Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ♫ ♪ ♪ ทุเรียนกวนนื้อนุ่มละมุนลิน ของแท้ของอร่อย ส่งตรงจากแหล่งขึ้นชื่อ จากพี่น้อง3จว.ชายแดนภาคใต้ รสชาติอร่อยสมคำร่ำลือ นุ่มลิ้น กลิ่นหอม ไม่หวานมาก ถ้าไม่สั่งพลาดแน่ ♪ ♪ ♫

Warning Points:
    0/5

Cool ♫ ♪ ♪ ทุเรียนกวนนื้อนุ่มละมุนลิน ของแท้ของอร่อย ส่งตรงจากแหล่งขึ้นชื่อ จากพี่น้อง3จว.ชายแดนภาคใต้ รสชาติอร่อยสมคำร่ำลือ นุ่มลิ้น กลิ่นหอม ไม่หวานมาก ถ้าไม่สั่งพลาดแน่ ♪ ♪ ♫

ต้อนรับลมหนาว
    จัดลดราคาสำหรับคนรักทุเรียน
    ห้ามพลาดเลยนะคะ!!!!

ทุเรียนกวน ทุเรียนทอดเกรดA ฝีมือชาว
    บันนังสตา ยะลา ทุเรียนกวนที่เยี่ยมที่สุดของไทย หาทานยาก
    นานทีปีหนจะมีโอกาสได้กระจายสินค้าในแหล่งชุมชนพี่น้องที่กำลัง ตกอยู่ในสถานการณ์ความไม่สงบ สามจังหวัดชายแดนภาคใต้ค่ะ >____<

เปิดพรีออเดอร์ ทุเรียนกวนเนื้อหนึบ หอม นุ่มละมุนลิ้น ไม่หวานมาก
    หมอนทอง ชะนี ผสมพันธุ์พื้นเมืองจากยะลา รสชาติอร่อยลงตัวค่ะ และทุเรียนทอดแผ่นใหญ่เกรดA
    ถ้าพลาดแล้วพลาดเลย ปีหน้าอาจจะไม่มีแล้วค่ะ

.♥.♥. คนเฒ่าคนแก่บันนังสตาช่วยกันทำหารายได้ค่ะ รสชาติแบบโบราณๆ
    กวนเตาถ่านไฟอ่อนๆ เน้นเนื้อทุเรียนล้วนๆ
    กวนตามจำนวนออเดอร์ หมดแล้วหมดเลย
    เพราะการขนส่งค่อนข้างลำบากจากสถานการณ์สามจังหวัดชายแดนภาคใต้
    ต้องหลีกหนีระเบิดตลอดเวลาที่ออกมาส่งพัสดุค่ะ
    ถึงบอกว่าถ้าพลาดแล้วพลาดเลย มีไม่บ่อยค่ะ ช่วยคนเฒ่าคนแก่
    และน้องสาวบันนังสตาหารายได้ค่ะ เพราะออกไปทำงานไกลๆไม่ได้
    โดนพ่อค้าคนกลางซื้อเหมาสวนกดราคาน่าเกลียดมากค่ะ

ไม่ใส่วัตถุกันเสีย กวนตามออเดอร์ จึงรับประกัน
    ความสดใหม่ตลอดเวลา

เปิดพรีออเดอร์จำนวนไม่มาก ทำเท่าที่สั่งค่ะ
    ปิดรอบจันทร์ที่ 1 ธ.ค.นี้

** หมดแล้วหมดเลย ปีหน้าอาจจะไม่มีเพราะสถานการณ์ที่ยะลารุนแรงเหลือเกินค่ะ
    (เจ้าเดียวกะเปิดพรีออเดอร์มะม่วงกวน คุณภาพส่งออกนอก ราคาเมืองไทยค่ะ
    รับประกันว่ามาจากสวนเอง)

โปรโมชั่น!!! วันนี้
    ต้อนรับลมหนาวปลายปี
    ทุเรียนกวนเกรดA 1 กิโล ♫ ♪ ♪ (ปรกติขายที่ 430 บาท)
    วันนี้เราจัดมาให้ลูกค้าทุกท่านได้ชิมทุเรียนอร่อยจากยะลา

280 บาท เท่านั้น!!!

ทุเรียนทอดบันนังสตา แผ่นใหญ่ถึงใจ คัดเกรดA อย่างดีค่ะ
    (ไซส์ส่งออกนอก แต่ราคาคนไทยค่ะ) กรอบอร่อยทำสดใหม่ทุกออเดอร์

กิโลละ 690 บาท
    ครึ่งกิโลละ 360 บาท

ค่าจัดส่งพัสดุประกันสินค้า
    1/2 กิโลกรัม 50 บาท
    1 กิโลกรัม 60 บาท

เนื้อละเอียด หอมไม่หวานจัด ด้วยความไม่ฉุนและหอมเฉพาะตัวของทุเรียนสายพันธุ์พื้นเมืองจากยะลา ลูกค้าซื้อเอาไปทำเป็นไส้ขนมก็เยอะค่ะ คนต่างชาติก็ยังหลงรัก เพื่อนๆที่สั่งบอกต่อกันว่า กินแล้วหยุดไม่ได้!!!!

แครกเกอร์ไส้ทุเรียนกวน หนึ่งเดียวในโลก อร่อยฝุดๆ

คอนเฟิร์มแล้ว รบกวนโอนภายในสองวันนะคะ ไม่งั้นจะตัดสิทธิ์นะคะ

ส่งจริง มีหน้าร้านค่ะ มีรีวิวจากลูกค้ามากมาย
    สามารถสอบถามกันมาได้ทุกช่องทางเลยจ้า

beautyprecosmetic@gmail.com

หรือ มาทักทายกันได้ที่

http://www.facebook.com/beautyprecosmetic.sh

ลูกค้าต่างประเทศสามารถสั่งได้ค่ะ เรายินดีบริการทั่วโลก คิดค่าส่งตามจริงจ้า

เปิดรับ Preorder ขนมนำเข้าจากญี่ปุ่น

พร้อมส่ง!! ขนมสุดอร่อย บินตรงจากญี่ปุ่น จำนวนจำกัดค่ะ

LANGULY Chocolate Cream Sandwich.♥.♥.
    คุ๊กกี้สอดไส้ครีมช็อคโกแลต 12 ชิ้น จัดมาในกล่องเล็ก 4 กล่อง ต่อ 1 กล่องใหญ่
    เนื้อคุ๊กกี้เนียนนุ่ม ไส้ครีมช็อคโกแลตหอมหวานละมุนสไตล์ญี่ปุ่น
    ทานคู่กับชาร้อนยามบ่าย ยิ่งเพิ่มความอร่อย

เสนอราคาน่าคบหา กล่องละ 130 บาท เท่านั้น

LANGULY Vanilla Cream Sandwich.♥.♥.
    คุ๊กกี้สอดไส้ครีมวนิลา 12 ชิ้น จัดมาในกล่องเล็ก 4 กล่อง ต่อ 1 กล่องใหญ่
    เนื้อคุ๊กกี้เนียนนุ่ม ไส้ครีมวนิลาหอมหวานรสนมสไตล์ญี่ปุ่น
    ทานคู่กับนมอุ่นๆยามบ่าย ช่วยผ่อนคลายได้ดี

กล่องละ 130 บาท เท่านั้น

GLICO Friend Bakery Greentea.♥.♥.
    บิสกิตเคลือบครีมรสชาเขียว ชื่อดังจากจังหวัดโทตโทริ ชิ้นใหญ่ๆ
    บรรจุมา 12 ชิ้น ต่อ 1 แพ็ค

เนื้อขนมปังบิสกิตกรอบอร่อย หอมนมเนย
    เคลือบครีมชาเขียวหอมหวานแทบจะละลายในปาก

ถ้าได้กาแฟซักแก้วระหว่างทำงาน ทานคู่กับบิสกิตชาเขียว คงดีไม่น้อย

จัดมาที่แพ็คละ 95 บาท

GLICO Friend Bakery Chocolate.♥.♥.
    บิสกิตเคลือบครีมช็อคโกแลต ชื่อดังจากจังหวัดโทตโทริ ชิ้นใหญ่ๆ
    บรรจุมา 12 ชิ้น ต่อ 1 แพ็ค

เนื้อขนมปังบิสกิตกรอบอร่อย หอมนมเนย เคลือบครีมช็อคโกแลตกลิ่นหอมเย้ายวน
    รสขมนิดๆหวานไม่มาก จะทานคู่กับนมอุ่นๆหรือชาร้อนๆยามบ่าย หมดห่อไม่รู้ตัว

แพ็คละ 95 บาท

ค่าจัดส่งกล่อง/แพ็คละ 30 บาท
    หากซื้อมากกว่า 1 ชิ้น ค่าจัดส่ง 40 50 60 บาท คิดตามน้ำหนักจริงค่ะ
    Last edited by beautyprecosmetic; 11-28-2014 at 02:33 AM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->