(.สนใจสอบถามจ้า
089-920- 1สอง 1 สอง

WHATS APP

LINE(USED ID nt.sophisticate ค่ะ)

E-MAIL : CLICKYOURHEART@HOTMAIL.COM

ทางpm ,email อาจตอบช้านะคะ
ถ้าให้เร็วline เลยจ้า
2.CF แล้วกรุณาโอนเงินด้วยนะค่ะ
ไม่รับ cf ปากเปล่า
นับการโอนเงินเป็นการcf โอนก่อนได้ก่อนค่ะ

โอนเงินแล้วแม่ค้าสามารถแจ้งเลขที่ส่ง tracking number ได้เลยคะ
3.พิจารณาให้ดีก่อนตัดสินใจซื้อนะค่ะ
4.กรณีมัดจำสินค้าแล้วเกิดเปลี่ยนใจ
จะCC แม่ค้าขอสงวนสิทธิ์ไม่คืนเงินนะค่ะ cf อย่าcc นะคร๊า
5.ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยน และคืนสินค้าทุกกรณีค่ะ
6.ของแท้100%ค่ะ อนุญาติให้เข้าห้องห้องCatch fake(รบกวนเข้าเองค่ะ)
7.ท่านใดต้องการให้ซื้อประกันกับไปรษณีย์ แจ้งก่อนส่งสินค้านะค๊ะ ค่าใช้จ่ายเป็นของลูกค้าคะ
*****************************************************************************************************************************************

การส่งของ

ส่งของให้ทุกวันจันทร์-ศุกร์ หากตรงกับวันหยุดก็ไม่ได้ส่งนะค๊ะ

*******หากโอนเงินก่อน22.00น หรือก่อนแม่ค้าเข้านอน จะจัดส่งไปรษณีย์ให้วันถัดไปค่ะ

ถ้ายังไม่สะดวกโอนก็แจ้งรายการของ และที่อยู่ ไว้ก่อน แล้วรอโอนตอนเช้าก่อน 8.00 จะส่งของให้วันเดียวกันไปเล๊ย

แต่หากคุณลูกค้ารีบใช้ของด่วนก็แจ้งได้น๊า แจ้งมาเลย คุยกันได้คะ เด๋วแม่ค้าจะเด้งขึ้นมาแพคของให้เลย บริการเต็มที่คะ หาก whats app/ line มาละยังเงียบ ไม่ได้ตอบกลับ ก็โทรได้เลยคะ บางทีโทรศัพท์ไม่ได้อยู่ใกล้ตัวอะ อาจไม่ได้ยิ๊นนนน เพื่อลูกค้าที่น่าlove ทุกท่าน ส่งรอบด่วนพิเศษได้จ้า

*****หากคุณลูกค้ามั่นใจเรื่องของเวลานัดหมาย นัดรับได้นะค๊ะ หากไม่มั่นใจเรื่องการตรงต่อเวลา แม่ค้าขอผ่านคะ ใช้บริการไปรษณีย์ได้นะค๊ะ

**********************************************************************************
*****รับประกันความแท้ค่ะ
ให้สิทธิ์คนที่พร้อมโอนเงินก่อนและให้ราคาสูงสุดก่อนนะจ๊ะ<

เครื่องgs spa หน้าเดก gb spa สลายเซลูไล ฮิตทั่วโลก ฮิตมากในหมู่เซเลป มีโปร ขายถููก,น้ำหอมฟีโรโมน เข้มข้น กระตุ้นอารมณรักยุคcyber--คสอ sale new used สุดถูกเกินครึ่งเลยยย--ปลีก ส่ง ถูก premium burnner ช่วยเผาผลาญไขมัน ไม่ต้องออกกำลัง ไม่โยโย่ ไม่มึนงง ลดจริงๆจ้า เจ๋งก่าใดๆๆที่คุณเคยทาน,salmon peptide 3 คืน ต้องเห็นความเปลี่ยนแปลง เหนือชั้นกว่าคอลลาเจนใดๆ นิยมในระดับซุปตาร ดาราและเซเลปนำเข้าจากญี่ปุ่น เพิ่มออร่าให้คุณได้เจงๆ, ***

=====================================================เ

เครื่องgs spa หน้าเดก gb spa สลายเซลูไล ฮิตทั่วโลก ฮิตมากในหมู่เซเลป มีโปร ขายถููก,
คุณนานาไรบีนา แบรดพิท แองเจลีน่า คุณธัญญา
คุณม้า อรนภา

ราคา19800
ลด13900
ของแถมอีก 5000ครบ
รีวิวอื้อๆๆๆ
โหลดรูปไม่ได้
แอดไลนมาจ้า
nt.sophisticate

น้ำหอมฟีโรโมนสูตรเด็ดตัวแม่ สูตรใหม่ ฟีโรโมนเข้มข้น เสน่ห์ดึงดูดแรงส์กว่าเดิม

เผด็จศึก เพิ่มสารสกัดพิเศษจากเขาสัตว์แถบภูเขาสูง หายากและแพงสุดๆ เร่งฤทธิ์ฟีโรโมน
มีความใกล้เคียงฟีโรโมนมนุษย์มากที่สุด ยิ่งเร้าอารมณ์ ความรู้สึกในห้วงลึกของจิตใจ กระตุ้นอารมณ์รัก ผสานกลิ่นเนื้อเนินอกสาว กลิ่นหอมหวาน cyber Sexy
ชายใดได้กลิ่นอารมณ์กระเจิดกระเจิง ศึกไหนก็ไม่หวั่น สยบด้วยเสน่ห์คุณ

ต้องน้ำหอม pheromone ของแม่ค้าเท่านั้น สูตรใหม่ cyber sexy ฟีโรโมนเข้มข้น เสน่ห์ดึงดูดแรงส์กว่าเดิม เพิ่มสารสกัดพิเศษจากเขาสัตว์แถบภูเขาสูง หายากและแพงสุดๆ มีความใกล้เคียงฟีโรโมนมนุษย์มากที่สุด
และปรุงเพิ่มสูตรลับ ตามตำราโบราณด้วยว่านมหาเสน่ห์ หอมกว่า มีเสน่ห์เย้ายวนกว่า เร่งฤทธิ์ฟีโรโมน ผลลัพจึงเลอค่า เลิศกว่า เหนือกว่า น้ำหอมแบบเดิมๆๆ จัดเลยคะ

ขวด3มล 450
3 ขวด ส่งฟรีคะ

ซื้อเยอะ ลดอีก
ไลนมาได้จ้าา

----------------------------------------------

[