Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ของมือ 1 ตัดสต๊อกมาเซลล์ / เดรส something boudoir / กก.disco pant ขั้นเทพ / เดรสร้านดังในเฟส / สไตล์แบรนด์ / เดรสออกงาน / โทนหวานๆสีพาวเทล / รองเท้า+อื่นๆ / เครื่องสำอางค์นิดหน่อยค่ะ

Warning Points:
    0/5

Exclamation ของมือ 1 ตัดสต๊อกมาเซลล์ / เดรส something boudoir / กก.disco pant ขั้นเทพ / เดรสร้านดังในเฟส / สไตล์แบรนด์ / เดรสออกงาน / โทนหวานๆสีพาวเทล / รองเท้า+อื่นๆ / เครื่องสำอางค์นิดหน่อยค่ะ

✿ ✿ ✿ ✿ ✿ ✿ ✿ ✿ ✿ ✿ ✿ ✿ ✿ ✿ ✿ ✿ ✿ ✿ ✿ ✿ ✿ ✿ ✿ ✿ ✿ ✿

:: Post Updated :: 1 2 - Aug - 2 0 1 4

ME & HOW TO ORDER..

- แม่ค้าชื่อ อัมพิกา เป็นพวก ช้อปเผื่อได้ใส่ / ช้อปเผื่อใส่ได้ / ช้อปแล้วเก็บ พอไม่มีตู้เก็บจึงสำนึกได้ว่า ส่งต่อแบ่งๆกันไปดีกว่า 555

- ติดต่อ / สอบถาม / สั่งซื้อและแจ้งโอนได้ทาง eye.Aumpika@gmail.com หรือ line: ey3jung

- อัมมีบัญชี 3 บช.ค่ะ :: ธ.ไทยพาณิชย์ ธ.กรุงเทพ และ ธ.กสิกรไทย (บช.สาขาในกรุงเทพทั้งหมด)

- CF (please) no CC ,,ยกเลิกออเดอร์ กรุณาทิ้งข้อความไว้ให้อัมนิดนึงนะคะ ไม่ว่ากันจ้า

- สินค้าซื้อแล้วไม่รับคืน + สอบถามรายละเอียดได้ตลอด 24 ชม.เลยจ้าาา

*** >150 บาทขึ้นไป ส่งแบบ PA ฟรี !! ***

ลงทะเบียน(ชิ้นแรก)เพิ่ม +15 บาท (ชิ้นต่อไปชิ้นละ +5 บาทค่ะ)

EMS(ชิ้นแรก)+45 บาท (ชิ้นต่อไปชิ้นละ +5 บาทค่ะ)

(มูลค่ารวม<100 บาท ขอค่าส่งบ้านละ 20 บาทนะคะ)
    (มูลค่ารวม<150 บาท ขอค่าส่งบ้านละ 10 บาทนะคะ)

ส่งของทุก วันจันทร์-ศุกร์ ค่ะ

✿ ✿ ✿ ✿ ✿ ✿ ✿ ✿ ✿ ✿ ✿ ✿ ✿ ✿ ✿ ✿ ✿ ✿ ✿ ✿ ✿ ✿ ✿ ✿ ✿ ✿

มือสองของแม่ค้าเองทุกตัวจ้า

เสื้อผ้าต่อจาก เครื่องสำอางค์นะคะ^^

มีเสื้อผ้ามือ 1 ราคาขาดทุน 100-150 บาท
    >> ด้านล่างก่อนโซนโล๊ะด้วยจ้า !!

** ฝาก ร่ม WaterFront แบรนด์สัญชาติ"ญี่ปุ่น" พับ 4 ตอน ขนาดเล็กมาก **
    ขนาดพกพา น้ำหนักเบา ราคา 310 รวมส่ง

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

เสื้อผ้าต่อจาก เครื่องสำอางค์นะคะ^^

มีเสื้อผ้ามือ 1 ราคาขาดทุน 100-150 บาท
    >> ด้านล่างก่อนโซนโล๊ะด้วยจ้า !!

1) Oriental Princess Cherish Lip Sheer SPF15 สี 03 Sweet Orange สภาพตามรูปจ้า ไม่ต่ำกว่า 85% ค่ะ ส่งต่อ >> 50 บาท

2
    ) 17(seventeen) Sheer Moisture Lipstickสี Apricot Glaze ใช้น้อยค่ะ สภาพไม่ต่ำกว่า 95% ค่ะ ส่งต่อ >> 80 บาท

3)
    NYX Soft Matte Lip Creamสี Tokyo สีชมพูนมน่ารักๆ ส่งต่อสำหรับคนอยากลองจ้า สภาพประมาณ 70% ค่ะ ส่งต่อ >> 120 บาท

4
    ) Lifeford Paris สี LB 329 (สีออกชมพูกุหลาบนู้ดๆ) ทาบนปากแล้วสีสุภาพดีค่ะ เพิ่งซื้อเพิ่งแกะ สภาพ 99% ค่ะ
    สีคล้ายกับที่มีอยู่แล้วค่ะ
    ส่งต่อ >> 150 บาท
    5)
    Etude House Dear My Blooming Lips-talk สี PK001 (สีชมพูสีฮิตของรุ่นนี้เลยค่ะ)
    เพิ่งพรีมา สภาพ 99% ค่ะ แตะๆไป 2 ที สีไม่ค่อยถูกใจค่ะ
    พรีมา 250 บาท ขอส่งต่อ >> 200 บาท

6) MAC Satin Lipstick สี Viva Glam Nicki (รูปเพิ่มเติมด้านล่างค่ะ)
    สีชัด ทน เนื้อกึ่งแมท สภาพประมาณ 80% ค่ะ ตอนนี้มีลูกรักรุ่นนี้สีอื่นแล้วค่ะ อิอิ ขอส่งต่อ >> 250
    บาท

7) Shiseido Integrate True Shiny Lip Gloss สี RD557 สีติดทนมากก ตอน Swatch สีที่แขนแล้วล้างออก ปรากฏว่าติดแน่นพอๆกับ
    ลิป MAC เลยจ้า แอบทึ่ง
    คนที่ญี่ปุ่นให้เป็นของฝาก ไม่เคยใช้ค่ะ ส่วนตัวไม่ค่อยใช้ลิปกรอส สภาพใหม่ค่ะ มีกล่องให้จ้า
    ราคาขาย 16-21 $ ส่งต่อ >> 350
    บาท

(รูปเพิ่มเติมของ MAC Satin Lipstick สี Viva Glam Nicki ค่ะ)

:: Canmake Loose Cheek สี 07 (สีส้ม) บรัชเนื้อฝุ่น มีวิ้งเล็กน้อย สภาพ 99.9999%
    เปิดลองที่มือเฉยๆ ไม่เคยปัดค่ะ ซื้อเองที่ญี่ปุ่นตอนไปฝึกงานจ้า ที่ไทยราคารับหิ้วประมาณ 350 บาทค่ะ ส่งต่อ >> 20
    0 บาท

ปล.รูปล่างถ่ายเองค่ะ

:: BH Cosmetics Floral Blush Duo สี Daisy
    มีทั้งบรัช ทั้งไฮไลท์คู่กันค่ะ ตลับขนาดไม่เล็กมากนะคะ สีสวยน่ารัก พิกเม้นท์ สีแน่นชัดค่ะ

ปาดไป 3 ครั้งค่ะ รู้สึกว่าสีใกล้เคียงกับที่มีอยู่แล้ว เลยส่งต่อจ้า
    สภาพเหลือเกือบ 100% ลายตารางยังอยู่เลยนะคะ ราคาเต็ม 390 บาท >> 200 บาท

:: elf. Baked Highlighter สี Moonlight วิ้งชัดสีนวลๆสวยสมชื่อค่ะ สภาพ 99%
    ปัดไปไม่กี่ครั้ง มีไฮไลท์เยอะ ใช้ไม่ทันค่ะ ส่งต่อ >>
    140 บาท

:: 17(seventeen) Metallic eyes สี Wild Bronze สีออกทองแดงๆ เป็น eye shadow เนื้อครีม
    วิ้งละเอียดสวยดีค่ะ
    สภาพ 95% up แค้มเล่นไปไม่กี่ครั้งค่ะ >> 80 บาท

:: แปรงสำหรับ Bronzing ของ elf. ใช้ไปครั้งเดียว ซื้อของใหม่ถูกใจกว่าเลยปล่อยต่อค่ะ >> 80 บาท

:: Eye liner ของ KATE เป็นแบบ Dual eyeliner สองหัวค่ะ ด้านนึงเป็น สีดำ หัวพู่กันเขียนง่าย
    อีกด้านเป็นสีน้ำตาลไว้เขียนขอบตาล่างหรือคิ้วก็ได้ค่ะ สภาพ 90% ใช้ไม่กี่ครั้งไม่มีเวลาได้ใช้ค่ะ >> 100 บาท

:: Canmake Highlight & Retouch Concealer UV เหลือ 90% UP ค่ะ ใช้น้อยมากแต่เก็บแล้วตัวหนังสือด้านหน้ามันเลือนหายไปค่ะ
    ซื้อที่ญี่ปุ่นตอนไปฝึกงานค่ะ ส่งต่อขำๆ ไม่ค่อยได้ใช้ >> 50 บาท

(รูปขวาถ่ายจากของจริงนะคะ รูปซ้ายขออนุญาตยืมรูปจากในเน็ตจ้า ขอบคุณเจ้าของภาพค่ะ)

:: Rohto Hadalabo Arbutin Whitening Shirojyun Lotion (Moist Type) แบบ Refill 170 ml. Made in Japan
    ร้านพรีออเดอร์ และในไทยขาย 170 ml. ราคา 490-5xx นะคะ ส่งต่อใช้ไม่ทัน ซื้อมาหลายสีค่ะ >> 420 >> 380 บาท

(คำว่า Rohto นี่คือเป็นสินค้าที่ผลิตจากประเทศญี่ปุ่น และวางขายที่ประเทศญี่ปุ่นอย่างเดียวจ้า)
    ซื้อที่ญี่ปุ่นตอนไปฝึกงานค่ะเหมือนกันค่ะ

(ภาพถ่ายจากของจริงทั้งหมดนะคะ)

*********** เสื้อผ้า ************

:: เสื้อ Crop แขนกระดิ่ง ผ้าฮานาโกะดีไซน์เก๋ กระดุมหลัง ผูกโบว์ช่วงเอวค่ะ (ของใหม่นะคะ ตัดสต๊อกมาเซลล์ค่ะ มือ 1 จ้า) สีชมพู / สีฟ้า
    [อก 36" ยาว 15"] >> 390 >> 330 >> SALE 300 บาท !!

:: เสื้อ Crop เปิดไหล่สีครีม แต่งพลีท ช่วงบนตัดต่อผ้าแก้ว สวยหรูมากค่ะ ตัวเสื้อด้านในมีซิปข้าง (ของใหม่นะคะ ตัดสต๊อกมาเซลล์ค่ะ มือ 1 จ้า)
    [อก 35" ยาว 17.5"] >> 420 >> 350 >> SALE 300 บาท !!

:: กระโปรงเอวสูงทรงสอบขอบหยัก สีฟ้าตุ่น น่ารักมากๆค่ะ ซิปหลัง มีไซส์ S M L (ของใหม่นะคะ ตัดสต๊อกมาเซลล์ค่ะ มือ 1 จ้า) >> 450 >> SALE 350 บาท !!
    [S: เอว 26" สะโพก 35-36" ยาว 16.5" / M: เอว 28" สะโพก 37-38" ยาว 16.5" / L: เอว 30" สะโพก 39-40" ยาว 17.5"]

:: กางเกงขายาวสไตล์ Disco Pant ตัวนี้สีดำ ผ้ากึ่งเงาอ่ะค่ะ ผ้าเนื้อแน่น ความยืดระดับปานกลาง
    กระชับหุ่นพออสมควรแต่ยืดหยุ่นดีค่ะ สภาพใหม่ 100% ค่ะ ลองเฉยๆ ส่วนตัวชอบใส่ผ้าแบบที่ไม่ค่อยยืดมากกว่าค่ะ เลยขอส่งต่อ

[เอว 26"/29" สะโพก 32"/37-38" ยาว 43"] ได้มา 550 >> ส่งต่อ 390 บาทค่ะ รับรองคุ้มสุดๆ >.<

:: กางเกงขายาวสไตล์ Disco Pant มี 4 สีค่ะ (เรียงจากซ้ายไปขวา) สีกรมเข้ม(sold) ดำ(sold) เนื้อ(เบจโทนน้ำตาลๆ) แดงไวน์
    ไซส์ M ทั้งหมดค่ะ [เอว 26"/29" สะโพก 32"/37-37.5" ยาว 41"]

จะบอกว่าเดิมเคยใส่รุ่นนี้แล้วชอบมากกกกก (ขนาดซื้อเพิ่มได้ทีเดียว 4 ตัวอ่ะค่ะ 555) เพราะรุ่นเก่าผ้ามันแทบไม่ยืดเลยยย
    แต่..!! พอฝากเพื่อนไปซื้อรุ่นเดิมมาใหม่ (คือ 4 สีที่ลงขายเนี่ยแหละค่ะ) ปรากฏว่าล็อตใหม่ ผ้ามันยืดได้เยอะกว่าเดิมนิดนึง
    ไม่ถูกใจจ้า เสียใจมาก สีสวยทุกสี ยิ่งสีแดงกับสีเนื้อกว่าจะหาสีได้ถูกใจนี่ยากมากกกก TOT

รุ่นนี้เนื้อผ้าเป็นแบบในรูปนะคะ ส่วนตัวคิดว่าลายผ้ามันช่วยให้ขาเพรียวอ่ะ มันไม่ขับให้ขาบึ้มขึ้นเหมือนรุ่นผ้าเงาๆวิ้งๆ
    ความยืดระดับปานกลาง กระชับหุ่นได้ดี+ยืดหยุ่นดีค่ะ สภาพใหม่ 1000000% ค่ะ ลองเฉยๆ
    บอกค่ะเลยโรคจิตชอบคิดว่าตัวเองขาใหญ่ 555 เลยไม่อยากให้มันยืด อยากให้รัดๆขาเผื่อขาจะได้เล็กๆ

ได้มา 450 ยังไม่ได้ซักเลยค่ะ >> ส่งต่อ 390 บาท (พร้อมน้ำตาค่ะ TOT)
    คิดซะว่าอัมแนะนำกางเกงที่คิดว่าใส่แล้วดีละกันค่ะ เนื้อผ้าทนค่ะ ไม่ปริ ไม่เปื่อยเร็ว รับรองคุ้มสุดๆ >.<

:: เดรส something boudoir ลายหยักๆสีน้ำเงิน น่ารักค่ะ ใส่แล้วผอม เพิ่งได้มาค่ะ ติดสะโพกขอส่งต่อจ้า งดต่อนะคะ
    Size M [อก 34" / เอว 28" / สะโพก 36" / ยาว 32"] ได้มา 390 >> ส่งต่อ 350 บาท !!

(รูปซ้ายถ่ายเองนะคะ รูปขวาขออนุญาตยืมรูปจากร้านที่ซื้อมานะคะ ขอบคุณค่ะ)

:: jumpsuit ผ้าแก้ว แบบแบรนด์ RINRATA เพลย์สูทขาสั้น ตัดต่อผ้าทึบมีเท็กเจอร์ กับผ้าเนื้อบางซีทรู เนื้อผ้ามี Texture นูนลายตาราง และหนาเป็นทรงตามตัว
    ปล.ไม่ใช่งานผ้ามุ้งราคาถูกนะคะ [ไซส์ M : อก 34-35" / เอว 27-28" / สะโพก 37"]

ส่งต่อสีขาวค่ะ สวยหรูมากกกก แกะลองเฉยๆค่ะ อัมเตี้ยใส่แล้วหลวมไปหน่อย เสียดายฝุดๆ ได้มา 1250 >> ส่งต่อขาดทุน 990 บาท >> SALE 790 บาท !!
    (รูปซ้ายสุดถ่ายเองค่ะ รูปอื่นขออนุญาตยืมรูปจากร้านที่ซื้อ และในเน็ตนะคะ ขอบคุณค่ะ)

:: jumpsuit ผ้าแก้ว สไตล์เดียวกันกับตัวบนค่ะ ตัดต่อผ้าเนื้อทราย ซิปหลังค่ะ ทรงสวยหรูๆดีค่ะ [ไซส์ M : อก 34-35" / เอว 27-28" / สะโพก 36-37"]

Used 1 คิดว่าคงไม่ค่อยมีโอกาสใส่แล้ว ส่งต่อด่วนๆแบ่งๆกันสวยจ้า ได้มา 790 >> ส่งต่อ 590 บาท !!
    (ขออนุญาตยืมรูปจากร้านที่ซื้อมานะคะ ขอบคุณค่ะ)

:: เสื้อเชิ้ตชีฟองแต่งเพชร กระดุมรูปหัวกระโหลก สีครีมเบจค่ะ เป็นเสื้อทรงกว้างนะคะ [อก 40" ยาว 21"] >> 300 >> SALE 200 บาท !!
    :: Bodycon ผ้าวิ้งๆสีทองเข้มๆ เก๋ๆ [ยาว 14" / เอว 24"(ยืดได้ถึง 34") / สะโพก 32"(ยืดได้ถึง 40")] >> 180 >> SALE 120 บาท !!

:: เสื้อ crop ผูกคอ สีเหลืองอ่อน แต่งระบายลายดอกไม้เล็กๆน่ารัก มียางยืดตรงขอบด้านข้างกันหลุดกันโป๊ค่ะ [อก(ขอบเสื้อ) 34" ยาว 9"] >> 350 บาท
    :: กก.ยีนส์เอวสูงขาสั้น ไล่โทนสีฟ้า ผ้ายีนส์ยืดเนื้อดี แบบเดียวกะ Morning Kiss ค่ะ [size M : เอว 27-28" สะโพก 36"] >> 300 บาท

:: เสื้อสายเดี่ยวสีเหลืองอ่อน ผ้าชีฟองเนื้อนุ่มค่ะ ไม่บางมากนะคะ ผ้าเย็บติดกัน 2 ชั้นค่ะ แต่งโบว์เล็กๆ [อก 34" ยาว 17"] >> ส่งต่อ 50 บาท!!
    :: กป.กก.เอวสูงสีกรม-ลายจุดขาว ผ้าชีฟอง มีซับใน ซิปข้าง ไซส์ S [เอว 26" สะโพกฟรี ยาว 13"] >> 350 >> SALE 250 บาท !!

:: เสื้อ Crop ขอบ Scallop สีครีม-ลายจุดขาว สายลูกไม้ ผ้าคอตต้อน มีซับในทั้งตัว [อก 34" ยาว(ไม่รวมสาย) 8" รวมสาย 14"] >> 150 >> SALE 100 บาท !!
    :: กางเกงกระโปรง ผ้ามุ้งคลุมด้านนอก สีเบจ ใหม่ค่ะยังไม่เคยซักเลยจ้า [size L : เอว 28" สะโพก 37" ยาว 14"] >> 150 บาทค่ะ

:: เดรสผ้าฉลุลูกไม้ แบบ Topshop ซับในทั้งตัว ใส่ไปงานบวชครั้งเดียวค่ะ [size s-m : อก 34-35" เอว 28-30" สะโพก 37-38" ยาว 30"] >> 450 บาท
    (รูปซ้ายถ่ายจากของจริงนะคะ รูปขวาขออนุญาตยืมรูปจากในเน็ตจ้า ขอบคุณเจ้าของภาพค่ะ)

:: เสื้อ crop ลูกไม้ผ้าเนื้อดีมากกก ดีเทลลูกไม้ก็น่ารักค่ะ ไม่คันนะคะ ใส่แล้วดูคุณหนูฝุดๆ งานสวยมาก กระดุมหลัง จากร้านดังในเฟส ราคาเต็ม 520 บาทค่ะ
    สีจริงออกเนื้อๆครีมๆแบบรูปล่างค่ะ [อก 34" ยาว 15.5" วงแขน 17"] >> ส่งต่อ SALE 350 บาท

ปล.ช่วงนี้ต้องเปลี่ยนสไตล์แต่งตัวให้ดูเป็นผู้ใหญ่ขึ้นเลยโล๊ะของรักของหวงค่ะ TOT

:: Dress สีน้ำเงินสด เปิดไหล่ผูกโบว์ที่ปลายแขน งานตัดจากร้านฝีมือเนี๊ยบค่ะ มีซับในทั้งตัว ดูดีมากก สวยมากกก จากราคา1000ต้นๆค่ะ
    (สีจริงเหมือนรูปที่ 2 และรูปสุดท้ายนะคะ ถ่ายในห้องไฟเหลืองแล้วสีเพี้ยนค่ะ
    ขออนุญาตยืมรูปจาก k.
    kueampz และร้านเดิมด้วยนะคะ)

[อก 36" เอว 34" สะโพก 38" ความยาวชุด 31"] >> ส่งต่อ 590 บาท >> SALE 450 บาท !!

:: เดรสตัวฮิตของ SlyQ ตัวใหม่ สีน่ารักมากกกก สีม่วงนวลๆอ่อนๆค่ะ ราคาเต็ม 490 นะคะ [อก 34" เอว 27" สะโพกฟรี ยาว 31"] >> ส่งต่อ 450 รวมส่งค่ะ

:: เดรสตัวฮิตของ SlyQ ส่งต่อ ดำ สีชมพู สีเหลืองครีมอ่อนค่ะ ราคาเต็ม 490 นะคะ [อก 34" เอว 27" สะโพกฟรี ยาว 31"] >> ส่งต่อ 390 รวมส่งค่ะ
    (สีเหมือนนางแบบใส่ทุกสีค่ะ พอดีอัมถ่ายแสงในห้อง ไฟมันเหลือง เลยยังไม่ได้ถ่ายรูปสีเหลืองครีมมาลงไว้นะคะ กลัวสีเพี้ยน)

ปล.ช่วงนี้ต้องเปลี่ยนสไตล์แต่งตัวให้ดูเป็นผู้ใหญ่ขึ้นเลยโล๊ะของรักของหวงค่ะ TOT

:: เอื้ยมกางเกงสีดำ ผูกคอ ผ้าคล้ายๆผ้ายีนส์ เอวยางยืด >> SALE 150 บาท !!
    [เอว 25"/34" สะโพกได้ถึง 40" ค.ยาวจากเอวถึงขา 14" ค.ยาวจากห่วงถึงเอว 15"]

:: กก.กป.ทรงสวิงสีรุ้งพาสเทล ด้านในเป็นกางเกงผ้าแบบเดียวกันนะคะ สภาพโดยรวม 95% มีตำหนิข้างซิปด้านหลังนิดเดียวค่ะ แต่ใส่ออกมาไม่เห็นจ้า ซิปหลัง
    size S [เอว 26" สะโพก 37-38" ยาว 14.5"] >> 350 บาท >> SALE 300 บาท !!

:: (from JAPAN) H&M สูทลำลอง สีเหลืองขาวโพด size 38 [ไหล่ 15" เอวติดกระดุม 30" ยาว 20"]
    ของใหม่ค่ะ ไม่เคยใส่ ซักรีดอย่างเดียว ราคาเต็ม 13xx บาท >> 990 >> SALE 790 บาท !!

:: Dress ลายจุดเล็ก สีส้มโอรส-ขาว แต่งชายระบาย ซิปหลัง งานตัดค่ะ [อก 34" เอว 30" สะโพก 37" ยาว 29"] >> 250 >> SALE 150 บาท !!

:: สร้อยเพชร ออกงาน ใส่แล้วเป็นแบบในรูปค่ะ >> 250 บาท

:: เสื้อเปิดไหล่จั๊มเอว (ผ้าป่าน-คอทตอนผสม ไม่กระด้าง เนื้อผ้าดีมากค่ะ) สีขาว แขนระบาย [อก 36" เอว 24"/40" ยาว 22"] >> 150 >> Sold
    :: เดรส Sweet Lace ผ้าลูกไม้เนื้อดีมากกก สีครีม สายผูกปรับระดับ ซิปข้าง [อก 33" ยาว(ไม่รวมสาย) 25"] >> 350 >> SALE 250 บาท !!

:: Set เดรสสีขาวครีม ระบายชั้นๆ สม๊อคอก สายเดี่ยวปรับความยาวได้ [อก(ก่อนยืด) 22" (ยืดได้ถึง) 40" ยาว(ไม่รวมสาย) 23"] 80 บาท >> SALE 50 บาท !!
    :: เสื้อไหมพรมสีครีม แขน 4 ส่วน น่ารักมากค่ะ [ยาว 27" อก 38-40" แขนยาว 21"] >> 80 บาท >> SALE 50 บาท !!

:: เดรส Polka dot สีแดง พร้อมเข็มขัด (ของใหม่ ไม่เคยใส่) >> 300 บาท >> SALE 250 บาท !!

:: เดรสออกงาน ผ้าซิลค์ชีฟองสีแดงสด [อก 28"/(ยืด)35" เอว 28" ยาว 27" สะโพก(ไม่เกิน) 38"] >> 250 บาท >> SALE 200 บาท !!
    (ช่วงลำตัวมีซับใน มีทรงไม่ย้วย เข้ารูปเป๊ะมากค่ะ)

:: Bikini Set แต่งระบาย ลายสก็อตสีชมพู-ขาว สายคล้องคอสีฟ้า น่ารักมากๆค่ะ มีฟองน้ำ (สะโพกไม่เกิน 35") >> 390
    บาท >> SALE 350 บาท !!
    ตัวนี้มีตำหนิสีของสายสีแดงของตัวบน ตกใส่สายคล้องคอเล็กนิดเดียวค่ะ สายถอดเปลี่ยนได้ แถมสายคล้องให้ 2 สายไว้มิกซ์น่ารักๆด้วยค่ะ
    ขอดูรูปเพิ่มได้ค่ะ
    ชิ้นกางเกง ใหม่ไม่เคยใส่ไม่มีตำหนิเช่นกันค่ะ

(ชิ้นกางเกงไม่เคยใส่ค่ะ แม่ค้าใส่ไม่ได้ค่ะ 555/ ไม่ขายแยกชิ้นจ้า)

มีสายแถมให้ค่ะ (รูปขวา)

:: Bikini ROXY ลายขวาง สีรุ้ง ไร้ตำหนิ ด้านหลังเป็นสายไขว้สวยมากค่ะ (Freesize) >> 650 บาท >> SALE 550 บาท !!
    :: กางเกงผ้าแบบเดียวกับบิกินี่-ชุดว่ายน้ำ ลายจุดสีชมพูเข้ม ฟรีไซส์ ผ้ายืดได้ (Freesize) >> 80 บาท >> SALE 50 บาท !!

------------------------------------------------------------------------------------------------------------

*********** เครื่องประดับ & อื่นๆ ************

:: (เบอร์ 1)ที่สวมหัวลูกกุญแจ Rilakkuma & Korilakkuma (Authennic product from Japan) >> คู่ละ 140 บาท >> SALE 100 !!

:: (เบอร์ 2)Plug Rilakkuma & Korilakkuma (Authennic product from Japan) >> ชิ้นละ 79 บาท / คู่ละ 140 บาท!! >> SALE คู่ละ 100 !!

:: อัมเรียกมันว่า 'มงกุฎดอกส้ม' อ่ะ 55555 >> 80
    บาท >> SALE 50 บาท !!

:: หมวกกระต่าย กับ หมวกแกะ ขนนิ่มมากกก น่ารักมากกกก อัมแอ๊บเด็กไม่ลงละ 5555 (ใส่แล้วเป็นแบบในรูปค่ะ) >> ใบละ 250 บาท >> SALE 150 บาท !!

:: ถุงมือเพนกวิน นุ่ม+อุ่น+น่ารักมากๆค่ะ ซื้อที่สวนสนุก Everland (Korea ค่ะ) ใส่ได้ทั้ง ญ/ช นะคะ คุณพ่อเคยลองใส่แล้วใส่ได้ค่ะ 5555 >> 890 บาท >> SALE 750 บาท !!

:: [from Kprea] ถุงเท้าเนื้อหนานุ่ม ใส่แล้วอุ่นมากๆค่ะ ยาวประมาณ 1 ใน 3 ของหน้าแข้ง ลายขวางสีโทนม่วง กับ สีขาว-ลายจุดดำ
    สภาพใหม่ค่ะ ลองเฉยๆไม่เคยใช้งานค่ะ >> คู่ละ 60 บาท >> SALE 50 บาท !!

:: หมวกไหมพรมขนนุ่มปานกลาง สีแดงเข้ม >> 60 บาท >> SALE 50 บาท !!

*********** กระเป๋า ************

:: กระเป๋าผ้าป่านถัก มีขุยบ้างตามธรรมชาติของเนื้อวัสดุค่ะ สภาพ 90% >> 120 บาท >> SALE 80 บาท !!

*********** รองเท้า ************

บอกก่อนเลยค่ะ ว่าทุกคู่รักปานดวงใจ !! T^T

แต่มันไม่มีโอกาสใส่แล้วจริงๆ ตอนรื้อออกมาลองใส่เดินๆ อัมยังไม่อยากขายเลยจริงๆค่ะ
    ไซส์ 35-37 ค่ะ ปกติอัมใส่ 36 แต่บางรุ่นก็เล็กบ้างใหญ่บ้างรายละเอียดตามใต้ภาพเลยจ้า

:: รองเท้า Boat shoes for ladies สีฟ้า หนังแกะ ของร้าน POSTROAD ค่ะ SIZE 36 (แต่ใส่หลวมเหมือน size 37 ค่ะ)
    หนังกึ่งด้าน งานไม่โหลค่ะ หายากมากคู่นี้ (ราคาเต็ม 1250) สภาพหนัง 95% ใส่น้อย ส้นสึกไปนิดเดียวเองค่ะ >> 550 บาท >> SALE 450 บาท !!

:: รองเท้าส้นสูง สีเบจลายงู size 36 สวยมาก รักมาก ใส่ไปบายเนียร์รอบเดียวค่ะ [ราคา 990] >> 450 บาท >> SALE 350 บาท !!

:: รองเท้าส้นสูง สีแต่งระบายชมพู หนังเป็นผ้ากำมะหยี่สีดำ ส้นสูงประมาณ 3 นิ้ว สภาพ 90% size 35
    (แต่อัมเท้า size 36 ใส่หลวมนิดหน่อย เลยติดแผ่นเสริมให้มันพอดีอีกหน่อยค่ะ) >> 150 >> SALE 80 บาท !!

:: รองเท้าแตะส้นตึก สีน้ำเงิน-ลายจุดเหลือง สูงประมาณ 1 นิ้วครึ่ง สภาพ 80% size 37 >> 50 >> SALE 20 บาท !!
    :: รองเท้าแตะ สายเป็นผ้ายัดนุ่น พื้นดี สภาพ 99% ใส่วันเดียวค่ะ ซื้อเพราะรองเท้าขาด size 36 >> 80 >> Sold

:: รองเท้าส้นไม้ ผูกข้อ SIZE 36 สายผ้ากำมะหยี่สีน้ำตาล ส้นสึกบ้าง สภาพ 85% >> 60 >> SALE 40 บาท !!

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------

สินค้ามือ 1 ราคา >> Clearance Price !! <<
    crop หลังบิด เปิดไหล่เมทัลลิก pleplum เชิ้ตชีฟองแขนกุดโทนพาสเทล บอดี้คอนทรงดินสอ

♥♥♥ ทุกตัวของใหม่ ราคา เซลล์ ค่ะ ♥♥♥

>> สินค้ามือ 1 ราคา SALE ต่ำกว่าทุน!! <<

:: เสื้อ Crop ไหมพรมทอเนื้อนิ่ม ผ้าไม่กระด้าง งานตัดเย็บดีค่ะ ใส่สบายทรงสวย ลายขวาง เหลือสีขาว-ดำสีเดียวค่ะ >> 390 >> 250
    >> SALE 150 บาท !!
    [ freesize :: อกก่อนยืด 32" ไหล่ก่อนยืด 15" ยืดได้ถึง 42" ยาว 17" ]

:: SALE Peplum Top เสื้อแขนกุดชายระบาย ผ้าเนื้อทรายไม่บางนะคะ แต่งดอกไม้ผ้าแก้ว ซิปซ่อนด้านหลัง สีฟ้า, ชมพู, เหลือง
    [รอบอก 36", เอว 28", ยาว 24"] >> 350 >> SALE 100 บาท !!

:: SALE เปิดไหล่ชีฟอง 5 สี เหลืองมัสตาร์ด , ส้ม , ชมพู(หมด) , เขียวมิ้นต์ , ชมพูเข้ม(หมด) ค่ะ >> 350 >> SALE 100 บาท !!

:: SALE เสื้อ Crop เกาะอกเปิดไหล่ ผ้าวิ้งๆสีเมทัลลิก สี darkgold(ทองดำ), เทาเข้ม [อก(ยืดได้ถึง) 38", ยาว 14"] >> 350 >> SALE 100 บาท !!

:: SALE เชิ้ตคอบัว ผ้าชีฟอง ปักดอกเดซี่ขาว 4 สี : เหลือ"สีดำ"สีเดียวค่ะ >> 350 >> SALE 100 บาท !!

:: SALE เสื้อ Crop หลังบิด สีเหลือง(Sold) , โอรส รุ่นนี้ใส่แล้วไม่เห็นเสื้อชั้นในนะคะ ผ้ายืดใส่สบายไม่ร้อนค่ะ [อก 35", ยาว 14"] >> 350 >> SALE 100 บาท !!

:: SALE กระโปรงเอวสูงทรงดินสอ หน้าสั้นหลังยาว ซิปด้านหลัง สีชมพู(หมด) , เหลืองมัสตาร์ด , ส้ม >> 350 >> SALE 100 บาท !!

[(หน้า)ยาว 17" / (หลัง)ยาว 21" / เอว 25-27"/ สะโพก 34-38"]

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------

" โล๊ะ เอา มันส์ "
    ลดราคาอีก ปรับราคาอีก!!

ราคา 40-80 >> ลดเหลือ 20-50 บาท ทุกตัวค่ะ !!

ไม่รู้จะ SALE ยังไงแล้วค่ะ เอาเป็นว่า ซื้อเกิน 100 แถมไปเลยค่ะ

:: เสื้อสีเทาผ้ายืด แต่งกลิตเตอร์คำว่า 'JUICE' [รอบอก 28" ยืดได้ 42" ยาว 24.5"]

:: เสื้อยืดสีขาว สกรีนลาย mickey mouse ไม่มีตำหนินะคะ [อก 35"] >> SALE 50 บาท !!
    :: เสื้อยืดสีชมพูอ่อน(สีออกพีชๆ) ซื้อเพราะผ้าเนื้อดีมากค่ะ 555 มีกระเป๋าเสื้อเล็กๆที่อกด้านซ้าย ใหม่ไม่เคยใส่ค่ะ [อก 33"] >> SALE 50 บาท !!

:: เดรสแขนกุดสีเหลือง กระโปรงสีขาวจุดแดง [รอบอก 34" ยาว 28.5"] >> 80 บาท >> SALE 50 บาท !!
    :: เกาะอกผ้าฝ้าย แต่งดอกไม้ไหมพรม ด้านหลังยางยืด จั๊มเอว [อก 24"/38" ยาว 20"] >> 80 บาท >> SALE 50 บาท !!

:: เซต 2 ชิ้น เสื้อสายเดี่ยว + เสื้อคลุมตัวสีชมพูโอรส ของดิสนีย์(แท้จาก Robinson) ไซส์ S-M >> 80 บาท >> SALE 50 บาท !!
    เสื้อคลุมตัวนอกมีไว้ไม่ผิดหวังค่ะ Mix & Match ได้เริ่ดมาก
    [เสื้อนอก ไหล่ 15" ยาว 11" แขนยาว 12.5" เสื้อตัวใน อก 36" ยาว(รวมสาย) 21"]

:: เสื้อลูกไม้แขนกุด สีครีม ใส่เป็นเสื้อคลุม หรือใส่ทับในคู่กะเอวสูงก็เวิร์คดีค่ะ [อกถึง 38" ยาว 23"] >> 80 บาท >> Sold

:: เสื้อยืดสีเทาดำ ด้านหลังลูกไม้ [อก 42" ยาว 25"] >> 40 บาท >> SALE 20 บาท !!

:: Dress กระโปรงหางปลา สีขาวครีม [อก 29"/38" เอว 26"/38" ยาว(ด้านหน้า-ไม่รวมสาย) 28" (ด้านหลัง-ไม่รวมสาย) 32"] >> 80 บาท >> SALE 50 บาท !!
    :: Dress เกาะอกผ้าฝ้าย สีเบจ มีสายรูดใต้อก หรือใส่เป็นกระโปรงได้ค่ะ [อก 25"/36" ยาว 25"] >> 80 บาท >> SALE 50 บาท !!

:: เดรสเกาะอก สีเทา-ดำ สม็อคด้านหลัง [อก 26"/36" เอวถึง 32" ยาว 25" สะโพก(ไม่เกิน) 36"] >> 80 บาท >> SALE 50 บาท !!
    :: Dress ผ้ามุ้ง เกาะอก สีดำ มีซับใน [อก 26"/38" เอว 24"/34" ยาว 27"] >> 80 บาท >> SALE 50 บาท !!

:: เสื้อจั๊มพ์เอว ลูกไม้เนื้อนิ่ม สีครีม [อก 38" เอว 22"/38" ยาว 28"] >> 50 บาท >> SALE 30 บาท !!

:: เสื้อเชิ้ตสีครีม ปก scallop [อก 38" ยาว 22"] >> 80 บาท >> SALE 50 บาท !!

:: เสื้อเชิ้ต พร้อมเย็บติดกั๊กสีดำ [อก 38" ยาว 24" ไหล่ 15"] >> 80 บาท >> SALE 50 บาท !!
    :: เสื้อเชิ้ตสีครีม ปก+สาบเสื้อแต่งระบาย [อก 36"] >> 80 บาท >> Sold

:: บอดี้คอนสีกรมท่า ลายจุดครีม ซิปหลัง [เอวสูง 25" สะโพก 34" ยาว 15"] >> 60 บาท >> SALE 40 บาท !!
    :: บอดี้คอน น้ำเงินอมเขียว ยาว 15" / ยืดได้ถึง 38-39" >> 50 บาท >> SALE 30 บาท !!

:: กระโปรงทรงสอบสีดำ ลายจุดเล็กสีม่วง (ไม่เคยใส่ ซักอย่างเดียวค่ะ) [เอว 24"/32" สะโพกฟรี(ได้ถึง 40") ยาว 15"] >> 50 บาท >> SALE 30 บาท !!

:: กระโปรงลายเสือดาว ผ้ากำมะหยี่ ซิปหน้า [เอว 24" สะโพก 34" ยาว 15"] >> 50 บาท >> SALE 30 บาท !!

:: เดรสแขนกุดสีเหลืองลายดอกไม้ ผ้ายืด [รอบอก 26" ยืดได้ 36" ยาว 28"] >> 60 บาท >> SALE 40 บาท !!
    :: เสื้อตัวยาว สีเขียวตองหม่นๆ แต่ผ้าถักน่ารักมากค่ะ [อก 36" ยาว 28"] >> 60 บาท >> SALE 40 บาท !!

:: เดรสสีเขียวขี้ม้า ผ้ายืดทิ้งตัว [อก 36" ยาว 33"] >> 50 บาท >> SALE 30 บาท !!

:: เสื้อแจ็คเกตสีเขียวทหารเข้มๆ ผ้าลูกฟูก [ไหล่ 17" ยาว 23" อก 38"] >> 60 บาท >> SALE 40 บาท !!
    :: เสื้อมีหมวกสีครีม ซิปหน้า ผ้าดี สภาพเยี่ยมค่ะ (รอบยับเพราะพับๆเอาไว้จ้า รีดแล้วสวยค่ะ) [ไหล่ 17" อก 38" ยาว 22"] >> Sold

:: เดรสแขนกุดสีขาวนวล ผ้าคอตต้อนนุ่มๆ แต่งชายชีฟอง [อก 36-38" ยาว 30"] >> 60 บาท >> SALE 40 บาท !!

:: เสื้อสายเดี่ยวสีเขียวเข้มอมฟ้า ฉลุลายลูกไม้ ผูกคอ สม็อคอก เก๋ๆใส่ไปทะเลค่ะ [อก 25"/40" ยาว(ไม่รวมสาย) 21"] >> 40 บาท >> SALE 20 บาท !!
    :: เสื้อกั๊กสีเขียวใบไม้ แต่งลูกไม้ [อก 35" ยาว 18"] >> 40 บาท >> SALE 20 บาท !!

:: เดรสระบายชั้นๆ สีน้ำเงิน ผ้าฝ้าย [อก 30-32" ยาว 33"] >> 40 บาท >> SALE 20 บาท !!
    :: เดรสเกาะอก ผูกโบว์ที่ไหล่ ผ้าชีฟอง สีม่วง สม็อคช่วงอก [อก 26"/42" ยาว(ไม่รวมสาย) 25"] >> 40 บาท >> SALE 20 บาท !!

:: กางเกงเอวสูงขาสั้น สีดำ กระดุมหน้า [ขอบเอว 28" สะโพก 38" ยาว 14.5"] >> Sold
    :: กางเกงเอวเอวปกติขาสั้น ลายตาราง สีขาว-ดำ [ขอบเอว 32" สะโพก 37-38" ยาว 13.5"] >> 40 บาท >> SALE 20 บาท !!

:: กางเกงยีนส์ขายาว สียีนส์ฟอก ขาบานนิดหน่อย ผ้าไม่ยืดค่ะ [ขอบเอว 30-31" สะโพก 36-37" ยาว 37"] >> 50 บาท >> SALE 30 บาท !!

------------------------------- รายการ SOLD --------------------------------------

:: เสื้อผ้ายืดเนื้อนิ่ม ใส่สบายมาก งานเริ่ด สีกะปิ งานจากร้าน icyicy [อกฟรี ยาว 31"] >> Sold
    :: Jumpsuit THEA ขาสั้นสีครีมเบจ งานสวยมากกก ยังไม่เคยใส่ค่ะ (รูปล่างถ่ายเองค่ะ) >> Sold
    :: Blazer สีไข่ไก่ ปกแต่งลูกไม้ ทรงหลวมใส่กึ่งชิวกึ่งสุภาพค่ะ (ทรงหลวมค่ะ) [ไหล่ 15" ยาว 26" รอบรักแร้ 19" รอบอก 40"] >> Sold
    :: กางเกงยีนส์ขาบานเอวสูง ผูกโบว์ น่ารักมากๆค่ะ สภาพใหม่ค่ะ [เอว(ได้ถึง) 39" สะโพกฟรี ยาว 17.5"] >> Sold
    :: กก.กป.ยีนส์ขาสั้น สียีนส์ฟอก เอวไม่สูงมาก ด้านหลังเป็นยางยืดค่ะ [ขอบเอว 28"/34" สะโพกฟรี ยาว 12"] >> Sold
    :: รองเท้าแตะพลาสติก รัดข้อ สภาพ 99% size 36 >> Sold
    :: รองเท้ารัดส้น สีชมพูกึ่งๆกะปิ สภาพ 100% ซื้อไม่ได้ใส่ เก็บอย่างเดียวค่ะ size 36 >> Sold
    :: เกาะอก สไตล์ขนนก สีชมพูไล่สี [อก 28"/40" ยาว 8-9"] >> Sold
    :: Dress ลายขวาง สีครีม-ดำ ชายระบาย ซิปหลัง [อก 34-36" ยาว 30"] >> Sold
    :: เสื้อเชิ้ตชีฟองสีชมพูกะปิ ปกแต่งขอบลูกไม้สีดำ [อก 38"] >> Sold
    :: หมวกไหมพรมขนนุ่มๆๆๆๆ มาก สีขาว >> Sold
    :: ต่างหูกุหลาบสีโอรส ห้อยเพชรหยดน้ำ งานสวยมากค่ะ >> Sold
    :: เดรส เกาะอกเปิดไหล่ สีดำ ผ้าชีฟอง กระโปรงมีซับใน [อก 26"/35" เอว 23"/30" ยาว 28"] >> Sold
    :: Bikini Set ลายขวางสีกรม-ขาว สายคล้องคอสีแดง มีฟองน้ำ (สะโพกไม่เกิน 35") >> Sold
    :: Bikini ลายจุดสีบานเย็น สายคล้องคอสีฟ้า >> sold
    :: กางเกงยีนส์ขาสั้น ขอบขาแต่งลูกไม้ [เอวต่ำ 32" สะโพก 37" ยาว 11"] >> Sold
    :: เสื้อสายเดี่ยวลูกไม้ สีครีม ทรงปล่อย >> Sold
    :: รองเท้าส้นสูงสายไขว้ สีเบจ size 36 ใส่สบาย ไม่สูงมากและนน.เบา แข็งแรงเดินง่ายค่ะ สภาพ 90% up [ราคา 590] >> Sold
    :: กางเกงยีนส์ขาสั้น เอวกลาง สียีนส์ฟอก ผ้าไม่ยืดค่ะ [ขอบเอว 30" สะโพก 36-37" ยาว 16"] >> Sold
    :: กางเกงยีนส์เอวสูง สียีนส์เข้ม [เอว 30" สะโพก 38" ยาว 13"] >> Sold
    :: รองเท้าหนังแบบหนังจระเข้ สีเทาๆอมเขียว หนังสภาพดีค่ะ ส้นสึกเล็กน้อย สภาพ 90% up size 36 >> Sold
    :: กางเกงยีนส์เอวสูงขายาวผ้ายืด ใหม่มากค่ะ [ขอบเอว 22"/ยืดได้ 26" สะโพก 26"/ยืดได้ 32" ยาว 37"] >> Sold

:: (ซ้าย)สร้อยคอสีรมดำ ตัวเพชรวิ้ง งานเทียบห้างเลยจ้า >> Sold
    :: (ขวา)สร้อยคอสีรมดำสายโซ่กับไข่ปลา ใส่กับเสื้อยืดแก้จืด+เอวสูงซักตัว เพิ่มดีกรีรสนิยมการแต่งตัวได้เยอะเลยค่ะ!! >> Sold
    :: กางเกงยีนส์ขายาว สี Blue jeans ผ้ายืดได้อีกพอสมควรค่ะ [ขอบเอว 30" สะโพก 36-37"] >> Sold
    :: กางเกงยีนส์ขายาวสีเทาควันบุหรี่ ฟอกลายสวยมากค่ะ ผ้ายืดนิดหน่อยค่ะ [ขอบเอว 30-32" สะโพก 36-38"] >> Sold
    :: กระโปรงยีนส์ ผ้าดีมากค่ะ จีบรอบตัว [เอว 28-30" สะโพก 37" ยาว 17"] >> Sold
    :: บอดี้คอน ลาย I <3 NY [ยาว 16" เอว 24"/30" สะโพก 34"/38"] >> Sold
    :: กระโปรงทรงสอบสีดำ ลายริ้วสีๆ (ซักอย่างเดียว มีร่องรอยซีดเล็กน้อย) [ยาว 16" เอว 26"/32" สะโพกฟรี(ได้ถึง 38")] >> Sold
    :: เดรสผ้าชีฟองสีม่วง แขนตุ๊กตาเบาๆ [อก 45" ยาว 34"] >> Sold
    :: เสื้อสีครีม แต่งปกดำ [อก 35"] >> Sold
    :: กก.สกินนี่ขายาวของ DUDE ไซส์ XL (ราคาเต็ม 550-650 ค่ะ) [ขอบเอว 27" สะโพกก่อนยืด 34"/ยืดได้ถึง 38"] >> Sold บาท

:: Dress Shirt สีชมพู ปักลาย LV ผ้ายืดได้นิดหน่อย [ไหล่ 15" อก 36" สะโพก 40" รอบปลายแขน 10" ยาว 31"] >> Sold
    :: บอดี้คอน สีส้มแสด ยาว 14.5" / ยืดได้ถึง 37" >> Sold
    :: บอดี้คอน สีดำ ยาว 15" / ยืดได้ถึง 38-39" >> Sold
    :: เสื้อยืดแขนสามส่วน สีขมพู-ลายจุดเล็กสีขาว ปลายแขนยางยืด >> Sold
    :: เดรสเปิดไหล่สีน้ำตาล ผ้าคอตต้อนเนื้อนิ่ม ผ้าทิ้งตัว ใส่สบายมาก [อกฟรี เอว 26"/42" ยาว 34"] >> Sold
    :: Crop เชิ้ตแขนกุดสีขาว ปักหัวใจ น่ารักๆ มีตำหนิผ้าปริตรงคอนิดหน่อยค่ะ แต่ใส่แล้วไม่เห็นค่ะ [อก 35" ยาว 15"] >> Sold
    :: กก.กป.สไตล์แบรนด์ดัง ผ้ายีนส์บางสีฟ้า คัทติ้งสวยมากค่ะ งานแพงไม่กิ๊กก๊อกจ้า ซิปหลัง [เอว 28" สะโพก 36-37" ยาว 13"] >> Sold
    :: Set เสื้อเปิดไหล่ + กก.กป.จับจีบทวิตส์ซิปหลัง สีม่วง งานตัด สวยมากค่ะ [อก 36" เอว 26" สะโพก 37" กก.กป.ยาว 14"] >> Sold
    :: เดรสเกาะอก สีครีมลายจุดแดงอมส้ม ชายระบาย ผ้าฝ้าย [อก 40" ยาว 30"] >> 40 บาท >> Sold
    :: เดรสเกาะอก คล้องคอ ผ้าชีฟอง สีน้ำเงินลายดอก สม็อคหลัง ซิปข้าง [อก 26"/36" ยาว 27"] >> 40 บาท >> Sold
    :: กระโปรงทรงสอบ ผ้าลูกไม้สีดำ มีซับใน แต่งขอบ [เอว 28" สะโพก 37-38" ยาว 15"] >> 50 บาท >> Sold
    :: แขนกุด Pleplum สีขาว มีรอยเปื้อนตามรูปค่ะ จางๆ ใส่แล้วมองไม่เห็น ไม่มีผลต่อการใช้งานค่ะ ฟรีไซส์ ผ้ายืดได้ >> Sold
    :: Set เกาะอกสีน้ำตาล [อก 20"/38" ยาว 18"] + เสื้อกั๊กยีนส์แต่งลูกไม้ [อก(ติดกระดุม) 34" ยาว 17"] >> 80 บาท >> Sold
    :: เสื้อตัวยาว/เดรส แขนกุด สีแดงสด พิมพ์ลายดอกไม้ กระดุมหน้า [อก 33-34" ยาว 29"] >> 80 บาท >> Sold
    :: เสื้อ Crop แขนกุดลายสก็อต จั๊มพ์เอว สายคู่ ซิปข้าง สีขาว-ดำ (sold) / ขาว-กรม / ขาว-แดง (sold) >> 390 >> 190 >> SOLD
    :: เสื้อสีส้ม ผ้าชีฟอง [อก 42" ยาว 25"] >> 40 บาท >> Sold
    :: เดรสสีชมพู ผ้าลินินผสม แขนตุ๊กตานิดๆ [อก 38-40" ยาว 33"] >> 60 บาท >> Sold
    :: เสื้อ Stitch Size M [อกถึง 34-35" ยาว 24"]>> 80 บาท >> Sold
    :: เสื้อตัวยาว ลายสก๊อตสีแดง แขนตุ๊กตาหน่อยๆ [อก 36" รอบปลายแขน 13" ยาว 27"] >> 60 บาท >> Sold
    :: เสื้อเชิ้ตสีครีม ปกแต่งดอกไม้สีดำ [อก 38"] >> 80 บาท >> Sold
    :: กระโปรงยาว วินเทจสีม่วง (ของใหม่ ไม่เคยใส่) >> 40 บาท >> Sold
    :: เอื้ยมกระโปรงสีน้ำตาลเข้ม ผ้าคล้ายๆผ้าฝ้าย-ป่าน แต่งกระดุมหน้า [เอว 30" สะโพกฟรี ค.ยาว(รวมสาย) 32"/(ไม่รวมสาย) 25"] >> 40 บาท >> Sold
    :: สายเดี่ยวสีส้มกระดุมหน้า แต่งลูกไม้ ขอบด้านหลังเป็นยางยืด [อกถึง 26"/35" ยาว(ไม่รวมสาย) 17"] >> 40 บาท >> Sold
    :: เดรสผ้าฝ้าย 2 ชั้น ดีไซน์เก๋ค่ะ ด้านในคล้องคอ ชายบานๆพริ้วๆ [อก 36" ยาว 27"] >> 80 บาท >> Sold
    :: เสื้อสีส้มลายจุดน้ำตาล ผ้าคอตตอน แต่งลูกไม้ ด้านหลังยางยืด [อก 28"/33" ยาว 23"] >> 40 บาท >> Sold

:: เสื้อยืดลายขวางสีแดง แต่งขอบคอสีฟ้า ใส่ง่ายดีค่ะ ตัวนี้ซื้อจากญี่ปุ่นจ้า ผ้าดีมากๆเลย ใหม่มากค่ะ [อก 36"] >> 290 บาท >> Sold
    :: กก.ยีนส์เอวสูงขาสั้น แต่งลูกไม้ข้างขา สไตล์ TOPSHOP สุดฮิต [เอว 27" สะโพก 36"] >> 450 บาท >> Sold

:: สายเดี่ยวแต่งระบายผ้าแก้ว เว้าใต้อก ซิปหลัง สีตามรูปล่างเลยค่ะ >> 390 >> 190 >> Sold
    :: เสื้อ crop แขนพองสีขาว ซิปข้าง ของใหม่นะคะ ยังไม่เคยใส่+ซักเลย เพิ่งได้มาค่ะ [อก 35" ยาว 17"] >> 200 บาท >> Sold
    :: เสื้อ crop ลายสกรีนโทนพาสเทล น่ารักหรูๆ ผ้าหนาเนื้อดี ใส่ง่ายดีค่ะ [อก 35" ยาว 15.5"] >> 200 บาท >> Sold
    :: กางเกงยีนส์เอวสูงขาขาสั้น กระดุมหน้า ผ้ายีนส์สีดำเข้ม ใหม่มากค่ะ [ขอบเอว 27" สะโพก 35-36" ยาว 13.5"] >> 80 บาท >> Sold
    :: เสื้อยืดสีชมพูเข้ม ผ้าฟอกงานจากสวนจตุจักร [รอบอก 32" ยืดได้ 38" ยาว 24.5"] >> 40 บาท >> Sold
    :: รองเท้าส้นตึก สีชมพู-ส้ม SIZE 36 หนังกึ่งด้าน สภาพ 100% ลองอย่างเดียว ไม่เคยใส่ออกจากบ้านเลยค่ะ ได้มา 450 บาท >> Sold

:: PowerBank ขนาด 5200 mAh ของยี่ห้อ Yoobao >> Sold
    :: ชุด Tester Skinfood Gold Caviar มี Toner(ขวด) Emulsion(ขวด) Cream(ซอง) กับซองสีครีมอีก 1 ซองค่ะ >> Sold
    :: กางเกงผ้าเนื้อนิ่มเอวสูงขาขาสั้นสีฟ้า แต่งดอกเดซี่เล็กๆน่ารักๆ สภาพค่อนข้างเก่านะคะ ขอดูรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ แต่ยังน่ารักอยู่มาก >> Sold
    :: Dress เฉียงเปิดไหล่ สีเบจ ขับผิวใส่แล้วขาวค่ะ ชายแต่งขนนก ซิปข้าง ดีเทลชายด้านหลังยาว งานตัด [อก 33" สะโพก 37" ด้านหน้ายาว 27" หลังยาว 31"] >> 390 >> Sold

ขอบคุณ SBNTown สำหรับพื้นที่ดีๆด้วยค่ะ

Last edited by eyejung; 08-12-2014 at 10:39 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->