Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: lamerrrrrr ราคาเบาๆๆๆๆ

titled's Avatar
    titled is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

Smile lamerrrrrr ราคาเบาๆๆๆๆ

กฏกติกาของคนขายนะครับ
    1) ส่งฟรี แบบ EMS ครับ
    2) สินค้าซื้อแล้วไม่รับคืนคับ เว้นแต่ว่าเช็คแล้วว่าเป็นของปลอม !!
    ไม่รวยแต่ไม่นิยมใช้ของปลอม ส่วนมากชื้อมามือแรก ไม่มีปลอมแน่นอน
    3) เข้าห้อง Catch Fake ได้เลยนะคับ
    4) ไม่สะดวกตอบ PM นะคับ ขอบคุณมากคับ โทรมานะครับ
    5) ไม่รับจองปากเปล่า สะดวกขายให้กับคนที่พร้อมโอนก่อนครับ
    6) ต้องการลูกค้าที่สนใจจริงๆ ต่อเล่นๆ วุ่นวายหลายสิ่งเรื่องเยอะ ไม่เอานะครับ
    ไม่เคยมีปัญหาเรื่องโอนเงินแล้วไม่ได้ของ
    7)คนขายเป็น Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname ครับ
    ของที่ขายเป็นของมือสอง จะหวังใหม่100% เป็นไปไม่ได้นะครับ แต่สภาพดี ถ้าฉีดขาดจะแจ้งครับ

สนใจ 095-6644664 นะครับ line: tled

เดอะทรีทเมนโลชั่น ใช้ไป2ทีเหลือ90เปอร์เช็น ขายแล้ว

ขาย แป้งลาแมรสีครีม เบอร01หลือ80เปอร ขายแล้ว

น้ำแร่lamer เหลือ70 ขาย 1300

เจลล้างหน้า เหลือ60เปอรเช็น ขายแล้ว

กระเช็นหน้าแม็ค 100แผ่นใช้ไป20แผ่น ชื่อมา1090 ขาย 400

Last edited by titled; 07-19-2014 at 10:57 AM.
    ^^Love city glow *deLaCour

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->