NEW: Iphone 6 Case Jewelry My Melody from Japan เคสแข็ง ประดับคริลตัลสวยหวานลายน่ารักมากๆๆ เพชรหลุดยากค่ะ มีรูห้อยที่ห้อยมือถือด้วยค่ะ พร้อมส่งอยู่ไทยแล้วค่ะ (รุ่นนี้ที่เมืองไทย ยังไม่มีขายนะค่ะ) มี 2 ลายค่ะ ขาย 1,390บาท

USED: Case Iphone5/5S Mickey Cupcake สีชมพูเข้ม สภาพดี ของ Disney แท้ มาพร้อมกล่อง ซื้อมา 780 บาท ขาย 350 บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ NET

NEW: Kate Spade Case Iphone 4/4S เป็นยางคลุมรอบเครื่อง ราคาที่ Shop 1,990 บาท ขาย 690 บาท NET งดต่อนะค่ะ

ขอบคุณ SBN ค่ะ
SOLD OUT ZONE
USED like NEW เคส Iphone4/4S ประดับคริลตัลจาก Japan สีสวยหวานมากๆ เพชรติดแน่นมากๆ ใช้น้อยค่ะ ใหม่มากๆ มาพร้อมกล่องค่ะ Pre มา 1,500 >> SOLD OUT
NEW: Case Iphone4/4S Cath Kidston กรอบแข็ง ลายสวยมากๆ มาพร้อมกล่อง+ป้ายห้อยค่ะ ขายที่ 1,390 บาทค่ะ SALE 990 บาท +ค่าจัดส่ง 50 บาท NET งดต่อรองราคาค่ะ >> SOLD OUT

USED like New: Case IPhone 5 ลาย Kitty สีชมพู แท้ 100% จาก Shop น่ารักมากๆ ใช้ไปไม่กี่ครั้ง สภาพเหมือนใหม่ค่ะ มีแต่ตัวเคสนะค่ะ SOLD OUT

ขอบคุณ SBN ค่ะ