สวัสดีค่ะ
ทู้นี้มีแต่ใหม่และเหมือนใหม่เท่านั้น ราคาตามที่บอก ถูกมากๆแล้วจริงๆ เสื้อผ้าเรารับรองได้ไปไม่ผิดหวัง ขายมาเป็นร้อยตัวไม่เคยมีปัญหาค่ะ
สอบถามได้ แม่ค้า 32-27-36/37 ลูกค้าหุ่นใกล้ๆกันไม่ต้องกังวลค่ะ หลายชิ้นจะใหญ่กว่าอยู่แล้วโดยเฉพาะเสื้อ ไม่ชัวร์ถามได้ค่ะ

ลงทะเบียนเพิ่ม 30 บาทค่ะ EMS ราคาจะแล้วแต่ชิ้น งดต่อค่ะ

เพราะสินค้าทุกชิ้นตั้งราคาไว้ถูกสุดๆแล้วจริงๆ ขออนุญาติงดต่อ งดเปลี่ยนงดคืนทุกกรณีนะจ้ะ
ทุกชิ้นรับรองว่าคุณภาพเกินคุ้มนะค่ะ
ถ้าชิ้นไหนไม่มั่นใจ จะบอกตำหนิทุกอย่างให้เลยค่ะ
ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนนะค่ะ CF แล้วกรุณา no CC pleasee ไม่หายยยนะค่ะ เห็นใจแม่ค้าด้วยจ้าาา

ขายมาหลายอย่างแล้ว ไม่ต้องกลัวหายหรือโกงนะค่ะ
มีอะไรเมลล์มาได้เลยจ้า yadawipa@gmail.com ค่ะ

กติกาเพิ่มอีกหนึ่งอย่าง คือเราให้สิทธิ์คนพร้อมโอนนะค่ะ จองได้ แต่ท้ายที่สุดจะให้ผู้ที่โอนก่อน แจ้งไว้ป้องกันข้อพิพาทภายหลังค่ะ

เสื้อเปิดไหล่ ใส่ได้หลายแบบมากๆ ใส่แบบหุ่นก็ได้ค่ะ ส่งต่อที่ 150 เท่านั้น

ชุดว่ายน้ำ Hot ที่้สุดในตอนนี้ ไม่มีไม่ได้แล้วค่ะ Freesize นะคะ ผูกได้สองแบบ จะผูกเลยเหมือนในรูป หรือไขว้ด้านหน้าก็ได้ค่ะ 490 เท่านั้น ถูกที่สุดแล้วจ้า!!

อีกชุด ฮิตมากๆ จาก Vintage Flamingo ขอใช้รูปจากทางร้านเลยนะคะ เหมือนเป๊ะ size M บรา Freesize กางเกง สะโพกได้ถึง 37 ค่ะ เอวสูง ยืดตามตัว
น่ารักจริงๆการันตี ของใหม่พร้อมส่งเลย ขายถูกกว่า shop ที่ 720 บาทเท่านั้นคร่าา คว้าด่วนน้าาา

ฟองน้ำ ใส่เสริมในบราหรือชุดว่ายน้ำได้ค่ะ คู่ละ 70 บาทเท่านั้นจ้าา

ขาสั้นชิวๆ 40 บาท เอว 27 สะโพก 37+

กางเกงขาสั้นเอวสูง เอว 26 สะโพก 35 กว่าๆ ของจริงไม่เฟดเท่ารูปนะคะ 40 บาท

เสื้อชายพอง ดูดีมากๆ อกได้ถึง 35 ซิปหลัง ฟูฟ่องสวยงาม ส่งต่อเพียง 190 บาทค่ะ มีซับใน ใส่กับเสื้อชั้นในสีขาวไม่บางค่ะ

กางเกงขาสั้นเอว 27 ซื้อจากอเมริกาทรงน่ารักมากๆ เอวสูง ส่งต่อ 150 เท่านั้น

รองเท้าสไตล์ Balenciaga นะคะ เหมาะกับสาวๆเท้า 35-36 (เล็ก) ได้มาแพง ส่งต่อสูงนิดนึงที่ 250>>190 จ้า

Cop Sretsis เป๊ะสุดๆๆ เสื้ออย่างเดียวนะคะ จัดไปแบบเซลล์ 400>>320 บาท สวยงามอลังการมากๆจริงๆบอกเลยยยยย

เสื้อจาก Miladi นะคะ ขายดีมากๆ ผ้านิ่ม ใส่สบายแต่ไม่บางนะ ของใหม่ ร้านขาย 450 เราขายเพียง 390>>350 NET มีตัวเดียวสีขาวนะคะ รับรองไม่ผิดหวังงง

Jacket Jean เก๋ๆ 130 ค่ะ

จุกปิดรูปหูฟัง 120 บาท จากญี่ปุ่นเลยจ้า

เชิ้ตไม่มีแบรนด์แต่งานดีผ้าหนา แขนจั้มนิดหน่อย ไม่รัดค่ะ ให้ลุคเท่ๆ 150>>120 บาท แมชได้กับทุกสิ่งงงงง

เสื้อน้ำเงิน freesize มีดอกไม้อยู่ที่ช่วงคอด้านซ้าย แมชดีๆออกงานได้เลย ผ้าเงาๆ ดูดีมากค่ะ 250 บาท

กางเกงยีนส์ขาสั้น เอวได้ถึง 26 สะโพก 36 ค่ะ ของใหม่จ้า ผ้าหนาผ้าดี สีสวย 100>>50 บาท

ซื้อจากเมืองนอก ปล่อยต่อถูกๆ เอว 28 กระโปรงนะคะ mini skirt ใส่กับถุงน่องหรือใส่เดี่ยวๆ เซกซี่มากๆ 80>>50 บาท

กระโปรงจาก 80daysfromnow เอว 26 สะโพก 36 ยืดได้นิดหน่อยค่ะ ซื้อมา 650 ปล่อยเลย 250 บาท แม่ค้าอ้วนขึ้นมากๆ เคยใส่ไปแค่ครั้งเดียวค่ะ ผ่าหลังนะคะ

ถุงผ้าแมวน้อย marie สภาพตามที่เห็นนะคะ เอาไปซักก็ได้เหมือนใหม่เลย ไม่มีตำหนิหนักๆ 150 บาทเท่านั้นจ้ะ ของแท้น้าาาา

เสื้อเทาเปิดไหล่ สวยมากๆจ้ะ เอา 270>>200>>150 เท่านั้นเลยยย

กระโปรง เอว 28 สะโพกฟรี 50 บาท

Case Samsung S3 นะคะ ของใหม่ มีลายอยู่แล้วไม่ใช่ตำหนินะ 100>>50 บาทค่ะ

กางเกงกระโปรงสไตล์มิลิน size M เอว 27-28 สะโพก 36 เอาไปเบาๆ 250>>150 ของใหม่ค่ะ

เดรสผ้าหนาหน่อยนะคะ ใส่กับเลกกิ้งไปเมืองนอกได้เลย freesize ส่งต่อเบาๆ 150>>100>>50 ใหม่มากก

สายเดี่ยวเปิดไหล่ของใหม่น่ารักมากกกก ของจริงสีชมพูนะค่ะ อก 33 มีซับในด้วยนะค่ะ 250>>180>>150 บาทจ้า

เดรส USED ผ้ามีขุยค่ะ คิดอะไรไม่ออกหยิบใส่ได้เลย 40 บาท

กล้อง Fish Eye สภาพดีมากๆ ปล่อยต่อราคาน่ารักที่สุด 700 บาทเท่านั้นคร้าาา

เดรสผ้ายืด 200>>150>>100 บาท ใส่สบายมากจ้าาาคอนเฟิร์ม ทรงน่ารักด้วยยย

เสื้อแขนเดียว ใส่ครั้งเดียวใหม่มากกกกกก 200>>150>>100 บาท ผ้าหนาผ้าดีจ้าา

นาฬิกา 700 บาทค่ะ copy brand เกรด AAA

Case โทรศัพท์ สภาพดีมากกกกก Bumper ด้านหลังเป็นพลาสติกใส ของดีค่ะ ขายคู่ 50 บาทนะคะ สำหรับ iPhone5 ค่ะ

แก้ว Rilakkuma มีไม่กี่ใบเท่านั้น เอามาขายถูกๆจากญี่ปุ่นนะคะ ใบละ 290>>230 บาทจ้าาาา มีสามใบ คว้าด่วนน้าาาา

size 37 คู่นี้สวยมาก ใหม่มากจริงๆ 250>>150 เท่านั้นค่ะ

size 36 used สภาพดี 150>>120 ค่ะ

size 36 jelly flat ของใหม่ 200>>120 บาทค่ะ

ชุดไปงานตามภาพไม่ผิดเพี้ยนค่ะ
270.- >> 100

100.- มีตำหนิ ขอดูได้ค่ะ >>50

100.- มีตำหนิ ขอดูได้ค่ะ >>50

ใบนี้ 200 ค่ะ เป็นงานhandmade ละเอียดมากๆ

ด้านล่างใบล่ะ 180 จ้าาา ไซส์ดูรูปรวมนะค่ะ เทียบกับ passport ให้ดูค่ะ
จุเยอะนะจ้ะ หูรูปได้ด้วย สีสันสนใสมาก เป็นผ้าทอมือค่ะ

พวกอุปกรณ์โทรศัพท์เหล่านี้ ให้ฟรีนะคะ!! เพียงแค่แจ้งแม่ค้าว่าอยากให้ชิ้นไหน เคสชมพู สำหรับ Iphone4/4S สายแมนยูแถมฟรีค่ะ!!

thanks SBN