ราวแขวนเสื้อผ้าโครงไม้สีขาวเรียบหรู มีตะแกรงสแตนเลตทั้งด้านบนและด้านล่างสำหรับวางรองเท้า โครงสร้างสวยงาม งานเนี๊ยบ แบรนด์IKEA การันตีคุณภาพอยู่แล้วค่ะ
ซื้อมาแล้วไม่ได้ใช้ค่ะ เนื่องจากเปลี่ยนใจทำBuild in แทน มี 4 กล่องค่ะ เป็นของใหม่ยังไม่เคยแกะออกมาใช้งาน ขายต่อแบบขาดทุนกันไปเลยค่ะ หมดแล้วหมดเลยนะคะ รับรองว่าไม่ผิดหวัง หาไม่ได้อีกแล้วราคานี้ อันนี้เป็นLotใหม่ทีได้มาจากบ้านคุณแม่นะคะ

ขอขายชุดละ 2,000 บาท ท่านผู้ซื้อต้องมารับสินค้าเองนะค่ะ ส่งไม่ไหวค่ะ แม่สะดวกนัดรับ แถวม.เกษตร หรือ ปั้มบางจากวิภาวดี60ค่ะ

++Shoes Rackสีโอ๊ค++ เป็นของใหม่แพ๊คอยู่ในกล่อง ราคาซื้อมาอยู่ที่ $39.99 สามารถต่อติดกันได้เพื่อให้ได้ชั้นที่สูงขึ้นมีอุปกรณ์ให้พร้อมอยู่ในกล่อง

มี2 ชุดค่ะ ขายชุดละ1,000 บาท