มาแล้วจ้า!!!!! สบู่ชาเขียว Shizen gokochi Uji tea facial soap สบู่ชาเขียวที่หลายคนที่เคยมีปัญหาเรื่องสิว การันตีว่าใช้ตัวนี้แล้วสิวลด หน้าใสขึ้น จากรีวิวของผู้ใช้ใน pantip http://topicstock.pantip.com/woman/t...Q10719181.html ของแท้ นำเข้าจากญี่ปุ่นค่ะ กลิ่นหอมชาเขียวมากๆๆๆๆๆๆ

ในญี่ปุ่นมีสบู่ชาเขียวออกมามากมาย แต่ตัวนี้ได้รับความนิยมอย่างมาก และมียอดขายอันดับ 1 ติดต่อกันหลายปี ผลิตโดยบริษัท Cow Brand Soap เจ้าของผลิตภัณฑ์สบู่แชมพูชื่อดังของญี่ปุ่น

โดยทางผู้ผลิตเลือกใช้ชาอุจิ ซึ่งเป็นชาเกรดเอที่ปลูกได้ดีในเมืองอุจิ จ.เกียวโต อันเป็นแหล่งชาเขียวชื่อดังของญี่ปุ่น มาเป็นส่วนผสมสำคัญ

นอกจากสารสกัดชาเขียว ที่อุดมไปด้วยสารโพลีฟีนอล ที่ช่วยเรื่องยับยั้งแบคทีเรียแล้ว ยังมีกรดไฮยาลูโรนิค คอลลาเจน โจโจบาออย ที่ช่วยให้หน้านุ่มชุ่มชื่น ลดเลือนริ้วรอยด้วยค่ะ

ในตัวกล่องมีตาข่ายตีฟองแถมมาให้ ใช้คู่กันแล้วตีฟองขึ้นมาก

ขนาด 80g. ราคา 370 บาท (รวมส่งลงทะเบียนค่ะ)
สนใจสินค้า inbox FB facebook.com/applecheeks.shop
[/COLOR][/SIZE] หรืออีเมลมาที่ applecheeks.shop@hotmail.com ค่ะ

ตีฟองได้

มีตาข่ายตีฟองแถมมาให้ด้วย

นอกจากสบู่ชาเขียวแล้ว ร้านเรายังมีสินค้าทั้งพร้อมส่งและพรีออเดอร์หลายรายการ
สนใจชมรายละเอียดเพิ่มเติมคลิกที่ facebook.com/applecheeks.shop

ขอบคุณค่ะ^^