6 ขวบค่ะ

ม้าลายสีส้ม

ม้าลายสีน้ำเงิน

ม้าลายสีเขียว

ม้าลายสีชมพู

Snowmanสีเขียว

สวนสัตว์แฟนซีสีเขียว

วัวม่วงฟ้า

วัว

หมีขอนไม้-สีฟ้า

หมีขอนไม้-สีน้ำตาล

****ขออภัยด้วยค่ะสำหรับคนที่สั่งมาแล้วบางลายนกหาไม่เจอเพราะสต๊อคของกองที่โกดังเยอะอาจจะหลงๆอยู่บ้างค่ะ****

Hot***ที่นอนเด็กอนุบาลผ้า Polyลายน่ารัก size 30x42''(ใย200-300g)(มาตราฐาน)***
เป็นที่นอนไว้สำหรับนอนกลางวันที่โรงเรียนมีป้ายชื่อและเป็นแบบปลอกหมอนติดกับตัวที่นอนสามารถถอดหมอนออกได้
อายุการใช้งานประมาณ 1-2 ปีค่ะ (กรณีซักทุกอาทิตย์)สามารถปั่นเครื่องได้ทั้งผืน รวมทั้งหมอนด้วย
ใช้ใยคุณภาพดีในการทำหมอนและที่นอน ไม่ใช่เศษผ้าเศษใยแต่อย่างใด ทำให้เด็กๆเหมือนทำให้ลูกตัวเองใช้ค่ะ
ลายผ้าก็จะคัดลายน่ารักๆคะเปลี่ยนไปเรื่อยๆ กรณีอยากได้สีเดียวลายเดียวมีค่ะสั่งได้อย่างน้อย 50 ชิ้นขึ้นไป
ขนาดโดยประมาณ 30x42 นิ้ว (+-1-2 นิ้ว)

ราคาปลีกชิ้นละ 170.- ไม่รวมค่าส่ง
ค่าส่งธรรมดา 1 ชิ้น 20 บาท (190.-)
ค่าส่งแบบ EMS 1 ชิ้น 77 บาท(247.-)

ราคาส่ง
( 20 ชิ้น 170 รวมค่าส่ง)
(30 - 50 ชิ้น 165 รวมค่าส่ง)
(100 - 150 ชิ้น 160 รวมส่ง)
(160 - 200 ชิ้น 155 รวมส่ง)
(201 - 300 ชิ้นขึ้นไป 150 รวมส่ง)
****ยกเว้น 3 จังหวัดชายแดนใต้มีความจำเป็นต้องคิดค่าขนส่งเพิ่มนะคะ
***กรณีรับเองหน้าร้านลดไปชิ้นละ 5 บาทค่ะ
แกะจุดสีชมพู

หมีม้าโยกสีเขียว

เม่น-สีชมพู

ลิง-สีชมพู

ช้างแฟนซี-สีชมพู

ลายใหม่
กุ๊กไก่-สีครีม

กุ๊กไก่-สีแดง

กุ๊กไก่-สีเขียว

กุ๊กไก่-สีน้ำเงิน

หมีจักรยาน-สีฟ้า

หมีจักรยาน-สีชมพู

ช้างสีเขียว

แมงสีเขียว

รถน้ำเงิน

Happy Bear ชมพู

ความแตกต่างระหว่างที่นอนเด็กแต่ละรุ่น ผ้า Poly / Tc / Cotton / Rayon
- ผ้า Poly หรือผ้า Polyester 100 % บาง ลื่น เย็น ความหนาของที่นอน 0.5-1 นิ้วโดยประมาณ (ใย 200 กรัม) บางที่สุดค่ะ
- ผ้า Tc (เนื้อผ้าเป็น Cotton 35% Poly 65%)หนากว่าผ้า Poly ไม่ลื่นเท่าแต่ลักษณะเหมือนผ้าปูที่นอน เสื้อนักเรียน ประมาณนั้นค่ะ ไม่เป็นขน ความหนาของที่นอน 1-1.5 นิ้ว (ใย 350 กรัม)
- ผ้า Cotton (Cotton 100%) เนื้อผ้าดีกว่าทุกรุ่น นุ่ม เนียนสบายผ้าจะเหมือนผ้าเสื้อเด็กอ่อนเนียนๆไม่เป็นขน ความหนาของที่นอน 1-1.5 นิ้ว (ใย 350 กรัม)
- ผ้า Rayon (Polyester แต่ขัดมัน อันนี้สารภาพตามตรงว่าไม่ทราบส่วนผสมและขั้นตอนการทอค่ะ) ผ้ามัน ลักษณะเหมือนผ้าซับในแต่หนากว่า ลื่น เย็น เนียน ไม่เป็นขน ความหนาของที่นอน 1-1.5 นิ้ว (ใย 350 กรัม)
- รุ่น Poly แม่ค้าเรียก บาง / รุ่น Tc แม่ค้าเรียกหนา ค่ะ
***ส่วนความหนาของรุ่น cotton/Rayon/Tc จะเท่ากันค่ะ ต่างกันที่เนื้อผ้าเท่านั้น****
คุณภาพ แปรผันตาม ราคา เสมอ ค่ะ ^^
สนใจติดต่อสั่งซื้อได้ที่
Mail : noonoko@gmail.com หรือ
Line : nok-toto (รบกวนทักมาก่อนนะคะ)
โทร/sms : 086-6556533
แวะเลือกดูสินค้าอื่นๆได้ที่ www.nok-toto.com
***สำหรับลูกค้าที่จะแวะมาหน้าร้านกรุณาโทรนัดล่วงหน้าอย่างน้อย 1 วันนะคะ ร้านอยู่ตรงข้ามธ.กรุงเทพ สาขาพนัสนิคม ชลบุรี-มีที่เดียวเปิด 10.00-20.00 ***