Nose Secret เป็นอุปกรณ์เสริมความงาม ลักษณะเป็นพลาสติกยืดหยุ่น ทรงโค้ง สวมใส่ง่าย
ออกแบบมาเพื่อเมื่อใส่เข้าไปในรูจมูกแล้วจะทำให้
* ปลายจมูกโด่งขึ้น
* ปีกจมูกเล็กลง
* แก้ไขข้อบกพร่องอื่นๆของจมูก เช่น จมูกคด จมูกงุ้ม ทำให้จมูกดูสมส่วนสวยงาม

ซึ่งผลลัพธ์ที่ได้จะมีผลชั่วคราวในขณะใส่อุปกรณ์ เมื่อถอดอุปกรณ์แล้วจมูกจะกลับสู่สภาพเดิม
สามารถใช้ในชีวิตประจำวันเป็นปกติ แต่ควรสวมใส่ด้วยความระมัดระวัง และไม่ควรใส่นอน หรือ ออกกำลังกาย
ึดูแลรักษาง่ายเพียงแค่ล้างด้วยน้ำเปล่าแล้วทำให้แห้งก่อนสวมใส่
เหมาะกับผู้ที่ต้องการให้จมูกสวยงามขึ้นชั่วคราวเพื่อ ไปงานสำคัญ ถ่ายรูป คอสเพลย์(Cosplay)
หรือสำหรับผู้ที่มีปัญหาเรื่องปลายหรือปีกจมูกแต่ไม่ต้องการศัลยกรรม

รีวิวที่ jeban ค่ะ เครดิต K.kateshalisa@Jeban
https://jeban.com/viewtopic.php?t=171143

รีวิวนะคะ เครดิตตามรูป บนยังไม่ได้ใส่ ล่างใส่แล้วค่ะ

รีวิวค่ะ

รีวิวของลูกค้าที่ร้านเรา www.facebook.com/heartly selected ค่ะ ปลายโด่งขึ้นมาก

รีวิวรูปรูจมูก ก่อน และ หลัง ใส่ nose secret นะคะ

Before - ปีกจมูกและรูจมูก2ข้างไม่เท่ากัน ข้างนึงรี ข้างนึงกลม T^T
ภาพที่2 - ข้างขวาของภาพใส่ nose secret แต่ข้างซ้ายไม่ได้ใส่ รูจมูกเล็กลงมาก
After - ใส่ nose secret แล้วทั้ง 2 ข้าง รูจมูกเล็กลงเป็นทรงรี ปีกจมูกแคบลงอย่างเห็นได้ชัด

ราคา 750 บาท ส่ง EMS ฟรี
พิเศษ!! ซื้อ 1 แถม 1
วันนี้ - 31 ธค 57

ราคานี้ไม่แพงแล้วนะคะ ราคาสมเหตุสมผล ไม่บวกเวอร์
รับประกันขายถูกที่สุดจากทุกที่ที่ขายในไทยเลยค่ะ

สนใจ line มานะคะ line: bhakarat
หรือเข้าชมรายละเอียดและรีวิวได้ที่ www.facebook.com/heartlyselected