New Clothes: SALE 10% & ส่งไปรษณีย์ฟรีนะคะ : เดรส ชุดแซก เสื้อกั๊ก กระโปรง
ล๊อตใหม่มาแล้วจ้าาาาา เสื้อผ้าทั้งหมดเป็นของใหม่เอี่ยมเลยนะคะ

PM, email มาคุยกันได้นะจ๊ะ แม่ค้าไม่ว่าอะไรค่า
สอบถามขนาดเพิ่มเติมได้นะคะ ต่อรองราคาได้ ถ้าสนใจจริงๆ ให้ได้ให้เลยคะ
ส่งจริง ไม่มีโกงน้า ให้สิทธิลูกค้าที่โอนเงินก่อนนะคะ
ส่งไปรษณีย์ในกทม. 2-3 วันได้รับสินค้าแน่นอนค่ะ

SALE 10% จากราคาเต็มทุกชิ้นค่ะ && ส่งไปรษณีย์ฟรีนะคะ
ลดพิเศษ 100 บาท เมื่อซื้อสองชิ้นค่า

1. เสื้อกั้ก ลายสก๊อตเทาดำ
ผ้าออกแนวนิ่มๆนิดนึง
ช่วงเอว 26 นิ้ว ยาวเท่ากันทั้งช่วงแนวกระดุมเม็ดแรก และเม็ดสุดท้าย
เสื้อยาว 23 นิ้วคะ
250 บาทคะ

More Pic

2. กระโปรง เอวสูง ทำเป็นเอวต่ำก็ได้คะ ตรงเอวเป็นยางยืดคะ
มีสายผ้าลูกไม้ยืดได้ด้วยคะ ถ้าไม่ต้องการก็ซ่อนไว้ในกระโปรงได้
เอว 24(ยังไม่ได้รวมตอนยืดยางยืด) เอวยืดได้ถึง 26-27 นิ้้้้้วค่ะ
สะโพก 39 นิ้ว ตัวกระโปรงยาว 18.5 นิ้ว ซิปข้าง
350 บาทจ้า

More Pic

3. เดรสสีดำคะ สีในรูปเพี้ยนไปหน่อย แต่เป็นสีดำเลยนะคะ
อก 26 ใต้อก 27 นิ้ว (ยังไม่ได้รวมตอนยืดยางยืด ตรงช่วงอก และใต้อก) อกยืดได้ถึง 34 นิ้ว
ยาว 34 นิ้วคะ
คอเสื้อไม่ลึกเกินไปนะคะ ใส่เกาะอกไว้ข้างในก้ได้ หรือจะไม่ใส่ก็ได้(เซ๊กซี่ดี)
เดรสตัวนี้จะใส่กับเข็มขัดเอวสูงก็ได้นะคะ แนวๆคะ
350 บาท

More Pic

4. เดรสสีเทา ตรงช่วงกระโปรงเป็นแนวพองนิดนึงนะคะ แขนเสื้อก็พองด้วยคะ
อก34 เอว25(ยังไม่ได้รวมตอนยืดยางยืดที่เอว) เอวยืดได้ถึง 26-28 นิ้้้้้วค่ะ
ยาวประมาณ33.5 นิ้ว
350 บาท

More Pic

7.กระโปรงสั้น สีชมพู
มีผ้าไว้ผูกเป็นโบว์ เอามาผูกข้างหน้าหรือข้างหลังค่ะ
ซิปหลัง ผ่าหลัง เอว27 สะโพก36 ยาว 15 นิ้ว
300 บาท

More Pic

5.กระโปรงสีดำ
Sold Out

6. กางเกงเอวสูง สีครีมน้ำตาลนะคะ
Sold Out

8. โบว์สีดำ ผ้าเงา
ไว้ติดเสื้อผ้า กระเป๋า หรืองานประดิษฐ์ อะไรก็ได้คะ
พอดีมันหลุดมาจากเสื้อผ้าคะ
มีรอยเย็บตรง4 มุมนะคะ แต่มองไม่ค่อยเห็นคะ ขนาดถ่ายรูปมาแล้วยังมองไม่เห็นเลยคะ (เป็นรอยเลาะน่ะคะ)
8.5x6.5 นิ้ว
30 บาทคะ (ไม่ลดราคาแล้วนะคะ ส่งฟรีถ้าซื้อพร้อมเสื้อผ้าค่ะ)

*ขนาดที่ยังไม่ได้รวมตอนยืดยางยืด ยืดไปได้อีกประมาณ2-3นิ้วนะคะ ขึ้นอยู่กับชุดค่ะ

*ขออนุญาตนัดรับหรือไปส่งไปรษณีย์ตามแม่ค้าสะดวกนะคะ
*ไม่รับเปลี่ยนหรือคืนสินค้านะคะ

ฝากล๊อตเก่าด้วยค่ะ
http://sbntown.com/forum/showthread....136#post202136

ขอบคุณค่า