เครื่องม้วนผมอัตโนมัติ Babyliss Pro Miracurl รุ่นปรับปรุงใหม่ล่าสุด เปิดตัววางจำหน่ายอย่างเป็นทางการในไทยแล้ว เครื่องม้วนไฟฟ้าของแท้ ประกันศูนย์ไทย 1 ปี ได้รับเครื่องหมายมาตรฐานอุตสาหกรรม (มอก.) มาพร้อมใบรับประกันและคู่มือภาษาไทย ถ้าเครื่องมีปัญหาส่งซ่อมได้ที่เคาน์เตอร์ Babyliss ทุกแห่งทั่วประเทศ ใช้งานปลอดภัย มีความทนทาน คุ้มค่ากว่าในระยะยาว มีระบบป้องกันผมพันติดในเครื่อง ผ่านการทดสอบการใช้งานกว่า 1,000 ครั้ง ไม่มีปัญหาผมติด ผมพันในเครื่อง เหมือนเครื่องม้วนผมเลียนแบบที่บางครั้งต้องตัดผมทิ้งเพราะผมติดอยู่ในเครื่องม้วน โปรดระวังของปลอมและลอกเลียนแบบที่ไม่ได้คุณภาพ ของแท้ต้องมีเครื่องหมาย มอก. ทั้งที่กล่องและตัวเครื่องม้วนผม

พบกับเครื่องม้วนผม BaByliss Pro MiraCurl รุ่นใหม่ล่าสุด ได้รับการปรับปรุงแกนม้วนและมอเตอร์จากรุ่น Nano Titanium และ Perfect Curl ตามลำดับ ช่วยให้คุณทำลอนผมได้อย่างง่ายดายอย่างที่ไม่เคยเป็นมาก่อน แม้แต่คนที่ม้วนผมเองไม่เป็นก็สามารถทำได้ แถมยังหมดห่วงเรื่องแกนร้อนจะมาโดนร่างกายเหมือนกับที่ม้วนผมแกนร้อนแบบเดิมๆ อีกด้วย

!!!โปรโมชั่น !!!

รับฟรี เครื่องม้วนผมไฟฟ้ามูลค่า 1,300 บาทเมื่อลูกค้าส่งรูปถ่ายคู่กับเครื่องม้วนผมที่ได้รับพร้อมกับข้อความรีวิวสั้นๆ กลับมาทางอีเมล์

ลด 5% เมื่อโอนเงินเข้ามาภายใน 24 ชั่วโมงหลังสั่งซื้อ (4,950 ลดเหลือ 4,700 บาท)

ผ่อน 0% นาน 6 เดือน (เพียงเดือนละ 825 บาท) สำหรับการชำระเงินด้วยบัตรเครดิตธนาคารกสิกรไทย , ธนาคารกรุงศรี หรือธนาคารกรุงไทย (KTC)

ซื้อมั่นใจได้ของแท้ต้องที่
http://BabylissThailand.com
โทร: O94-259-1563