Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: น้ำหอมใส่รถยนต์เก๋ๆ Scentportable ทั้งน่ารักทั้งหอมค่า| ไม้หอมกระจายกลิ่นนำเข้าจากต่างประเทศ หอมฟรุ้งฟริ้ง ไฮโซคร่า

Warning Points:
    0/5

น้ำหอมใส่รถยนต์เก๋ๆ Scentportable ทั้งน่ารักทั้งหอมค่า| ไม้หอมกระจายกลิ่นนำเข้าจากต่างประเทศ หอมฟรุ้งฟริ้ง ไฮโซคร่า

สวัสดีค่ะ ขอบคุณที่แวะชมนะคะ

แม่ค้ามีบัญชี SCB, กรุงเทพ และกรุงไทยนะจ๊ะ
    สนใจสินค้าติดต่อได้เลยจ้า

แม่ค้ามีงานประจำ ไม่สะดวกรับโทรศัพท์ค่ะ ติดต่อทาง Line หรือ เมล์จะสะดวกกว่าค่ะ
    เนื่องจากมีงานประจำอาจไม่ได้ตอบทันทีนะคะ แต่จะรีบติดต่อกลับทันทีที่ทำได้จ้า

ราคาสินค้าไม่รวมค่าส่งค่ะ
    คิดค่าส่งไปรษณีย์ลงทะเบียน 30 บาท EMS 50 บาท นะคะ
    ซื้อสินค้าเกิน 500 บาท ส่งไปรษณีย์ลงทะเบียนให้ฟรีค่ะ

ขอแนะนำ Scentportable
    น้ำหอมใส่รถยนต์ ตู้เสื้อผ้า หรือพื้นที่เล็กๆค่ะ เป็นของ ฺBath & Body Works USA จ้า ยี่ห้อนี้การันตีคุณภาพ
    มีเคสให้เลือกหลายแบบ น่ารักๆทั้งนั้นค่ะ แล้วตัวน้ำหอมก็มีให้เลือกหลายกลิ่นมากๆ
    กลิ่นหอมมีคุณภาพ ไม่ฉุน ไม่เหมือนใครจ้า

อันนี้เป็นเคส สำหรับใส่น้ำหอมค่ะ
    เป็นเคสเปล่านะคะ ต้องซื้อน้ำหอมแยกต่างหากค่ะ

รายละเอียดและราคา ตามนี้ค่ะ

Visor Clip จะใช้หนีบที่บังแดด เบาะหลัง ในรถยนต์ ตั้งไว้บนโต๊ะ หรือที่อื่นๆก็ได้ค่ะ
    ส่วน Car Hanger จะใช้แขวนกระจก ราวผ้าม่าน หรือแขวนไว้ในตู้เสื้อผ้าเพื่อปรับอากาศก็ได้ค่ะ แล้วแต่ความชอบเลยจ้า

Scentportable Refill
    สำหรับตัวน้ำหอม จะมีลักษณะเป็นแผ่นๆ เวลาใช้ให้ลอกฟอยล์ด้านหน้าออกแล้วนำไปใส่ในเคสค่ะ โดยหันด้านที่เป็นเยื่อบุบางๆออกมาข้างนอกจ้า ใช้หมดแล้วเปลี่ยนอันใหม่โดยใช้เคสเดิมได้ค่ะ อายุการใช้งานขึ้นกับพื้นที่และสภาพอากาศค่ะ เท่าที่ใช้มา 2-3 เดือนก็ระเหยไม่หมดค่ะ
    มีกลิ่นให้เลือกเยอะมากดังนี้ค่ะ
    [B]ตัว Refill ขายชิ้นละ 140 บาทค่ะ
    ชิ้นที่ 4-5 ราคาชิ้นละ 135 ค่ะ
    ซื้อ 6 ชิ้นขึ้นไปเหลือราคาชิ้นละ 130 ค่ะ

1. Fresh Linen
    2. Winter
    3. Peach Bellini
    4. Frosted Cupcake
    5. Eucalyptus Mint
    6. Sparkling Icicles
    7. Sweet Pea
    8. Fresh Cotton
    9. Tis' the season
    10. Twisted Peppermint
    11. Caribbean Escape
    12. Frosted Cranberry
    13. Fresh Balsam
    14. Lavender & Vanilla -- Sold out ka
    15. Flanel
    16. Mahogany Teakwood
    17. Cinnamon Stick

-----------
    ขอบคุณที่แวะชมนะคะ สนใจติดต่อสอบถามได้ค่ะ
    ขอฝากกระทู้ Hand Cream และผลิตภัณฑ์บำรุงผิว Bath & Body Works และ Crabtree & Evelyn ค่ะ
    พาเล็ตต์แต่งหน้าสวยๆและ-makeup-จาก-Stila-Laura-Mercier-Clinique-Sulwhasoo และBobbi-Brown จร้า
    Last edited by YukiHime; 08-14-2016 at 10:17 AM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->

Tags for this Thread