http://www.hangclothingbrand.com

http://www.facebook.com/Hangclothing

http://instagram.com/Hangclothing

เสื้อผ้าพร้อมส่งแบบสวยๆ ราคาและคุณภาพยุติธรรมค่า^_^
ถ่ายจากสินค้าจริง เชื่อถือได้แน่นอน
ส่งลงทะเบียนฟรีด้วยนะคะ ส่งสินค้าวันต่อวัน รวดเร็วทันใจค่า

+++++++++++

เสื้อเชิ๊ต (สีเขียวมินท์,ครีม) ช่วงไหล่เว้าเย็บตกแต่งดอกไม้สีขาว กระดุมหน้า ผ้าอิตาเลียนไม่ยืดไม่บางค่ะ

อก 36 / ยาว 23

250 THB ส่งลงทะเบียนฟรี

กระโปรง midi จับจีบสีกรมลายจุด ผ้าเนื้อนุ่มไม่ยืด เอวยางยืดด้านหลัง มีซับในค่ะ

เอวยืด 26-30+ / สะโพก 38 (จริงๆสะโพกฟรีค่ะ แต่ช่วงเอวยืดได้สุดที่ 38 นิ้ว ถ้าสะโพกใหญ่กว่านี้จะดึงกระโปรงไม่ขึ้นค่า) / ยาว 25

290 THB ส่งลงทะเบียนฟรี

เดรสชายบานสีครีมพิมพ์ลายดอกไม้ พร้อมเข็มขัดเข้าชุด ผ้าเนื้อทรายอยู่ทรงไม่ยืดค่ะ ซิปซ่อนหลัง มีซับในค่ะ

อก 33 / เอว 29 / สะโพก 37 / ยาว 30

450 THB ส่งลงทะเบียนฟรี

เสื้อเชิ๊ตผ้าชีฟองสีฟ้าลายจุดขาว ปกเย็บตกแต่งดอกไม้มุก แขนตุ๊กตายาว กระดุมโลหะด้านหน้าค่ะ

อก 33 / ยาว 22

กระโปรง midi สีขาวพิมพ์ลายโบว์ จับจีบรอบตัว ด้านหน้าแต่งมุกตรงลายโบว์ ผ้าทอตารางเนื้อโปร่งเบา ใส่แล้วไม่คันนะคะ ซิปซ่อนหลัง มีซับในค่ะ

เอว 26 / สะโพก free / ยาว 26

350 THB ส่งลงทะเบียนฟรี

เสื้อยืดเกาะไหล่เย็บโบว์หน้า-หลังสีเทา ผ้าเรย่อนเนื้อยืดค่ะ

อก 30-33 / ยาว 18

200 THB ส่งลงทะเบียนฟรี

กระโปรงบานผ้าทอตารางเนื้อโปร่งเบา เอวยางยืดด้านหลังพร้อมติดซิปซ่อนข้าง มีซับในค่ะ

เอวยืด 25-30 / สะโพก free / ยาว 19

270 THB ส่งลงทะเบียนฟรี

เดรสชายแขนกับด้านล่างเย็บต่อผ้าตาข่ายลายนก ผ้าซากุระเนื้อนุ่มไม่ยืด (คล้ายชีฟองแต่ทึบกว่าค่ะ) ซิปซ่อนหลัง มีซับในค่ะ

อก 34 / เอว 30 / สะโพก 37 / ยาว 32

390 THB ส่งลงทะเบียนฟรี

กระโปรงลายทางแถบใหญ่สีน้ำเงินสลับขาว ด้านหน้าจับจีบ ผ้าทอตารางโปร่งเบาเนื้อนุ่มไม่ยืดค่ะ เอวยางยืดด้านหลัง มีซับในค่ะ

เอวยืด 26-30+ / สะโพก 37 (จริงๆสะโพกมากกว่านี้แต่เพราะช่วงเอวยืดได้สุดที่ 37 นิ้ว ถ้าสะโพกใหญ่กว่านี้จะดึงกระโปรงไม่ขึ้นค่า) / ยาว 23

Blazer แขนกุด คอปกไขว้ติดกระดุมด้านข้าง (ด้านในอีกข้างก็ติดกระดุมค่ะ) ผ้าเนื้อหนาไม่ยืดค่ะ

อกตอนติดกระดุม 36 / ยาว 24

กระโปรงลายขวางสีเทา-ขาว ด้านหน้าจับจีบ ผ้าโพลีเนื้อนุ่มไม่ยืด เอวยางยืดด้านหลัง ซับในกางเกงผ้ายืดตามตัวค่ะ

เอวยืด 26-36 / สะโพกไม่เกิน 36 (จริงๆสะโพกฟรีค่ะ แต่ช่วงเอวยืดได้สุดที่ 36 นิ้ว ถ้าสะโพกใหญ่กว่านี้จะดึงกระโปรงไม่ขึ้นค่า) / ยาว 17

270 THB ส่งลงทะเบียนฟรี

เสื้อจับจีบไหล่ยก ตัวเสื้อเป็นผ้าโพลีเนื้อนุ่มไม่ยืด ช่วงแขนต่อผ้าทอตารางโปร่งจับจีบแขนพองค่ะ

อก 34 / ยาว 21

เสื้อแขนกุดชายระบายติดดอกไม้รอบตัว ผ้าโพลีเนื้อดีไม่ยืด ด้านหลังเย็บไขว้ เอวยางยืดค่ะ

อก 33 / เอวยืด 22-33 / ยาว 21

กระโปรงจับจีบลายกราฟฟิกหลากสี ผ้ามี texture เป็นลายคลื่นในตัว ไม่ยืดไม่บางค่ะ เอวยางยืดด้านหลังพร้อมติดซิปทองเหลือง มีซับในค่ะ

เอวยืด 25-30 / สะโพก 40 / ยาว 16

กระโปรงจับจีบสีฟ้าพิมพ์สกรีนลายดอกไม้สีขาวส้ม ผ้าอยู่ทรงไม่ยืดไม่บางค่ะ เอวยางยืดด้านหลังพร้อมติดซิป มีซับในค่ะ

เอวยืด 25-32 / สะโพก free / ยาว 17

กระโปรงจับจีบสีดำพิมพ์ลายดอกไม้ขาว ผ้าทอตารางเนื้อโปร่งเบา ผ้าอยู่ทรงไม่ยืด เอวยางยืดด้านหลังพร้อมติดซิปทองเหลือง มีซับในค่ะ

เอวยืด 25-30 / สะโพก 40 / ยาว 22

กระโปรงเส้นเฉียงพิมพ์ลายดอกไม้เล็กๆสีฟ้าชายเย็บผ้าชีฟองระบาย ผ้าโพลีเนื้อนุ่มไม่ยืด เอวยางยืดด้านหลัง มีซับในเป็นกางเกงผ้ายืดตามตัวค่ะ

เอวยืด 26-30+ / สะโพก 36 (จริงๆสะโพกฟรีค่ะ แต่ช่วงเอวยืดได้สุดที่ 36 นิ้ว ถ้าสะโพกใหญ่กว่านี้จะดึงกระโปรงไม่ขึ้นค่า) / ยาว 18

เสื้อแขนระบายสองชั้นส้มครีม หลังคอหยดน้ำติดกระดุม ผ้าอิตาเลียนเนื้อนุ่มไม่ยืด ทรง loose ใส่แบบให้แขนทิ้งตัวค่ะ

อก 38 / ยาว 25

250 THB ส่งลงทะเบียนฟร

เสื้อแขนกระดิ่งบานใหญ่ชายแขนเย็บระบายสองชั้น (ชมพู,ดำ) ช่วงปกเย็บตกแต่งมุก กระดุมหน้า ผ้าไม่ยืดไม่บางค่ะ แขนด้านในมีผ้าเย็บปิดพอดีช่วงแขนทำให้ไม่โป๊เวลายกแขนนะคะ

อก 34 / ยาว 22

เสื้อบ่าเดียวสีดำ ด้านนึงเป็นแขนผ่าระบายเฉียง อีกด้านสายเสื้อสามเส้น เอวยางยืด ผ้าชีฟองไม่ยืดค่ะ

อก 36 / ยาว 23

ยังมีสินค้าอีกหลายแบบ ดูที่เว็บร้านได้นะค้า http://www.hangclothingbrand.com
ขอบคุณมากๆค่า ^__^