Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: ♥✦ NEW ลงใหม่เพิ่มและลดๆๆๆๆ และปรับราคาลงมากมาย เพิ่ม zone SALE รวมส่งฟรี!!! ♥ เสื้อถักเก๋ๆ JAPAN & KOREA ♥ เดรสลายสวย ♥ baseball jacket ♥ หนังเก๋ๆ ♥ DENIM ♥ เรียบหรู ♥ Jumper ♥ Mix&Match ง่าย ♥ Item หายาก ✦ เสื้อ + เดรสลายทาง ✦ Maxi Dress ✦♥

Bangkok ~ Tokyo
    Warning Points:
    0/5

♥✦ NEW ลงใหม่เพิ่มและลดๆๆๆๆ และปรับราคาลงมากมาย เพิ่ม zone SALE รวมส่งฟรี!!! ♥ เสื้อถักเก๋ๆ JAPAN & KOREA ♥ เดรสลายสวย ♥ baseball jacket ♥ หนังเก๋ๆ ♥ DENIM ♥ เรียบหรู ♥ Jumper ♥ Mix&Match ง่าย ♥ Item หายาก ✦ เสื้อ + เดรสลายทาง ✦ Maxi Dress ✦♥

✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦

✦ โปรดอ่านเงื่อนไขของร้านตรงนี้ก่อนนะคะ ถ้าสนใจถามรายละเอียดมาทาง pm
    หรือ email แม่ค้า janefjapan@gmail.com ลดให้ได้ค่ะ ✦

-ส่งฟรีลงทะเบียนทั่วประเทศไทย
    -ต้องการให้ส่ง EMS เพิ่ม 50 บาท ทั่วประเทศไทยค่ะ
    -CC ได้ค่ะ เช่น sizeไม่ได้ แต่ถ้าแน่ใจแล้วว่าจะ CF แล้ว ไม่ CC นะคะ ถ้า CF แล้วหายแจ้ง blacklist ค่ะ
    -ปล่อยของให้กับคนที่แจ้ง CF ก่อนเป็นคนแรก เพื่อความยุติธรรมนะคะ ถ้าแจ้ง CF แล้วต้องแจ้งวันโอนที่แน่นอนด้วยนะคะ
    -CF แล้วโอนภายใน 2 วันนะคะ
    ไม่แน่ใจกรุณาอย่า CF นะคะ คนอื่นเสียโอกาสค่ะ!!!
    -CF แล้วต้องแจ้งวันโอนทุกครั้ง มิเช่นนั้นจะถือว่ายังไม่เสร็จสิ้นการ CF ค่ะ ผู้สนใจท่านอื่นจะมีสิทธิ์ CF ได้ทันที
    -เวลา PM หรือ e-mail สอบถามรายละเอียดสินค้า ขอให้บอกรหัสสินค้าด้วยนะคะ เพื่อความสะดวก ไม่มีเข้าใจผิดกันคะ
    -โอนเงินวันไหน ส่งของให้ภายในวันรุ่งขึ้น ปกติส่งของทุกวัน ยกเว้นวันหยุดไปรษณีย์เท่านั้นค่ะ
    -ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืนเด็ดขาดค่ะ กรุณาสอบถามรายละเอียดให้เรียบร้อยก่อนนะคะ

แม่ค้าอยากขายผู้ที่อยากได้จริงๆค่ะ ไม่ได้ขายเอาถูกให้ดูขายดีเข้าว่า ราคาตามคุณภาพสินค้า
    หิ้วมาเองจากญี่ปุ่นไม่คิดค่าหิ้วคะ ทุกตัวลดมากกว่าครึ่งของราคาเต็มค่ะ รับรองไม่ผิดหวังค่ะ

สนใจตัวไหนถามรายละเอียดเพิ่มเติมและขอส่วนลดมาได้ทาง e-mail: janefjapan@gmail.com จะตอบเร็วสุดค่ะ

✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦

NEW ♥ ZONE !!! Chic Items from JAPAN มาใหม่ๆ
    update ทะยอยลงเรื่อยๆค่า ขนมาสดๆร้อนๆติดตามได้นะคะ ♥

♥ Ps. สำหรับคุณลูกค่าเก่า ลูกค้าประจำ แจ้งมาเลยค่ะลดพิเศษแน่นอนคะ ♥

SP51 Baroque Diamond Pattern Cool Poncho (Dark Navy) เสื้อคลุมทรงพอนโชสุดเก๋สีนาวีเข้มออกเทาดำ คุณภาพเริ่ดสุดๆ Recommended คุณภาพผ้าค่ะ เป็นผ้าถักยืดตาถี่เนื้อคล้ายคาร์ดิแกนนิ่มๆ สวยมากๆเลยค่ะ รับประกันคุณภาพของผ้าสุดๆๆๆๆ ค่ะ นุ่ม ใส่สบาย คุณภาพเริ่ดเกิน 100% แน่นอนค่ะ ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ไม่ร้อนค่ะ ลายเป็นลายใหม่ ลายไดม่อน ออกแนวบาร็อค สไตล์ Brand ยุโรป ทรงพริ้วๆ เวลาใส่ใส่คลุมแล้วสอดแขนออกมาด้านนอกค่ะ ใส่ได้หลายสไตล์ สวยเก๋มากๆค่ะ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ Recommend ความเก๋ เหมาะกับคนที่ชอบไอเทมแปลกๆ โดดเด่น ไม่เหมือนใครค่า ของใหม่ มือ 1 คุณภาพเริ่ด Highly Recommend รับประกันคุณภาพสุดๆๆๆ!!! ส่งต่อเพียง 4XXX>>> 1800 >>> พิเศษสุด 850 บาท เท่านั้นค่า Highly Recommended!!! ไม่ผิดหวังแน่นอน
    SIZE: ไหล่ FREE รอบอก FREE ความยาว 27.5- 28.5 นิ้ว

SP52 Baroque Diamond Pattern Cool Poncho (Beige) เสื้อคลุมทรงพอนโชสุดเก๋สีเบจครีมนู้ดๆ คุณภาพเริ่ดสุดๆ Recommended คุณภาพผ้าค่ะ เป็นผ้าถักยืดตาถี่เนื้อคล้ายคาร์ดิแกนนิ่มๆ สวยมากๆเลยค่ะ รับประกันคุณภาพของผ้าสุดๆๆๆๆ ค่ะ นุ่ม ใส่สบาย คุณภาพเริ่ดเกิน 100% แน่นอนค่ะ ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ไม่ร้อนค่ะ ลายเป็นลายใหม่ ลายไดม่อน ออกแนวบาร็อค สไตล์ Brand ยุโรป ทรงพริ้วๆ เวลาใส่ใส่คลุมแล้วสอดแขนออกมาด้านนอกค่ะ ใส่ได้หลายสไตล์ สวยเก๋มากๆค่ะ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ Recommend ความเก๋ เหมาะกับคนที่ชอบไอเทมแปลกๆ โดดเด่น ไม่เหมือนใครค่า ของใหม่ มือ 1 คุณภาพเริ่ด Highly Recommend รับประกันคุณภาพสุดๆๆๆ!!! ส่งต่อเพียง 4XXX>>> 1800 >>> พิเศษสุด 850 บาท เท่านั้นค่า Highly Recommended!!! ไม่ผิดหวังแน่นอน
    SIZE: ไหล่ FREE รอบอก FREE ความยาว 27.5- 28.5 นิ้ว

ใส่แล้วทรงจะเป็นแบบนี้ค่ะ ทรงพอนโช ใส่สบาย ไม่ร้อนแน่นอน พริ้วๆ ใส่กับอะไรก็ง่าย โชว์ลายสวยค่ะ

E19 Pastel Yellow Long Chic Skirt กระโปรงยาวสีเหลืองมะนาวออกโทนสีอ่อนพาสเทลนิดนึงค่ะ ทรงสอบแต่ไม่รัดรูป สุดเก๋ ผ้าเป็นผ้ามี texture ในตัว ผ้าคุณภาพดี เนื้อหรูมากๆค่ะ คัตติ้งก็เนี๊ยบเรียบหรู ดู texture ของผ้าได้ที่รูปล่างค่ะ ตัวนี้ Recommend ว่าคุณภาพเริ่ด สภาพก็เริ่ด ของใหม่มือ 1 ยังมีป้ายอยู่เลยค่ะ เป็นแบรนด์ยุโรปแต่ซื้อจากญี่ปุ่นค่ะ ตัดใจอย่างแรงส่งต่อเพียง 4XXX>>> 1800 >>> พิเศษสุด 850 บาท เท่านั้นค่า Highly Recommended ว่าสวยเก๋ โดยเฉพาะเนื้อผ้าและสี ไม่มีอีกแล้วแน่นอนค่ะ
    SIZE: รอบเอวสูง 25 นิ้ว สะโพก 38 นิ้ว ยาว 36 นิ้ว

SP50 Middle Grey PomPom KNIT Jumper เสื้อจัมเปอร์ถักสีเทากลางสุดเก๋ ถักลายเคเบิลเล็กใหญ่ สลับลายปกติ มีลูกเล่นที่แขนเป็นปอมๆ น่ารักมากๆค่ะ เอวจั๊มเล็กน้อย ไม่ย้วย ใส่แล้วจะเป็นทรงพองๆ ใส่สบาย เพราะเนื้อผ้าถักไม่หนามาก เหมาะสำหรับเป็นไอเทมเก่งใส่ไปเที่ยวค่ะ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ มีตัวเดียวเท่านั้น คุณภาพเริ่ดมากๆ ดีไซน์เรียบเก๋แต่มีลูกเล่นในตัว ใส่กับอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่า Highly Recommended ว่าน่ารักมากๆๆ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 38.5-40 ทรงพองๆไม่รัดรูป ยาว 23 นิ้ว แขนยาว 24.5 นิ้ว จั๊มขึ้นได้ตามต้องการ

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ เดี่ยวๆ สวมตัวโชว์ลายถัก กับท่อนล่างเรียบๆ ได้ทั้งกระโปรง กางเกง เข้าได้กับทุกทรงแน่นอนค่ะ แค่นี้ก็เก๋โดดเด่น ไม่เหมือนใคร

SP49 Camouflage Special Long Cardigan คาร์ดิแกนเสื้อคลุมผ้าพริ้วลายพรางสุดน่ารัก พิมพ์ลายอย่างดี ตัดต่อผ้าทั้งตัวค่ะ ทรงคล้ายกับเชิ้ตยาว จึงใส่ได้ 2 แบบ แต่ Recommended เป็นแบบเสื้อคลุมค่ะ เพราะผ้าบางเบา สัมผัสลื่น ไม่ร้อน และ Mix & Match ใส่กับข้างในอะไรก็ง่าย เช่นเดรส หรือเสื้อกางเกงสีเรียบๆได้หมดค่ะ แค่นี้ก็ดูเก๋แล้วค่ะ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ ส่งต่อเพียง 2XXX >>> 1200 >>> พิเศษสุด 450 บาท เท่านั้นค่า ผ้าดีมากๆค่ะ
    SIZE: ไหล่ 14-15 นิ้ว รอบอก Free 40 นิ้วทรงพริ้ว หรือใส่เป็นเสื้อคลุมได้ ยาว 42 นิ้ว แขนยาว 24 นิ้ว พับได้ตามต้องการ

ใส่ทรงนี้เลยค่ะ เป็นเดี่ยวๆ หรือเสื้อคลุมก็ได้ ใส่สบาย ดูโดดเด่นสะดุดตาค่ะ

T4 Authentic Leather Cool Skirt กระโปรงหนังสุดเก๋ลายงู น่ารักหนังแท้ลายเป็น texture ขึ้นมาเลยค่ะ สวยมากๆเลยค่ะ ด้านในมีซับในผ้าซิลกี้ ปั้มตราแบรนด์ญี่ปุ่นอย่างดี เป็นร้านสไตล์ Boutique สั่งตัดเฉพาะค่ะ รักษาอย่างดี สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ รับประกันว่าสวยสุดๆค่ะ แต่ตัวนี้ไซส์เล็กหน่อย แม่ค้าเองก็ใส่ไม่ได้แล้วตัดใจส่งต่ออย่างแรงเบาๆๆๆๆไปเลยเพียง 4XXX>>> 1800 >>> 950 >>> พิเศษสุด 650 บาท เท่านั้นค่า พิเศษสุดๆ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ Local Brand แท้จากญี่ปุ่นแน่นอนค่ะ มีตัวเดียวเท่านั้น ไม่มีอีกแล้วค่า
    SIZE S: รอบเอว 24 นิ้ว สะโพก 32 นิ้ว ยาว 23 นิ้ว

ทรงจะเป็นสไตล์นี้เลยค่ะ ทรงตรง ไม่สอบมาก ใส่สบาย แต่งตัวได้กับ top หลากหลายแบบ

SP48 Off-White Satin Cut Half-Net Dress เดรสสีขาวออฟไวท์สุดเก๋สั้นกำลังดี แขนกุด ตัดต่อ ด้านล่างกระโปรงตัดต่อผ้าโปรงตาข่ายสีขาว เป็นเลเยอร์อีกชั้น น่ารักมากๆเลยค่ะ มีผ้าซับในด้านในเป็นอย่างดี เซ็กซี่เล็กๆ แต่ไม่โป๊มาก ใส่กับเสื้อคลุมก็ดูเรียบร้อย เรียบหรู minimal เก๋ๆ ที่สำคัญผ้าใส่สบายสุดๆ ใส่เดี่ยวๆได้ไม่โป๊ไม่ร้อนค่ะ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ค่า ส่งต่อเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่า Recommended ว่าคุ้มค่าสุดๆค่ะ *ในรูปขออภัยที่สีไม่เท่ากันค่ะ ด้านบนดูเข้มกว่า เพราะตอนถ่ายแสงในห้องมันสาดมาไม่เท่ากันค่ะ Y Y สีจริงเป็นสีขาวนวลแบบข้างล่างค่ะ สภาพใหม่เริ่ดค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 36 นิ้ว ยืดได้เล็กน้อย ทรงตรงลงมา ยาว 38 นิ้ว แขนกุด

SP42 Off-White Lace Long Shirt Dress เดรสยาวปกเชิ๊ตสีขาวสุดเก๋ตัดต่อผ้าลูกไม้ด้านหน้าพริ้วๆน่ารักทั้งตัว สีขาวสะอาด ไม่โอโม่ ผ้าดีมากๆเลยค่ะ ดู texture ลูกไม้และเนื้อผ้าได้รูปล่าง ตัวนี้ใส่เดี่ยวๆได้ เพราะว่าด้านบนมีซับในช่วงเสื้ออย่างดี ใส่กับกางเกงได้ทั้งขาสั้นหรือยาว หรือเลกกิ้งข้างในก็ง่ายค่ะ หรือปลดกระดุมใส่เป็นเสื้อคลุมเก๋ๆก็ได้ค่ะ ผ้าไม่ร้อน ใส่สบายสุดๆ เทรนด์แต่งสีขาวกำลังมาแรง ตัวนี้มือ 1 ซื้อมายังไม่ได้ใส่เลยค่ะ สภาพเริ่ดสุดๆ ส่งต่อเพียง สีขาว SOLD OUT เหลือสีดำค่ะ Recommend ว่าน่ารัก คุณภาพดีสุดๆค่ะ *มีสีขาวล้วนกะดำล้วนอย่างละตัวค่ะ ขอรูปเพิ่มเติมได้ทาง e-mail ค่ะ
    SIZE: ไหล่ 14.5-15 นิ้ว อก 37 นิ้ว ยาว 43 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

T38 Japanese Kimono Sleeves Chic Grey Top เสื้อสีเทาทรงเก๋ เอวจั๊มผ้ายืดถักแน่นคุณภาพเริ่ด แต่ไม่ร้อน จากญี่ปุ่นแท้ๆค่ะ ลายผ้าสีเทามี texture ในตัว สภาพเริ่ดสุดๆ จุดเด่นของตัวนี้คือแขนป้านแบบกิโมโน และแถบลายทางสีครีมตลอดช่วงไหล่ถึงแขน ทำให้ดูตัวเล็ก ใส่แล้วจะจั๊มพองๆน่ารัก แต่เว้าไหล่เล็กๆ ดูเก๋ คอป้านมีลูกเล่นค่ะ โดยรวมแล้วเรียบหรู Recommend คุณภาพของผ้าว่าหรูมากๆสไตล์แบรนด์ดังค่ะ สภาพเริ่ด ตัดใจส่งต่ออย่างแรงเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่า ไม่มีอีกแล้วแน่นอนค่า Highly Recommended!
    SIZE: ไหล่ FREE อก FREE ผ้ายืดคุณภาพเริ่ด ยาวประมาณ 24 นิ้ว แขนยาว 21-22 นิ้ว

SP39 Honey Caramel Cable Knit Chic Cardigan คาร์ดิแกนถักสีน้ำตาลอ่อนคาราเมลสุดเก๋ แบบเหมือนกันกับตัวบนค่ะ ถักลายสวยสไตล์ญี่ปุ่น ถักลายสวยมากๆคล้ายเปีย ดูพองๆ และ ใส่ได้หลายแบบทั้งสวมตัว ผูกเอว และพาดบ่า แบบที่กำลังมาแรง match ง่ายกับไอเทมทั้งเรียบและลาย คุ้มค่าสุดๆแน่นอนค่ะ กระดุมใหญ่สีเดียวกันน่ารัก ติดกระดุมแล้วจะเป็นทรงแบบคอวี ทำให้พรางรูปร่าง และดูผอมเพรียวค่ะ ด้านหลังถักลายทางตรงเป็นวอลลูมเรียบๆแบบรูปล่างซ้าย เก๋สุดๆค่ะ 35XX>>> 1800 >>> พิเศษสุด 850 เท่านั้นค่า สภาพเริ่ด ของใหม่ สภาพเริ่ด มีตัวเดียวเท่านั้นค่ะ Highly Recommended ว่าเอามาใส่ได้บ่อยๆ match กับด้านในอะไรก็ง่าย ใส่ไปทำงานได้ ไปเที่ยวก็ดี พกไปได้ทุกที่ค่ะ
    FREESIZE: ไหล่ FREE อก FREE ทรงเสื้อคลุม ยาวประมาณ 23-24 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

Y24 Caramel Cable Knit Dress เดรสถักสีน้ำตาลอ่อนคาราเมล เป็นไหมพรมบางของญี่ปุ่นทั้งตัว ถักคุณภาพเริ่ด แน่นแต่ไม่ร้อน ลายถักสวยเป็นรูปเปีย เล็กใหญ่ไขว้กันเป็นลายทางยาว มีตำหนิจุดเดียวที่ใต้หน้าอกด้านขวา (ซ้ายของภาพ) มีตำหนิเป็นด้ายร่น 1 จุด ไม่ใหญ่มาก โดยรวมแล้วยังเก๋น่ารัก และสภาพรวมเริ่ดสุดๆเลยค่ะ แปลกเก๋ไม่เหมือนใครแน่นอน กระโปรงทรงพริ้วๆบานเล็กน้อย รับรองว่าไม่มีที่ไหนอีกแล้วค่ะ ส่งต่อเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่า
    SIZE: ไหล่ 15 นิ้ว รอบอก และรอบเอว 35.5 ความยาว 31.5 นิ้ว แขนสั้น 5 นิ้ว

SP40 B&W Primitive Cool Poncho Style Cardigan คาร์ดิแกนไร้กระดุมถักลาย primitive สไตล์กราฟฟิกสุดเก๋ สีขาวดำ ผ้าดีมากๆเลยค่ะ ช่วงลำคอลงมาเป็นทรงตรงคล้ายผ้าพาดคอ ทรงไม่เหมือนเสื้อคลุมทั่วๆไป น่ารักมากๆเลยค่ะ ใส่ง่ายไม่ร้อน สวยเก๋ ส่งต่อเพียง 33XX>>> 1800 >>> พิเศษสุด 750 เท่านั้นค่า สภาพเริ่ดสุดๆๆ รับรองความโดดเด่นเก๋ไม่เหมือนใคร คุณภาพเริ่ดสุดๆค่า Recommended!
    FREESIZE: ไหล่ FREE อก FREE ไร้กระดุม ยาวประมาณ 25 นิ้ว ยาว 20-21 นิ้ว

ืีทรงจะประมาณนี้ค่า พริ้วๆ ใส่สบาย mix ง่ายกับทุกไอเทมเลยค่ะ

SP25 Disney Original Classic Minnie Mouse Denim Soft Coat เสื้อโค้ทบางผ้ายีนส์นิ่มสุดเก๋จากดิสนีย์ เป็นลายมินนี่คลาสสิกค่ะ พิมพ์ลายลงบนผ้ายีนส์อย่างดี คุณภาพเริ่ดๆๆๆๆๆๆๆๆ มากๆค่ะ โดยเฉพาะทรงน่ารักมากๆ เป็นทรงคล้ายโค้ท แต่ไม่ร้อนเลยค่ะ ใส่สบาย ใส่เป็นเสื้อคลุม Freesize ไม่มีกระดุมค่ะ ผ้าบางช่วงเล่นลายยีนส์ขาด น่ารัก แต่ไม่เหี่ยวๆแน่นอนค่ะ เป็นทรงสวยตลอดเวลา ใส่กับอะไรก็ง่าย เพราะสียีนส์กลาง ฟ้าสว่างกว่าในรูปเล็กน้อยค่ะ พอดีตอนถ่ายแสงน้อย ไม่กล้าปรับมาก โดยรวมสีโทนสวย เข้ากับอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ จากญี่ปุ่นแท้ๆ ตัวเดียวเอาอยู่ค่า น่ารักมากๆ มีรุ่น Micky ด้วยแต่ซื้อไม่ทันค่ะ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงงงงง เพียง SOLD OUT เท่านั้นค่า Highly Recommended สุดๆค่ะ
    FREESIZE: ไหล่ FREE อก FREE ไม่มีกระดุม ยาวประมาณ 29.5 นิ้ว

E2 Special Soft Washed Denim Balloon Pants กางเกงขาสามส่วนผ้ายีนส์ฟอกบางเบา ใส่สบายคุณภาพดี สีน้ำเงินโทนกลางสวย ลายยีนส์ฟอกสวยมากๆเลยค่ะ ผ้านิ่ม ใส่สบายสุดๆ เอวและขาเป็นจั๊ม ทำให้เป็นทรงบอลลูนน่ารัก ใส่สบาย ทั้งเอวและสะโพก ยางยืดคุณภาพดีไม่มีรัด หรือย้วยแน่นอนค่ะ ผูกได้ ขาก็ปรับขึ้นลงได้ตามใจชอบเลยค่ะ ยีนส์ใส่กับอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ มีกระเป๋าจริงด้านข้าง จากญี่ปุ่นแท้ๆค่ะ แบบเก๋ ไม่มีที่ไหนอีกแล้วแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ดสุดๆ ตัดใจอย่างแรงส่งต่อเพียง 3XXX>>> 1700 >>> พิเศษสุด 850 เท่านั้นค่า
    SIZE: เอว 26-34 นิ้ว ยางยืดคุณภาพดีสุดๆ สะโพก FREE ทรงพองๆ ยาว 29 นิ้ว เอาขึ้นลงได้ตามใจชอบ

E10 Snake Printed Pattern Pants กางเกงขายาวเอวสูง ทรงขาตรง เนี้ยบสวยสุดเก๋ ลายงูสุดชิค พิมพ์ลาย texture หนังงูลงบนผ้าอย่างดีเลยค่ะ ผ้าดีมากๆๆๆๆ รับประกันคุณภาพผ้า และคัตติ้งสุดๆค่ะ ไม่หนาไม่บางจนเกินไป พับขาขึ้นได้ตามต้องการ ทรงสวยมากๆเลยค่ะ เรียบเก๋ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ รักษาอย่างดีค่ะ Recommend ว่าเด็ดสุดๆๆๆๆ ส่งต่อเพียง 4XXX>>> 1800 >>> พิเศษสุด 850 เท่านั้นค่า Recommend ว่าสวยเก๋ หายากไม่มีอีกแล้วแน่นอนค่ะ
    SIZE: เอวสูง 26 นิ้ว สะโพก 32-34 นิ้ว ยาว 38-40 นิ้ว

SP20 B&W Brush Printed Top เสื้อทรงพริ้วใส่สบายสุดเก๋ ผ้าบางแต่ไม่โป๊ค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้เลย ไม่ร้อน ผ้าพิมพ์ลายขาวดำอย่างดี สไตล์ Brush แต่เป็นกราฟฟิกนิดๆ เก๋มากๆเลยค่ะ เข้ากับอะไรก็ง่าย เก๋ชิคในตัวอยู่แล้ว ใส่กับไอเทมเรียบๆก็เอาอยู่แล้วค่ะ สภาพดีเริ่ดเหมือนใหม่ เหมือนมือ 1 แน่นอนค่ะ ส่งต่อเพียง 2XXX>>> 1400 >>> พิเศษสุด 550 เท่านั้นค่า
    SIZE: ไหล่ 15-16 นิ้ว รอบอก 36-37 นิ้ว ความยาว 19 นิ้ว แขน 11 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ Match กับไอเทม เรียบเก๋ๆ แค่นี้ก็ดูดีได้แน่นอนค่ะ

SP21 B&W Brush Printed Skirt Pants กางเกงกระโปรงพริ้วเก๋ บานสวย ลายพริ้น brush สไตล์กราฟฟิกสุดเก๋ สีขาวดำ สะดุดตา และใส่เข้ากับอะไรก็ง่าย หรือ ใส่เข้า Set กับด้านบนได้เลยค่ะ ผ้าแบบเดียวกันกับได้บนค่ะ สภาพดีเริ่ดเหมือนใหม่ เหมือนมือ 1 แน่นอนค่ะ ส่งต่อเพียง 2XXX>>> 1400 >>> พิเศษสุด 550 เช่นกันค่า *ถ้าซื้อเข้า SET กับตัวบนได้ราคาพิเศษค่ะ
    SIZE: เอวสูง 28-29 นิ้ว มีเข็มขัดแยกชิ้น ปรับเล็กได้ สะโพก FREE ทรงบานออกแบบกระโปรง ยาว 22 นิ้ว

ใส่ด้วยกันแล้วสวยเก๋มากๆค่ะ Mix & Match กับไอเทมเรียบๆขาวดำได้สวยมากๆ เอาอยู่แน่นอนค่ะ

SP36 Match Pattern Graphic Dress (Black) เดรสพิมพ์ลายไม้ขีดไฟกราฟฟิกต่อกันทั้งตัวสุดเก๋ น่ารักด้วยกราฟฟิกสไตล์แบรนด์สแกนดิเนเวียน สีพื้นดำ ส่วนลายแดงสลับครีม น่ารักมากๆค่ะ พิมพ์ลายอย่างดีเลยค่ะ ผ้าพื้นก็คุณภาพดีมากๆ มี texture ในตัว แต่ว่าผ้านุ่มใส่สบาย ไม่ร้อนแน่นอนค่ะ ไม่หนาแต่ไม่บางจนใส่เดี่ยวๆแล้วโป๊ สามารถใส่เดี่ยวๆกับกระเป๋า รองเท้าและเครื่องประดับได้เลยค่ะ ส่งต่อเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่า Highly Recommend ว่าสวยเก๋ โดดเด่นไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ เริ่ดมากๆ
    SIZE: ไหล่ FREE รอบอก FREE ทรงตรงพริ้วๆไม่รัดรูปค่ะ ความยาวเป็นเดรสสั้นพอดีๆ ประมาณ 31 นิ้ว แขนยาว 20 นิ้ว

SP35 Navy Chic Little Stripe Pants กางเกงขาสามส่วนขาบานเล็กน้อยทรงเอวสูงสุดสวย สีน้ำเงินนาวี ลายครีมเล็กๆสลับกัน เก๋ CHIC หายากแน่นอนค่ะ รับรองว่าใส่กับอะไรก็ง่าย ไม่ว่าจะเป็นเสื้อด้านบนแบบใด เอามาใส่ได้บ่อยๆ ไม่ตกยุคแน่นอนค่ะ ตัวนี้ Highly Recommended สุดๆสภาพเริ่ดเหมือนใหม่ค่า ตัวโปรดตัวหวงของแม่ค้าเลยค่า ครั้งนี้ตัดใจส่งต่ออย่างแรงเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่า

Y38 Grey Wool Volume Top เสื้อวูลบางสีเทา มีซับในสีแดงเข้มอย่างดี ใส่แล้วลื่นสบาย ตัดเย็บอย่างดี จึงเป็นทรงที่มีวอลูมทั้งตัว ไม่เหี่ยว ไม่ต้องรีดก็เรียบสนิท เป็นทรงนี้อยู่แล้วค่ะ แต่ผ้าไม่แข็ง และไม่คันแน่นอน มีตัวเดียว จาก local brand ญี่ปุ่นแท้ๆ หายาก คิดว่าไม่เจออีกแล้วค่ะ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงๆๆๆๆๆ เพียง SOLD OUT ค่า เรียบ Chic ใส่กับท่อนล่างอะไรก็ง่าย ไม่ซ้ำใครแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ FREE รอบอก 40 นิ้ว ความยาว 25 นิ้ว แขน6 นิ้ว

X19 Hydrangea Pattern Special Skirt กระโปรงทรงบานพริ้ว สีขาวสุดเก๋ พิมพ์ลายดอกไฮเดรนเยียทั้งตัว แปลกเก๋ไม่เหมือนใคร มีตัวเดียวเท่านั้นค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพดีสุดๆ จากญี่ปุ่นแท้ๆค่ะ ใส่กับท่อนบนเรียบๆแล้วสวยมากเลยค่ะ เอวสูง ทรงบานพริ้วทำให้ดูผอมเพรียว ผ้าลื่น แต่ไม่มัน ใส่สบาย ไม่โป๊ ใส่เดี่ยวๆได้ค่ะ ส่งต่อเพียง 3XXX>>> 1400 >>> พิเศษสุด 650 เท่านั้นค่า น่ารักมากๆค่ะ
    SIZE: รอบเอว 24.5 นิ้ว สะโพก FREE ความยาว 28.5 นิ้ว

SP6 Round Cable Knit Soft Cardigan คาร์ดิแกนถักมาใหม่ล่าสุด สวมแขนอย่างเดียว ไร้กระดุมสุดเก๋ ผ้าถักลายสวยทั้งตัวคุณภาพดีมากๆๆๆๆค่ะ ลายสวยสุดๆโดยเฉพาะด้านหลังค่ะ มองด้านหลังแล้วสวยมากๆ แขนเป็นบอลลูน ฟรีไซส์ค่ะ คุณภาพดีมากๆ ดู texture ถักสุดเก๋ได้ที่รูปล่าง ของใหม่ มือ 1 มีสีละตัวเท่านั้นค่ะ สีขาวครีม สีน้ำตาล และสีดำสนิทค่ะ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงเพียง 3XXX>>> 1500 >>> SALE พิเศษสุด 750 น้ำตาล และสีครีม SOLD OUT เหลือสีดำตัวเดียวค่ะ Super Highly Recommend ค่า คุณภาพดีมากๆ
    FREESIZE: ไหล่ FREE นิ้ว รอบอก FREE มาก ไม่มีกระดุมค่ะ ความยาวประมาณ 35 นิ้ว

สไตล์นี้เลยค่ะ เข้ากับด้านในอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ

SP27 Off-White Super Volume Dress เดรสสีขาวมีวอลุ่ม ผ้าคล้ายนีโอพรีนแต่ว่ามี texture ลายๆในตัวค่ะ ทำให้เป็นทรงอยู่ตลอดเวลา มีวอลุ่มช่วงบนสวย แต่โดยรวมเรียบเก๋ ไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ดค่า ส่งต่อเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่า Recommend สำหรับคนที่ชอบไอเทมเรียบเก๋ แต่โดดเด่นด้วย texture และทรงเสื้อค่ะ mix & match ง่ายแน่นอนค่ะ

SP16 British Wool Volume Jumper จัมเปอร์ผ้าวูลสีเทากลางตัดต่อระบายสีขาวทรงสวย สไตล์อังกฤษ ใส่ตัวเดียวเอาอยู่ค่ะ ไม่ร้อน เพราะเป็นวูลบางๆ แต่มีความคงรูปทำให้วอลุ่มเสื้อ ไม่เหี่ยวไม่ยับค่ะ ซักรีดทำความสะอาดง่าย สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ค่ะ รักษาอย่างดีตัดใจอย่างแรงส่งต่อเพียง SOLD OUT เช่นกันค่า Recommend สุดๆค่ะ คุณภาพเริ่ดมากๆๆๆๆๆ

Y66 Off-White Lolita Vintage Maxi Dress แม็กซี่เดรสทรงสวยสไตล์วินเทจ แนวคุณหนูจากญี่ปุ่นแท้ๆค่ะ สภาพเริ่ดสวย แขนจั๊ม แต่งด้านบนน่ารักสไตล์โลลิต้าหน่อยๆ แต่ด้านล่างทิ้งช่วงลงมาเรียบเก๋ ทรงพริ้วใส่สบายมากๆค่ะ ผ้ามี texture สวย แปลกเก๋ ไม่เหมือนใคร มีตัวเดียวเท่านั้นค่า จากญี่ปุ่นแท้ๆ ส่งต่อเพียง 3XXX>>> 1400 >>> พิเศษสุด 650 เท่านั้นค่า น่ารักมากๆค่ะ

SP13 Fluffy Graphic Primitive Knit Jumper จัมเปอร์ถักสุดเก๋ ลายกราฟฟิกสไตล์ชนเผ่า สวยเก๋ สะดุดตาทั้งตัวค่ะ นอกจากลายจะสวยแล้ว ยังมี texture ถักที่นุ่มนิ่ม ใส่สบายมากๆ เป็นขนอ่อนๆ ไม่คัน และไม่หนา บางๆใส่สบาย ผิวสัมผัสนิ่มทั้งด้านนอกด้านในไม่คันเลยค่ะ Recommend ว่าตัวนี้มีดีที่ผ้า คุณภาพดีสุดๆ นุ่มนิ่มกว่า Cashmere แน่นอน เอวจั๊มน่ารัก ใส่กับเอวสูง ได้ชิค ทั้งขาสั้นขายาว ลายสลับขาวดำทำให้ใส่ง่าย ถ่ายรูปแล้วสะดุดตา สวยเด่น แน่นอนค่า ของใหม่ มือ 1 คุณภาพเริ่ด ส่งต่อเพียง 3XXX>>> 1500 >>> พิเศษสุด 650 เท่านั้นค่า Recommend สำหรับคนที่จะไปต่างประเทศ ถ่ายรูปสวยๆค่ะ เด็ดทั้งดีไซน์ และคุณภาพผ้าค่า ตัวนี้ไม่หนามากค่ะ
    SIZE: ไหล่ FREE รอบอก 39.5 นิ้ว ทรงไม่รัดรูป ความยาวประมาณ 22 นิ้ว แขนสั้น 22 นิ้ว

SP12 Special Pop Graphic Print Dress เดรสลายพริ้นท์กราฟฟิกสไตล์ Pop ที่กำลังฮิต พิมพ์ลายสวยอย่างดี พื้นสีขาวนวล ไม่โอโม่ค่ะ สภาพเริ่ด ใหม่ มือ 1 ค่า รับประกันคุณภาพค่ะ ด้านหนังเป็นซิปสั้นๆ ไม่ได้รูดออกทั้งตัวค่ะ แค่เพียงช่วงคอ ใส่สบาย ตัวเดียวเอาอยู่ ไม่บางจนโป๊ แต่ไม่หนาจนร้อน ลายสวยเก๋ ทันสมัย มีตัวเดียวเท่านั้นค่า ตัดใจส่งต่อเพียง 3XXX>>> 1500 >>> พิเศษสุด 750 เท่านั้นค่า Recommend ว่าทรงน่ารักมากๆ โดยเฉพาะแขนบานเป็นทรงสวย ไม่เหี่ยวค่ะ เก๋ชิคมากๆ
    SIZE: ไหล่ FREE รอบอก 39 นิ้ว ทรงไม่รัดรูป ความยาวประมาณ 31 นิ้ว แขนสั้น 6-7 นิ้ว ทรงบาน

E26 Denim Middle Pencil Skirt กระโปรงยีนส์สีโทนกลางสวยสุดเก๋ จากญี่ปุ่นแท้ๆค่ะ ผ้ายีนส์คุณภาพดีสุดๆ ทรงสวยเริ่ดมากๆ เป็น pencil สอบหน่อยๆ ไม่รัดรูปมาก ใส่สบายๆ เอวสูง ใส่กับเบราส์ด้านบนสวยๆได้ง่ายมากๆเลยค่ะ สีสุภาพ แต่ดูเก๋แบบวัยรุ่น คัตติ้งตรงเก๋ มีลูกเล่นในตัว โดยรวมดูเรียบๆ มีหูใส่เข็มขัดสวยๆด้านบนคุณภาพดีมากทั้งตัวค่ะ สภาพดีเหมือนใหม่ ส่งต่อเพียง 2000>>> 1150 >>> พิเศษสุด 550 เท่านั้นค่า
    SIZE: รอบเอว 26 นิ้ว สะโพก 32 นิ้ว ยาว 23 นิ้ว

ทรงจะเป็นเอวสูงแบบนี้เลยค่ะ และใส่เข็มขัดได้ด้วย mix แต่งตัวยังไงก็ง่ายแน่นอนค่ะ Recommend

ND18 Beige Lace Leggings เลกกิ้งลูกไม้สีเบจ local แบรนด์ไทย ทรงสวยเก๋ ด้านข้างมีระบายน่ารัก มือ 1 สภาพดีเริ่ดค่ะ สั่งซื้อมายังไม่มีโอกาสได้ใส่เลยส่งต่อเพียง ถูกสุดๆ 550 เท่านั้นค่า มีตัวเดียวค่ะ ของอนุญาตส่งต่อค่า
    เอวยางยืด ไซส์ L สนใจสอบถามรายละเอียดได้นะคะ

X41 Japanese Vintage Sequinned Lady Bag กระเป๋าปักเลื่อมใหญ่กลมแวววาว และมุกเม็กเล็ก สไตล์วินเทจญี่ปุ่น หายากสุดๆๆๆๆ โทนสีชมพูรุ้ง ดูแวววาว หวานสวย แต่ดูดีมีสไตล์ ออกแนวหรูหราออกง่ายได้ค่ะ ตัวนี้เป็นหูหิ้วในตัว ด้านบนมีปากเปิดได้ และยังมีสายสะพายยาวให้ด้วยค่ะ จึงถึงได้ 2 แบบ แบบหูจับ กับสะพายข้าง (รูปเล็ก) สายปรับได้ค่ะ มีที่ห้อยติดอย่างดี เพราะดีไซน์มาแล้ว สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ ดูภาพด้านในได้จากรูปล่างขวาค่ะ มีซับในอย่างดี รับรองว่าไม่มีที่ไหนอีกแล้วค่ะ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงงงงเพียง 4XXX >>> 1700>>> พิเศษสุด 850 เท่านั้นค่ะ Highly Recommend ว่าหายาก คุ้มค่าแก่การเก็บเป็น rare items ใช้ได้หลายงาน ทั้งงานหรู และ casual ค่ะ สีสวย คุณภาพเริ่ด Made in Japan และ Freesize ใครๆก็ใช้ได้ค่ะ

E11 Pink Salmon Cute Knit Top เสื้อโปโลผู้หญิงผ้าถักบางๆ แต่ไม่บางจนโป๊ สีชมพูส้มแซลมอนสุดเก๋ ไม่เหมือนใคร สีน่ารักมากๆเลยค่ะ หายาก ไม่เหมือนใครแน่นอน ตัวนี้มี texture ถักทั้งตัว แต่ไม่ร้อน ใส่สบาย ยืด เข้าได้กับทุกรูปร่าง ไม่เหี่ยวค่ะ ไม่ต้องรีดมาก ไม่ยับง่าย ใส่ casual หรือ กับเสื้อคลุมแบบใดก็ได้ สภาพใหม่เริ่ดสุดๆ รักษาอย่างดีค่ะ ส่งต่อเพียง 3XXX >>> 1300>>> พิเศษสุด 650 เท่านั้นค่ะ Recommend ว่าสีสวย และผ้านุ่ม ใส่สบายสุดดดดดดดๆค่า
    SIZE: ไหล่ FREE รอบอก FREE 38-40 นิ้ว ยาว 20 นิ้ว แขนยาว 19 นิ้ว

X55 Soft Smooth Denim Japanese Dress เดรสญี่ปุ่นตัดด้วยยีนส์นิ่ม (รับประกันคุณภาพเนื้อยีนส์ High Quality สุดๆค่ะ) นิ่มใส่สบายมากๆ ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ใส่เดี่ยวได้ไม่โป๊ ไม่ต้องมีซับใน ผ้าด้านในไม่คันเลยค่ะ ใส่สบายมากๆ ใต้อกจั๊มได้ทำให้ไม่ดูย้วยจนเกินไป เข้ากับรูปร่างได้หลากหลาย Freesize ค่ะ แขนสามส่วนน่ารัก ดูดีมีสไตล์ ใส่กับเครื่องประดับ หรือ accessories อะไรก็ง่าย จาก local brand ญี่ปุ่นแท้ๆค่ะ MADE IN JAPAN คุณภาพเริ่ดสุดๆ ดูป้ายและดีเทลรายละเอียดได้ที่รูปล่างค่ะ สวยมากๆ Highly Recommend ของแท้ค่า ส่งต่อเพียง 45XX >>> 1900 >>> 950
    SIZE: ไหล่ 15 นิ้ว รอบอก 39.5 นิ้ว ความยาว 33 นิ้ว แขนยาว 18 นิ้ว

ใส่เดี่ยวๆสไตล์นี้เลยค่ะ เป็นเดรสที่ความยาวกำลังดี เรียบหรูดูดี วัตถุดิบเยี่ยม สไตล์ญี่ปุ่นแท้ๆเลยค่ะ

T60 Black & Gold Glitter Lace Butterfly Top เสื้อลูกไม้ทรงผีเสื้อ เอวจั๊มยางยืด คุณภาพเริ่ด เป็นลูกไม้ญี่ปุ่นสีดำทอกับดิ้นทองแซม สวยมากๆเลยค่ะ ดูไกลๆจะเป็นกลิตเตอร์ประกาย สวยเก๋ ดู texture และลายได้ที่รูปล่างค่ะ เนี้ยบมากๆ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ค่ะ ตัดใจอย่างแรงส่งต่อเพียง 4XXX >>> 1800 >>> 850 Highly Recommend ค่า เวลาใส่ใส่เหมือนพอนโช สอดแขนออกมาค่ะ
    SIZE: ไหล่ FREE รอบอก FREE มาก ตามทรงค่ะ ยาว 26 นิ้ว แขน FREE

E28 Embroidered Bush Pattern Special Cardigan คาร์ดิแกนปักลายพุ่มๆสุดเก๋ โทนสีเขียวอ่อน สลับขาว เป็นโทนเดียวกันทั้งตัว ลายสไตล์ญี่ปุ่นสวยมากค่ะ ตัวนี้ไม่ใช่ลายพิมพ์ แต่เป็นลายปักค่ะ มี texture ละเอียดสวยเก๋ทั้งตัว เป็นคาร์ดิแกนผ้ายืด ไร้กระดุม แต่มีตะขอเกี่ยวได้ ใส่ง่าย ใส่สบาย ไม่ร้อน ไม่คันค่ะ ผ้านุ่มมากๆ แบรนด์โลคอลญี่ปุ่นแท้ๆ คอสี่เหลี่ยมทำให้ดูคอยาว ดูสูงโปร่ง แขนจั๊มได้ หรือพับขึ้นได้ตามต้องการ สภาพดีมาก ส่งต่อเพียง 35XX >>> 1500 >>> 650 เท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ 15-16 นิ้ว รอบอก FREE ยาว 19 นิ้ว แขนยาว 19 นิ้ว

E35 Leopard Perfect Symmetry Pattern Mini Dress มินิเดรสสั้นแขนค้างคาวลายพิมพ์เสือดาวสวยทั้งตัว สมมาตรกันไปตลอดผืนสวยมากๆเลยค่ะ ช่วงแขนเป็นสีดำ ผ้าเป็นผ้ายืด นุ่ม คุณภาพดี ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ไม่ต้องใส่ซับใน สีโทนครีม ลายดำค่ะ สวยเก๋มากๆ Recommend สำหรับคนที่ชอบไอเทมโดดเด่น แต่ใส่สบาย สไตล์ Casual CHIC ตัวนี้ใส่เดี่ยวๆได้เลย เพราะมีความยาวเป็นเดรส หรือจะใส่กับขาสั้น หรือเลกกิ้งก็ได้เลยค่ะ ไม่โป๊ ทรงพริ้วๆอย่างที่เห็นเลยค่ะ ผ้าดีมากๆ เริ่ดสุดๆ ตัดใจอย่างแรงส่งต่อพิเศษเพียง 3XXX >>> 1700 >>> 750 เท่านั้นค่ะ Highly Recommend เช่นกันค่า
    SIZE: ไหล่ FREE รอบอก FREE มีช่องว่าติดกับแขนทรงค้างคาว ใส่สบาย ยาว 32 นิ้ว แขนยาว 18 นิ้ว

T2 Biege nude Velvet Mini Dress มินิเดรสผ้ากำมะหยี่แวววาวสวยเก๋สีนู้ดออกชมพูค่ะ สีสวยแปลกมากๆ ปกติจะเห็นกำมะหยี่สีเข้ม แต่อันนี้สีนู้ดสวย ดูไฮโซ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ค่ะ ด้านในมีซับในอย่างดีทั้งตัว คัตติ้งเนี้ยบสวย ใส่พร้อมกับเครื่องประดับก็สามารถออกงานได้เลยค่ะ ส่งต่อเพียง 3000 >>> 1600 >>> พิเศษสุดๆๆ 750 เช่นกันค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 36 นิ้ว ยืดได้เล็กน้อย รอบเอว 30 นิ้ว ยาว 32 นิ้ว แขนกุด

E31 Honey Graphic lattice Pattern Dress มินิเดรสชิ้นเดียว แขนฟรีทรงพอนโช ด้านล่างไม่ใช่เอวนะคะ แต่จะเป็นส่วนกระโปรงเหมือนเป็นบอดีคอนลงไปเลย เพราะมีความยาวเป็นเดรสค่ะ สีเหลืองน้ำผึ้งผ้านุ่มนิ่มน่ารักมากๆค่ะ ลื่นๆ ไม่มัน แต่ใส่สบาย สัมผัส smooth มากๆๆๆ ลายพริ้น primitive กราฟฟิก น่ารัก สีดำตัดกันกับสีเหลือง ลายและคอวีจะทำให้ช่วยพรางหุ่นให้ดูผอมสูงขึ้นด้วยค่ะ สวยเด่น สภาพเริ่ดสุดๆ ส่งต่อเพียง 3500 >>> 1800 >>> 950 >>> พิเศษสุดๆๆ 750 เท่านั้นค่ะ Recommend สุดๆค่า สวยเด็ดมากๆ
    SIZE: ไหล่ FREE รอบอก FREE นิ้ว ทรงพอนโช พริ้วๆ ยาว 31 นิ้ว แขนฟรี

ใส่แล้วจะเป็นทรงแบบนี้ค่ะ แขนพอนโช แต่ตัวเป็นเดรสบอดีคอน สวยเก๋ ใส่สบายมากๆค่ะ

T36 Black Chic Stripe Balloon Cardigan คาร์ดิแกน Freesize แค่สวมแค่แขนสอดออกมาค่ะ ผ้ายืดดึ๋งๆ ใส่สบายมากๆ เป็นผ้าโพลีเนื้อถักๆ ลายทางสีขาวดำ สุดเก๋ แขนบอลลูน หรือค้างคาว เข้ากับอะไรก็ง่าย ใส่ได้หลายแบบ เรียบเก๋ เข้ากับทุกสไตล์ เป็นไอเทมที่คุ้มค่ามาก สภาพดีสุดๆ ปลายแขนอาจมีขุยผ้ายืดเล็กน้อย แต่รับรองว่าสวยเก๋ สภาพดีทั้งตัวค่ะ ดู texture ได้ที่รูปล่างค่ะ หายากมากๆ รับรองว่าไม่มีอีกแล้ว ส่งต่อเพียง 3XXX >>> 1800 >>> พิเศษสุดๆๆ 850 เท่านั้นค่ะ Recommend ว่าหายาก แปลกเก๋ เอามาใส่ได้บ่อยๆ หลายแบบ คุ้มสุดๆแน่นอน
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free ยาว 26 นิ้ว แขนยาว 17 นิ้ว สามารถปรับระดับขึ้นได้ตามต้องการ

T18 Cool Striped Jumper Cardigan คาร์ดิแกนทรงค้างคาวสีเทาทรงสวยขอบจั๊มน่ารัก โดยเฉพาะช่วงเอว เวลาจั๊มขึ้นมาแล้วจะพองๆ น่ารักมากๆเลยค่ะ ผ้ายืดนุ่ม แต่ไม่หนา ไม่บางจนเกินไป ใส่สบาย ผ้าดีมากๆ ดู texture ได้ที่รูปล่างค่ะ ลายทางสีสลับสวย แต่โดยรวมแล้วเป็นโทนสีเทากลาง ใส่กับอะไรก็ง่าย แน่นอนค่ะ ใส่เป็นไอเทมเสริมเก๋ๆได้หลากหลายแบบ สีสวย แบรนด์ญี่ปุ่นแท้ๆค่ะ สภาพดีเหมือนใหม่ ส่งต่อเพียง 3200 >>> 1700 >>> พิเศษสุดๆๆ 850 เท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่และอกฟรีมากๆ ตามรูป ยาว 26 นิ้ว ใส่ปล่อยๆก็จะยาวๆพริ้วๆ แขนยาว 23-24 นิ้วค่ะ

Y37 Off white Fluffy mini dress มินิเดรสใส่เป็นเอี้ยมผ้าขนนิ่มๆ ฟูฟ่องน่ารัก แต่ไม่ร้อนเลยค่ะ บางเบาใส่สบายมากๆ เป็น texture ในตัวเนื้อผ้าเลยค่ะ ไม่หลุดไม่ขาดง่าย เหมาะกับใส่เป็นเอี้ยมกับเสื้อข้างในได้ทั้งเสื้อเชิ๊ตและเสื้อยืด มีกลิตเตอร์วิ้งๆนิดๆทั่วตัว สวยระยิบระยับมากๆเลยค่ะ แบรนด์ญี่ปุ่่น คุณภาพดีสุดๆเลยค่ะ สภาพเริ่ดมากๆเลยค่ะ สีขาวนวลสวย ไม่โอโม่ เริ่ดสุดๆ recommend อย่างแรงค่า ตัดใจส่งต่อเพียง 3XXX >>> 1250 >>> พิเศษสุด 850 บาท เท่านั้นค่ะ Recommend ว่าน่ารักสุดๆค่า
    SIZE: ไหล่ FREE รอบอก FREE 40 ความยาว 31 นิ้ว

X20 Special Vintage Pink Balloon Dress เดรสวินเทจญี่ปุ่นสีโทนชมพูผ้าตัดต่อด้านบนเป็นโพลีพริ้นท์ลายสวยเก๋ สีโทนชมพูอ่อนสวยมากเลยค่ะ คอติด แต่ใส่สบายไม่อึดอัด ผ้าบางเบา ส่วนช่วงเอวถึงกระโปรงด้านล่างตัดต่อด้วย หนังกลับสีชมพู กระโปรงบานพริ้ว เวลาใส่เคลื่อนไหวแล้วจะพริ้วๆเป็นทรงเก๋มากๆเลยค่ะ แขนเป็นทรงบอลลูนค้างคาว เวลาใส่แขนแล้วจะจั๊มเป็นพองๆขึ้นมา หรือไม่อยากให้จั๊มก็เลื่อนขึ้นลงได้ ปลายแขนเป็นยางยืดคุณภาพดีค่ะ หายากสไตล์ญี่ปุ่นแท้ๆ สภาพเริ่ดค่า มีตัวเดียวเท่านั้น ตัดใจส่งต่อที่ 3XXX >>> 1850 >>> พิเศษสุด 550 บาท เท่านั้นค่ะ Recommend สำหรับคนที่ชอบไอเทมเก็ไม่เหมือนใคร ดีไซน์มาอย่างดี ใส่ตัวเดียวอยู่ค่า
    SIZE: ไหล่ FREE รอบอก FREE มีช่องว่างติดช่วงแขนบอลลูน ความยาว 45 นิ้ว แขนทรงบอลลูนยาว 11-13 นิ้ว

X30 Premium Brown soft leather Chic Skirt กระโปรงหนังสีน้ำตาลสุดนิ่ม มันเป็นประกาย มีซับในอย่างดีทั้งตัว คัตติ้งและทรงสวยมากๆ ตัดต่ออย่างดี ให้เห็นลายคัตติ้ง ชัดเจน สวยเก๋ค่ะ เป็นเอวสูง ใส่แล้วจะบานๆออกหน่อยไม่สอบมาก สภาพเริ่ดสุดๆ ตัวนี้ Recommend คุณภาพของหนังนิ่มมากๆค่ะ สัมผัสนุ่มสุดๆ ส่งต่อเพียง 3XXX >>> 2000 >>> 750 บาท เท่านั้นค่ะ สีสวยโดดเด่นสุดๆ
    SIZE: รอบเอว 26.5 นิ้ว สะโพก 35.5 นิ้ว ความยาว 23.5 นิ้ว

ใส่แล้วทรงจะเป็นแบบนี้เลยค่ะ ทรงและคัตติ้งแบบเดียวกัน แต่ว่าเนื้อของหนังและสีต่างกัน เก๋มากๆเลยค่ะ

X48 Light Brown Suede Leather Suit Set สูทเซ็ทเสื้อคลุมและกระโปรงหนังกลับสีน้ำตาลอ่อน นิ่ม ไม่หนามาก และไม่บางจนเกินไป ใส่สบาย แยกใส่คนละชิ้นก็ได้ เข้ากับไอเทมอะไรก็ง่าย เพราะว่าดีไซน์เรียบๆ ใช้วัสดุกลมกลืนกันทั้งตัว สไตล์ญี่ปุ่นแท้ๆค่ะ เป็น casual สูทที่กึ่งๆระหว่างสุภาพกับใส่เที่ยว ทรงไม่รัดรูป กระโปรงก็ไม่สอบมากค่ะ เป็นสูทแฟชั่น เอาไว้ใส่กับเสื้อข้างในได้หลายสไตล์ รีดแล้วจะสวยสนิทแน่นอนค่ะ เรียบเก๋ ไม่เอ้าท์แน่นอน กี่ปีกี่ปีหนังก็ทนทาน เอามาใส่ได้ตลอด คุ้มค่าแน่นอนค่ะ รับรองว่าหายากมากๆ คัตติ้งสุดเนี้ยบดูได้ที่รูปล่างค่ะ คัตติ้งกระดุมมาอย่างดี ส่งต่อเพียง เซ็ทละ 4XXX >>> 2200 >>> SALE พิเศษเพียง 800 บาทถ้วน ค่าได้ 2 ชิ้นไปเลย ไม่แยกขายค่า Recommend คนชอบไอเทมหนัง หายาก ไม่เหมือนใคร และคุ้มค่าค่ะ และซักรีดได้ตามปกติ ไม่ยุ่งยากด้วยค่ะ
    SIZE: เสื้อคลุมสูท ไหล่ 15-16 นิ้ว รอบอกติดกระดุม 39.5 นิ้ว ความยาว 26 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว
    กระโปรง รอบเอว 28 นิ้ว สะโพก 39.5 นิ้ว ความยาว 21นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ เรียบๆเก๋ๆ โชว์ texture หนังกลับ สวยแปลกไม่ซ้ำใครแน่นอน

Y12 'KEITH' Special Beige Knit Top เสื้อถักสุดเก๋ สีนู้ดเบจน่ารัก แขนตุ๊กตา ตอนนี้ทรงนี้กำลังฮิตมาในญี่ปุ่นเลยค่ะ เพราะว่า match กับท่อนล่างอะไรก็ง่าย สีสวย ผ้าดีมาก ถักละเอียดไม่คัน ออกวินเทจนิดๆ ใส่สบายค่ะ ส่งต่อเพียง 2XXX >>> 1500 >>> พิเศษเพียง 650 บาท เท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ 15.5 นิ้ว รอบอก 36.5 นิ้ว ความยาว 20.5 นิ้ว แขน 8 นิ้ว

ทรงจะเป็นแบบนี้เลยค่ะ match ง่าย เก๋ง่ายมากจริงๆค่ะ

NM58 Special Grape Pattern Lace Shirt เสื้อเชิ๊ตลูกไม้ลายองุ่นสีขาวทั้งตัว กุ๊นส่วนที่เป็นปกแข็งและขอบตัวเสื้อด้วยผ้าสีขาวเหมือนกันคุณภาพดี มีดีไซน์เข้ากันสุด ๆในทุกๆส่วน recommend ว่าลูกไม้สวยมากๆค่ะ รับรองว่าหายากไม่มีอีกแล้วค่ะ กระดุมที่ทองลายดอกไม้ค่ะ สภาพดีมากๆทั้งตัวค่ะ ส่งต่อเพียง 2300 >>> 1400 >>> พิเศษเพียง 650 บาท เท่านั้นค่ะ รับรองว่าคุ้มสุดๆ ไม่มีอีกแล้วแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ 15 นิ้ว รอบอก 38 นิ้ว ยืดได้อีกนิดค่ะ ความยาว 20 นิ้ว แขน 23 นิ้ว

F92 Rainbow Special Maxi Dress Shirt แม็กซี่เดรสทรงปกเชิ๊ตสุดน่ารัก กระดุมยาวทั้งตัวค่ะ ตัวนี้ติดกระดุมก็ได้ หรือถ้าไม่ติดกระดุมก็ใส่เป็นเสื้อคลุมยาว กับอะไรก็ง่าย เก๋ ชิค มากๆ ผ้าแปลกเก๋ คุณภาพดีมากๆค่ะ สภาพก็เริ่ดมากๆ กระดุมบนมีลูกเล่นเป็นกระดุมคริสตัลใสค่ะ แขนยาว พับได้ตามใจชอบ ผ้า texture เหมือนผ้าลูกไม้ แต่ลายเป็นลายมิซโซนีพิมพ์ไปกับเนื้อผ้า คุณภาพดีมากๆค่ะ ส่งต่อเพียง 2800 >>> 1600 >>> 1000 บาท >>> SALE พิเศษสุดๆๆๆ 650 บาท เท่านั้นค่ะ คุ้มมากๆ เหมาะกับคนที่ชอบไอเท็ม แปลกเก๋ หายาก มีตัวเดียว แล้วคุณภาพดีมากๆค่ะ

JP02 Maxi Dress สีฟ้าเทา มีโบว์ผูกด้านหลัง น่ารักมากค่ะ free size ความยาวเฉลี่ยประมานหน้าแข้ง ถอดกระดุมได้ จะใส่คลุมหรือเป็นชุดก็ได้ค่ะ จาก 1200 >>> 650

JP04 Dress ยาวเอวจั๊มพ์ ลายเรือใบแนวทะเลๆ ใส่สบาย ผ้าโปร่ง see through ค่ะ น่ารักมาก Free size แขนพริ้วๆ จาก 1200 >> พิเศษ 650

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

Bangkok ~ Tokyo
    Warning Points:
    0/5

Re: ♥✦ NEW ลงใหม่เพิ่มและลดๆๆๆๆ และปรับราคาลงมากมาย เพิ่ม zone SALE รวมส่งฟรี!!! ♥ เสื้อถักเก๋ๆ JAPAN & KOREA ♥ เดรสลายสวย ♥ baseball jacket ♥ หนังเก๋ๆ ♥ DENIM ♥ เรียบหรู ♥ Jumper ♥ Mix&Match ง่าย ♥ Item หายาก ✦ เสื้อ + เดรสลายทาง ✦ Maxi Dres

♥ PROMOTION ZONE NO.1 ♥ ตัวละ 400 บาท / 2 ชิ้น 700 บาท เท่านั้นค่ะ

SP43 Off-White Bloom Transparent Grid Skirt กระโปรงทรงวอลุ่มพองๆน่ารัก สีขาวนวลสะอาด ลายด้านนอกเป็นลายตารางผ้าคล้ายผ้าแก้วน่ารักค่ะ แต่ว่าไม่แข็งมาก ใส่สบายสุดๆ ด้านในมีซับในสีขาวเดียวกันอย่างดี Recommend ว่าน่ารัก เข้ากับท่อนบนอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ ส่งต่อเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่า Recommended ว่าคุ้มค่าสุดๆค่ะ
    SIZE: รอบเอว 24-26 นิ้ว สะโพก Free ทรงพองๆ ความยาว 26 นิ้ว

ทรงจะประมาณนี้ค่ะ Mix & Match ใส่กับท่อนบนอะไรก็ง่าย ได้ทั้งสไตล์เรียบหรู หรือทั้งสีสันสดใสค่ะ

SP46 Black Smooth Cotton Play-suit เอี๊ยมกระโปรงสีดำสนิท ผ้ายืดหนานุ่มคุณภาพดี แต่ไม่หนาจนร้อนค่ะ สภาพเริ่ดมากๆ ขอบทั้งตัวกุ๊นอย่างดี ไม่ใช่ผ้ายืดแบบธรรมดาๆค่ะ สีดำสนิทน่ารัก เป็นเอี๊ยมกระโปรงทรงตรงทั้งตัว ยืดแต่ไม่ย้วย เป็นทรงตลอดเวลา ใส่กับเสื้อด้านในอะไรก็ง่าย ทั้งเรียบ หรือทั้งลาย เช่น เสื้อเชิ๊ตผ้าเก๋ๆแบบในรูปล่างซ้ายก็ได้ค่ะ หรือจะใส่กับเสื้อยืดเรียบๆก็สวย น่ารักมากๆ ทำมาใส่ mix & match ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ ส่งต่อเพียง 2XXX>>> 1200 >>> พิเศษสุด 400 บาท เท่านั้นค่า น่ารักมากๆๆๆๆ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 36-40 นิ้ว ยืดได้อีก ผ้ายืดคุณภาพดี ยาว 40-43 นิ้ว

ใส่แล้วจะเป็นทรงนี้ค่ะ สอบเข้ากับตัว แต่ไม่รัดรูป ใส่สบายมากๆเลยค่ะ เข้ากับเสื้อท่อนบนอะไรก็ง่าย

SP44 White Polkadot Coin Pattern Black Dress เดรสหรือเสื้อคลุมทรงเดรสยาวประมาณเหนือเข่าลายจุดสุดน่ารัก เป็นจุดและสกรีนลายเหรียญทั่วตัวน่ารักมากๆเลยค่ะ ภาพพริ้วใส่สบาย ใส่กับด้านในอะไรก็ง่าย หรือใส่เป็นเดรสตัวเดียวก็เอาอยู่ค่ะ คอติด แต่ไม่เต่ามาก ใส่สบายสุดๆ ปลดกระดุมได้ทั้งตัวเป็นเสื้อคลุม หรือไว้พาดไหล่เก๋ๆได้ค่ะ สีสวยมากๆ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ ส่งต่อเพียง 2000>>> 1150 >>> พิเศษสุด 400 เท่านั้นค่า
    SIZE: ไหล่ FREE รอบอก FREE 40 นิ้ว ทรงพริ้ว ความยาว 39 นิ้ว แขนยาว 15 นิ้ว

SP22 Special Tassel Off-White T เสื้อยืดผ้านุ่มแต่งพู่ช่วงอกลู่ลงไปถึงช่วงสะโพก พริ้วๆเก๋ๆ สีขาวออฟไวท์ล้วนทั้งตัว ของใหม่ มือ 1 คุณภาพเริ่ดสุดๆ ไม่มีหลุดรุ่ย สภาพเริ่ด ขาวแต่ไม่ขาวโอโม่ สีสวยเก๋ ใส่ง่าย โดยรวม simple chic ทั้งตัว ใส่กับท่อนล่างอะไรก็ง่าย เช่น เลกกิ้ง ยีนส์ ดิสโก้แพ้นท์ กระโปรง อะไรก็ได้เลยค่ะ รับรองว่าไม่มีเอ้าท์ ผ้ายืด cotton 100% คุณภาพดี ไม่ยับง่าย รักษาและซักรีดง่ายค่ะ ส่งต่อเพียง 2000>>> 1150 >>> พิเศษสุด 400 เท่านั้นค่า
    SIZE: ไหล่ FREE รอบอก FREE 40 นิ้ว ทรงพริ้ว ความยาว 30 นิ้ว แขนยาว 8 นิ้ว

ใส่แล้วจะเป็นทรงนี้เลยค่ะ เสื้อยืดพอดีตัวใส่สบาย ผ้านิ่ม เวลาเดินแล้วพริ้วๆแบบนี้เลยค่ะ

PO23 Pastel Baroque Top เสื้อเชิ๊ตสไตล์บาโรกโทนสีม่วงพาสเทล สุดสวย ผ้า silky คุณภาพดีเริ่ดมากๆค่ะ สภาพดีสุดๆ ตัวนี้โทนสีสวยมากๆค่ะ ลายปริ้นก็ละเอียดมากๆ เพื่อ pattern นี้โดยเฉพาะ ทรงเรียบเก๋ เน้นที่ลายสวย ใส่กับไอเทมเรียบๆอะไรก็ง่ายไปหมดค่ะ ส่งต่อเพียง 2XXX >>> 1500 >>> พิเศษเพียง 400 บาท เท่านั้นค่ะ ไม่มีอีกแล้วแน่นอนค่ะ

ND13 Light Crimson Middle Pencil Skirt กระโปรงสอบทรงพองเล็กน้อย สีแดงเลือดหมูอ่อนๆ ออกแนวสีจางๆหน่อยค่ะ ตัวนี้เอวยืดได้ เพราะด้านหลังมียางยืดคุณภาพดีในตัว คัตติ้งสวยมาก รีดแล้วเรียบสวย ดูดี รับประกันความหายากของสีค่ะ สวยมากๆ ใส่กับไอเทมสีเรียบๆได้ง่าย สภาพดี ส่งต่อเพียง 2150 >>> 1300 >>> พิเศษเพียง 400 บาท เท่านั้นค่ะ
    SIZE: รอบเอว 26-30 นิ้ว (เอวมียางยืดช่วงหลังยืดได้) สะโพก 36 นิ้ว ความยาว 23 นิ้ว

ใส่แล้วจะเป็นทรงแบบนี้ค่ะ สีสวย mix & match ง่ายมาก

E17 Special Cow Pattern Velvet Top เสื้อแขนสี่ส่วนผ้ากำมะหยี่ลายวัวสุดเก๋สีน้ำตาล ขาวตามรูปค่ะ น่ารักมากๆ ผ้ากำมะหยี่ยืดทั้งตัว คุณภาพดีมากๆ ไม่เสียทรง ไม่ยับง่ายค่ะ กุ๊นขอบอย่างดีทั้งคอ ชายแขน ฯลฯ สภาพเริ่ดมากๆ หายาก โดดเด่น มีตัวเดียวเท่านั้นค่ะ สภาพเริ่ด ส่งต่อเพียง 2XXX >>> 1200 >>> 750 >>> พิเศษสุดดดดด 400 ค่ะ Recommend texture กำมะหยี่แวววาวสุดเก๋ ไม่เหมือนใครแน่นอนค่า
    SIZE: ไหล่ 16 นิ้ว รอบอก 38 นิ้ว ยืดได้อีกค่ะ ความยาว 25 นิ้ว แขนยาว 19 นิ้ว

E3 Dark Denim Super Layers Skirt กระโปรงทรงสวย สอบคล้ายบอดี้คอนแล้วบานตรงปลายเล็กน้อย เป็นทรงสวย ตัดจากผ้ายีนส์สีเข้มคุณภาพเริ่ดสุดๆ เอามาตัดต่อกันเป็นลายเฉียง ด้านในไม่ร้อนไม่คัน เป็นผ้ายีนส์บางแต่ไม่โป๊ สีสวย แบบเรียบเก๋ แต่มีลูกเล่น สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ค่ะ แม่ค้าซื้อมาเพราะว่าน่ารักมากๆแต่ใส่ไม่ได้ขอส่งต่อเบาๆเพียง 1600 >>> 800 >>> 400 เท่านั้นค่ะ Special price
    SIZE: รอบเอวสูง 24 นิ้ว สะโพก 36 นิ้ว ยาว 26 นิ้ว

T61 Navy Lace Stripe Crop Top เสื้อครอปผ้ายืด ลายสีน้ำเงินสลับสีครีมสวยเก๋ มี texture สวยทั้งตัวค่ะ ครอป แต่ไม่สั้นมาก ใส่กับเอวสูงแล้วพอๆดี แขนสั้นกำลังดี Freesize ใส่แล้วไหล่จะลู่ลงมาเป็นทรงพริ้วๆ แขนพริ้วๆค่ะ สภาพดีค่า อาจมีขุยผ้ายืดบางเล็กน้อย แต่โดยรวมแล้วสภาพดีค่า ส่งต่อเพียง 1600 >>> 800 >>> 400 เท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ และรอบอก FREE มากค่ะ ใส่กับเสื้อกล้ามข้างในสบายสุดๆ ยาว18-19 นิ้ว แขน 6 นิ้ว

X7 Beige Stripe White mini dress มินิเดรสลายทางสีไข่สลับขาวนวลๆ สุดเก๋จาก local brand ญี่ปุ่นแท้ค่ะ ผ้าดีมากๆ พิมพ์ลาย และนำมาคัตติ้งอย่างดี ดีไซน์เก๋ ด้านบนเป็นคอปก ติดหรือไม่ติดกระดุมก็ได้ค่ะ ตัวเดียวเอาอยู่เลยค่ะ เสริมเครื่องประดับ หรือกระเป๋าเก๋ๆก็ไม่ซ้ำใครแน่นอนค่ะ Recommend มากๆสำหรับคนที่ชอบของเรียบเก๋ แต่หายากไม่มีใครเหมือนค่า อาจะมีรอยขุยผ้ายืดบ้างแบบรูปล่างขวา แต่น้อยมาก เพราะเป็นชนิดของผ้าแบบนี้ โดยรวมสภาพดีมากๆค่ะ ส่งต่อเพียง 3XXX >>> 1600 >>> 750 >>> 400 บาท เท่านั้นค่ะ แขนประมาณ 3 ส่วนน่ารักมากๆเลยค่ะ ตัวเดียวเอาอยู่แน่นอนค่า
    SIZE: ไหล่ 14-15 นิ้ว รอบอกแบบไม่ยืด 34 นิ้ว ยืดได้อีกค่า ความยาว 34 นิ้ว แขนยาว 18.5 นิ้ว

Z11 Tropical floral print blouse เสื้อแขนยาวทรงพริ้ว ผ้าโพลี(คุณภาพดีสุดๆ)ลื่นนิ่ม แต่ไม่มัน พิมพ์ลายสวยเริ่ด ลายดอกไม้แนว tropical สีสวยเก๋ ดูไฮโซเหมือนแบรนด์ hi-end คัตติ้งเนี้ยบมากๆ สภาพเริ่ดสุดๆ ไม่ยับง่าย ผ้าดีมากค่ะ ลายพิมพ์สวยมีเสน่ห์ ไม่ตกยุค เอามาใส่เมื่อไหร่ก็ได้ สีเข้ากับสีเรียบๆอะไรก็ง่ายค่ะ ใส่ง่ายมากๆ ผ้าบางเบาแต่ไม่บางโป๊ ใส่เดี่ยวๆได้ ไม่โป๊ค่ะ สภาพเริ่ดมากๆส่งต่อเพียง 3XXX >>> 1050 >>> พิเศษสุด 400 บาท เท่านั้นค่ะ Recommend ความเก๋ รับรองว่าหาไม่ได้อีกแน่นอนค่ะ สวยเด่น ตัวเดียวอยู่เลยค่ะ
    SIZE: ไหล่ 15-16 นิ้ว รอบอก 38 นิ้ว ความยาว 22 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

T33 Light Metallic Grey Mermaid Top เสื้อแขนยาวสีเทาอ่อนออกเงินๆ มีวาวๆคล้าย glitter ในตัว แต่ไม่วาวมาก สวยมากๆเลยค่ะ ผ้าทั้งผืนตีเป็นเกล็ดๆตารางถี่ๆ สวยมากเลยค่ะ ดูไกลๆเหมือนเป็นเกล็ดปลา ผ้าซาตินนิ่ม รีดแล้วเรียบหรู ตอนถ่ายพับมาเลยยับค่ะ แต่รีดแล้วเรียบหรู สวยทั้งตัว Recommend ว่าหายาก ไม่เหมือนใคร เหมาะแก่คนที่ชอบเสื้อเรียบๆ โชว์ texture พิเศษๆของผ้าค่ะ สภาพเริ่ดส่งต่อเพียง 3XXX >>> 1300>>> พิเศษสุด 400 เท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ FREE รอบอก 40 นิ้ว ทรงพริ้วไม่รัดรูป ยาว 20 นิ้ว แขนยาว 22

E15 Special Japanese Craped Top (Feather Pattern) เสื้อสไตล์ญี่ปุ่นสุดเก๋ผ้าย่น พิมพ์ลายขนนก คุณภาพเริ่ดสุดๆๆๆๆ ผ้าดีมากๆค่ะ สไตล์แบรนด์ดัง ผ้าคล้ายอัดพลีท แต่เป็นลักษณะพิเศษกว่า คือ ย่นเป็นระเบียบ คลายง่าย แต่เป็นทรงตลอดเวลา เข้ากับสรีระได้หลายแบบ แพทเทิร์นเก๋มากๆ สภาพเริ่ดมากๆ ส่งต่อเพียง 3XXX >>> 1500 >>> 400 เท่านั้นค่ะ Recommend สำหรับคนชอบเสื้อโดดเด่นสวยเก๋ ไม่เหมือนใคร ไม่มีใครเหมือนค่า
    SIZE: ไหล่ FREE รอบอก FREE ยืดหยุดได้มากตามสรีระ ยาว 18 นิ้ว แขนสั้น

X47 Pastel green cute collar Chic Top เสื้อปกสีเขียวอ่อนพาสเทล ผ้าลื่นใส่สบาย แต่ไม่มันค่ะ มี texture สวยมากๆในตัวดู detail ได้ที่รูปล่างค่ะ ส่วนปกเป็นผ้าแก้วโปร่งๆ สีเข้ากัน สวยมากๆค่ะ เรียบเก๋ กระดุมหลังค่ะ คัตติ้งเริ่ดมากๆ สภาพก็เริ่ดมากๆเช่นกันค่า ส่งต่อเพียง 25XX >>> 950 >>> พิเศษสุด 400 บาท เท่านั้นค่ะ Recommend ว่าเก๋ เท่ ทรงสวยมากๆเลยค่ะ
    SIZE: ไหล่ 15-16 นิ้ว รอบอก 36 นิ้ว ความยาว 23.5 นิ้ว แขนยาว 21.5 นิ้ว

Y45 Navy Chic Crop Cardigan เสื้อคลุมแขนยาวทรงคาร์ดิแกนครอป สีน้ำเงินนาวีสุดเก๋ ดีไซน์เก๋จากญี่ปุ่นแท้ๆค่ะ กระดุมเดี่ยว ติดหรือไม่ติดก็ได้ ใส่กับเสื้อข้างในอะไรก็ง่าย ทั้งเสื้อยืด เสื้อเชิ๊ตสีเรียบๆ Recommend ว่าเอามาพาดไหล่แล้วเก๋มากๆเลยค่ะ ไม่หนักด้วยค่ะ บางเบา ใส่สบาย ผ้าหรูมากๆ มี texture ในตัว คัตติ้งเนี้ยบสวยทั้งด้านนอกและด้านใน สีสวย สภาพเริ่ดมากๆเลยค่ะ หายาก มีตัวเดียว ส่งต่อเพียง 3XXX >>> 1150 >>> พิเศษสุด 400 บาท เท่านั้นค่ะ ปลดกระดุมออก ใส่ทรงพริ้วๆก็น่ารักค่า
    SIZE: ไหล่ FREE รอบอก FREE ความยาว 19.5 นิ้ว แขนยาว 19 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ก็ได้ค่ะ กับเสื้อข้างในได้หลายแบบ เก๋ ไม่เหมือนใครแน่นอน

X23 Special Gold leaf decor grey jumper จัมเปอร์ผ้าสุดนุ่มสีเทากลาง เป็นผ้ายืดคุณภาพดีทั้งตัวค่า เอวและปลายแขนจั๊มน่ารักมากๆ ใส่พอดีตัว เป็นทรงสวย รอบคอแต่งด้วยด้ายทอง ห้อยใบไม้สีทองสวยเก๋ เป็นลูกเล่นที่ไม่ซ้ำใครแน่นอนค่ะ Recommend ผ้าสีเท่ายืดคุณภาพดีมากๆค่ะ มี texture ในตัว ไม่เหมือนผ้ายืดทั่วๆไป ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ระบายอากาศได้ดี ใส่เดี่ยวๆได้ ไม่โป๊ค่ะ มีตำหนิเล็กน้อยที่ด้านหลังช่วงที่แต่งรอบคอ ปลายด้ายมีรุ่ยเล็กน้อยค่ะ แต่ไม่สังเกตไม่เห็นแน่นอนค่ะ ไม่มีผลกระทบกับภาพรวม นอกนั้นสภาพดีสุดๆเหมือนใหม่เลยค่ะ จึงตัดใจส่งต่อเบาๆเพียง 3XXX >>> 2100 >>> 950 >>> 650 >>> พิเศษสุด 400 บาท เท่านั้นค่ะ Recommend ความเรียบเก๋ มีตัวเดียวเท่านั้นค่า หาไม่ได้อีกแล้วแน่นอน
    SIZE: ไหล่ 15-16 นิ้ว รอบอก 36 นิ้ว ยืดได้อีกมาก ความยาว 21.5 นิ้ว แขนยาว 20.5 นิ้ว

ด้านหลังช่วงแต่งรอบคอมีรอยถลอกของด้ายสีทองเล็กน้อย แต่โดยรวมสภาพเริ่ดค่า

Y46 Sweet Blue Knit Top เสื้อถักตาห่างสีน้ำเงินกลาง สวยเก๋ สีแปลกเก๋สุดๆ ไม่ค่อยเห็นเสื้อถักสีนี้ค่ะ หายาก ผ้าไม่หนาไม่บางจนเกินไป นุ่มสบาย ไม่คันค่ะ มีลายเป็นลูกเล่นเก๋ๆ จากการถัก เป็น knit ทั้งตัวค่ะ สวยมากๆ ไม่มีตำหนิใดๆ สภาพเริ่ดสุดๆ ประดับมุกเล็กๆที่ช่วงบนรอบคอ เอวและแขนไม่จั๊มรัดมากๆ แต่เป็นปล่อยๆสบาย สไตล์ญี่ปุ่นค่ะ ใส่ง่าย ไม่ร้อน เข้ากับไอเทมล่างสีเรียบๆเช่น เอวสูงสีขาว ได้ทั้งขาสั้นขายาว กระโปรง เก๋มากๆเลยค่ะ ส่งต่อเพียง 3XXX >>> 1300 >>> 650 >>> พิเศษสุดเพียง 400 เท่านั้นค่ะ Recommend fabric ดีมากๆๆๆๆ
    SIZE: ไหล่ 15.5 นิ้ว รอบอก FREE ความยาว 21.5 นิ้ว แขน 11 นิ้ว

F125 Light Green Pearl Smooth Top เสื้อผ้านิ่มลื่นใส่สบายเรียบเก๋ แต่งลูกเล่นที่ระบายบอลลูนที่คอ และปลายแขนให้รับกัน ผ้าลื่นแต่ไม่มัน สีเขียวอ่อนออกโทนเทา สีหายาก ผ้านิ่มมากสุดๆๆค่ะ Recommend คุณภาพของผ้าและคัตติ้ง ตัดย็บสวยหรู มีดีไซน์มาแล้วทั้งตัว สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ค่ะ ส่งต่อเพียง ส่งต่อเพียง 2100 >>> 1300 >>> 750 >>> พิเศษสุดดๆๆ 400 เท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ 15 นิ้ว รอบอก 40 นิ้ว ความยาว 25 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

ทรงจะเป้นแบบนี้เลยค่ะ มีลูกเล่น ในความเรียบเก๋ ใส่ได้ง่ายหลายโอกาส Match ง่ายค่ะ Cutting ดีมากค่ะ

X29 Japanese Pattern Full Skirt กระโปรงยาวทรงพริ้ว ผ้านิ่มมากๆ จากญี่ปุ่นแท้ๆค่ะ ลายเป็นลายสไตล์ญี่ปุ่น เล็กๆทั่วผืน นิ่มมากๆ เวลาโดนแสงจะเงาๆ ลื่นๆ แต่ไม่มันค่ะ ใส่สบาย ใส่เป็นเอวสูง ทำให้ตัวดูสูง ใส่กับอะไรก็ง่ายค่ะ ไม่ว่าจะกับเสื้อยืด เสื้อเชิ๊ตเรียบๆ สวยเก๋แน่นอนค่ะ สภาพเริ่ดสุดๆ ส่งต่อเพียง 2XXX >>> 650 >>> SALE พิเศษเพียง 400 บาท เท่านั้นค่ะ
    SIZE: รอบเอวสูง 23.6 นิ้ว สะโพก FREEความยาว 28 นิ้ว

ใส่แล้วทรงกระโปรงจะเป็นแบบนี้ค่ะ พริ้วๆ ใส่สบายมากๆเลยค่ะ

NM34 Blue Bird Printed Cute Jumpdress เดรสเอวผูกจั๊มสุดน่ารักจากญี่ปุ่นค่ะ คอปกเป็นคอบัว 2 ชั้นน่ารักมากๆ ผ้าคุณภาพดีมากเลยค่ะ ลื่นๆ ใส่ตัวเดียวไม่ต้องมีซับในได้ ไม่โป๊แน่นอนค่ะ สีครีมพิมพ์ลายนกสีฟ้าทั้งตัว แต่งด้วยปกและขอบแขนสีชมพูนู้ดๆเข้ากันได้ดีทั้งตัว ดีไซน์มาแล้ว สภาพเริ่ด เหมือนใหม่ ส่งต่อเพียง 2500 >>> 1400 >>> 750 บาท >>> SALE พิเศษสุด 400 เท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ฟรี รอบอกฟรี ได้ถึง 44 นิ้ว ความยาว 34 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

NM48 Japanese Kimono Style Stripe Dress เดรสยาวพอๆดี ไม่แม็กซี่มากเกินไป ใส่ง่าย ทรงพริ้วสวย คัตติ้งดีมาก ผ้าโพลีด้านนอกลื่นๆใส่สบาย ตัดกับผ้าซับในสีขาวอย่างดีทั้งตัวค่ะ เนี้ยบหรูมากๆ สีโทนเขียวมะกอกนู้ดๆ ตัดกับสีขาวครีม เก๋มากๆค่ะ ตัวเดียวเอาอยู่ หรือใส่กับเสื้อคลุมก็ง่ายค่ะ สภาพเริ่ดมากๆ ส่งต่อเพียง 1800 >>> 900 >>> 650 >>> SALE พิเศษสุด 400 เท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 36 นิ้ว รอบเอว 34 นิ้ว ความยาว 43 นิ้ว แขนกุด 

PO6 Japanese Lace Light Cotton Top Japanese Lace Light Cotton Top เสื้อผ้าฝ้ายลูกไม้ญี่ปุ่นสีขาวคุณภาพดี น่ารักทั้งตัว หายาก ใส่กับอะไรก็ง่ายค่ะ เหมาะกับคนที่ชอบไอเทมเรียบๆที่นำมาใส่ได้บ่อยๆ คุ้มค่า แขนสามส่วนน่ารักค่ะ ส่งต่อเพียง 1800 >>> 900 >>> 650 >>> SALE พิเศษสุด 400 เท่านั้นค่ะ

PO56 Orose Nude Cool Top Orose Nude Cool Top เสื้อทรงพริ้วๆผ้าคล้ายผ้าแก้วแต่ไม่โปร่งใสโปร่งแสงค่ะ แต่นิ่ม ใส่สบายมากๆ มีความยาวเป็นมินิเดรสหน่อยๆน่ารักมากๆเลยค่ะ สีโทนโอโรสอ่อนๆ ไม่จัดมาก ออกนู้ดๆนิดนึงค่ะ สภาพดีค่า ส่งต่อเพียง 1200 >>> 650 >>> SALE พิเศษสุด 400 เท่านั้นค่ะ

PO30 Light Ivory Pearl Top เสื้อสีขาวงาช้างสวยหรู กระดุมมุก น่ารักมากๆค่ะ คอกลม ใส่สบาย ใส่กับอะไรก็ง่าย ที่สำคัญคือผ้านิ่มมากๆเลยค่ะ Recommend ในเนื้อผ้า สไตล์ญี่ปุ่นแท้ๆ ส่งต่อเพียง 1200 >>> 650 >>> SALE พิเศษสุด 400 เท่านั้นค่ะ

PO1 Fruit Pattern Printed Crop Shirt เสื้อเชิ๊ตครอปใส่สบายทรงพริ้วๆ น่ารัก แขนสั้น พื้นสีแดงอ่อนๆ พิมพ์ลายผลไม้อย่างดีค่ะ กระจายตัวกันเก๋ทั้งตัว คัตติ้งดีมาก สภาพดีเริ่ดสุดๆเช่นกัน ส่งต่อเพียง 1200 >>> 650 >>> SALE พิเศษสุด 400 เท่านั้นค่ะ

-----------------------------------------------------------------------------

HOT ♥ PROMOTION ZONE NO.2 ♥ ตัวละ 300 บาท / 2 ชิ้น 500 บาท

*สินค้าที่อยู่ในโปรฯนี้ ขออนุญาตไม่ลดเพิ่ม งดต่อนะคะ*
    1-2 ชิ้นส่งฟรี!!! ซื้อ 3 ชิ้นขึ้นไป เพิ่มค่าส่งชิ้นละ 30 บาท

ND12 Dark Grey Soft Nylon Maxi Skirt กระโปรงยาวแม็กซี่ผ้าไนล่อน เนื้อลื่นๆด้านๆแต่ texture สวยมากเลยค่ะ แวววาว texture คล้ายมีรอยยับ คล้ายผ้าร่มแต่เนื้อดีกว่า เป็นเนื้อผ้าแปลกๆแบบนี้ทั้งตัวค่ะ ใส่สบายสุดๆ ใส่เดี่ยวๆได้ไม่ต้องกลัวโป๊ค่ะ ผ้าไม่โปร่งแสง เอวด้านหนังมียางยืดค่ะ ใส่สบายสุดๆๆๆ ส่งต่อเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่า ทรงสวยมากๆ
    SIZE: รอบเอว Free 24 นิ้วยืดได้อีกมาก+++ ค่ะ สะโพก 38 นิ้ว ยาว 37 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ ทรงจะเป็น maxi แต่หลวมๆ ใส่สบายแบบนี้ค่ะ ใส่กับอะไรก็ง่ายแน่นอนค่า

T32 Nude Beige Japanese Lace Knit Cardigan คาร์ดิแกนถักลูกไม้ญี่ปุ่นสุดสวยเก๋สีนู้ดเบจ ออกครีม น่ารักมากๆเลยค่ะ ใส่สบายสุดๆ ไม่ร้อนแน่นอน เป็นไอเทมเสริมที่เข้ากับอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ ตัวนี้มีตำหนิเดียวที่กระดุมล่าง 2 ช่วงหลุดไปค่ะ แต่ไม่มีปัญหากับตัวทรงเสื้อ และโดยรวมแน่นอนค่ะ ทรงเสื้อสวยมากๆ ใส่แบบปลดกระดุมเป็นคาร์ดิแกนหลวมๆก็น่ารักแน่นอนค่ะ โดยรวมสภาพเริ่ดเหมือนใหม่ค่า ส่งต่อเบาๆไปเลยเพียง 2000>>> 1150 >>> 650 >>> พิเศษสุด 300 เท่านั้นค่า
    SIZE: ไหล่ FREE รอบอก FREE ความยาว 27 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ หรือเอาปลดออกเป็นคาร์ดิแกน ที่ดูโคซี่ แต่ว่าไม่ร้อนไม่หนา โชว์ลายลูกไม้ญี่ปุ่นสวยมากเลยค่ะ

E23 Checked Lace Bordered Sleeveless Skirt เสื้อเชิ๊ตแขนกุดลายทางผ้าคอตตอนออแกนิค ทั้งตัว สีน้ำเงินตัดครีม น่ารักมากๆเลยค่ะ มีลูกเล่นที่ขอบคอและขอบกระดุม แต่งลูกไม้เล็กๆน่ารักให้ดูหวานขึ้น แต่โดยรวมยังดูเป็นสาวเท่ ทรงเก๋ พอดีตัว แต่ไม่รัดรูป ใส่สบาย ไม่ต้องใส่ซับในก็ได้ค่ะ ผ้าไม่หนาไม่บางจนเกินไป สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ ตามป้าย made in Italy แต่ได้มาจากญี่ปุ่นค่ะ เอามา mix&match กับคาร์ดิแกนเรียบๆได้สวยเก๋มากๆเลยค่ะ ส่งต่อเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 36-38 นิ้ว ยาว 22-23 นิ้ว แขนกุด

SP15 Earthtone Camo Jump Pants กางเกงลายพรางสีโทนน้ำตาลอ่อนเข้มในตัว เอวสูงถึงปานกลาง ผ้าเป็นผ้าโพลีลื่นๆ ยืดได้ตัวค่ะ ใส่สบายมากๆ ลื่นแต่ไม่มัน ผิวสัมผัสดีมากๆ พิมพ์ลายสวย ของใหม่ มือ 1 คุณภาพดีสุดๆค่ะ สีโทนนี้เข้ากับอะไรก็ง่าย ไม่เหมือนลายพรางสีเขียวทั่วไป ส่งต่อเพียง 2000>>> 1150 >>> 650 >>> พิเศษสุด 300 เท่านั้นค่า
    SIZE: รอบเอวยางยืดคุณภาพดี 25-35 นิ้ว ใส่สบายไม่รัดพุง สะโพก Free 43 นิ้ว ความยาว 37.5 นิ้ว พับได้ตามต้องการ

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ เข้ากับไอเทมด้านบนอะไรก็ง่ายแน่นอนค่า

Y59 Leaf Pattern Cute Top เสื้อเชิ๊ตคอปกสุกน่ารักทรงพริ้วสไตล์ญี่ปุ่น ลายพิมพ์ใบไม้ลายเส้นทั่วตัว สวยมากๆเลยค่ะ ผ้าลื่นๆคุณภาพเริ่ด แต่ไม่มัน ใส่สบาย ไม่โป๊ค่ะ โทนสีเทากลาง ใส่กับไอเทมเรียบๆอะไรก็ง่าย เอวสูงเอวต่ำได้หมดเลยค่ะ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ค่า ส่งต่อเพียง 1300 >>> 750 >>> พิเศษสุด 300 เช่นกันค่า

PO24 Browny Lady Lace Top เสื้อแต่งลูกไม้สุดเก๋ น่ารักสีโทนน้ำตาลโทนกลางๆ สวยสุดๆไปเลยค่ะ ดีไซน์น่ารักสไตล์ญี่ปุ่น ไม่มากไม่น้อยจนเกินไป ใส่กับอะไรก็ง่ายค่ะ สภาพดี ส่งต่อเพียง 1200 >>> 750 >>> พิเศษสุด 300 เช่นกันค่า

PO3 Japanese Style Cute Striped Top เสื้อทรงเก๋คอสี่เหลี่ยม สไตล์ญี่ปุ่น ลายทางน่ารักมากๆค่ะ สีโทนพาสเทลน่ารัก กระดุมก็เก๋ค่ะ สวยมากๆทั้งตัว ผ้าดีมากๆ ค่ะ สภาพดี ส่งต่อเพียง 1900 >>> 1000 >>> พิเศษสุด 300 เท่านั้นค่ะ ใส่ง่ายลายเก๋

ND17 High Waist vintage Pattern Skirt Pants กางเกงกระโปรงผ้านิ่มลื่น (รับประกันคุณภาพของผ้า) ใส่สบายสุดๆ ลื่นพริ้ว ใส่แล้วจะลู่ลงเหมือนกระโปรงค่ะ แต่เป็นกางเกง สะโพกค่อนข้างกว้าง ใส่สบาย มีกระเป๋า ผ้าพิมพ์ลายคุณภาพดี ดังเดิมเป็นวินเทจยุโรป แต่คุณภาพดีมากค่ะ ส่งต่อเพียง 2100 >>> 1600 >>> 750 >>> พิเศษสุด 300 เท่านั้นค่ะ
    SIZE: เอวสูง 24 นิ้ว สะโพก 38 และพริ้วๆอีกเล็กน้อย ทรงกระโปรง ความยาว 22 นิ้ว  

NM17 Blooming Vintage Special Shirt เสื้อเชิ๊ตวินเทจลายดอกไม้แต่งขอบทั้งตัว โทนน้ำตาล สภาพดีสุดๆ ผ้าบางเบาใส่สบายมากๆค่ะ ลูกเล่นอยู่ที่ลายสุดเก๋ แต่งปก และขอบเสื้อ ขอบแขน เข้ากันทั้งตัว เก๋มากๆ หายาก ส่งต่อเพียง 1200 >>> 550 >>> พิเศษสุด 300 เท่านั้นค่ะ ผ้ามี texture ในตัวค่ะ
    SIZE: ไหล่ 14-15 นิ้ว รอบอก 38 นิ้ว ความยาว 24 นิ้ว แขนสั้น 10 นิ้ว  

G17 Japanese Cotton Light Yellow Maxi Dress แม็กซี่เดรสยาวทรงพองๆ ตัดต่อผ้าเป็นชั้นๆน่ารัก สีเหลืองไข่ สายเดี่ยวค่ะ ด้านหลังเป็นไขว้กากบาท น่ารักมากๆ รับรองไม่มีที่ไหนค่ะ ผ้าบางเบาสภาพ แต่ไม่บางโป๊ ไม่ร้อนค่ะ ไม่จำเป็นต้องใส่ซับใน ตัวนี้ใส่เดี่ยวๆก็ได้ หรือใส่กับเสื้อคลุมก็น่ารักค่ะ ลูกเล่นที่คัตติ้งดี แบบเรียบเก๋ ช่วงหน้าอกแต่งระบายให้เข้ากับกระโปรงตัดต่อค่ะ สภาพดีมาก ส่งต่อเพียง 2000 >>> 900 >>> 400 >>> พิเศษสุด 300 บาทค่า คุ้มมากๆค่ะ
    size: รอบอก 34-36 นิ้ว รอบเอวและรอบสะโพกฟรี ได้ถึง 50 นิ้ว ความยาวชุด วัดจากไหล่ถึงชายกระโปรง 39 นิ้ว

AB4 Light Pink Sweet Printed Ribbon Blouse เบราส์ ปกใหญ่คอผูกทำเป็นโบว์ได้ หรือปล่อย(ผูกรอบเดียว) ก็ได้ น่ารักมากๆเลยค่ะ ลายพิมพ์ขนนก กับช่อดอกไม้สีน้ำตาล ดูเข้ากันกับพื้นสีชมพูอ่อน หวานน่ารัก สไตล์คุณหนู แต่เก๋ไม่ซ้ำใคร สภาพดีมาก ส่งต่อเพียง 1500 >>> 800 >>> 400 บาท >>> พิเศษสุด 300 เท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ 18 นิ้ว รอบอก 40 นิ้ว ความยาว 22 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

F21 Creamy Light Yellow High Sleeveless Dress เดรสแขนกุดสุดคุณหนู แต่ก็ดูไฮโซในตัวเดียวกัน สภาพดีมากๆ ดีไซน์เรียบๆเก๋ๆ มีลูกเล่นตรงรอยเย็บระหว่างตัวเหนือเอว กับสายแขนกุด ดูรายละเอียดได้ที่รูปล่างค่ะ หรูหรา และเป็นทรงที่กำลังฮิตเลยค่ะ ส่งต่อเพียง 2500 >>> 1300 >>> 400 >>> พิเศษสุด 300 บาทเช่นกันค่ะ
    SIZE: ไหล่ FREE อก 36 ยาว 34 นิ้ว

F126 Light Special Chic Blouse เบราส์สุดเก๋ ทรงเรียบเก๋ แต่มีลูกเล่นที่ปกเป็นปกตีเกล็ดเล็กๆ เป็นระบายๆ ตัดต่อดีมากค่ะ รับรองว่าหาไม่ได้อีกแล้ว recommend สุดๆ สภาพเริ่ด มีตัวเดียวค่า ส่งต่อเพียง 1500 >>> 1200 >>> 400 >>> พิเศษสุด 300 เท่านั้นค่า
    SIZE: ไหล่ 15 นิ้ว อกFree ถึง 40 นิ้ว ยาว 26 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

ทรงจะเป้นทรงเก๋ชิคแบบนี้เลยค่ะ พอดีๆตัว ไม่รัดรูป ทรงพริ้วๆ น่ารักมากๆ ใส่กะเอวสูงแล้วสวยมากๆ

PO18 Grey-scale Striped Organic Top เสื้อปกเชิ๊ตสวมคอ ไร้กระดุม แต่มีที่ผูกเป็นริบบิ้น หัวไม้เก๋ๆ ตัดเย็บทั้งตัวด้วยผ้าออแกนิคสีเทาโทนลายๆ น่ารักมากเลยค่ะ ดูลุคญี่ปุ่นมากๆ โทนสีสวยใส่ง่าย เพราะว่าเป็นสีกลาง ใส่กับกางเกงหรือกระโปรงอะไรก็ได้เลยค่ะ สีโทนนี้ match ง่ายมาก สภาพดีสุดๆ ส่งต่อเพียง 1600 >>> 400 บาท >>> พิเศษสุด 300 เท่านั้นค่า มี texture ในตัวผ้าสวยมากๆค่ะ

NM25 Turquoise Green Cute Top เสื้อสีเขียวออกฟ้าเทอร์ควอยซ์สุดน่ารัก แขนพองๆทรงคุณหนูสไตล์ญี่ปุ่นค่ะ สภาพดีมาก รีดแล้วเรียบสนิท ใส่กับสีเรียบๆได้ง่ายค่ะ โดดเด่นสะดุดตาค่ะ ส่งต่อเพียง 1200 >>> 800 >>> 300 บาทค่ะ

AB26 Orange Gradient Top เสื้อสีสลับคอบัวสุดน่ารักเก๋ไม่เหมือนใคร ไล่สีสวยมากๆเลยค่ะ เป็นผ้าพิมพ์อย่างดี เนื้อนุ่ม ใส่สบาย คัตติ้งเนี้ยบดีมากดูไร้รอยต่อค่ะ สภาพดีมาก ส่งต่อเพียง 1200 >>> 550 >>> 300 ถ้วน เท่านั้นค่ะ

AB12 Blue Tone Rainbow Knit Polo Top เสื้อโปโลยืด ผ้าtexture ถักอย่างดีทั้งตัว ลื่นๆใส่สบาย ต้องใส่ซับในค่ะ เป็นเสื้อกล้ามสีขาว เก๋ๆ น่ารักมากเลยค่ะ โทนสีฟ้าสวย เป็นลายทาง หายากค่ะ มีตำหนินิดเดียวคือ มีจุดนึงด้ายถักร่นตามรูปซ้ายล่างค่ะ ไม่สังเกตไม่เห็น โดยรวมคือสภาพยังดีเริ่ดมากๆ เหมือนใหม่ค่ะ จึงส่งต่อเบาๆเพียง 1500 >>>750 >>> 300 บาทเท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ 18-19 นิ้ว รอบอก free-46 นิ้ว ความยาว 25.5 นิ้ว แขนยาว 17 นิ้ว

F122 Creamy White Special Buttons Chic Shirt เสื้อเชิ๊ตขาวครีมผ้าลื่นๆพริ้วสบายสวยมากๆค่ะ คัตติ้งเนี้ยบมากๆ ปกเนี้ยบ เรียบเก๋ จุดเด่นคือ ช่วงกระดุมถูกดีไซน์มาเป็นอย่างดีค่ะ ใส่ง่ายติดง่าย เก๋แปลก รับรองไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ ใส่กับอะไรก็ง่ายแน่นอน ส่งต่อเพียง 1500 >>>700 >>> 300 บาทค่ะ recommend เช่นกันค่ะ
    SIZE: ไหล่ 16 นิ้ว รอบอก 38 นิ้ว ความยาว 26 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

F112 Creamy Special Slide Shirt เสื้อสีเหลืองอ่อนครีมๆ สวยมากๆเลยค่ะ ผ้าดีมากๆ นุ่มใส่สบาย ทรงเก๋ ดีไซน์แปลกเก๋สไตล์ญี่ปุ่น ใส่กับไอเทมอะไรก็ง่าย โดยเฉพาะไอเทมเรียบๆด้วยกัน เพราะตัวเสื้อมีลูกเล่นอยู่แล้ว ดูโดดเด่นแน่นอนค่ะ สภาพดีมากๆส่งต่อเพียง 1500 >>> 1200 >>> 300 เช่นกันค่ะ
    SIZE: ไหล่ 15-16 นิ้ว อก37-38นิ้ว ยาว 20 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

F128 Black chic Big Pleated Shirt เสื้อเชิ๊ตผ้าลื่นพริ้วมีกลิตเตอร์เล็กๆในตัว สีดำสนิทสุดน่ารัก ช่วงหน้าลำตัวตีเกล็ดคล้ายพลีทอันใหญ่ๆค่ะ น่ารักมากๆ ผ้าดีมากๆ และสภาพเริ่ดมากๆเลยค่ะ ส่งต่อเพียง 1800 >>> 900 >>> 300 บาทค่ะ
    SIZE: ไหล่ 16 นิ้ว รอบอก 38 นิ้ว ตัวยาว 26 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

F57 Light Cream Little Stripe Top เสื้อลายทางยาวสีครีมอ่อนสลับขาว เส้นเล็ก ดูสะอาดสะอ้านสบายตา ใส่กับอะไรก็ง่ายค่ะ ตัวนี้คอปกปรับได้ตามใจชอบค่ะ กว้างมากกว้างน้อย สภาพดีมากๆ ส่งต่อเพียง 1500 >>> 800 >>> 300 บาทเท่านั้นค่ะ

F64 Pink Little Checked Cute Top เสื้อสีชมพูผ้าดีมากๆเลยค่ะ พิมพ์ลายตารางสีชมพูเล็กๆบนเนื้อผ้าสีชมพูอ่อนทั้งตัว เข้ากันค่ะ ใส่กับอะไรก็ง่าย เพราะโดยรวมดูเรียบๆสไตล์ญี่ปุ่นๆ คัตติ้งดีมากๆ คอเป็นทรงเหลี่ยมทำให้ดูผอม ดูคอยาวสวยมากขึ้น และเน้นช่วงไหล่ให้ดูเล็กลงค่ะ ทรงพริ้ว ใส่สบายมากๆ สภาพเริ่ด ส่งต่อเพียง 1600 >>> 800 >>> 300 บาทเท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ FREE รอบอก Free 40 นิ้ว ยาว 25 นิ้ว แขนยาว 14 นิ้ว

PO53 Little Floral Pattern Navy Top เสื้อแขนยาวติดกระดุมผ้าพิมพ์ลายดอกไม้สีน้ำเงินสุดพริ้ว สวยมากๆคะ สภาพก็เริ่ดสุดๆค่า ส่งต่อเพียง 1500 >>> 700 >>> พิเศษสุด 300 เท่านั้นค่ะ น่ารักมากๆเวลาใส่เป็นเสื้อคลุมค่ะ

C106 Light Grey Prince Shirt เสื้อคอปกสีเทาสไตล์เจ้าชาย แต่งระบายด้านหน้าสุดสวย แต่ไม่ฟูฟ่องจนเกินไป ใส่กับไอเทมเรียบๆง่ายมาก ผ้ามีน้ำหนัก แต่ไม่หนาไม่บางจนเกินไป มีความยาวให้ใส่เข้ากางเกงได้สวย หรือใส่กับขาสั้นคล้ายจะเป็น mini dress ก็สวยค่ะ มีลูกเล่นที่ระบายที่ขอบแขนเช่นกัน เข้ากันดีทั้งตัวเลยค่ะ สภาพดีมาก ส่งต่อเพียง 1500 >>> 800 >>> 300 บาทค่า
    SIZE: ไหล่ 18 นิ้ว รอบอก free-42 นิ้ว ความยาว 29 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

F62 Special Pattern Chic Shirt เสื้อเชิ๊ตผ้าดีมาก เบาสบาย ลายคลาสสิกค่ะ สีขาวสลับน้ำเงินค่ะ แขนสามส่วน ไม่สั้นไม่ยาวจนเกินไป สภาพดีมากๆค่ะ ส่งต่อเพียง 1800 >>> 800 >>> 500 >>> พิเศษสุด 300 บาทเท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ 15-16 นิ้ว รอบอก Free 40 นิ้ว ยาว 25 นิ้ว แขนยาว 14 นิ้ว

ทรงจะเป็นแบบนี้ค่ะ สไตล์ working woman สุดชิค เรียบเก๋ Mix กับไอเทมเก๋ๆง่ายค่ะ

G32 Ballet White Mini Dress มินิเดรสสั้นใส่สบายผ้ายืดคุณภาพดีทรงชุดบัลเล่ เรียบๆแต่มีลูกเล่นตรงปลายฟูฟ่องน่ารัก ตัวนี้ไม่สั้นจนเกินไปค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้ น่ารักมากๆ สภาพดี ส่งต่อเพียง 1400 >>> 550 >>> 300 บาท เท่านั้นค่ะ
    size: ไหล่ 14 นิ้ว รอบอก 32-36 นิ้ว รอบสะโพก 36 นิ้ว ความยาวเสื้อ 36 นิ้ว แขน 27 นิ้ว

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

ลงเพิ่มอีกค่ะ!!! ZONE NO.3 ตัวละ 200 บาทถ้วน (โซนนี้งดต่อแล้วนะคะ)

NM42 Dark Denim Cute Top ท็อปแขนตุ๊กตาสุดน่ารัก ผ้ายีนส์สีเข้ม เรียบๆเก๋ ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ใส่สบาย ใส่กับอะไรก็ง่ายค่ะ รีดแล้วเรียบสนิท สวยสุดๆแน่นอนค่ะ สภาพดีมากกกก ส่งต่อเพียง 1400 >>> 400 >>> พิเศษสุด 200 เท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 36 นิ้ว ความยาว 21 นิ้ว แขนสั้น 4 นิ้ว

JP118 Turtle Neck Blouse with Colorful Leaves Pattern เสื้อคอเต่าลายใบไม้หลากสี ผ้านิ่มถักละเอียด มี texture ในตัวและซิบด้านหลัง ส่งต่อที่ 1200 >>> 650 บาท >>> SALE พิเศษสุด 200 ค่ะ

ND14 Nude Beige Simple Pencil Skirt กระโปรงส่งสอบสีนู้ดผ้าลื่นหนาแต่ไม่ร้อน ผ้าโพลีอย่างดี ใส่สบายมาก ผ้าหน้าข้างเล็กๆน่ารัก ไม่โป๊ค่ะ เอวปานกลาง สภาพเริ่ดมากๆค่ะ รีดแล้วเรียบสวยเป็นทรงอย่างดี คัตติ้งเนี้ยบมากๆ จากญี่ปุ่นแท้แน่นอนค่ะ ส่งต่อเพียง ส่งต่อเพียง 1400 >>> 400 >>> พิเศษสุด 200 เช่นกันค่ะ เอามาใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ
    SIZE: รอบเอว 26 นิ้ว สะโพก 35 นิ้ว ยาว 22.5 นิ้ว

C37 Scott Creamy & Ivory Maxi Skirt กระโปรงยาวกำลังดีแต่ไม่ยาวมากเกินไป เป็นทรงบานพริ้ว ผ้าฝ้ายลายตารางสลับ มี texture ใส่ตัว ไม่ยับง่าย ดู detail ได้ที่รูปล่างค่ะ มีเอวผูกขึ้นอีกได้ ตัวนี้ใส่เอาสูงหรือต่ำก็ได้ค่ะ สภาพดีมาก ส่งต่อเพียง 1200 >>> 650 >>> 200 บาท เท่านั้นค่า
    SIZE: รอบเอว 26 นิ้ว สะโพก 36 นิ้ว ความยาวกระโปรง 33 นิ้ว

JP55 Brown Sugar V-neck Blouse เสื้อสีน้ำตาลแดงคอวี ผ้ายืดเนื้อนุ่ม ใส่ลำลองหรือจะใส่สูททับก็ได้ค่ะ ส่งต่อที่ 450 >>> 200

✦ สนใจตัวไหนก็สอบถาม (ขนาด, ต่อราคา ฯลฯ) กันเข้ามาได้เลยนะคะ หรือจะ CF ต่อตัวที่ CF แล้วได้ แต่ต้องแจ้งมาก่อนค่ะ แล้วรอ CC จากคนแรกค่ะ กรุณาPMหรือE-Mail นะคะ ✦

✦✦✦ ขอบคุณพื้นที่ SBN มากๆเลยค่ะ ✦✦✦

ได้รับรีวิว และคอมเม้นท์จากลูกค้าหลายท่าน แม่ค้าดีใจมากเลยค่ะ เป็นกำลังใจมากๆๆๆๆ
    ♥♥♥♥♥ สำหรับลูกค้าเก่า ลดได้ลดให้สุดๆๆๆ ไม่อั้นเลยค่ะ ขอบคุณทุกท่านมากเลยนะคะ ♥♥♥♥♥

ถ้าตัวไหนมีตำหนิจะบอกตามตรงในรายละเอียดแต่แรกค่ะ แม่ค้าเป็นคนรักษาของ โดยเฉพาะเสื้อผ้า
    รักกว่าสมบัติอะไรทั้งหมดและหวงมากทุกตัวค่ะ สอบถามกันเข้ามาได้นะคะ ให้ไซส์ละเอียดทุกตัวคะ

ติดต่อแม่ค้าได้ทาง E-mail หรือ PM นะคะ ♥
    janefjapan@gmail.com นะคะ เช็คบ่อยค่ะ ถ้าไปทำธุระจะตอบช้าหน่อย
    แต่ตอบทุกวัน ภายในวันนั้นแน่นอนค่ะ

LINK ห้อง Hi-Street UPDATE สินค้า Brands ของแท้สภาพดีทุกตัวค่า
    ♡♡♡♡ Hyphen World Gallery ♡♡♡♡ GAP ♡ ZARA ♡♡♡ Eddie Bauer ♡♡ MORGAN ♡ MUJI ♡♡♡ GU ♡ H&M + SALE ZONE 300 Baht!!! ♡♡ มากมายค่า หิ้วเองทุกชิ้นค่ะ ♥♥
    http://siambrandname.com/forum/showt...post1067380475

♥ ประกาศ ♥
    แม่ค้ากะลังจะไปญี่ปุ่นอีกครั้งเร็วๆนี้ค่ะ Lot เก่า ขอมาลดให้ค่ะ
    รบกวนติดต่อทาง e-mail: janefjapan@gmail.com นะคะ จะสะดวกกว่า pm ค่ะ
    สนใจสินค้าชิ้นไหน สอบถามมาได้เลยค่า SALE ได้จัดให้พิเศษ พร้อมส่งฟรีทุกชิ้นเลยค่า
    สินค้าในนี้สั่งได้ตลอดเวลาและ จัดส่งทุกวันตามปกติค่า ขอบคุณค่า
    Last edited by jane_f; 07-22-2014 at 10:10 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->