Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: ร้านขนมหวานอร่อย หมู่บ้านศรีเพชร ใกล้มหาลัยเอเชีย

Blog Entries
    3
    Warning Points:
    0/5

ร้านขนมหวานอร่อย หมู่บ้านศรีเพชร ใกล้มหาลัยเอเชีย

สาคเปียก แห้ว เผือก

ข้าวเหนียวเปียกเผือก

ถั่วเเละน้ำตาล กะทิ ขนมร้านนี้บอกว่าใช้ของดีคุณภาพหอม หวานพอดี พอดี

เอาใจสาวๆ ที่ชอบทานขนมหวานค่ะ ราคาไม่เเพงเพียงถุงละ 10 บาทเท่านั้นเองค่ะ

ร้านตั้งอยู่ข้างในหมู่บ้านศรีเพชร เข้าซอยไปอยุ่ด้านขวามือ ขายช่วงเย็นนะจ้า
    Last edited by niece; 03-19-2016 at 12:46 AM.
    Like sbntown ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

Warning Points:
    0/5

Re: ร้านขนมหวานอร่อย หมู่บ้านศรีเพชร ใกล้มหาลัยเอเชีย

หวาน หอม มีคุณภาพจริงครับ ไปทานมากแล้ว ขอบคุณคอนเท้นดีๆนะครับ
    slotxo

Comments from Facebook