รบกวนติดต่อสั่งซื้อผ่านทาง email เร็วที่สุดค่ะ
juliejune68@hotmail.com << เมล์นี้เช็กทาง โทรศัพท์ สามารถ reply ได้ 24 ชม ค่ะ

ค่าส่งลงทะเบียน 30 ems 50 บาท
(สินค้ามีค่าส่ง ทุกชิ้นน่ะค่ะ ขออนุญาตไม่ตอบ pm หรือเมล์ ที่ต่อรองราคาน่ะค่ะ)
มีสินค้าพร้อมส่งน่ะค่ะ
CF เเล้ว อย่า CC น่ะค่ะ เสียเวลาทั้ง 2 ฝ่ายค่ะ
เพราะถ้า CF เเล้ว เเม่ค้าต้องออร์เดอร์สินค้าเพิ่ม ด้วยค่ะ

สนใจอยากได้เเบบไหนเลือกได้เลยน่ะ ค่ะ

----------------------------------------------------------------