NEW: Case Iphone4/4S Kate Spade กรอบ Silicone cover ทั้งตัวเครื่อง สีสวยมากๆ มาพร้อมกล่องครบเซ็ตค่ะ ขายที่ 1,590 บาท SALE 990 บาท +ค่าจัดส่ง 50 บาท NET งดต่อรองราคาค่ะ>> แถม Case Iphone 4S H&M Free ค่ะ

NEW: H&M Case แข็งประดับคริลตัลดาว มีสีขาว+สีชมพู ขายที่ 290 บาท

USED like NEW เคส Iphone4/4S ประดับคริลตัลจาก Japan สีสวยหวานมากๆ เพชรติดแน่นมากๆ ใช้น้อยค่ะ ใหม่มากๆ มาพร้อมกล่องค่ะ Pre มา 1,500 >> SOLD OUT
NEW: Case Iphone4/4S Cath Kidston กรอบแข็ง ลายสวยมากๆ มาพร้อมกล่อง+ป้ายห้อยค่ะ ขายที่ 1,390 บาทค่ะ SALE 990 บาท +ค่าจัดส่ง 50 บาท NET งดต่อรองราคาค่ะ >> SOLD OUT

USED like New: Case IPhone 5 ลาย Kitty สีชมพู แท้ 100% จาก Shop น่ารักมากๆ ใช้ไปไม่กี่ครั้ง สภาพเหมือนใหม่ค่ะ มีแต่ตัวเคสนะค่ะ SOLD OUT

ขอบคุณ SBN ค่ะ