สนใจชิ้นไหนสอบถามได้นะค่ะ LINE : sarnearnear

1.เดรส H&M ลายหัวใจ น่ารักฝุดๆ ยังไม่ได้ใส่นะค่ะ size s ไม่แน่ใจว่าหยิบผิดไซด์หรือยังงัย ตอนลองก็ใส่ได้ พอวันจะเอามาใส่คับซะงั้น จะเอาไปเปลี่ยนก้อไม่ได้เก็บสลิปไว้ เลยเอามาส่งต่อที่ 350 เท่านั้นค่ะ

2.เดรสของเกาหลีค่ะ made in korea สั่งมาจากเนตค่ะ สั่งมาใส่ไม่ได้ซะงั้น ขอส่งต่อ 300 เท่านั้นค่ะ

3.กางเกงผ่าข้าง size s ยังไม่ได้ใส่เช่นกัน เหตุผลเดิม 555 แม่ค้าคิดว่าตัวเองตัวเล็ก สั่งไซด์ s มา สรุป แน่นมากกกค่ะ ขอส่งต่อ 300 ค่ะ

4.จั้มสูทตัวนี้ใส่ไปไม่กี่ครั้งค่ะ รู้สึกมันหลวมไปหน่อย งานคุณภาพ คัตติ้งเนี้ยบ ใส่แล้วดูดี ตัวนี้ซื้อมาค่อนข้างแพง ขอส่งต่อ 450 ค่ะ

5.เสื้อคลุม ไม่เคยใส่เลยค่ะ ตรงแขนจะเปนผ้าซีทรู ลำตัวตกแต่งหมุดเก๋ๆ ขอส่งต่อ 300 ค่ะ

ุ6.จั้มสูทขายาว ไม่เคยใส่เช่นกัน ด้านหลังแอบเปรี้ยวเป็นตัววีลึกถึงสายเสื้อใน ส่งต่อ 250 เท่านั้นค่ะ

7.เสื้อตรงแขนถึงช่วงหน้าอกเป็นซีทรู ใส่ครั้งเดียว เนื่องด้วยเป็นคนไหล่หนา ใส่แล้วรู้สึกตัวใหญ่ยังงัยบอกไม่ถูก เลยขอส่งต่อ 150 ค่ะ

8.เสื้อซีทรูค่ะ ไม่เคยใส่เช่นกันค่ะ คนตัวเล็กๆใส่คงน่ารัก แต่แม่ค้าใส่ อ้วนแหะ 55 ส่งต่อ 120 ค่ะ

9.รองเท้าใส่ไปไม่กี่ครั้งเองค่ะ ซื้อมาเพราะมันฮิต แต่ใส่แล้วรุ้สึกไม่เข้า size 37 ส่งต่อที่ 400 ค่ะ