Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: English tea cups ถ้วยชาสวยๆ ขนขบวนจากอังกฤษ มาแล้วค่า มาดื่มชาแบบผู้ดีอังกฤษด้วยกันนะคะ

Warning Points:
    0/5

English tea cups ถ้วยชาสวยๆ ขนขบวนจากอังกฤษ มาแล้วค่า มาดื่มชาแบบผู้ดีอังกฤษด้วยกันนะคะ

ถึงคุณลูกค้าที่ เสริชเจอโดย google ถ้าหากพบกระทู้นี้โดยที่วันที่โพสได้ห่างวันไปนานแล้ว และท่านสนใจในสินค้า ก็สามรถสอบถามกันเข้ามาได้ตลอดนะคะ ถ้ายังไม่ติด sold
    แม่ค้ายังขายตลอดค่ะ ไม่ว่าเวลาจะผ่านไปนานขนาดไหน^^

กติกาการซื้อขาย

1.สินค้าทุกชิ้นเป็นของแท้ 100 เปอร์เซ็นต์จ้า เป็นของสะสมสุดโปรดของแม่ค้าเอง (ถ้วยชาอังกฤษไม่มีของปลอมค่ะ ยังไม่เคยเจอนะคะ)

2.สินค้าเป็นถ้วยชาวินเทจ ดังนั้นจึงเป็นของเก่าหายาก มีร่องรอยการใช้งานตามกาลเวลาค่ะ ดังนั้นกรุณาตัดสินใจในสภาพสินค้าให้ถี่ถ้วนก่อน CF นะคะ สามารถขอดูรูปเพิ่มเติมได้เท่าที่ต้องการค่ะ มีตำหนิตรงไหนแม่ค้าจะบอกชัดเจนค่ะ เพราะหากคุณลูกค้าโอนเงินแล้ว ทางเราไม่รับคืนเงินทุกกรณีนะคะ

3.ไม่รับ CF ปากเปล่า กรุณาโอนเงินมัดจำ 50% ของราคาสินค้า หากต้องการ CF สินค้าชิ้นนั้น หากคุณลูกค้า cc หรือเงียบหาย แม่ค้าไม่คืนมัดจำนะคะ

4. ส่งEMSฟรี ในวันถัดไปหลังจากโอนเต็มจำนวน (ห่อกันกระแทกแน่นหนาอย่างดีค่ะ)

5.ให้สิทธิ์คุณลูกค้าที่โอนเงินก่อนเท่านั้น *ไม่รับ CF ปากเปล่าทุกกรณีค่า*

6.ติดต่อสอบถามเพื่มเติม พูดคุยได้ทุกอย่างจ้า แม่ค้าเป็นมิตรมากค่ะ ^^

นอกจากชาจะมีประโยชน์มากมายแล้ว การดื่มชาในสภาพแวดล้อมที่ดีกับถ้วยสวยๆงามๆสักถ้วยนั้นช่วยเพิ่มสุทรยภาพและความสุขขึ้นอีกมากเลยนะคะ
    ที่ประเทศอังกฤษเค้าเล็งเห็นและใส่ใจกับการดื่มชากันมากเลยค่ะ จนเป็นวัฒธรรมเลยก็ว่าได้ ดังนั้น ถ้วยชาสวยๆจะมาจากไหนไปไม่ได้ ถ้าไม่ใช่ที่อังกฤษค่า ^^ มาจิบชาแบบสาวด้วยอังกฤษกันนะคะ

1. royal doulton brambly hedge winter set อากาศหนาวๆแบบนี้ ลองจิบชากับเซ็ตเหล่าหนูๆจากเรื่อง brambly hedge กันสิคะ
    เป็น trio set(3ชิ้น ถ้วย จานรอง จานขนม) ขายที่ 2,200 บาท รับประกันความงามและความน่ารักค่ะ (คลิกที่รูปเพื่อนดูรูปใหญ่ชัดๆได้ค่ะ)

2.elizabethan ลายดอกสีม่วง duo set ราคาเบาๆที่ 950 บาท ค่ะ ถ้วยโอ่งสวยเก๋ ทรงนี้หาไม่ง่ายเท่าไหร่นะคะ (คลิกที่รูปเพื่อนดูรูปใหญ่ชัดๆได้ค่ะ)

3.Queen's Virginia Strawberry duo set ราคาอยู่ 1,400 บาท ค่ะ เซ็ตนี้แค่มองก็สดชื่นแล้วค่ะ

4.Royal vale กระท่อมหลังน้อย trio set อยู่ที่ 1500 บาท ค่ะ เซ็ตนี้อบอุ่นอบอวลไปกับบ้านน้อยกลางธรรมชาติ ^w^ แม่ค้ารักเซ็ตนี้มากค่ะ

5.royal albert old country roses set ลายนี้นี่ห้อนี้ เป็นที่รู้จักดีของเหล่านักสะสมค่ะ มีขายตามห้างบ้านเราด้วยค่ะ แต่แพงมากๆ วันนี้เรามาในราคาน่ารัก และครบเซ็ตให้ชมกันนะคะ

แม่ค้าแยกขายค่ะ แต่ถ้าหากรับทั้ง set จะอยู่ที่ 4000 บาทถ้วนค่ะ ราคาพิเศษกันไปเลย ส่วนราคาแยกจะตามนี้ค่ะ

duo set ถ้วยและจานรอง 1400 บาท ค่ะ

sugar blow&milk jag 1300 บาทค่ะ

tea pot ขนาดกลาง(3-5ถ้วย) (ใบนี้มีตำหนินะคะ แต่เป็นตำหนิที่มองไม่เห็นและไม่มีผลต่อการใช้งานค่ะ เดี๋ยวจะแจ้งในรูปถัดไปค่ะ) ปล่อยถูกๆเลยที่ 2000 บาทค่ะ(ตามห้างบ้านเราของใหม่ 5000++ นะคะ ไปเดินดูได้เลยค่ะ และไม่ได้ made in england ด้วย)

ตำหนิที่ว่าคือ ใบนี้มีการต่อกาวที่หัวจุกฝาค่ะ แต่ต่อแน่นสนิท มองไม่เห็นและไม่มีผลต่อการใช้งานใดๆ ไม่บอกไม่รู้เลยค่ะ แต่แม่ค้าบริสุทธิ์ใจไม่หมกเม็กค่ะ ดูจากรูปจะเห็นว่าดูเหมือนปกติมากๆเลยค่ะ

สนใจสอบถาม-ขอดูรูปเพิ่มเต็มติดต่อมาได้ที่ แม่ค้าพร้อมตอบตลอด 24 ชม ค่ะ

ขอฝากไว้ในอ้อมใจไปยลกันได้ค่ะ

(NEW)กระเป๋าสตางค์ ANNA SUI น่ารักมากๆ และ (USED)กระเป๋าถือ BSC

และ Louis speedy bandouliere damier 25 ช่วงนี้มีโปรแถมของขวัญปีใหม่ด้วยน้า

ขอบคุณ SBN ค่า
    Last edited by patzkun; 01-13-2015 at 10:36 AM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->