ทุกชิ้นของใหม่ ของแท้ 100 เปอร์เซนตค่า
สนใจชิ้นในสอบถามได้เลยนะค่ะ
ขอบวกค่าส่งเพิ่มด้วยนะค่ะ ลงทะเบียน+35 / EMS+50จ้าา
ติดต่อได้ทุกช่องทางเลยค่ะ
ทางเมล์ : swashy.sal@gmail.com
Line ID: nan_fugu
WhatsApp: 091-7815855
เพิ่มช่องทางติดต่อใหม่ทาง Instagram
search users: nan_fugu ค่า
แล้วมาfollowกันเยอะๆนะค่ะ
ขอบคุณค่า

วันนี้มียาทาเล็บแบรนด์น้องใหม่ที่ยังไม่เป็นที่รู้จัก มาแนะนำกันค่า ยี่ห้อ Picture Polish ค่ะ เป็นแบรนด์อินดี้จาก AUSTRALIA นะค่ะ จะดังในหมู่ NAIL BLOGGERS ของต่างประเทศ ถ้าใครชอบดู swatch สีต่างๆ จากหลายๆยี่ห้อ ก็ต้องตามพวก NAIL BLOGGERS นี้ละค่า และจะได้เห็นยี่ห้อนี้กันค่ะ ถึงจะเล็กพริกขี้หนูแต่ความฮิตไม่เล็กนะค่า ตอนนี้มีขายทางออนไลน์ในหลายประเทศแล้วค่ะ (ยกเว้นที่ไทย หุๆ แนนเลยจัดมาให้ลองกันเสิฟๆค่า) จุดเด่นของยี่ห้อนี้เลยคือเรื่องสีค่ะ concept แนวคิดต่างๆ นอกจากจะมาจาก เจ้าของแบรนด์เองที่หลงไหลในการทาเล็บ ยังมีการร่วมมือกันกับ NAIL BLOGGERS ต่างๆ คิดสีพิเศษทำออกมาขาย รับรองเลยค่ะ ว่าแต่ละสีที่ทำออกมานั้นเจิดเริ่ดจริงๆนะ เพราะแต่ละคนนั้นเป็นผู้เชี่ยวชาญการทาเล็บ ได้ลองหลากสี หลายยี่ห้อ ทามานับไม่ถ้วนค่า รวมทั้งคุณภาพคับขวดเลยค่ะ เนื้อทาง่าย เกลี่ยลื่น ปาดๆไม่กี่ทีสีชัดเจน มือใหม่หัดทาจะติดใจเลยค่ะ และขวดที่ DESIGN ออกมาทรงเหลี่ยม กะทัดรัด เก็บเรียงเข้ากรุได้ไม่กินที่ด้วยค่า แนนเองซื้อมาใช้จริง ไม่อวยค่ะ เพราะเคยเรียนอยู่ที่ออสค่า ทุกวันนี้เป็นแฟนคลับไปเรียบร้อย ของเค้าเจ๋งจริง สอยใช้เองไป10กว่าขวดแล้ว 55 วันนี้เลยอยากแนะนำเพื่อนๆกันค่า ทดลองสั่งมาก่อน 20 สี ที่แนนคัดมาแว้วว่า แจ๋มแจ๋ว น่าสอยเป็นที่สุดค่า มีสีละ 1 ขวดเท่านั้นนะค่า ราคาแต่ละขวดจะไม่เท่ากันนะค่ะเพราะทางร้านเค้าก็ขายไม่เท่ากันเหมือนกานค่า วันนี้มีสีไรบ้าง ตามมาดูข้างล่างเลยค่า

LIMITED SHADES สีพิเศษออกมาจำนวนจำกัด จริงๆมี 5 สีค่ะ แต่สอยไม่ทัน มีเหลือแค่ 4 สี ค่ะ แต่รับรองว่าแซ่บไม่แพ้กันเบย *tips: จะได้ตามภาพเฉพาะรุ่น limited จะต้องลงพื้นสีเล็บเป็นสีดำนะค่า แล้วตามด้วยสีนี้ทับค่า!

Limited Edition Shades สี gravity เนื้อเป็นมัลติโครมกลิตเตอร์ จะเปลี่ยนสีไปตามแสง สีนี้สะท้อนแล้วออกม่วง ออกน้ำเงิน มีติ๋งเขียวนิดๆ สวยฟุดๆ สีโทน galaxyเลย ไม่ต้องทำเนลอาร์ต แนะนำเลยค่า มาพร้อมส่ง 1 ขวด 650฿ ค่า

สี illusionist มัลติโครมออกเขียว ออกติ๋งม่วง ติ๋งเจอน้ำเงินนิดๆ พูดเลย สวย กระแทกตา สีแน่นชัดสุดๆ พร้อมส่ง 1 ขวด 650฿

สี alteredstate มัลติโครมกลิตเตอร์สีน้ำเงินอมม่วง ทาแล้วเจิ่ดมาก ขับผิวสุดๆ สีแนวอวกาศมั่กๆ 650฿ พร้อมเสริฟ1ที่ค่า^^

solar flare มัลติโครมกลิตเตอร์น้ำตาลเจือทองเจือส้ม แจ่มสุดๆ แค่ชื่อสีก็บ่งบอกทุกอย่างแล้วว่าเปลวสุริยะ* เปลวกระแทกตา อิๆ 650฿ พร้อมส่ง 1 ขวดเท่านั้นค่า

ส่วนสีอื่นๆ ทาได้ปรกติทั่วไป มีตามนี้ค่า

สี badass เทาดำมีเกล็ดกลิตเตอร์ละเอียด แวววับ เปรี้ยว เก๋ไก๋เวอร์ ไม่ตกยุค สีclassic ทาได้ตลอดนะ 1 ขวดพร้อมส่งเบย 635฿ ค่า

eerie ม่วงพาสเทล ไม่อ่อนไม่เข้ม มีความวาววิ้งจากเกล็ดกลิตเตอร์ละเอียด ลุคคุณหนู ลุคสวยหวาน ลุคสวยเรียบ แต่แอบเปรี้ยว มีดีเทลเก๋ๆ พูดเลย ทาแล้วฟินมั่กๆ 1 ขวด 635฿ พร้อมส่งค่า

darcy สีดำเงาสวย กลิตเตอร์วิ้งวับกระชากใจ จะดำสนิทกว่าสี badass ค่ะ ลุคร็อคๆ โมเดิร์น แกลมๆ มีขวดเดียวนะค่า 635฿ พร้อมส่งด้วยค่า

สี electric dream ต้อนรับกะการไปเที่ยวลั้ลลามากๆ สีชมพูเจือส้มพร้อมเกล็ดทองและกลิตเตอร์เงิน ให้ความวาว ชมพูเหลือบทอง ทาแล้วจะตกหลุมรัก อิๆ 1 ขวดพร้อมส่งครัช 610฿

kryptonite สีเขียวเข้ม มีเกล็ดเงินผสมเพิ่มความวาว พุ่งออกมา ^^! พูดเลย เป็นเขียวที่ musthave มั่กๆ ทาแล้วขับผิว ดูหรูหรา เก๋ไก๋ที่สุด เป็นสีที่คนคลั่งไคล้การทาเล็บไม่ควรพลาดน้าาา มีมา 1 ขวด 610฿ ค่า

ocean สีฟ้าน้ำทะเลจริงๆนะ ฟ้าสดใส ระยิบระยับ เห็นละอยากไป #ทะเล ทาแล้ว#แจ๋มแจ๋ว มว๊ากๆ ใครโปรดปรานสีฟ้า ไม่ควรพลาดเลยนะ 1 ขวด 610฿ ค่า

สี frosting ชมพูเจืออมม่วง อ่อนๆ หวานๆ สีคัพเค้ก ฟรุ้งฟริ้ง คาวาอิมากๆ มีกลิตเตอร์ชมพู ม่วง เงิน และ กลิตเตอร์รูปหัวใจด้วยอ่า ที่สุดอ่า น้าร้ากมั่กๆ พร้อมเสริฟ 1 ขวด 610฿

สี moody blues น้ำเงินเข้มสุดเปรี้ยวเฉี่ยวด้วยกลิตเตอร์เงิน และกลิตเตอร์แดงจิ๋ว ทำให้เม็ดสีสะท้อนและโดดเด้ง ทาแล้วขับผิวฟุดๆ เก๋กู๊ด แจ๋มว้าว ไม่ธรรมดา มี1ขวดเท่านั้นครัช 610฿

ไม่รุ้จะทาสีไร แนะนำเลยว่าทาเล็บแดง โดยเฉพาะสีนี้เลย o'hara เด็ดดวงสุดๆ #แดงสดใส แดงจริงไรจริง ไม่มีโม้ มีความเงาวาวจากเนื้อชิมเมอร์เงินที่ละเอียดมาก พูดเลย #ฟินสุดๆ 610฿ขวดเดียวพร้อมส่งเลยจ้าาา

freya's cats สีน้ำเงินที่กระแทกตากระแทกใจที่ซู้ดดด แจ๋มว้าว เจิ่ดจริง ไบร์ทฟุดๆ ทาแล้วขับผิวสุดๆ เงาวิ้งขนาดนี้ ทาแล้วไม่เด่นก็ให้มันรู้ปายย รีบๆมาสอยกัน 610฿ พร้อมส่งค่า

fairy floss สีชมพูพาสเทล หวานๆ เหมือน candyfloss ขนมสายไหม เนื้อครีม น่ารักฟุดๆ จะทาเดี่ยวๆ หรือจะทำเป็นเนลอาร์ต ลงตัวทุกสีเบย ราคา 550฿ พร้อมส่งจ้า

storm กลิตเตอร์สีขาว ดั่งพายุหิมะ เหมาะกะการทาทับสีต่างๆที่ซู้ด! เริศๆแบบนี้ 550฿ พร้อมส่งค่า

ใครไม่หลงรักก็บ้าแหละกับ color storm สีกลิตเตอร์ที่ผสมกัน ทั้ง ม่วง ชมพู ฟ้า แดง ขาว เหลือง และออกมาได้ลงตัวที่ซู้ด โทนหวานๆน่ารักแต่แอบเปรี้ยว พูดเลย ทาไป ฟินสุดๆ มาขวดเดียวเน้อ 550฿ พร้อมส่งนะค่า

***พิเศษช่วงแนะนำสินค้าใหม่ของ Picture Polish เฉพาะเดือน 7 ส่งฟรีลงทะเบียนนะค่า***

มาต่อกันที่ items อื่นค่า

The Beauty Box จาก ห้าง Selfridges ค่า เค้าจัดเซตพิเศษรวมสินค้ายอดฮิต คุณภาพยอดเยี่ยมทุกชิ้นมาให้ลองกันค่า
ในเซตประกอบไปด้วยของ 13 ชิ้น + Selfridges – Make-up Bag ได้แก่

1) Nars - Mini Deep Throat blusher 4g = บรัชยี่ห้อนี้ฮิตตลอดกาล ไซส์จริง 4.8g ราคาพันอัพ มากะเซตนี้ไซส์เกินครึ่ง คุ้มสุดๆ

2) Dermalogica - Daily Microfoliant 13g = เป็นผงแป้งที่ทำมาจากข้าว เอาไว้ผสมกับน้ำ แล้วมาส์คหน้า แบรนด์นี้ที่ไทยแพงฟุดๆ ไซส์จริง 75g ราคา 41.30 ปอนด์

3) Laura Mercier - Foundation Primer 30ml = ไพร์เมอร์ยอดฮิตที่ใครๆก็โปรดปราน ไซส์จริง 50ml ได้มาเกินครึ่งคุ้มที่ซู้ดดด

4) Kiehl's – Ultra Facial Cleanser 30ml = โฟมล้างหน้าสูตรอ่อนโยนใช้ได้กะทุกสภาพผิวค่ะ ไซส์จริง 150ml ราคา 15ปอนด์

5) Percy & Reed – Dry Shampoo 150ml = แชมพูแห้งอัดกระป๋องยอดฮิตของ uk ราคา 12ปอนด์

6) Lancaster – Silky Milk Tanning Lotion SPF 15 = ครีมกันแดด ไซส์จริง175ml ราคา 24ปอนด์

7) Tangle Teezer – Original Pink = หวีแก้ผมพันกันโดยเฉพาะเลยนะค่ะ ใช้ดีจริงๆ คอนเฟริมเพราะแนนสอยมาแย้วก่อนซื้อเซตนี้1อัน

8) Eyeko Mini Black Magic Mascara 4ml = มาสคาร่ามาแรงอินเทรนด์สุดๆ ไซส์จริง 8mlราคา 18ปอนด์ คุ้มมวากก น่าลองสุดๆค่ะ

9) Paul & Joe – Blotting Paper = กระดาษซับหน้ามันลายฟรุ้งฟริ้งน่ารักมาก พูดเลยยี่ห้อนี้แพงเหมือนกันค่า

10) Carmex - Limited Edition = ลิปมันสุดฮิต มาในรูปแบบ packaging พิเศษ น่ารักมากๆ

11) Phyto – Phyto 7 hydrating hair cream Limited Edition 50ml = ตัวบำรุงผมแบบ leave in ใช้ได้ทั้งเปียกและแห้ง เพิ่มความชุ่มชื่นค่ะ

12) EOS – Berry Hand Cream 44ml = ครีมทามือกลิ่นเบอร์รี่ ขนาดกำลังดี เรื่องความนุ่มชุ่มชื่นแบรนด์นี้ต้องยกให้เค้าเลยค่า

13) Ole Henrikeon – the clean truth™ cleansing cloths 10 wipes = นอกจากจะเป็นแผ่นผ้าเช็ดเครื่องสำอางค์แล้ว ยังมีส่วนผสมช่วยบำรุงผิวหน้าด้วยค่ะ ให้หน้ากระจ่างใส พร้อมกลิ่นหอมจาก citrus และ vanilla

มี Original Pink Tangle Teezer, Paul & Joe Blotting Paper, Carmex, Percy & Reed Dry Shampoo ที่เป็น SIZE ขนาดจริงนะค่า
สินค้าตัวอื่นจะเป็นแบบพกพาหรือทดลอง พูดเลยค่ะว่าของชิ้นอื่นๆจริงๆก็ไม่ได้เล็กจิ๋วนะค่ะ ใช้ได้อีกนานเลยค่ะ เป็นโอกาสที่ดีที่จะได้ลองแบรนด์เจ๋งๆที่ทางห้าง selfridge เค้าจัดและคัดมาให้แล้วว่าสุดยอด...
เซตนี้คุ้มซะยิ่งกว่าคุ้มนะค่า จัดมาแต่ของดีๆ ที่นู้น OUT OF STOCK แล้วนะค่ะ ไปแย่งกะเค้ามา เอิ๊กๆกว่าจะได้

พูดเลยว่าคุ้มมากค่า แค่Tangle Teezer ก็ราคาเต็ม600-700แล้ว มี Percy & Reed Dry Shampoo ราคาเต็ม700+ มีลิปมันCarmex ราคาอีก 200+ และกระดาษซับหน้ามันแบรนด์ไฮโซจาก Paul&Joe อีก 200 บาท+ รวมสินค้าตัวอื่นๆที่ให้มาด้วย รวมมูลค่าทั้งหมดจริงๆกว่า 120ปอนด์นะค่า

แนนจัดมาให้ราคาพิเศษนะค่า รวมค่าส่งลงทะเบียนให้ฟรีนะค่ะ พิเศษเฉพาะเซตนี้ 2990 บาทค่ะ
คุ้มจริงๆค่ะ แต่ละแบรนด์ไฮแอนด์ทั้งนั้น เซตเดียวใช้ได้ทั้งหน้าผม ตั้งแต่ทำความสะอาด บำรุง ยันเมคอัพ ไม่อยากให้ใครพลาดจริงๆนะค่า ใครได้ไป แนนดีใจด้วยน้า พูดจากใจเลย ตัวเองยังกรี๊ดส์เลยค่ะ ฟินมาก เค้าจัดมาให้คุ้มขนาดนี้ ไม่มีอีกแล้วนะ หุๆ

cute neutral eye palette from sleek i-divine in Oh So Special ~ พาเลทอายแชร์โดว์สุดคุ้มจาก sleek สีหวานๆ ได้ทั้งลุคกลางวันและกลางคืน พิเศษค่า มี 1 เซตเท่านั้นพร้อมส่งเบยค่า 500฿

ใครบ้างที่อยากจะทาลิปสวยๆ บางครั้งบำรุงอย่างเดียวก็เอาไม่อยู่ วันนี้แนนมีตัวช่วยมาอนะนำกันค่า กับ Sarahapp lipscrub สครับน้ำตาลกลิ่นต่างๆพร้อมบำรุงมอสเจอร์เข้มข้น ทำให้ปากนุ่มนิ่มสุดๆ

มีสามกลิ่นพร้อมส่งเบย กับ Peppermint เย็นซ่าๆสดชื่นๆ กลิ่นหวานๆเย็น เหมือนลูอมกลิ่นมินท์เลย มาในกล่องสีน้ำตาลสุดคลาสิค ใช้ได้ดีทั้งคุณผู้หญิงคุณผู้ชาย รีแลกซ์สุดๆ "SOLD OUT"

มาในกล่องสีชมพู กลิ่น Sparkling Pink Grapefruit หอมเกรปฟรุต ไม่เลี่ยน ขัดๆวนๆเป็นวงกลม แล้วเช็ดออกด้วยทิชชู่หรือผ้าอุ่น รับรองว่าปากที่เคยขุยจะให้ไป แต่ได้ปากนุ่มมาแทน อิๆ

และหอมหวาน เค้กวานิลาสุดๆ ใครที่เป็นแฟนๆและชื่นชอบขนมหวานต้องไม่พลาดเลย กับ Vanilla bean ขัดแล้วเพลิน กลิ่นหอมหวานจนอยากจะเลียปากชิมจริงๆนะค่ะ มาในเกล็ดสีน้ำตาลนัวๆ พูดเลย ลองแล้วจะติดใจนะ ปุกนึงใช้ได้นานมากๆเพราะเวลาใช้ เราควักมาแค่จึ่งเดียว คุ้มเวอร์มวากๆ ปุกนึงใช้ได้นานค่า

ราคาพิเศษ ทุกกลิ่นราคาเท่ากัน มีกลิ่นละ1พร้อมส่งจ้า จัดไป 890฿ค่ะ^^

*UPDATE: เหลือแค่ 2 กลิ่นคือ Sparkling Pink Grapefruit & VANILLABEAN

NEW COLLECTION OPI COCA COLA - 10 PACKS OF STYLE (MINI-SET) คอลเลคชั่นใหม่จาก OPI ค่ะ ทุกสี inspire มาจากน้ำอัดลมหลายๆรสชาติจาก coke ค่า ในเซต มี 8 สี + 1 nail envy +1 top coat ให้พร้อมบำรุง ทา เคลือบ ครบเลยค่า คุ้มที่ซุ้ดดด

สีที่ให้มีตามนี้ค่า Get Cherried Away = ม่วงเชอร์รี่ Cherrycoke, Today I Accomplished Zero = น้ำตาลดำแดงกลิตเตอร์ Coke Zero, My Signature is DC = เงินชิมเมอร์ DietCoke, Sorry I'mFizzy Today = ชมพูพีช Vanilla Coke, Green On The Runway = เขียวชิมเมอร์ Sprite, A Grape Affair = ม่วงเข้ม Fantaองุ่น, You're So Vain-illa สีครีมนุ่มๆ
Vanilla Coke และสี signature ที่ขาดไม่ได้คือ Coca Cola Red = แดงแซ่บ สี signature ของ Coke

เซตนี้ จากราคา 1100 บาท >>> ลดไปเลยค่า 1000 ถ้วน พูดเลยคุ้มมาก น่ารักสุดๆ สวยทุกสี มีทุกโทน เป็นการจัดเซตที่ลงตัวและได้เกือบทุกสีของคอลเลคชั่นนี้ ขาดสีเดียว คือตัวกลิตเตอร์ส้มค่ะ ถ้าใครเป็นแฟน OPI จะรู้เลยค่ะว่าส่วนมาก Mini Set ที่ทำออกมาขาย จะออกมาแค่4สีซะส่วนใหญ่ แต่ครั้งนี้ขาดสีเดียวเอง ที่เหลือได้ครบเลยค่าแนนเก็บไว้เองเหมือนกันค่าเซตนึง ใครเป็นแฟนคลับ COKE กะ OPI ห้ามพลาดนะค่า

ยาทาเล็บแบรนด์ไฮแอนด์สุกเก๋ จัดเซตพิเศษมา2ขวด ชมพูนม สี Shape Of Heart กับชมพูกลิตเตอร์พิงค์ สี Candy Shop มาในไซส์ขวดละ8ml ไซส์ปรกติ15ml ครึ่งนึงของไซส์จริงนะค่ะแต่ได้ไป2สีเลย เหมาะเหม็งสำหรับใครที่ชอบสีชมพู อยากลองแบรนด์นี้ หรือจะให้เป็นของขวัญ สวยๆแนะนำค่า สีทีจัดให้มาจะทาเดี่ยวๆ หรือ ทาทับกัน ยังไงก็เริ่ด รับประกัน และแถมกระเป๋ากลิตเตอร์สีชมพูตามสียาทาเล็บให้ด้วย คุ้มมาก มาแค่2เซตเท่านั้นนะ เซตละ 950฿ ค่า

มียาทาเล็บสีสวยๆกันแล้ว ขั้นตอนสำคัญในการทาเล็บคือ ทาเคลือบขั้นตอนสุดท้ายหรือ Topcoat นั้นเอง วันนี้แนะนำของ Seche Vite Fast Top Coat ค่า ตัวนี้เป็น Topcoat ที่เริ่ดที่สุด ทาเคลือบแล้วสวยจริงๆค่า ทาแล้วสีเงาวับ อยู่ทนได้หลายวันเลย ไม่เปราะง่าย เป็น Topcoat ที่ทาแล้วไม่เปลี่ยนสียาทาเล็บนะค่ะ และทาแล้วแห้งเร็วด้วย ไม่เสียเวลา ประหยัดเวลาในการทาเล็บขึ้นอีกเยอะเลย ใครไม่เคยลองยี่ห้อนี้ แนะนำต้องลองเลยจ้า ลองแล้วจะติดใจ ไม่อยากใช้ยี่ห้ออื่นจริงๆนะ ได้รางวัลจาก magazine ต่างๆทุกปีเลยค่า มีพร้อมส่ง 4 ขวดนะค่า ราคาพิเศษจ้า 350฿คะ

Gift Set สุดน่ารักจาก The Body Shop ค่า เซตนี้จัดชุดออกมาตอนช่วง Christmas คะ เป็นกลิ่น Ginger Sparkle หอมๆกลิ่นอุ่นๆ ไม่ได้เผ็ดตามชื่อนะคะ กลิ่นเหมือนขนม Ginger Bread แต่ส่วนตัวแล้วว่าเหมือน กลิ่น COKEซ่าๆ จริงๆนะ หอมหวาน ไม่เลี่ยน กลิ่นสดชื่นนิดๆ กลิ่นนี้ขายดีมากๆค่า

ในเซตประกอบไปด้วย
-Ginger Sparkle Shower Gel 250ml (ไซส์ขนาดปรกติคะ)
-Ginger Sparkle Body Butter 50ml
-Ginger Sparkle Soap 25g
-Ginger Sparkle Body Scrub 75ml
+ Reusable aluminium tin of the ginger man!

แนนได้มา 2 ชุด น่าร้ากเวอร์ มีมาแค่นี้ ไม่มีอีกแร้วนะคะ เหมาะกะเป็นของขวัญให้คนพิเศษหรือให้ตัวเอง หรือใครที่อยากลองสินค้าของ bodyshop เซตนี้จัดได้ครอบคลุมตั้งแต่ ฟอก อาบ ขัด และบำรุง ใช้ควบคู่กันกลิ่นหอมสุดๆ ราคาพิเศษค่า 990฿คะ

LUCAS PAPAW OINTMENT 25g ไม่ต้องบรรยายอะไรกันมากเนอะ ของเค้าดีจริงๆ แนนใช้เองเหมือนกัน คอนเฟริมๆ Multi-purpose สุดๆ ไม่ว่าจะแก้คัน กัดต่อย แผลผุพอง ลวก บาด ช่วยบำรุงผิวแห้งแตก ปากแห้ง สารพัดจริงๆ จัดมาเพิ่ม 6 แพค แยกขายหลอดละ 240฿ ขาดตัว ไม่ได้บวกกำไรเยอะเลยค่ะ อยากให้ทุกคนได้ใช้ของดีๆกันเน้อ มาสอยกันเร็วๆค่า

Urban Decay Revolution Lipstick ลิปเนื้อนุ่มครีมมี่ฟุดๆ สีสันชัดเจน มีมาสองสีค่า สี FIEND สีชมพูกุหลาบเจือตุ๋นๆนิดนึง ทาได้ตลอดเลยค่า กับ สี TURN ON ชมพูกุหลาบเหมือนกันค่า แต่สีจะแซ่บสดใสกว่า ได้ทั้งลุคหวาน ลุคเปรี้ยว ลุคชิคนะค่า จัดมาเพื่อคนรักชมพูเบย* มีสีละแท่งเท่านั้นนะค่า แท่งละ 890 บาทจ้า

Illamasqua Perfect Pout Lip Set แนนแกะกล่องออกนะค่า มันเกะกะไม่ได้เอามาด้วยค่ะ ^^
Update - ตอนนี้เหลืออยู่สีเดียว คือ esp
ทุกสีจากราคาแท่งละ 520 บาท >>> ลดเหลือ 450 ถ้วนราคาสุดท้ายแล้วค่ะ โล๊ะๆค่ะ

กริ๊สๆ Korres Lip Butter สี Pomegranate ลิปบาล์มสุดนุ่มเหมือนที่คุณโมเมแนะนำเลยค่า มีสีอ่อนแบบ sheer coral ออกส้มๆอมแดงชมพู ทาแล้วดูสีปากสุขภาพดี พร้อมส่ง 1 ชิ้นสุดท้ายแล้วค่า ราคาปรกติอยู่ที่ 400-500นะค่า มาพร้อมกล่องนะค่ะ
ราคาพิเศษนะค่า 350 บาทค่ะ

swatch สีนะค่า ตามแถวเลย 1-2-3 (cr.vampyvarnish)

NEW SLIMMER PACKAGING - TOOFACED Chocolate Bar Eye Shadow Palette - เป็นเซตทาตาโทน neutral ใช้ได้เรื่อยๆไม่มีเบื่อ เหมาะกะทุกคนเลยค่ะ โทนน้ำตาล แต่งได้ทุกลุค ไม่มีพลาด มือใหม่หัดแต่งก็ใช่ได้ สีสวยกำลังดีเลยค่า กลิ่นหอมช็อคโก้แลต แต่งตาไป ฟินไป อยากกินช็อกโก้แลตจริงๆ อิๆ เป็น Momay's Favourite ด้วยนะค่า คุณโมเมเค้าคอนคอนเฟริมว่าชอบจริง แนนก็คอนเฟริมให้อีกเสียงค่ะว่าสวยจริง เพราะเค้าก้อมีแล้วเซตนึง ตำมาใช้เองก่อนเอามาขายอีก อิๆ แต่ของแนนเป็นแบบแพคกิ้งเก่าค่าตามรูปเลย อันเก่าจะหนากว่า อันใหม่ทำกะทัดรัดมากขึ้น แต่ข้างในยังเหมือนเดิมนะ คุณภาพและสีสวยเหมือนเดิมค่า เคาทเตอร์ขาย 2790฿ พาเลทสุดท้ายแล้ว 2100฿ + ส่งลงทะเบียนฟรีค่า (เฉพาะรุ่นนี้เท่านั้นนะค่า)

Toofaced A La Mode Eyes Summer Eyeshadow Palette ~ สีใหม่ limited edition แต่งได้หลายลุค หลายโทนสี จะหวาน จะเรียบ จะชิค ทาง่าย ใช้ได้จริงทุกสีเลยค่า มีตัวอย่างวิธีการแต่งตาเป็น Booklet ให้มา 3 ลุค 3 โทน "Day Look" "Classic Look" "Fashion Look" ใช้ได้ครบทุกสีจากพาเลทเลยค่า โทนสีกลางๆ ใช้ได้ทุกโอกาส ทั้งกลางวันกลางคืน เหมาะกะทุกคน แม้จะเป็นมือใหม่หัดแต่ง รับรองค่าว่าแต่งไม่ยาก สวยเช้งกันทุกคนเลยจ้า มี 1 เซตสุดท้ายค่า รีบสอยด่วนๆเลย 1550฿ ค่า

ส่วนของ ETUDE นะค่ะ ไปเที่ยวเกาหลีมาค่ะ ซื้อมาแล้วยังไม่ได้ใช้นะค่ะ เลยมาโล๊ะขายค่ะ หาคนช่วยใช้ค่าา ของใหม่แท้แน่นอนค่ะ

มีแค่อย่างละชิ้นตามรูปเลยค่ะ

มี ETUDE HANDCREAM ไซส์25ml พกพาสะดวก กลิ่นหอมน่ารัก เหลือแค่หลอดเขียวRICH BUTTER กะม่วงRICH WATER หลอดละ 80 บาทนะค่ะ

และ ETUDE AC CLINIC FOAM CLEANSER เหมาะมากค่ะกะผิวมัน เป็นสิว หลอดนึงใหญ่บึ้มใช้ได้นานเลยค่ะ หอมสดชื่น เหลือหลอดเดียวนะค่ะ มาเอาไปเลยค่า 200 บาทค่ะ

DR.JART WHITENING WATER DROP 100ml ครีมน้ำแตกสุดฮิต บีบครีมออกมาเป็นเจล ทาแล้วซึมเป็นน้ำ ไม่เนอะหน้าเลยค่ะ เป็นบำรุงที่สะดวกรวดเร็วจริงๆค่ะ ส่วนตัวไว้ใช้ตอนเช้าแทนมอสเจอร์เวลาเรารีบๆ แนะนำค่าต้องลอง หลอดสุดท้ายแล้ว หมดแล้วหมดเลยค่ะ เค้าซื้อจากดูตี้ฟรีเกาหลีนะ ราคาโหดอยู่ค่ะ แต่อยากโล๊ะๆ ใช้ไม่ทันค่ะ จัดไปจากหลอดละ 1000 บาทค่ะ >>>> 900 บาทค่า

มาไลน์ V7 ของ DR.JART มาจากช้อปไทยนะค่ะ แท้ใหม่แน่นอนค่า

DR.JART V7 TURNOVER BOOSTER 50ml
วันไหนมีเวลาบำรุงเต็มที่ หรืออยากให้ริ้วรอย ฝ้า กระ จุดด่างดำจางเร็วๆ ต้องใช้ให้ครบสเตปนะค่ะ และ BOOSTER เป็นขั้นตอนแรกที่จะกระตุ้นบำรุงผิวให้กระจ่างใส ใช้ดีจริงๆ ไม่อยากให้พลาด ราคานี้คุ้มสุดๆละค่ะ มาสอยเลยค่ะ เหลือ 2ขวดนะค่ะ จากขวดละ700 บาท >>>> ลดให้เหลือขวดละ 600 บาทค่ะ

หลังจาก สเตปแรก ถัดไปขั้นตอนที่2คือบำรุงเข้มข้น กับ DR.JART V7 RENEWAL SERUM 30ml ค่ะ ปริมาณน้อยกว่าตัวอื่น แต่อัดเต็มอย่างเข้มข้น ใช้ควบคู่กันทั้งไลนเผื่อผลลัพท์ที่เห็นผลค่ะ มีอยู่2ขวดเช่นกัน ขายกันไปเลยค่ะจากขวดละ 800 บาท >>>> ลดให้เหลือ 700บาท ค่า

DR.JART V7 VITALASER 2.1 30ml ใช้เฉพาะกลางคืนเท่านั้นนะค่ะ ฝ้ากระริ้วรอยจุดด่างดำจะได้จางลงเร็วนะค่ะ ขายไป 1 แล้ว ยังเหลืออีก 1 หลอดสุดท้ายนะค่ะ อยากโล๊ะๆ จาก 600 บาท >>>> ขายกันไปเลยค่ะ 500 ค่ะ

ทุกชิ้นราคาพิเศษนะค่ะ ซื้อเองทุกชิ้น แท้แน่นอนค่ะ ไม่กล้าใช้ของปลอมค่ะ กลัวหน้าพังเหมือนกันค่ะ
เราอยากแบ่งปันของดีๆให้ใช้กันในราคาสุดคุ้มนะค่า
ให้ลูกค้าที่น่ารักทุกคนจะได้สวยด้วยกันถ้วนหน้า
แนนเองทำงานประจำด้วยอาจจะไม่สามารถตอบได้ทันที แต่รับรองว่าตอบชัวร์แน่นอนค่า
ซื้อสินค้ากะแนน ขอบวกค่าส่งค่า ลงทะเบียน+35 / EMS+50จ้าา
ติดต่อได้ทุกช่องทางเลยค่ะ
ทางเมล์ : swashy.sal@gmail.com

Line ID: nan_fugu (ตอบเร็วสุด แอดมาเลยค่ะ)
WhatsApp: 091-7815855

เพิ่มช่องทางติดต่อใหม่ทาง Instagram
search users: nan_fugu ค่า
แล้วแล้วมาfollowกันเยอะๆนะค่ะ จะอัพรูปสินค้าให้ดูกันชัดค่า
ขอบคุณสำหรับพื้นที่และลูกค้าที่มาอุดหนุนนะค่า